ผู้เขียน หัวข้อ: +++ สุ่ม PaMania ใครจับปามาเนียได้ เอามาใส่สุ่มไว้นี่เลยจร้าาาาา +++  (อ่าน 763984 ครั้ง)

ออฟไลน์ Jojo (โจ้)

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 221
แนะนำครับพี่ปุ้ย จับปาขวาก่อนเข้าปั๊มแถวๆ เฉลิมพระเกรียติก็ได้นะครับ ...  ;D ;D ;D

ถ้าจับได้ขณะกำลังกินแตงโมจะดีมากๆเลยครับ
 :L2905: :L2905: :L2905:
***ขอความร่วมมืออย่าเล่นกระทู้โพสหลายกระทู้ด้วย EMO บ่อยๆอย่างเดียวนะครับ***

http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,4043.0.html

manhorse

• บุคคลทั่วไป
แนะนำครับพี่ปุ้ย จับปาขวาก่อนเข้าปั๊มแถวๆ เฉลิมพระเกรียติก็ได้นะครับ ...  ;D ;D ;D
ถ้าจับปาขาวในปั๊ม เดี๋ยวลุงแกไม่เลี้ยงแตงโมนะสิครับพี่พฏ  :L4396: :L4396: :L4396:

manhorse

ถ้าจับได้ขณะกำลังกินแตงโมจะดีมากๆเลยครับ
 :L2905: :L2905: :L2905:
สงสัยจะยากครับพี่โจ้ ให้ผมจับขณะกินแตงโม ลุงแกสับขาหลอกเก่งยิ่งกว่า โรนัลโด้อีกครับพี่โจ้
 :L4396: :L4396: :L4396: :L2905: :L2905: :L2905:

ออฟไลน์ พี่มัติ [Foazee]

• Pa Mania
  • *
  • Like: 75
เนื่องด้วยวันนี้มีธุระต้องไปทำนอกสถานที่ เห็นปาฯ ขาวถึงสองคันทั้งเช้าและเย็น

ช่วงเช้าหลังจากส่งผบ.ที่ office ก็ใช้เส้นทางประจำ จอดติดไฟแดงอยู่ ช่วงเวลาประมาณ 7:45 น. ก็พบปาฯ ขาวแพนด้า ล้อ fuel บริเวณแยกอโศก-เพชรบุรี คงพอจะทราบนะครับว่าคงไม่มีใครเป็นแน่แท้ แต่ไม่ทันได้ถ่ายรูป  :sd42:  :sd42:  :sd42:

ตกเย็นกลับจากธุระเสร็จก็จะไปรับผบ.กลับบ้าน ซึ่งจะเร็วกว่าเวลากลับทั่วไป 17:30 น. ก็พบกับปาฯ ขาวอีกคันณ.ไฟแดงใต้ทางด่วนด่านพระราม 9 แต่รอบนี้ไม่พลาดครับ มีหลักฐานให้เห็นแบบเต็มๆ ครับ

ทรัพย์สินยิ่งใช้ยิ่งหมดไป ความรู้ยิ่งใช้ยิ่งเพิ่มพูน

ออฟไลน์ ธี สวนผัก

• Pa Mania
  • *
  • Like: 47
  • ความรักนั้นก็อดทนนาน และทนได้ต่อทุกอย่าง
เนื่องด้วยวันนี้มีธุระต้องไปทำนอกสถานที่ เห็นปาฯ ขาวถึงสองคันทั้งเช้าและเย็น

ช่วงเช้าหลังจากส่งผบ.ที่ office ก็ใช้เส้นทางประจำ จอดติดไฟแดงอยู่ ช่วงเวลาประมาณ 7:45 น. ก็พบปาฯ ขาวแพนด้า ล้อ fuel บริเวณแยกอโศก-เพชรบุรี คงพอจะทราบนะครับว่าคงไม่มีใครเป็นแน่แท้ แต่ไม่ทันได้ถ่ายรูป  :sd42:  :sd42:  :sd42:

ตกเย็นกลับจากธุระเสร็จก็จะไปรับผบ.กลับบ้าน ซึ่งจะเร็วกว่าเวลากลับทั่วไป 17:30 น. ก็พบกับปาฯ ขาวอีกคันณ.ไฟแดงใต้ทางด่วนด่านพระราม 9 แต่รอบนี้ไม่พลาดครับ มีหลักฐานให้เห็นแบบเต็มๆ ครับ

คันแรกจากที่พี่มัติบอกน่าจะเป็น พี่นุก ป่าวครับ ส่วนคันที่สองนี้พี่ๆท่านไหนรายงานตัวด้วยนะครับ  :L2734:
ความรักนั้นก็อดทนนาน และกระทำคุณให้ ไม่คิดเห็นแก่ตัว ไม่ฉุนเฉียว ไม่ช่างจดจำความผิด และทนได้ต่อทุกอย่าง

ออฟไลน์ อั๋น ราชพฤกษ์

• Pa Mania
  • *
  • Like: 171
 :L4365:  2014 เหมือนพี่บิ้กก้าเลยคับ   :L4373:
สบาย สบาย. ชิว ชิว คร้าบบ

ออฟไลน์ เบียร์ พันท้ายฯ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 15
ผมขับผ่านเส้นพระราม 2 - สมุทรสาครทุกวันไม่มีให้จับเลยอ่ะ  :L2901:
มนุษย์มีปัญหาใหญ่ๆอยู่สองประการด้วยกัน
ประการแรกคือ การรู้ว่าเมื่อไหร่จะเริ่มต้น
และประการที่สองคือ การรู้ว่าเมื่อไหร่จะหยุด

manhorse

ผมก็จับใครไม่ได้เลยเหมือนกันครับพี่เบียร์ แถวๆผมก็มีลุงโต้ง  :L4398:
 :L4396: จะไปจับแกในปั๊มตอนกินแตงโม ก็ไม่กล้า  :L2739:

• Pa Mania
  • *
คันแรกจากที่พี่มัติบอกน่าจะเป็น พี่นุก ป่าวครับ ส่วนคันที่สองนี้พี่ๆท่านไหนรายงานตัวด้วยนะครับ  :L2734:

ใช่ครับ คันแรกคือพี่นุกนั้นเอง ส่วนคันที่สองช่วงเย็นผมไม่ทราบครับ
ทรัพย์สินยิ่งใช้ยิ่งหมดไป ความรู้ยิ่งใช้ยิ่งเพิ่มพูน

ออฟไลน์ พฏ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 60
:L4365:  2014 เหมือนพี่บิ้กก้าเลยคับ   :L4373:

ไม่น่าใช่รถพี่บิ๊กก้าครับ เขาเปลี่ยนแม็ก + ไฟท้ายครับชุดแล้วครับ แต่มีคาดเอวด้วยนี่สิ.. :L2761: :L2761: :L2761:

ออฟไลน์ นุก (ปทุมธานี)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 124
ใช่ครับ คันแรกคือพี่นุกนั้นเอง ส่วนคันที่สองช่วงเย็นผมไม่ทราบครับ

เอ๋ ผมไม่ยักเห็นพี่บัวมัติ ไม่งั้นได้ทักทายกลางแยก  :sd42:

• Pa Mania
  • *
เอ๋ ผมไม่ยักเห็นพี่บัวมัติ ไม่งั้นได้ทักทายกลางแยก  :sd42:

เสาสะพานแยกเพชรบุรีบังไว้ครับ  :sd42:  :sd42:  :sd42:

• Pa Mania
  • *
เสาสะพานแยกเพชรบุรีบังไว้ครับ  :sd42:  :sd42:  :sd42:

อ๋อ เข้าใจล่ะครับว่าตรงไหน เพราะเคยเห็นตูดพี่บังมัติแถวนี้เหมือนกันครับ  :L2739:  :L2900:

ออฟไลน์ พี่อิฐ

• Pa Mania
  • *
อ๋อ เข้าใจล่ะครับว่าตรงไหน เพราะเคยเห็นตูดพี่บังมัติแถวนี้เหมือนกันครับ  :L2739:  :L2900:
ที่พูดนี่คือรถใช่มั๊ย ผมยิ่งเป็นคนคิดไม่ตื้นด้วยนะ  :(

Pajero sport Mania = นิยามการพักผ่อนของผม

ข้อแนะนำเบื้องต้นตาม link ครับ
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1551.0.html

manhorse

จับปาได้เมื่อเช้าแถวศรีนครินทร์ ช่วง ส.น.บางนา แถมวิ่งไปทางเดียวกันอีก
ผมจะไป อุดมสุข บีบแตรทักทายไป2ครั้ง แล้วผมก็รีบขับหนี. กลัวโดนจับ
ครั้งแรกของผมเลยนะนี่ที่จับปาได้ ไม่รู้เจ้าของคือพี่ท่านใด ช่วยมารายงานตัวด้วยครับ
 :sd23: :sd23: :sd23:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 15 มีนาคม 2015, 09:27:04 โดย ปุ้ย ปาบางแก้ว »

manhorse

อีกรูปนึงครับ

ออฟไลน์ ที 2930

• Pa Mania
  • *
  • Like: 9
  • ก้าวต่อไปถ้ายังหายใจอยู่
ปาน้ำตาลพี่ท่านใดน๊า

• Pa Mania
  • *
ที่พูดนี่คือรถใช่มั๊ย ผมยิ่งเป็นคนคิดไม่ตื้นด้วยนะ  :(

พี่อิฐมาพูดแบบนี้ กลับไปอ่านอีกที ทำเอาผมไม่ตื้นเหมือนกันนะ  :L2754: :L2754:

surut jantorn

จับปาหางปินส์สีส้มที่เขื่อนขุนด่าน

ออฟไลน์ Jojo (โจ้)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 221
พี่อิฐมาพูดแบบนี้ กลับไปอ่านอีกที ทำเอาผมไม่ตื้นเหมือนกันนะ  :L2754: :L2754:

เล่นซะผมต้องย้อนกลับไปอ่านเหมือนกันแฮะ
อ่านแล้วไม่ตื้นเลยแฮะ
 :sd42: :sd42: :sd42:
***ขอความร่วมมืออย่าเล่นกระทู้โพสหลายกระทู้ด้วย EMO บ่อยๆอย่างเดียวนะครับ***

http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,4043.0.html