ผู้เขียน หัวข้อ: PaMania 1st Anniversary: ตอน รักษ์น้ำ รักปา สนุกสนาน เฮฮา กับก๊วนซ่า  (อ่าน 289425 ครั้ง)

ออฟไลน์ หยก วาฬน้ำเงิน

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 124
ผมมีของแจกร่วมสนุกด้วยครับส่วนวิธีการแจกจะแจ้งให้ทราบ
จำนวน 1 ลูก

เอ่อ...อันนี้จะถือว่า step ไหนครับเนี่ย :L2905: ใครโชคดีได้รับของพี่โยไปสงสัยคงต้องไปหัดเรียนวิธีดริฟท์ด้วยหรือเปล่าครับเนี่ย....เตรียมไว้เผื่อเอาไม่อยู่ :L2739:

Let's rest in Pa-Mania's style......!!!

ออฟไลน์ พี่ตู่ Black PJM

• Pa Mania
  • *
  • Like: 103
ผมมีของแจกร่วมสนุกด้วยครับส่วนวิธีการแจกจะแจ้งให้ทราบ

จำนวน 1 ลูก

เจอของจริงอย่างนี้ ของผมต้องหลบชิดซ้ายให้เลย  :sd42:

4790 รวมกระทู้เด็ด พี่ตู่ Black PJM
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,4790

ออฟไลน์ แม็ค พัทยา MrMacSayHi

• Pa Mania
  • *
  • Like: 169
ว่าแล้วว่าเคยเห็นที่ไหน ที่แท้ก็รถพี่ตู่นี่เอง  :L2734:
ขออภัยหากความรู้เท่าไม่ถึงการณ์เป็นเหตุนำมาซึ่งความขุ่นข้องหมองใจ

ออฟไลน์ วี พระนคร

• Founder Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 22
  • "เราต้องปรับตัวเข้าหารถ ไม่ใช่ให้รถปรับเข้าหาเรา"

จำนวน 1 ลูก

น่าเอามาประดับบ้านเน๊อะ สวยมาก :L2897: :L2897: :L2901:

surut jantorn

• บุคคลทั่วไป
น่าเอามาประดับบ้านเน๊อะ สวยมาก :L2897: :L2897: :L2901:
อ้าว...มันมีไว้ประดับบ้านเหรอ  :sd06:

ออฟไลน์ พี่ม่อน

• Pa Mania
  • *
  • Like: 47

จำนวน 1 ลูก

:L2900: DBA. ยังไม่มา แล้วจะหยุดทันไหนเนีย  :L2754:
เพื่อนมี  :L6419:  ม่อนไม่มีได้งัย  :L2754: :L2754: :L2754:

ออฟไลน์ พี่ตู่ Black PJM

• Pa Mania
  • *
  • Like: 103
:L2900: DBA. ยังไม่มา แล้วจะหยุดทันไหนเนีย  :L2754:

ใส่ NOS แล้วห้ามหยุดครับ  :L2905:

4790 รวมกระทู้เด็ด พี่ตู่ Black PJM
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,4790

ออฟไลน์ บอย-Pamania

• Pa Mania
  • *
  • Like: 6
ก่อนทำรถต้องหาข้อมูลเยอะๆก่อนเสียดายเงินค๊าบบบบบบ

อัพเดทลงทะเบียนครับ

ลงทะเบียนลำดับที่ 52 จำนวน 1 คน เด็ก 3 ขวบ 1 คน (โสดพ่อลูกอ่อน)
ขออนุญาติไม่ทำกิจกรรมกลางวันนะครับ(ต้องเลี้ยงลูก)
จำนวนที่ต้องโอน 780.52 บาทนะครับ

ออฟไลน์ กิต <Black Angel>

• Pa Mania
  • *
  • Like: 175
  • There is a will, there is a way!
ลงทะเบียนลำดับที่ 52 จำนวน 1 คน เด็ก 3 ขวบ 1 คน (โสดพ่อลูกอ่อน)
ขออนุญาติไม่ทำกิจกรรมกลางวันนะครับ(ต้องเลี้ยงลูก)
จำนวนที่ต้องโอน 780.52 บาทนะครับ

พี่อ้วนสะดวกมั๊ยครับเนี่ย เห็นว่าต้องล่วงหน้าไปตระเตรียมสถานที่ด้วย ในรถมี car seat เปล่า แสดงว่าพี่อ้วนไม่ค้างใช่ไหมครับ  :L2761:

ออฟไลน์ พีรา-[peeratida]

• Pa Mania
  • *
  • Like: 74
พี่อ้วนสะดวกมั๊ยครับเนี่ย เห็นว่าต้องล่วงหน้าไปตระเตรียมสถานที่ด้วย ในรถมี car seat เปล่า แสดงว่าพี่อ้วนไม่ค้างใช่ไหมครับ  :L2761:

ฝากพี่พีราก็ได้นะคะช่วงที่ยุ่งๆเพราะในรถมีผู้ชำนาญการเยอะ....(รักเด็ก).... :L2904:
🤗ความสุข + -  อยู่ที่มุมมอง🤗

ออฟไลน์ Yo

• Pa Mania
  • *
  • Like: 58
เคยเขาประกวดนางงามแน่เลย  :L2754:
หล่อเลีอกได้ แต่มีเงินเลือกก่อน

ออฟไลน์ สุภัทร (Pat)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 70
  • สวัสดี สมาชิก ปามาเนียทุกท่าน

พี่อ้วนอยู่ลำดับ 51 ครับ ผมลงไว้ให้แล้ว เดี๋ยวแก้ไขให้ครับ
การกระทำใดๆ เพื่อส่งมอบสิ่งดีๆ ให้มวลหมู่สมาชิก

ออฟไลน์ บอย-Pamania

• Pa Mania
  • *
  • Like: 6
เสื้อ ลำลอง PA MANIA จำเป็นต้องใส่ช่วงเช้าทุกคนอ่ะเปล่าครับ  :D :D
ก่อนทำรถต้องหาข้อมูลเยอะๆก่อนเสียดายเงินค๊าบบบบบบ

ออฟไลน์ หยก วาฬน้ำเงิน

• Pa Mania
  • *
  • Like: 124
ได้เสื้อแล้วก็ใส่มาเลยครับพี่บอย ผมกับผบ.ก็ใส่วันงานเหมือนกันครับ :L2900: :L2736:

Let's rest in Pa-Mania's style......!!!

เสื้อ ลำลอง PA MANIA จำเป็นต้องใส่ช่วงเช้าทุกคนอ่ะเปล่าครับ  :D :D
ถ้าเป็นไปได้ก็เอาตามนั้นครับพี่บอย  :L2736:

ออฟไลน์ พี่นะ [Na ratchada]

• Pa Mania
  • *
  • Like: 435
  • นิยามของคำว่าพักผ่อน "กระเป๋าแหก"

จำนวน 1 ลูก

ขอบคุณพี่โยสำหรับถังออกซิเจนสำหรับ สะ-กรู-บ้า  ในกิจกรรมกลางทะเล    :L2900: :L2900: :L2900: :L2900:
ขอต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน เรียนรู้ปามาเนีย โปรดอ่านที่linkด้านล่าง
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1688.0.html

ออฟไลน์ พี่นะ [Na ratchada]

• Pa Mania
  • *
  • Like: 435
  • นิยามของคำว่าพักผ่อน "กระเป๋าแหก"

ผมใส่เช้า กลางวัน เย็น เลยครับ

ส่วนเช้าอีกวัน  ก็เสื้อธรรมดา

**แต่ทั้ง 2 วันผมมีเสื้อ Vest pa-mania คุมทับทั้ง 2 วันครับ  :L2739: :L2739: :L2739:

ขอต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน เรียนรู้ปามาเนีย โปรดอ่านที่linkด้านล่าง
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1688.0.html

ออฟไลน์ Yo

• Pa Mania
  • *
  • Like: 58
ใครกล้วไม่พอบอกได้ผมจะได้เอาติดไปหน้างานครับ  :L2736:
หล่อเลีอกได้ แต่มีเงินเลือกก่อน

ออฟไลน์ วุธ-ศรีราชา

• Pa Mania
  • *
  • Like: 62
  • ใจถึงก็ไปถึง
    • Pamania

กลุ่ม A ทำกิจกรรมปลูกปะการัง และไปดำน้ำ
A1. พี่โย (ผู้นำกลุ่ม)
A2. พี่ม่อน
A3. พี่พงษ์
A4. พี่นะ
A5. พี่หนุ่ม บางแค
A6. พี่วุฒ (น่าจะตามไปเจอที่ทำกิจกรรมเลย)
A7. พี่อ๊อด
A8. พี่กิตติ (ปิดท้ายขบวนของกลุ่ม)

ผมจะไปดักรอปั๊ม เชล ครับก่อน 9 โมงไม่แน่ใจว่ากลุ่ม A น่าจะเดินทางมาถึงประมาณกี่โมงครับ
............มีถั่วมั๊ยยะ..............