ผู้เขียน หัวข้อ: +++ สุ่ม PaMania ใครจับปามาเนียได้ เอามาใส่สุ่มไว้นี่เลยจร้าาาาา +++  (อ่าน 762878 ครั้ง)

ออฟไลน์ โบ๊ท[Sathu49]

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 20
  • ไม่ไหวจะเคลียร์ อ่อนเพลียจะเอ่ย
ติดตามมานานไว้ไปเปลี่ยนถ่ายน้ำมันเครื่องมั้งดีก่า  :L2905:

ออฟไลน์ พี่ไซ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 85
  • รถดีๆ นั้นคงมีแต่ใน นิยาย
สวัสดีครับคนบ้านเดียวกัน
เจ้อมา 2 คัน
คันแรกออกจากซอยมาก็ป่ะกันเลยครับ

ส่วนคันที่ 2 เจอแถวๆทางเบี่ยงออกวงแหวนตะวันออกครับ

ออฟไลน์ แม็ค พัทยา MrMacSayHi

• Pa Mania
  • *
  • Like: 169
คันแรกออกจากซอยมาก็ป่ะกันเลยครับ

ส่วนคันที่ 2 เจอแถวๆทางเบี่ยงออกวงแหวนตะวันออกครับ

พี่ไซเป็นคนที่มีพื้นฐานในการหาปาดีมากๆ ที่ไหนมีน้ำที่นั่นมีไซ ที่ไหนมีไซที่นั่นมีปาถูกจับ  :sd42:
ขออภัยหากความรู้เท่าไม่ถึงการณ์เป็นเหตุนำมาซึ่งความขุ่นข้องหมองใจ

• Pa Mania
  • *
พี่ไซเป็นคนที่มีพื้นฐานในการหาปาดีมากๆ ที่ไหนมีน้ำที่นั่นมีไซ ที่ไหนมีไซที่นั่นมีปาถูกจับ  :sd42:
สงสัยจะเป็นแบบนี้ป่าวน้อ  :L2754: :L2754: :L2754:

ขอยืมภาพมาจาก ม.วไลยอลงลงกรณ์

ออฟไลน์ โจ้ (ลำลูกกา)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 10

ช่วงนี้ผมโดนจับบ่อยจริงๆ อิอิ ขอบคุณครับ พี่ไซ

ออฟไลน์ Jack_Ramintra(แจ๊ค)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 2
มอบตัวมาเลยครับ นานจะมีสมาชิกมาแถวนี้ แถวนี้มีสมาชิกอีกเว็บวิ่งไปมาเยอะ

Pajero Sprot 4wd ขาวอวบ แต่คนขับอ้วนดำ

ออฟไลน์ Jojo (โจ้)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 221
มอบตัวมาเลยครับ นานจะมีสมาชิกมาแถวนี้ แถวนี้มีสมาชิกอีกเว็บวิ่งไปมาเยอะ

พี่แจ๊คจับมาใส่ห้องนี้เลยครับ
ที่นี่เรามีห้องสำหรับจับปาให้อยู่แล้วครับ

http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,886.0.html

:L2736: :L2736: :L2736:

***ขอความร่วมมืออย่าเล่นกระทู้โพสหลายกระทู้ด้วย EMO บ่อยๆอย่างเดียวนะครับ***

http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,4043.0.html

ออฟไลน์ พี่ลีโจ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 59
  • โจ-เทียนทะเล

จับจากก้องหน้่ารถเลยได้มาเท่านี้  :L4386:

เมื่อเช้า9โมงกว่าเจอพี่เขาเส้นบางบัวทองขาเข้าใกล้ทางออกไปถนนบรมราชชนนี  :sd23:
รบกวนพี่ๆแก้ไขปรับเปลี่ยนรูปส่วนตัวด้วยครับดูตัวอย่าง กดที่ link ด้านล่าง

http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1551.0.html

ออฟไลน์ พี่อิฐ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 75

จับจากก้องหน้่ารถเลยได้มาเท่านี้  :L4386:

เมื่อเช้า9โมงกว่าเจอพี่เขาเส้นบางบัวทองขาเข้าใกล้ทางออกไปถนนบรมราชชนนี  :sd23:
9 โมงพึ่งออกจากบ้านหรือพึ่งมุ่งหน้ากลับบ้านครับพี่ลีโจ  ;D

Pajero sport Mania = นิยามการพักผ่อนของผม

ข้อแนะนำเบื้องต้นตาม link ครับ
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1551.0.html

• Pa Mania
  • *
สวัสดีครับพี่... กดชัตเตอร์ปัปโดนเจ้าของรถทักทายปุ๊ปเลย 555

ออฟไลน์ นุก (ปทุมธานี)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 124
3-4 วันที่ผ่านมาจับปาได้ 3 คันครับ
วันเสาร์ มาท็อปพาวเวอร์เสร็จไปหาอะไรกิน เจอเข้ากับผู้ชี้สายัณต์ สัญญา พี่คนนี้ครับ

ส่วนอีกสองคัน จับได้วันนี้ คันแรกระหว่างทางมา ผมไปวนรถเส้นหลัง ม.ราม เห็นหน้ากันแมลงก็รู้แล้วครับว่าใคร ฮ่าๆ

ส่วนคันสุดท้ายจับได้ที่ร้าน ตกใจใครหว่านึกว่ามอดมาแล้วไม่บอกกล่าว ปาเงิน เดินดูรอบคันมี ลิมิเต็ดคีบกว่าผมอีก กรงแมว หาง บันได ยันต์ผู้ก่อตั้ง สุดยอด 1 ในแก็วค์ LCB แห่งเมืองชล

ภาพข้างล่างยืนยันเข้มของแก็งค์  LCB ครับ อิอิ พี่ขจัดนั้นเองครับ ยินดีที่ได้เจอครับพี่

:L2897:  :L2900:  :L2879:

ออฟไลน์ หยก วาฬน้ำเงิน

• Pa Mania
  • *
ภาพข้างล่างยืนยันเข้มของแก็งค์  LCB ครับ อิอิ พี่ขจัดนั้นเองครับ ยินดีที่ได้เจอครับพี่

:L2897:  :L2900:  :L2879:

เข้มจริงๆครับพี่ขจัด มาแนว IS เหมือนพี่ฑูตอีกคนละ :sd42: :sd42: :L2900: :L2897:

Let's rest in Pa-Mania's style......!!!

ออฟไลน์ นุก (ปทุมธานี)

• Pa Mania
  • *
เข้มจริงๆครับพี่ขจัด มาแนว IS เหมือนพี่ฑูตอีกคนละ :sd42: :sd42: :L2900: :L2897:

ผมเพิ่งโกนหนวดมาวันนี้ ไม่งั้นขอเข้ากลุ่ม IS ด้วยเลยครับพี่หยก เสียดาย  :L2754:

ออฟไลน์ หยก วาฬน้ำเงิน

• Pa Mania
  • *
ผมเพิ่งโกนหนวดมาวันนี้ ไม่งั้นขอเข้ากลุ่ม IS ด้วยเลยครับพี่หยก เสียดาย  :L2754:

ช่วงนี้กำลังฮิตกันเลยครับพี่นุก :L2754:

Let's rest in Pa-Mania's style......!!!

ออฟไลน์ อั๋น ราชพฤกษ์

• Pa Mania
  • *
  • Like: 171
 :L2900:  พี่นุกจับได้ 3 คันรวดเลยคับ    :L2900:   
สบาย สบาย. ชิว ชิว คร้าบบ

ออฟไลน์ นุ๊ก ครับผม

• Pa Mania
  • *
  • Like: 1
  • Nookie
จับปาใครไม่ได้เลย แต่ผมจับปาแปลกมาได้ตัวนึงแถวปากช่องครับ

3.2 GT 4WD Chill Chill on Da Road

ออฟไลน์ ที 2930

• Pa Mania
  • *
  • Like: 9
  • ก้าวต่อไปถ้ายังหายใจอยู่
โอ้โฮ แค่4วันพี่นุกไล่จับปาได้ 3คันรวด  :L2900:

manhorse

• บุคคลทั่วไป
 :sd23: ผมยังไม่เคยจับปาได้สักคันเลย. ยังไงก็ต้องมีสักคัน
แต่วันไหนจะจับได้ก็เท่านั้นเอง รอจับปาเป็นๆให้ได้

:L4398:  :L4396: :L2754: :L2736: :L2739:

ออฟไลน์ บูรณ์ (@Betong)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 23
วันอาทิตย์ที่ผ่านมา 1 มีนาคม เจอพี่ปามาเนีย สีเงิน ปี2014 แถว รามอินทรา กม.4  เห็นตามหลังผมมาตั้งแต่ บางเขนละ มองกระจกหลังไม่รู้ว่า ปามาเนียหรือเปล่า มารู้อีกทีก็จังหวะพี่เขาแซงซ้ายขึ้นไป และหลังจากนั้น พี่คนนั้นก็ เลี้ยซ้ายขึ้นไปทางเรียบด่วนรามอินทรา หายไปในความสว่าง อิๆๆๆๆ 
ส่วนผมผมมุ่งหน้าไป กม.8 เพื่อเข้าเส้นวงแหวนไป ชลบุรี
ได้แค่บีบแตรทักทายและ กระพริบไฟสูงใส่ ....  ไม่มีโอกาสถ่ายรูปเลย.   :L2904:
" You Will Never Work Alone "

ออฟไลน์ พฏ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 60
:sd23: ผมยังไม่เคยจับปาได้สักคันเลย. ยังไงก็ต้องมีสักคัน
แต่วันไหนจะจับได้ก็เท่านั้นเอง รอจับปาเป็นๆให้ได้

:L4398:  :L4396: :L2754: :L2736: :L2739:

แนะนำครับพี่ปุ้ย จับปาขวาก่อนเข้าปั๊มแถวๆ เฉลิมพระเกรียติก็ได้นะครับ ...  ;D ;D ;D