ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนหน่อยครับ ผมจะสั่งสติกเกอร์คลับมาประดับรถผม ได้ที่ใหนบ้างครับ  (อ่าน 2967 ครั้ง)

ออฟไลน์ ครรชิต

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 2
  • ชีวิตพอเพียง ดีสุด
ตอน สมัคสมาชิกก็แจ้ง ทางแอดมินว่า จะสั้งสติกเกอร์ด้วย  อาจจะลืมไปเพราะกว่าผมจะแสดงตน ก็ 3 อาทิตย์ แล้ว  ของ ลิ้งในการสั่งหน่อยครับ 

tod

• บุคคลทั่วไป
ตอน สมัคสมาชิกก็แจ้ง ทางแอดมินว่า จะสั้งสติกเกอร์ด้วย  อาจจะลืมไปเพราะกว่าผมจะแสดงตน ก็ 3 อาทิตย์ แล้ว  ของ ลิ้งในการสั่งหน่อยครับ
กระทู้นี้เลยครับ // ติดต่อเสี่ยโยรูปหล่อได้เลย
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,240.0.html

ปล ฝากพี่ anajak9 ช่วยเปลี่ยนชื่อที่แสดงให้เป็นภาษาไทยด้วยครับ เอาชื่อเล่นหรือชื่อจริงก็ได้ครับเพื่อสะดวกต่อการเรียกชื่อครับ
ขอบคุณที่ให้ความร่วมมือนะครับ
 :sd23:

ออฟไลน์ อั๋น ราชพฤกษ์

• Pa Mania
  • *
  • Like: 171
  :L2893:   สวัสดีคับพี่. ยินดีที่ได้รู้จักครับ.   จัด D. เลยไหมคับ.     :L2900: 
สบาย สบาย. ชิว ชิว คร้าบบ

ออฟไลน์ .น้องเอก.

• Pa Mania
  • *
  • Like: 52
 :sd23: สวัสดีครับพี่.........ยินดีต้อนรับครับ ตามพี่ทศแนะนำครับ
ชื่อไทย กับ รูป ชัดๆ นี่หล่อกว่านี้แน่นอนครับพี่   :L4384:

ออฟไลน์ บังมะ-Bangma

• Pa Mania
  • *
  • Like: 34
  • ไปทุกที่ ที่มีทาง
สวัสดีครับพี่ anajak9 ยินดีต้อนรับสู่บ้านปามาเนียครับใหนลองมาใกล้ๆให้เห็นหน้าชัดๆพร้อมถอดแว่นหน่อย  :L2894:

ออฟไลน์ แม็ค พัทยา MrMacSayHi

• Pa Mania
  • *
  • Like: 169
เบื้องหลังคือแหลมพรหมเทพ พี่เป็นคนภูเก็ตเหรอครับ ยินดีที่ได้รู้จักครับ  :L4399:
ขออภัยหากความรู้เท่าไม่ถึงการณ์เป็นเหตุนำมาซึ่งความขุ่นข้องหมองใจ

ออฟไลน์ พรเทพ จอมทอง

• Pa Mania
  • *
  • Like: 77
เบื้องหลังคือแหลมพรหมเทพ พี่เป็นคนภูเก็ตเหรอครับ ยินดีที่ได้รู้จักครับ  :L4399:

ง่ะ พี่แม็คนี่สุดยอด ละเอียด และช่างสังเกตุมากครับ

tod

• บุคคลทั่วไป
พี่แกอยู่ ศรีภูวนารถ อ.หาดใหญ่  ครับพี่แม็ค ถนนสายลอดอุโมงแถวนั้นผมเรียกทุ่งเสาคิดว่าน่าจะใช่ครับ
 :L2900:

ออฟไลน์ ต๋อง Fuddy

• Pa Mania
  • *
  • Like: 170
  • *Love You Always*
  :L2893: พี่ อาณาจักรที่ 9 (ขออภัยถ้าเรียกหรืออ่านผิด) ชี้แจ้งก่อน คือ
เรื่องสติ๊กเกอร์ นั้น ทางทีมงานปามาเนีย แบ่งหน้าที่กันรับผิดชอบ เพราถ้าให้ Admin ทำหน้าที่นี้ด้วย คงไม่มีเวลาเหลือพอไปทำอย่างอื่น ซึ่งเรื่องนี้พี่YOเป็นผู้รับผิดชอบด้านนี้
ตามลิ้งค์นี้เลยครับ http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,240.0.html
และอยากขอความร่วมมือเรื่องรูปถ่ายประจำตัวด้วยครับ ทางทีมงานต้องการแบบนี้ครับ เพื่อเป็นบรรทัดฐานและตามกติกาที่วางไว้สำหรับสมาชิกทุกท่าน อาจจะยุ่งยากนิดหนึ่ง

ออฟไลน์ พี่โต (1007)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 28
ยินดีต้อนรับครับ  รบกวนพี่ anajak9 ตามพี่ทศและพี่ต๋องแจ้งด้วยครับ ขอบคุณครับ
:L4398: โอม  งึมงำ งึมงำ รักกู  หลงกู  รักปา  หลงปา... :L2901:

ออฟไลน์ พี่นะ [Na ratchada]

• Founder Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 435
  • นิยามของคำว่าพักผ่อน "กระเป๋าแหก"

สวัสดีครับ พี่เอ นะจ๊ะ (ขออภัยหากผมอ่านผิดนะครับ)

สำหรับชื่อของพี่ที่ขึ้นสีเขียว " ถูกจับตาการโพส " คือ การเตือนของระบบ warning อาจจะเป็นสาเหตุมาจาก

1. ชื่อเป็นภาษาอังกฤษที่ติดกันจะอ่านเข้าใจยาก  จึงขอความร่วมมือเป็นภาษาไทยกำกับหรือเลือกใช้ภาษาไทยแทนเลย
2. รูปเล็กไม่เห็นหน้าชัดเจน
3. ใส่แว่นกันแดด (บังเอิญข้อกำหนดของเราขอเป็นรูปที่ถอดแว่น  ยกเว้นแว่นสายตาเมื่อเลนส์ปรับสภาพแสงเป็นสีขาวปกติ)
4. มีการเตือนแต่ยังไม่มีการตอบสนอง (เห็นจากข้อมูล น่าจะไม่ได้เข้าบอร์ดทุกวัน)

สำหรับคำแนะนำให้แก้ไขนี้  หากมีการ login มาดูข้อมูลในเวปก็รบกวนพิจารณาปรับแก้ให้ด้วยนะครับ   แต่หากเนินนานกว่า 1 สัปดาห์เราอาจจะขอปลด Level เป็นสมาชิกบัตรผ่านก่อนและจะ enable full member ให้อีกครั้งเมื่อมีการแก้ไขเรียบร้อยแล้ว

ส่วนคำแนะนำอื่นๆ สามารถศึกษาแบบเร่งรัดได้ตามคำแนะนำ ใต้ชื่อของผมตามรูปนี้

และสำหรับเรื่อง Sticker Club นั้นเอาไว้ที่หลังก็ได้ครับ   ศึกษาเรื่องอื่นๆก่อนได้เมื่อสมัครใจเป็นสมาชิกปามาเนียและพร้อมในแนวทางของพวกเราแล้วค่อยสั่งซื้อเพิ่มเติมที่หลังได้ครับ   แต่หากแนวทางเราไม่ใช่แนวทางที่สอดคล้องกันกับที่พี่ต้องการจะได้ไม่ต้องซื้อไปติดครับ

ขอต้อนรับล่วงหน้าอกีครั้งครับ
 :L4399:
ขอต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน เรียนรู้ปามาเนีย โปรดอ่านที่linkด้านล่าง
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1688.0.html

ออฟไลน์ หยก วาฬน้ำเงิน

• Pa Mania
  • *
  • Like: 124

ลิงค์สั่งซื้อสติ๊กเกอร์อยู่บนบอร์ดหน้าแรกใต้แบนเนอร์ใหญ่เลยครับพี่ anajak9 เข้าบ้านมายังไงก็ต้องเห็น ลองมองๆดูอีกทีนะครับ :L2904:

พี่แกอยู่ ศรีภูวนารถ อ.หาดใหญ่  ครับพี่แม็ค ถนนสายลอดอุโมงแถวนั้นผมเรียกทุ่งเสาคิดว่าน่าจะใช่ครับ
 :L2900:

ทุ่งเสาคือบริเวณแถวๆหลัง Central Festival ในปัจจุบันครับพี่ทศ :L4399: :L4399:

Let's rest in Pa-Mania's style......!!!

ออฟไลน์ ครรชิต

• Pa Mania
  • *
  • Like: 2
  • ชีวิตพอเพียง ดีสุด
ขอบคุณ ทุกท่าน ที่แนะนำครับ เดี๋ยวค่อยเปลี่ยนรูปนะครับ ไม่ถนัดกับคอม ซักเท่าไร ขอหารูปไส่คอม ก่อนนะครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 7 มิถุนายน 2014, 18:54:13 โดย ครรชิต อาณาจักรกระโค้ง »