ผู้เขียน หัวข้อ: ทะลุยอดจองภายใน 3 ชม. .......เปิดสั่งจอง ยางกันเปลื้อน(Mudguard Pa-mania)  (อ่าน 371935 ครั้ง)

ออฟไลน์ พฏ

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 60
 :L2756: :L2756: :sd10: :sd10: :sd01: :sd01: ผู้โชคดี

ออฟไลน์ ต้อม (ปา แปดริ้ว)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 49
ถามคำถามนี้กับผม ผมตอบแทนเพื่อนสมาชิก ดัง ดัง เลยครับว่า ..... ได้ ......... ( ได้...แน่นอน)  :sd42: :sd42: :sd42: :sd42:

ขอบคุณ พี่นะ ที่ตอบแทน(อย่างสาสม)  :sd42: :sd42:

พี่ต้อมไม่ต้องห่วงครับของผมก็ติดสเกิร์ตได้ไม่ได้ไม่รู้ รู้แต่เพียงว่าปามาเนียมาทางออกเสมอครับ  :L2900:

สุดยอดครับ พี่บังมะ  :sd10:

ถูกต้องน่ะคร้าบบบ.      :sd42:   

อันที่จริง...ก็ยังไม่ได้ติดเสกิร์ต หรอกครับ แค่กำลังจะไปติดนะครับ พี่อั๋น  :sd42: :sd42:

ออฟไลน์ อั๋น ราชพฤกษ์

• Pa Mania
  • *
  • Like: 171
ขอบคุณ พี่นะ ที่ตอบแทน(อย่างสาสม)  :sd42: :sd42:

สุดยอดครับ พี่บังมะ  :sd10:

อันที่จริง...ก็ยังไม่ได้ติดเสกิร์ต หรอกครับ แค่กำลังจะไปติดนะครับ พี่อั๋น  :sd42: :sd42:
ติดเลยคับ.  นั่งวัดๆ.จาก รถของพี่ๆ ท่านอื่น  ดูแล้วไม่มีปัญหาอะไรคับ.    จัดเลยคับ.   
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 6 กรกฎาคม 2014, 01:08:00 โดย อั๋น ราชพฤกษ์ »
สบาย สบาย. ชิว ชิว คร้าบบ

ออฟไลน์ ปุ๊...kbo

• Pa Mania
  • *
  • Like: 25

ออฟไลน์ ตุ้ย THEPBURI

• Pa Mania
  • *
  • Like: 39
ติดเลยคับ.  นั่งวัดๆ.จาก รถขอพี่ๆ ท่านอื่น  ดูแล้วไม่มีปัญหาอะไรคับ.    จัดเลยคับ.

มีปัญหาอย่างเดียวกระเป๋า  :L6415:  :sd42:

• Pa Mania
  • *
ติดเลยคับ.  นั่งวัดๆ.จาก รถขอพี่ๆ ท่านอื่น  ดูแล้วไม่มีปัญหาอะไรคับ.    จัดเลยคับ.

ขอบคุณครับ พี่อั๋น  :L4384:

มีปัญหาอย่างเดียวกระเป๋า  :L6415:  :sd42:

งานนี้..ต้อง  :L6415: แบบไม่ต้องซ่อมครับ พี่ตุ้ย  :sd42: :sd42: :sd42:

• Pa Mania
  • *
 :sd23:     เดี๋ยวติดไม่ลง ผมงานเข้าแน่เลยคับ.     :sd42:       :sd42:

• Pa Mania
  • *
:sd23:     เดี๋ยวติดไม่ลง ผมงานเข้าแน่เลยคับ.     :sd42:       :sd42:

งานเข้า...ก็เอาข้าวสารเสก น้ำมนต์สาด เดี๋ยวงานก็ออกครับ พี่อั๋น  :L2754: :L2754:
(งานเข้า...ไม่ใช่ ผีเข้านะตาบร้าาา  :sd42: :sd42: :sd42:)

ออฟไลน์ Jojo (โจ้)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 221
เอ้า..สรุปไม่มีคนสนใจเหรอครับ
ไม่มีใครมารับสิทธิไปเลยรึ
ใครอยากได้แต่ยังไม่ลงชื่อ มาเช็คเลยครับว่าอยู่ในข่าย 3 ข้อนี้หรือเปล่า
มารับสิทธิไปเลย 1 สิทธิครับ
ผมสละสิทธิผ้ากันเปลื้อนไปเอากรงแมวแทนแล้วครับ
ด่วนๆๆๆๆๆครับ

เอาง่ายๆล่ะกันนะครับ คนที่จะรับสิทธิต่อขอตามนี้ล่ะกันครับ

1.เป็นสมาชิกปามาเนีย โพสเกิน 50 โพส
2.เคยใช้บริการล้างรถที่ร้านพี่โต้ง (ขอรูปคู่กับพี่โต้งมายืนยันครับ)
3.เคยร่วมงานมิตติ้ง ครั้งไหนก็ได้

ใน 3 ข้อนี้มีข้อใดข้อหนึ่ง รับสิทธิต่อจากผมได้เลยครับ
***ขอความร่วมมืออย่าเล่นกระทู้โพสหลายกระทู้ด้วย EMO บ่อยๆอย่างเดียวนะครับ***

http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,4043.0.html

• Pa Mania
  • *
ใครอยากได้แต่ยังไม่ลงชื่อ มาเช็คเลยครับว่าอยู่ในข่าย 3 ข้อนี้หรือเปล่า
ผมสละสิทธิผ้ากันเปลื้อนไปเอากรงแมวแทนแล้วครับ

ช่วยดันครับ

ออฟไลน์ ปู้

• Pa Mania
  • *
  • Like: 7

ออฟไลน์ พฏ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 60
  :L4365: :sd10: :sd01:

พี่ปู้ได้ใช้บริการคาร์แคร์พี่โต้งเขาหรือยังครับ สนใจตามนี้เลยครับ  http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,3554.0.html

ออฟไลน์ พี่บอล

• Pa Mania
  • *
  • Like: 29
  • รักในหลวง Long live the King

ผมขอรับสิทธิ์นี้ไว้เองครับ
1.กระทู้เกิน 50
2.เคยมิตติ้งปิ่นโตที่ IFRIT
3.แต่ยังไม่เคยไปร้านพี่โต้งครับ

:sd23:

ออฟไลน์ Jojo (โจ้)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 221
ผมขอรับสิทธิ์นี้ไว้เองครับ
1.กระทู้เกิน 50
2.เคยมิตติ้งปิ่นโตที่ IFRIT
3.แต่ยังไม่เคยไปร้านพี่โต้งครับ

:sd23:

โอเคครับ
มีข้อเดียวก็ผ่านแล้วครับ
สรุปพี่บอลรับสิทธิจองผ้ากันเปลื้อน 1 ชุดแทนผมนะครับ
 :L2734: :L2734:
***ขอความร่วมมืออย่าเล่นกระทู้โพสหลายกระทู้ด้วย EMO บ่อยๆอย่างเดียวนะครับ***

http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,4043.0.html

ออฟไลน์ พี่บอล

• Pa Mania
  • *
  • Like: 29
  • รักในหลวง Long live the King
โอเคครับ
มีข้อเดียวก็ผ่านแล้วครับ
สรุปพี่บอลรับสิทธิจองผ้ากันเปลื้อน 1 ชุดแทนผมนะครับ
 :L2734: :L2734:

:sd10:   :L2736:   :L4399: 

ขอบคุณพี่โจ้ที่สละสิทธิ์เช่นกันคร้าบ
ตอนแรกก็ว่าจะลงชื่อด้วย แต่ก็รอนานไปหน่อย เต็มซะก่อน มาตอนนี้โอกาสมาถึงขอรับไว้ครับ  ;D

• Pa Mania
  • *
ยินดีด้วยคับพี่บอล.     :L2900:     :L2900:

• Pa Mania
  • *
ยินดีด้วยครับ พี่บอล

ออฟไลน์ บูรณ์ (@Betong)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 23
ผมก็ขอ สละสิทธิ์ รอบนี้ไปก่อนครับ
ใครสนใจรับไปใช้ก่อนได้เลยครับ โดยไม่มีเงื่อนไข..... :sd23:

" You Will Never Work Alone "

• Pa Mania
  • *
ผมก็ขอ สละสิทธิ์ รอบนี้ไปก่อนครับ
ใครสนใจรับไปใช้ก่อนได้เลยครับ โดยไม่มีเงื่อนไข..... :sd23:
มาช่วยพี่บูรณ์.  คับ. ยังมีคนรออีกเพียบคับ.    พี่บูรณ์ สละสิทธิ์.  ยางกันเปลื้อน คับ. 
         :L2900:       พี่ๆ ท่านไหนสนใจ. รีบด่วนคับ.       :L2900:

ออฟไลน์ บิ๊กก้า

• Pa Mania
  • *
  • Like: 23
  • บิ๊กก้า
ผมขอใช้สิทธิ์ได้ไหมครับ :sd23:  :sd23:  :sd23: