ผู้เขียน หัวข้อ: กสทช. อนุมัติงบฯกองทุนวิจัยฯ 427ล้านบาท ชดเชยRS ถ่ายทอดฟุตบอลโลกฟรีทีวีครบทุกนัด  (อ่าน 6526 ครั้ง)

ออฟไลน์ พี่หนึ่ง 111

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 35
รถญี่ปุ่นคราบพี่ HONDA ACCORD โดน ซีดาน เต๊ะไปเลย1คัน
 :L2905: :L2905: :L2905: :L2905: :L2905:

เต๊ะ แปลว่าได้ใช่ไหมครับพี่ปุ้ย (ไม่รู้จริงๆครับ)

manhorse

• บุคคลทั่วไป
ปีนี้เอาคืนมาซัก 2คันไม๊ครับ พี่ปุ้ย :L2901:
ผมมันคนชอบวัดอยู่แล้ว เด็กๆแถวบ้านเรียก "อาจารย์" ผมยังไม่รู้เลยว่าสอนวิชาอะไร
 :L2905: :L2905: :L2905: :L2905: :L2905:

tod

ลืมคิดกันไปไหม เงื่อนไข เรื่องของการบริจาค เพื่อ...... มีข้อยกเว้นเสมอ ขององค์กรของรัฐ  :sd01:
อันนี้ไม่ใช่เงินบริจาคครับพี่ มันเป็นเงินรายได้ที่หักเข้ากองทุนครับ ส่วนรายได้หลักก็นำส่งคลังเพื่อนำไปพัฒนาประเทศต่อไป
ผมเข้าใจตามนี้
 :sd23:

manhorse

เต๊ะ แปลว่าได้ใช่ไหมครับพี่ปุ้ย (ไม่รู้จริงๆครับ)
เต๊ะไปเลยนะพี่หนึ่ง ผมต้องขึ้นรถโดยสารอยู่เกือบปี
 :L2905: :L2905: :L2905:

ออฟไลน์ เต้ย แม่กลอง

• Webmaster
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 52
  • काली दास
    • EVO Hosting
ไม่ได้คิดเป็นอื่นครับพี่เต้ย เราคุยกันเรื่องบอลเฉยๆ :sd42:
ส่วน RS จะชดเชยยังไงบริษัทคงมีทางออกแหละครับ ทั้งร้านตัวแทนที่สต๊อก ส่วนลูกค้าที่ซื้อกล่องไปแล้วก็ทำใจอย่างเดียว :L2901:

ผู้ที่ซื้อกล่องไปแล้ว จากการตามข่าวเมื่อเช้า กสทช แจงว่า ต้องมีการเยียวยา ครับ
สังคมดีไม่มีขาย ถ้าอยากได้ต้องทำเอง

ออฟไลน์ พี่หนึ่ง 111

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 35
เต๊ะไปเลยนะพี่หนึ่ง ผมต้องขึ้นรถโดยสารอยู่เกือบปี
 :L2905: :L2905: :L2905:

:L2755: :L2749: :L2745:

tod

ผมดูบอล เล่นบอลเป็น แต่อย่างว่าเล่นไม่เป็นครับ แต่หมดไปกับของกิน+เครื่องดื่ม+ค่าทิป เพราะดูที่บ้านมันไม่ค่อยสนุก
 :sd42:

ออฟไลน์ พี่นะ [Na ratchada]

• Founder Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 435
  • นิยามของคำว่าพักผ่อน "กระเป๋าแหก"

กฎ กติกา และ มารยาท ในการใช้งานเว็บบอร์ดปาเจโร่สปอร์ต มาเนีย
1.   ให้สิทธิ์ในการโพสต์ข้อความและรูปภาพบนเว็บบอร์ด เฉพาะผู้ใช้งานที่เป็นสมาชิก Full Member เท่านั้น
2.   ผู้สมัครสมาชิกได้ยอมรับกฏ กติกา มารยาท ที่มีในขณะนี้และรวมทั้งที่อาจจะมีเพิ่มเติมในภายหลังด้วย
3.   ห้ามโพสต์ข้อความหรือเนื้อหาอันเป็นการวิพากษ์วิจารณ์ หรือพาดพิงสถาบันพระมหากษัตริย์ และราชวงศ์
4.   ห้ามโพสต์รูปภาพหรือข้อความใดๆที่เป็นการหมิ่น  ล้อเลียน ต่อการนับถือศาสนาและสิ่งเคารพบูชา  ทั้งสิ้น
5.   ห้ามโพสต์เรื่องราวหรือความคิดเห็นทางด้านการเมือง ข้อความหรือเว็บลิ้งค์ที่เกี่ยวเนื่อง
6.   ห้ามโพสต์หรือเสนอข้อความหรือเนื้อหาที่ส่อไปในทางหยาบคาย คำด่า ข้อความหรือรูปภาพลามกอนาจาร ข้อความที่ขัดต่อกฎหมายหรือศีลธรรมอันดีงาม ห้ามโพสต์พาดพิง ทวงถาม เรื่องส่วนตัวระหว่างบุคคลที่ก่อให้เกิดการแสดงความคิดเห็นอย่างกว้างขวาง อันจะนำมาสู่การเข้าใจผิดของส่วนรวม
7.   ห้ามโพสต์หรือเสนอข้อความอันมีเจตนาก่อให้เกิดความเสียหายและเสื่อมเสียต่อบุคคล กลุ่มบุคคล หรือคณะผู้ดูแลเว็บบอร์ด
8.   ห้ามเสนอข้อความอันเป็นการโน้มน้าว  ท้าทาย ชักชวน ยั่วยุ ให้เกิดการทะเลาะวิวาท ความวุ่นวาย ความเกลียดชัง หรือ ข้อความที่ก่อให้เกิดความขัดแย้งระหว่างบุคคลใดๆ
9.   ห้ามเสนอข้อมูลส่วนตัวของผู้อื่น เช่นรูปภาพ  e-mail address เบอร์โทรศัพท์ ที่อยู่ โดยมีเจตนากลั่นแกล้งให้ผู้อื่นได้รับความเดือดร้อนรำคาญ และ ความไม่ปลอดภัยในชีวิตและทรัพย์สิน
10.*หากทีมงานพบเจอหรือพิจารณา ได้ว่า กระทู้ใดมีเจตนาหลีกเลี่ยงประเด็น  คลุมเครือไม่ชัดเจน  ส่อไปในทางที่จะเป็นผลเสียต่ออารมณ์ของส่วนรวม  การตัดสินใจลบกระทู้และ หรือการยกเลิก user login ถือเป็นสิทธิขาดของทีมงานปามาเนียและคณะผู้ดูแลเว็บโดยไม่จำเป็นต้องชี้แจงและไม่ต้องรับผิดชอบใดๆ  จนกว่าจะมีการแก้ไขเป็นอย่างอื่น
11. *ห้ามโพสถามหาเหตุผลในการลบหรือถามหาความรับผิดชอบของทีมงานปามาเนียและคณะผู้ดูแลเว็บ (อนุญาตให้สมาชิกปามาเนีย  PM สอบถามได้เท่านั้น)

กระทู้นี้โปรดใช้วิจารณญานนิดนะครับ  ขอความร่วมมือในภาพรวม

กระทู้ยังไม่ออกนอกประเด็นแบบชัดเจนแต่แค่จ่อๆ    ครับ

ฝากพิจารณาก่อนการพูดคุยหรือเปรียบเปรยด้วยครับ

;D
ขอต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน เรียนรู้ปามาเนีย โปรดอ่านที่linkด้านล่าง
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1688.0.html

• Webmaster
  • Pa Mania
  • *
  • काली दास
กระทู้นี้โปรดใช้วิจารณญานนิดนะครับ  ขอความร่วมมือในภาพรวม

กระทู้ยังไม่ออกนอกประเด็นแบบชัดเจนแต่แค่จ่อๆ    ครับ

ฝากพิจารณาก่อนการพูดคุยหรือเปรียบเปรยด้วยครับ

;D

รับทราบครับผม

สังคมดีไม่มีขาย ถ้าอยากได้ต้องทำเอง

• Webmaster
  • Pa Mania
  • *
  • काली दास
อาร์เอส-ช่อง 7- ช่อง 5 ร่วมแถลงยิงสดบอลโลก ! เริ่มคืนนี้ คู่เปิดสนาม พร้อมกันทั้ง 3 ช่อง "5-7-8" โดยที่ ช่อง 5 ถ่าย 38 นัด ช่อง 7 ถ่าย 29 นัด ช่อง 8 ถ่าย 56 นัด

tod

ช่วยชี้เป้า ตารางถ่ายทอดสดด้วยครับ เอาของใหม่ที่ถ่ายทอดฟรี TV ครับ เอาแบบที่ปริ้นออกมาติดฝาผนังได้เลย
เอาอันนี้แก้ขัดไปก่อน

• Webmaster
  • Pa Mania
  • *
  • काली दास
ช่วยชี้เป้า ตารางถ่ายทอดสอดด้วยครับ เอาของใหม่ที่ถ่ายทอดฟรี TV ครับ เอาแบบที่ปริ้นออกมาติดฝาผนังได้เลย

tod

;D
รับทราบครับ พยามดึงเพื่อให้อยู่ในกฎครับ
 :L2736:

manhorse

ถ้าผมโพสอะไรที่ผิดไป ผมต้องขอโทษด้วยนะคราบพี่ๆทุกท่าน
 :sd23: :sd23: :sd23: :sd23: :sd23:

ออฟไลน์ ตูมตาม

• Founder Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 260
ขอให้ไม่เกี่ยวกะการเมือง และการพนันเป็นใช้ได้ครับพี่ๆ :sd23:
We are put in situations to build our characters, not to destroy us.