ผู้เขียน หัวข้อ: +++ สุ่ม PaMania ใครจับปามาเนียได้ เอามาใส่สุ่มไว้นี่เลยจร้าาาาา +++  (อ่าน 762873 ครั้ง)

ออฟไลน์ นุก (ปทุมธานี)

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 124
ผมเองครับ

ถนนริมคลองหลัง มศว. ครับ ส่งลูกประตูแดนตะวันแล้ววนมารับผบ. ประตูริมคลองครับ  :sd42:  :sd42:  :sd42:

ก็นึกอยู่ว่าพี่บังมัติแน่ๆ  :L2739: :L2739:

ออฟไลน์ พี่เจ ปาดำเชียงใหม่

• Pa Mania
  • *
  • Like: 4
  • ปาดำ v6 เชียงใหม่
หนุ่มเชียงใหม่

ออฟไลน์ พี่เจ ปาดำเชียงใหม่

• Pa Mania
  • *
  • Like: 4
  • ปาดำ v6 เชียงใหม่

จับปาได้คับเย็นนี้. มาให้จับถึงหน้าบ้าน
หนุ่มเชียงใหม่

ออฟไลน์ ตูมตาม

• Founder Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 260

จับปาได้คับเย็นนี้. มาให้จับถึงหน้าบ้าน

ของพี่ท่านใดนิ ป้ายแดงซะด้วย

:L2761: :L2761:
We are put in situations to build our characters, not to destroy us.

• Pa Mania
  • *
จับปาได้เหมือนกัน  :sd42: :sd42: มาให้จับถึงหน้าบ้านเลย เมื่อวานนี้ช่วงบ่ายที่ JArena ราชพฤกษ์ครับ

จริงๆมีปาดำอีกลำนึง เห็นผ่านไปมาแถวอโศกมา 2 ครั้งแระ .... จับไม่ทันซักที .... เดี๋ยวต้องเอาแหไปดักมาลงให้ได้  :L2754: :L2754:

We are put in situations to build our characters, not to destroy us.

ออฟไลน์ พี่อิฐ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 75
จับปาได้เหมือนกัน  :sd42: :sd42: มาให้จับถึงหน้าบ้านเลย เมื่อวานนี้ช่วงบ่ายที่ JArena ราชพฤกษ์ครับ

จริงๆมีปาดำอีกลำนึง เห็นผ่านไปมาแถวอโศกมา 2 ครั้งแระ .... จับไม่ทันซักที .... เดี๋ยวต้องเอาแหไปดักมาลงให้ได้  :L2754: :L2754:
คันนี้ของพี่น้องต้นป่าวครับ ส่วนปาดำแถวอโศกน่าจะของพี่มัติ หากผมทายถูกขอ 2  :L2897:

Pajero sport Mania = นิยามการพักผ่อนของผม

ข้อแนะนำเบื้องต้นตาม link ครับ
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1551.0.html

ออฟไลน์ พี่นะ [Na ratchada]

• Pa Mania
  • *
  • Like: 435
  • นิยามของคำว่าพักผ่อน "กระเป๋าแหก"
เห็นเด่นมาแต่ไกล   รถแต่งๆแบบนี้มีมีโอกาสมากที่จะเป็นรถกลุ่มปามาเฟีย

เข้ามาดูใกล้ๆ ชัดเลย

:L2739:

ขอต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน เรียนรู้ปามาเนีย โปรดอ่านที่linkด้านล่าง
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1688.0.html

ออฟไลน์ ต้อม (ปา แปดริ้ว)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 49
เห็นเด่นมาแต่ไกล   รถแต่งๆแบบนี้มีมีโอกาสมากที่จะเป็นรถกลุ่มปามาเฟีย

เข้ามาดูใกล้ๆ ชัดเลย

:L2739:

พี่บังมะ มารายงานตัวซะเลย  :sd42:
ถูก ปาปามาเนีย แอบถ่ายซะแระ  :L2739:

ออฟไลน์ พี่นะ [Na ratchada]

• Pa Mania
  • *
  • Like: 435
  • นิยามของคำว่าพักผ่อน "กระเป๋าแหก"
พี่บังมะ มารายงานตัวซะเลย  :sd42:
ถูก ปาปามาเนีย แอบถ่ายซะแระ  :L2739:
รู้ได้ไงอ่ะ 
ขอต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน เรียนรู้ปามาเนีย โปรดอ่านที่linkด้านล่าง
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1688.0.html

• Pa Mania
  • *
รู้ได้ไงอ่ะ

สเกิร์ตหลัง Zenith  :)
คาดดำ ฝาท้าย  :)
หางเต่า Limited พร้อม DIY ที่วางจักรยาน  ;D

ไมน่าพลาดนะครับ พี่นะ  ::)
พี่บังมะ ชัวร์ ฟันธง!  :sd27:

ออฟไลน์ พี่มัติ [Foazee]

• Pa Mania
  • *
  • Like: 75

ปาฯดำเส้นอโศกไม่ผมก็พี่อ้วนครับ แต่ถ้าปาฯขาวก็พี่นุก  :sd42:  :sd42:  :sd42:
ทรัพย์สินยิ่งใช้ยิ่งหมดไป ความรู้ยิ่งใช้ยิ่งเพิ่มพูน

ออฟไลน์ นุก (ปทุมธานี)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 124
ปาฯดำเส้นอโศกไม่ผมก็พี่อ้วนครับ แต่ถ้าปาฯขาวก็พี่นุก  :sd42:  :sd42:  :sd42:

สีดำมีอีกคันนึงครับ พี่บังมัติ ทะเบียน810ไม่รู้ของพี่ท่านใดครับ

• Pa Mania
  • *
ปาดำย่านอโศกนี่ เจอกัน 2 หนละ ตอนผมเดินอยู่ข้างถนนช่วงเช้าๆ เอาโทรศัพท์ขึ้นมาถ่ายไม่ทันซักที เห็นผ่านไปแว๊บเดียวหายไปแล้ว..... มีโอกาสเป็นพี่บังมัติสูงมาก ครับ เพราะเป็นช่วงเช้า กำลังเป็นเวลาส่งนักเรียนเข้าโรงเรียน เวลานี้ไม่น่าใช่พี่อ้วน เพราะเวลาแบบนี้แกยังหลับอยู่ปั๊มน้ำมันแถวไหนก็ไม่รู้  :sd42: :sd42: :sd42:

เดี๋ยวจะไปคอยซุ่มโป่งต่อ ต้องจับให้ได้ซักทีซินะ ปาดำคันนี้  :L6419: :L6419: :sd42: :sd42:

ออฟไลน์ ติ๊กตั๊ก

• Pa Mania
  • *
  • Like: 22
  :L2754:  เช้านี้จับปาขาวได้คันครับ วงแหวนรอบนอก ของใครเอ่ย  :L2761:
Win Win

• Pa Mania
  • *
ช่วงนี้ปาชุม ถูกจับใส่สุ่มกันบ่อย จุงเบย  :L2732:

ออฟไลน์ Jojo (โจ้)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 221
ช่วงนี้ปาชุม ถูกจับใส่สุ่มกันบ่อย จุงเบย  :L2732:

ของผมยังไม่เคยโดนจับเลยนะ
เพราะซื้อมาจอดมากกว่าขับ
 :sd42: :sd42: :sd42:
***ขอความร่วมมืออย่าเล่นกระทู้โพสหลายกระทู้ด้วย EMO บ่อยๆอย่างเดียวนะครับ***

http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,4043.0.html

ออฟไลน์ ติ๊กตั๊ก

• Pa Mania
  • *
  • Like: 22
 :L2900:
ระวังมดทำรังนะพี่โจ้  :L2754:
Win Win

• Pa Mania
  • *

:L2900:ระวังมดทำรังนะพี่โจ้  :L2754:

ระวัง หนู กัดสายไฟนะ พี่โจ้      ;D
ช่วย พี่ติ๊กตั๊ก เสริมซะหน่อย  :L2739:

• Pa Mania
  • *
จะว่าไป...ของผมนี่อย่าว่าแต่เรื่องโดน จับใส่สุ่มเลย  ::)
ในตัวเมืองแปดริ้ว มีคนบ้านเราบ้างรึเปล่า ไม่รู้ซินะ  :L2761:   :D

ออฟไลน์ ที 2930

• Pa Mania
  • *
  • Like: 9
  • ก้าวต่อไปถ้ายังหายใจอยู่
แสดงว่าพี่ต้อมเป็นผู้นำกลุ่มแปดริ้วแน่นอนเพราะเป็นคันแรกของเมืองแปดริ้ว  :L2904: