ผู้เขียน หัวข้อ: ทะลุยอดจองภายใน 3 ชม. .......เปิดสั่งจอง ยางกันเปลื้อน(Mudguard Pa-mania)  (อ่าน 371918 ครั้ง)

ออฟไลน์ อั๋น ราชพฤกษ์

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 171
 :L2900:      :L2900:       :L2900:     
พี่โจ้.   มาแรงจัดของดีเลยคับ.     :L2900:      หัวไม่แตกหรอกคับ.      :sd42:
สบาย สบาย. ชิว ชิว คร้าบบ

ออฟไลน์ Jojo (โจ้)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 221
พี่โจ้มี condition อะไรบ้างหรือเปล่าครับ เช่นคนที่จองไว้แล้ว มาขอรับสิทธิจากพี่โจ้เพิ่มหรืออะไรประมาณนี้ได้หรือเปล่าเอ่ย  :L2761: :L2761:  :L2754: :L2754: :L2736: :L2736:

เอาง่ายๆล่ะกันนะครับ คนที่จะรับสิทธิต่อขอตามนี้ล่ะกันครับ

1.เป็นสมาชิกปามาเนีย โพสเกิน 50 โพส
2.เคยใช้บริการล้างรถที่ร้านพี่โต้ง (ขอรูปคู่กับพี่โต้งมายืนยันครับ)
3.เคยร่วมงานมิตติ้ง ครั้งไหนก็ได้

ใน 3 ข้อนี้มีข้อใดข้อหนึ่ง รับสิทธิต่อจากผมได้เลยครับ
***ขอความร่วมมืออย่าเล่นกระทู้โพสหลายกระทู้ด้วย EMO บ่อยๆอย่างเดียวนะครับ***

http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,4043.0.html

• Pa Mania
  • *
 :sd24:
เอาง่ายๆล่ะกันนะครับ คนที่จะรับสิทธิต่อขอตามนี้ล่ะกันครับ

1.เป็นสมาชิกปามาเนีย โพสเกิน 50 โพส
2.เคยใช้บริการล้างรถที่ร้านพี่โต้ง (ขอรูปคู่กับพี่โต้งมายืนยันครับ)
3.เคยร่วมงานมิตติ้ง ครั้งไหนก็ได้

ใน 3 ข้อนี้มีข้อใดข้อหนึ่ง รับสิทธิต่อจากผมได้เลยครับ
งานนี้พี่โต้ง มีเฮ คับ.    :L2900:     :L2900:      :L2900:

ออฟไลน์ พฏ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 60
 :L2900: :L2900: :L2734: :L2734:  :L4399: :L4399: พี่โจ้แบ่งปันน้ำใจ ใครคือผู้โชคดีอยู่ไหนมารายงานตัวด้วยครับ  :L2756: :L2756: :L2756: :L2756:

ออฟไลน์ ต้อม (ปา แปดริ้ว)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 49

พี่โจ้ จัดให้อย่างนี้...ช้าไม่ได้แล้วครับ
พี่ๆ ท่านใดที่ผลาดโอกาศ รีบเช็คตัวเองเลยครับ :L2761:
ถ้าใครเข้าค่าย 1 ใน 3 ....รีบมารายงานตัวกับพี่โจ้เลยครับ  :L2756:

แต่...ถ้าใคร เพิ่งมาใหม่ๆ ซิงๆ
ไม่เคยมิตติ้ง โพสก็ไม่ถึง 50
แนะนำให้ไปหา พี่โต้ง แล้วขอถ่ายรูปมาโพสแสดงตัวขอรับสิทธิ์เลยครับ
แล้วก็ขอบคุณ พี่โต้ง ละก็กลับเลย(จะบ้า กะละมัง) ;)
แต่ก่อนกลับ...ก็อย่าลืมใช้บริการล้างรถ พี่โต้ง เค้าด้วยละครับ  :L2754:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 2 กรกฎาคม 2014, 11:31:22 โดย ต้อม (ปา แปดริ้ว) »

ออฟไลน์ นุก (ปทุมธานี)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 124

• Pa Mania
  • *
 :sd42:     พี่นะ บอกว่า. รอบนี้แล้วจะ ต้องรอกันอีกนาน น่ะคร้าบ. 
 ปล่อยให้อยาก. กันไปอีกยาวๆๆๆๆๆ.  เลย.   ช้า อด หมด น่ะ ครับ.       :L2904:

ออฟไลน์ ตุ้ย THEPBURI

• Pa Mania
  • *
  • Like: 39
รอดูผู้โชคดีครับ เห็นตกขบวนอยู่หลายท่านเลย หายไปไหนกันเอ่ย

• Pa Mania
  • *
รอดูผู้โชคดีครับ เห็นตกขบวนอยู่หลายท่านเลย หายไปไหนกันเอ่ย

นั่นซิครับ พี่ตุ้ย

หรือว่า...กำลังหาทางไปร้าน พี่โต้ง
ไปขอถ่ายรูปกันอยู่นะ  :L2739:

ออฟไลน์ พีรา-[peeratida]

• Pa Mania
  • *
  • Like: 74
   น้าน นาน  :L2761:  ;D  ;D
🤗ความสุข + -  อยู่ที่มุมมอง🤗

ออฟไลน์ พี่นะ [Na ratchada]

• Founder Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 435
  • นิยามของคำว่าพักผ่อน "กระเป๋าแหก"
Weekly Update

โครงการ Mudguard Pa mania    ของแบบนี้จะทำต้องทำให้ดีและใส่ใจครับเพราะมันโชว์เป็นเอกลักษณ์อยู่นอกรถเลยและเป็นที่จับตาของผู้คนบนถนนก็ว่าได้   

Step 1 : Rev. หลายรอบ ตอนนี้โมเสร็จเรียบร้อยและอยู่ในขั้นตอนฉีดยางแต่เนื่องจากอากาศไม่ค่อยเป็นใจเลยช้าหน่อย

Step 2 : package พร้อมนำส่งชิ้นงานยาง

Step 3 : ส่งงานจริงขึ้นแบบเพลท  เพื่อเปิดบล็อกทำเพลทหน้าและเพลทหลัง

Step 4 : สรุปแบบและราคาของเพลท  พร้อมสั่งผลิต

Step 5 : จัดหาน็อตและสายสลิงพร้อมจัดทำคู่มือการยึด  และทดสอบต้นแบบ

Step 6 :  นัดมิตติ้งเพื่อช่วยกันติดตั้ง

Step 7 : จัดส่งผู้ชมทางบ้าน

---------------------------- จบ -----------------------------

Note : Step 1 จะใช้เวลาค่อนข้างนานหน่อยเพราะตัวหลักเลย ... Step อื่นๆไม่น่าจะนาน
ขอต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน เรียนรู้ปามาเนีย โปรดอ่านที่linkด้านล่าง
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1688.0.html

• Pa Mania
  • *
  • นิยามของคำว่าพักผ่อน "กระเป๋าแหก"

โครงการ Mudguard Pa mania    ของแบบนี้จะทำต้องทำให้ดีและใส่ใจครับเพราะมันโชว์เป็นเอกลักษณ์อยู่นอกรถเลยและเป็นที่จับตาของผู้คนบนถนนก็ว่าได้   

Step 1 : Rev. หลายรอบ ตอนนี้โมเสร็จเรียบร้อยและอยู่ในขั้นตอนฉีดยางแต่เนื่องจากอากาศไม่ค่อยเป็นใจเลยช้าหน่อย

Step 2 : package พร้อมนำส่งชิ้นงานยาง

Step 3 : ส่งงานจริงขึ้นแบบเพลท  เพื่อเปิดบล็อกทำเพลทหน้าและเพลทหลัง

Step 4 : สรุปแบบและราคาของเพลท  พร้อมสั่งผลิต

Step 5 : จัดหาน็อตและสายสลิงพร้อมจัดทำคู่มือการยึด  และทดสอบต้นแบบ

Step 6 :  นัดมิตติ้งเพื่อช่วยกันติดตั้ง

---------------------------- จบ -----------------------------

Note : Step 1 จะใช้เวลาค่อนข้างนานหน่อยเพราะตัวหลักเลย ... Step อื่นๆไม่น่าจะนาน

ไม่ต้องรีบร้อนนะครับ  เราทำและออกแบบตาม Style ของแต่งรถแนวพักผ่อน    หากรีบมันจะเป็นการเป็นงานเกินไปครับ   รับรองว่าไม่นานเหมือนแป้นพักเท้าแน่นอน  :L2739: :L2739: :L2739: :L2739:

รอบิ้วอารมณ์กันไปก่อนนะ  ตอนนี้กรงแมว  ที่ผ่านมาหางเต่า   เล่นกับไฟ  และอื่นๆ ยังไม่มีเวลาหยุดคิดหยุดตามของเล่นอื่นๆกันเลยครับ

*พวกเราทำและคิดเพื่อทุกคนคือ 1กลุ่มต่อ Full member ,  แต่หากทุกคนทำและคิดเพื่อตัวเองคือ 1 Full member ต่อ 1 pcs , จะทำให้ค่าของ เวลาต่อนาทีที่รอมันนานต่างกันนะครับ  ของพวกทีมงานเราเร็วมากๆ

:L2759: :L2759: :L2759: :L2759: :L2759: :L2759:
ขอต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน เรียนรู้ปามาเนีย โปรดอ่านที่linkด้านล่าง
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1688.0.html

ออฟไลน์ พฏ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 60

ออฟไลน์ พี่ลิต

• Pa Mania
  • *
  • Like: 1

ขอบคุณมากครับพี่นะ เข้าใจแล้วครับว่าทำไมถึงเงียบในด้านความรู้สึกของผม แต่เบื้องหลังทีมงานต้องทุ่มเทกัน ขอบคุณสำหรับความทุ่มเทของพี่นะและทีมงานอีกทีครับ

• Pa Mania
  • *
ไม่ต้องรีบร้อนนะครับ  เราทำและออกแบบตาม Style ของแต่งรถแนวพักผ่อน    หากรีบมันจะเป็นการเป็นงานเกินไปครับ   รับรองว่าไม่นานเหมือนแป้นพักเท้าแน่นอน  :L2739: :L2739: :L2739: :L2739:

รอบิ้วอารมณ์กันไปก่อนนะ  ตอนนี้กรงแมว  ที่ผ่านมาหางเต่า   เล่นกับไฟ  และอื่นๆ ยังไม่มีเวลาหยุดคิดหยุดตามของเล่นอื่นๆกันเลยครับ

*พวกเราทำและคิดเพื่อทุกคนคือ 1กลุ่มต่อ Full member ,  แต่หากทุกคนทำและคิดเพื่อตัวเองคือ 1 Full member ต่อ 1 pcs , จะทำให้ค่าของ เวลาต่อนาทีที่รอมันนานต่างกันนะครับ  ของพวกทีมงานเราเร็วมากๆ

:L2759: :L2759: :L2759: :L2759: :L2759: :L2759:

รถที่ติดเสกิร์ต...จะใส่ได้ไหมครับ พี่นะ  :L2761:

• Pa Mania
  • *
ขอบคุณมากครับพี่นะ เข้าใจแล้วครับว่าทำไมถึงเงียบในด้านความรู้สึกของผม แต่เบื้องหลังทีมงานต้องทุ่มเทกัน ขอบคุณสำหรับความทุ่มเทของพี่นะและทีมงานอีกทีครับ
:L2736:

• Pa Mania
  • *
รถที่ติดเสกิร์ต...จะใส่ได้ไหมครับ พี่นะ  :L2761:
ถามคำถามนี้กับผม ผมตอบแทนเพื่อนสมาชิก ดัง ดัง เลยครับว่า ..... ได้ ......... ( ได้...แน่นอน)  :sd42: :sd42: :sd42: :sd42:

ออฟไลน์ บังมะ-Bangma

• Pa Mania
  • *
  • Like: 34
  • ไปทุกที่ ที่มีทาง
พี่ต้อมไม่ต้องห่วงครับของผมก็ติดสเกิร์ตได้ไม่ได้ไม่รู้ รู้แต่เพียงว่าปามาเนียมาทางออกเสมอครับ  :L2900:

• Pa Mania
  • *
พี่ต้อมไม่ต้องห่วงครับของผมก็ติดสเกิร์ตได้ไม่ได้ไม่รู้ รู้แต่เพียงว่าปามาเนียมาทางออกเสมอครับ  :L2900:

ถูกต้องน่ะคร้าบบบ.      :sd42:   

ออฟไลน์ Jojo (โจ้)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 221
เข้ามาย้ำอีกทีนะครับว่า
ยังเหลือสิทธิอีก 1 สิทธินะครับ สำหรับผ้ากันเปลื้อน
ใครมี 1 ใน 3 ข้อด้านล่าง มารับสิทธิจากผมไปได้เลยครับ

***ขอความร่วมมืออย่าเล่นกระทู้โพสหลายกระทู้ด้วย EMO บ่อยๆอย่างเดียวนะครับ***

http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,4043.0.html