ผู้เขียน หัวข้อ: PaMania 1st Anniversary: ตอน รักษ์น้ำ รักปา สนุกสนาน เฮฮา กับก๊วนซ่า  (อ่าน 289975 ครั้ง)

ออฟไลน์ พีรา-[peeratida]

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 74
ผมและ เพื่อนพี่ลีโจ มีแล้วครับ รอพี่บังมะ กับพี่พีรา มาแจ้งครับ

พี่พีราไม่มีนะคะ ว.แดง ต้องมีทุกคันเหรอคะ  :L2761:  :L2761:  :L2761:
🤗ความสุข + -  อยู่ที่มุมมอง🤗

ออฟไลน์ ต๋อง Fuddy

• Pa Mania
  • *
  • Like: 170
  • *Love You Always*

พี่พีราไม่มีนะคะ ว.แดง ต้องมีทุกคันเหรอคะ  :L2761:  :L2761:  :L2761:
ไม่จำเป็น ครับ แค่มีไว้ติดต่อสื่อสารกัน แบบไม่เสียตังค์ ในขณะขับยวดยานบนท้องถนน ถ้าพี่พีรา ไม่มี ก็แจ้งหัวหน้ากลุ่ม คือ พี่หนึ่งเห็นโพสต์ว่า มีให้ยืมใช้ฟรี  :sd42: :sd42: :sd42:

• Pa Mania
  • *
ไม่จำเป็น ครับ แค่มีไว้ติดต่อสื่อสารกัน แบบไม่เสียตังค์ ในขณะขับยวดยานบนท้องถนน ถ้าพี่พีรา ไม่มี ก็แจ้งหัวหน้ากลุ่ม คือ พี่หนึ่งเห็นโพสต์ว่า มีให้ยืมใช้ฟรี  :sd42: :sd42: :sd42:

อ๋อค่ะ .... :L2758:  :L2758:  :L2758:

ออฟไลน์ พี่หนึ่ง 111

• Pa Mania
  • *
  • Like: 35

มีก็ดี ไม่มีก็ได้ อย่างที่พี่ต๋องบอกครับ
พี่พีราไม่มีไม่เป็นไร เดี๋ยวผมจัดเตรียมไปให้ครับ :L2736:

• Pa Mania
  • *
:L2900:

แต่ผมมี ว.แดง อยู่ตัวเดียวอันเดียวน่ะสิครับ 

ถ้าใช้ 2 ตัว งงแน่ๆเลย  :sd06:

ไม่เป็นไรครับพี่บอล แค่แชร์ประสบการณ์น่ะครับ

tod

• บุคคลทั่วไป

ไม่มีไม่เป็นไรครับ อยู่ตำแหน่งกลางๆกลุ่มเอาไว้ครับจะได้ไมหลุดขบวนครับ รอสังเกตุสัญญาณไฟคันหน้าแล้วกันครับ (เลียวซ้าย/ขวา/ชลอ/หยุด)ประมาณนี้ครับ

ออฟไลน์ ต๋อง Fuddy

• Pa Mania
  • *
  • Like: 170
  • *Love You Always*
เราจะได้อะไรติดมือกลับบ้านนอกจากความสุขกับการพักผ่อน Style Pa Mania

จากความมันส์ในครั้งนี้ต้องขอขอบคุณ  รางวัลสมนาคุณต่างๆ  พวกเราจะเอามาจัดสรรให้เกิดประโยช์นกับสมาชิกโดยรวม   

ดังนี้

เสาวอแดง จากพี่หนึ่ง โมบาย

สายรัดเอนกประสงค์จากพี่จีรศิษฏ์

ผาหม้อน้ำแรลลี่อาร์ท จากพี่สุรศักดิ์

Ground wire ทองแดงแท้จากพี่เล็ก พัทยา

อุปกร์ณอำนวยความสะดวกจากพี่ตู่

ของเล่น DIY จากพี่ต้น สัตหีบ

แว่นตาอีกกองใหญ่จากพี่กิต

กุญแจรีโมดรุ่นใหม่จากพี่ต๋อง

สาย Ground เพิ่มมาอีกจากพี่เล็ก

และมากไปกว่านั้น  ทางปามาเนียจัดให้อีก

**ไม่ทราบว่าที่ว่ามานี้ พอไหม  จะเอาเพิ่มบอกได้ครับ *** [move]
นำมายั่ว อีกครั้ง คร๊าบบบ

• Pa Mania
  • *
มีก็ดี ไม่มีก็ได้ อย่างที่พี่ต๋องบอกครับ
พี่พีราไม่มีไม่เป็นไร เดี๋ยวผมจัดเตรียมไปให้ครับ :L2736:

ไม่มีไม่เป็นไรครับ อยู่ตำแหน่งกลางๆกลุ่มเอาไว้ครับจะได้ไมหลุดขบวนครับ รอสังเกตุสัญญาณไฟคันหน้าแล้วกันครับ (เลียวซ้าย/ขวา/ชลอ/หยุด)ประมาณนี้ครับ

...  ขอบคุณค่ะสำหรับความใจดีของพี่หนึ่ง และคำแนะนำของพี่ทศให้คนละ .... :L6428: ค่ะ   :L4399:  :L4399:

ออฟไลน์ ใหม่ Mai & tu

• Pa Mania
  • *
  • Like: 14
 :sd10:ใกล้แล้วนะ :sd42: :L4373
      :L4373: :L2900: :L6415: :L2758:

ออฟไลน์ พี่สุรศักดิ์ (TE37)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 7
  • "คำว่าให้ไม่สิ้นสุด"
นับถอยหลังกับการเดินทาง :L4398:
Pajero sport .... by titanium.

ออฟไลน์ พี่บอล

• Pa Mania
  • *
  • Like: 29
  • รักในหลวง Long live the King
โอนแล้วครับ  :L2904:

ธนาคารขอเรียนให้ทราบว่า ท่านได้ทำการเข้าสู่ระบบ SCB Easy Net ครั้งล่าสุด เมื่อวันที่ 23/10/2556 ณ เวลา 23:14:37 น. โดยมีการทำธุรกรรมดังนี้

ระบบ:   SCB Easy Net    
    ช่องทาง:   แอพพลิเคชั่น    
    ประเภทของรายการ:   โอนเงินบุคคลอื่นในธนาคาร    
    รายละเอียด:   จาก ธนาคารไทยพาณิชย์ เบอร์บัญชี   XXXX175773
        ไปที่ ธนาคารไทยพาณิชย์ เบอร์บัญชี   3432167222
        จำนวนเงิน   2,910.04 บาท
    วันและเวลาการทำรายการ:   23/10/2556 ณ. 23:18:13

ออฟไลน์ ตั้ม..

• Pa Mania
  • *
  • Like: 36
ลงชื่อไปร่วมขบวนด้วย และไปร่วมทานอาหาร กลางวัน และ บาร์บีคิว จะยังพอทัน ไหมครับ  :L4399:

surut jantorn

ลงชื่อไปร่วมขบวนด้วย และไปร่วมทานอาหาร กลางวัน และ บาร์บีคิว จะยังพอทัน ไหมครับ  :L4399:
ด้วยความยินดีครับพี่ตั้ม เดี๋ยวให้มอดลีโจอัพเดทรายชื่อให้นะครับ ว่าแต่พี่ตั้มจะรับกี่ที่ดีครับ  :L2753:

ออฟไลน์ ตั้ม..

• Pa Mania
  • *
  • Like: 36
ด้วยความยินดีครับพี่ตั้ม เดี๋ยวให้มอดลีโจอัพเดทรายชื่อให้นะครับ ว่าแต่พี่ตั้มจะรับกี่ที่ดีครับ  :L2753:

ขอบคุณครับพี่อ้วน ขอ 1 ที่ครับ :L4399:

• Pa Mania
  • *

:L2900:

surut jantorn

ขอบคุณครับพี่อ้วน ขอ 1 ที่ครับ :L4399:
:L2904: พี่ตั้มใด้สิทธิ์นั้นครับ แล้วเจอกันเช้าวันเสาร์ครับ  :L2734:

ออฟไลน์ พี่นะ [Na ratchada]

• Founder Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 435
  • นิยามของคำว่าพักผ่อน "กระเป๋าแหก"

ด้วยความยินดีครับ   :L2736:
ขอต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน เรียนรู้ปามาเนีย โปรดอ่านที่linkด้านล่าง
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1688.0.html

ออฟไลน์ บังมะ-Bangma

• Pa Mania
  • *
  • Like: 34
  • ไปทุกที่ ที่มีทาง
พี่หนึ่งผมขออยู่ตรงกลางยังไม่มีวอแดงมีแต่ใช้ที่ทำงานของบริษัทอะครับ

ออฟไลน์ พี่ตุ้ย_Yindee

• Pa Mania
  • *
  • Like: 49
  • ไปทุกที่ด้วยPAJERO SPORT
ขออนุญาตรบกวนพี่ๆ ช่วยลงพิกัดที่พัก ภูสิงห์แค้มป์
และแผนที่อีกทีครับ เพราะคงมีคนตามไปสมทบทีหลัง

พอสมควรครับ,ผมเองก็คงไปถึงราวๆ3-4โมงเย็น
ขอบคุณครับ

:L2758: :sd23: :L2901:
:sd24: I LOVE PA_MANIA  :L4398: :sd24: "Pamania เพื่อนกันตลอดไป"

ออฟไลน์ พี่ลีโจ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 59
  • โจ-เทียนทะเล
อัพเดทลงทะเบียนครับ

รบกวนพี่ๆแก้ไขปรับเปลี่ยนรูปส่วนตัวด้วยครับดูตัวอย่าง กดที่ link ด้านล่าง

http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1551.0.html