ผู้เขียน หัวข้อ: +++ สุ่ม PaMania ใครจับปามาเนียได้ เอามาใส่สุ่มไว้นี่เลยจร้าาาาา +++  (อ่าน 763983 ครั้ง)

ออฟไลน์ อั๋น ราชพฤกษ์

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 171
นำส่งอีกคันครับ ปามาเนียสายคลองรังสิต  :L2736:

แหม  :sd42: พี่ติ๊ก น่าลองปาดหน้าดูสักทีนึงคับ    :sd42:
สบาย สบาย. ชิว ชิว คร้าบบ

ออฟไลน์ Goodboy

• Pa Mania
  • *
  • Like: 35
แหม  :sd42: พี่ติ๊ก น่าลองปาดหน้าดูสักทีนึงคับ    :sd42:
:L2739: อะจึ๋ย  :L2739:
Pamania so good

ออฟไลน์ ติ๊กตั๊ก

• Pa Mania
  • *
  • Like: 22
พี่เปี่ยมแกใจดีครับพี่โจ้
แค่แกส่งเรื่องไปให้ตำรวจบอกว่าพบคนใช้โทรศัพท์ขณะขับรถก็แค่นั้นเองครับ

:sd42: :sd42: :sd42: ]
สงสัยต้องหากล้องถ่ายรูปเล็กๆติดรถไว้ละครับ ใช้มือถือถ่ายรูปม่ายได้  :L2754:
Win Win

• Pa Mania
  • *
:L2754: ไม่ถึงขนาดนั้นครับพี่โจ้โจ้
ผมก็ว่าใครขับมิตซูแลนเซอร์จี้ตูด แอบถ่ายขณะขับ  555
รถประจำตำแหน่งวันทำงานครับพี่เปี่ยม  ส่วนน้องปา ได้ขับเฉพาะวันหยุดครับ รถ ผบ.เค้า  :L4398:
Win Win

• Pa Mania
  • *
รถประจำตำแหน่งวันทำงานครับพี่เปี่ยม  ส่วนน้องปา ได้ขับเฉพาะวันหยุดครับ รถ ผบ.เค้า  :L4398:  :sd42:
อ่อครับ ว่าแต่เช้าวันนี้ไปไหนมาครับ มาจากนครนายกหรือครับ  ไปรายงานตัวที่จปร.มาหรือครับ  :L2905:

• Pa Mania
  • *
อ่อครับ ว่าแต่เช้าวันนี้ไปไหนมาครับ มาจากนครนายกหรือครับ  ไปรายงานตัวที่จปร.มาหรือครับ  :L2905:
กำลังไปทำงานครับพี่เปี่ยม ผมอยู่หนองจอก ทำงานที่ลาดหลุมแก้วครับ วันนี้วันเสาร์รถโล่งผมจะวิ่งออกมาทางคลองสิบสองแล้วตรงไปฟิวเจอร์เลย แต่วันธรรมดาจะขึ้นทางด่วนที่ลำลูกกาแล้วไปลงที่วังน้อยแล้วต่อวงแหวนตะวันตกอีกทีครับ ไม่งั้นไม่ทันแปดโมง  :L2901:
Win Win

• Pa Mania
  • *
กำลังไปทำงานครับพี่เปี่ยม ผมอยู่หนองจอก ทำงานที่ลาดหลุมแก้วครับ วันนี้วันเสาร์รถโล่งผมจะวิ่งออกมาทางคลองสิบสองแล้วตรงไปฟิวเจอร์เลย แต่วันธรรมดาจะขึ้นทางด่วนที่ลำลูกกาแล้วไปลงที่วังน้อยแล้วต่อวงแหวนตะวันตกอีกทีครับ ไม่งั้นไม่ทันแปดโมง  :L2901:
บ้างอ้อเลยครับ  ... เมื่อเช้าผบ.ผมบอกว่า พี่พี่เขาเปิดกระจกเรียกพี่ ผมกำลังตั้งใจขับรถอยู่ ในใจคิดว่าแลนเซอร์นี่เปรี้ยวมาจุกจิกถึงถิ่น(ล้อเล่นครับ)...ยินดีและดีใจที่พบพี่ติ๊กตั๊ก 
ก่อนหน้านี้ผมเจอพี่บอย นครนายก ถนนเส้นรังสิต-นครนายก ก็กดแตรทักทาย/พูดคุยกันนิดนึง...นี้แหละครับ คือ อัธยาศัยหนึ่งของชาวปามาเนีย  ไม่ได้บังคับ แต่ทำเองตามธรรมชาติ  :sd23:

• Pa Mania
  • *
บ้างอ้อเลยครับ  ... เมื่อเช้าผบ.ผมบอกว่า พี่พี่เขาเปิดกระจกเรียกพี่ ผมกำลังตั้งใจขับรถอยู่ ในใจคิดว่าแลนเซอร์นี่เปรี้ยวมาจุกจิกถึงถิ่น(ล้อเล่นครับ)...ยินดีและดีใจที่พบพี่ติ๊กตั๊ก 
ก่อนหน้านี้ผมเจอพี่บอย นครนายก ถนนเส้นรังสิต-นครนายก ก็กดแตรทักทาย/พูดคุยกันนิดนึง...นี้แหละครับ คือ อัธยาศัยหนึ่งของชาวปามาเนีย  ไม่ได้บังคับ แต่ทำเองตามธรรมชาติ  :sd23:
ปามาเนีย ใจล้วนๆครับ :L2734:
Win Win

ออฟไลน์ ชัย อุดรธานี

• Pa Mania
  • *
  • Like: 1
:sd23: :sd23: สวัสดีครับพี่ตาม ถ้าอย่างนั้นก็เป็นรถผมเองครับผม ผมได้ยินเสียงแตรแล้วเลยสต๊อปไฟตอบพี่ไปเหมือนกันก่อนที่พีจะเลี้ยวเข้าซอยข้างหน้าไปครับ ดีใจที่ได้เจอพี่น้องปามาเนียครับ  :sd21: รถขาวเหมือนกันด้วย รถพี่ก็สวยครับผม
หวัดดี พี่ธี แม็คชุดนี้เท่าไร ครับ ใส่กับยางเดิมหรือยางใหม่ครับ  :L2900:   :L2900:

ออฟไลน์ เอ-วัชรพล

• Pa Mania
  • *
  • Like: 76
ปาผมเองครับ  แหม่มพี่ติ๊กตั๊ก เอาคืนท่านควันนะแต่เช้าวันนี้เลย :L4396:

ฮั่นแน่ รถพี่เปี่ยมนี่เอง บนทางด่วน ชอบจังมีสติกเกอร์ มีเด็กในรถแปะด้วย :sd10:

เดี๋ยวผมต้องหาแปะมั่งละ  มีพริตตี้ในรถ  อิอิ

• Pa Mania
  • *
ฮั่นแน่ รถพี่เปี่ยมนี่เอง บนทางด่วน ชอบจังมีสติกเกอร์ มีเด็กในรถแปะด้วย :sd10:

เดี๋ยวผมต้องหาแปะมั่งละ  มีพริตตี้ในรถ  อิอิ
ถามผบ.ที่บ้านยังครับ

• Pa Mania
  • *

[/quote]พี่เอ จัดเผื่อด้วย 1  (พริตตี้ในรถ)   :L2754:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 16 พฤศจิกายน 2014, 11:15:27 โดย ติ๊กตั๊ก »
Win Win

ออฟไลน์ Jojo (โจ้)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 221

อุ๊ตต๊ะ!!
น่าสนจัง
งั้นผมหามาติดมั่ง

มีแม่มดในรถ

:L2901: :L2901:
***ขอความร่วมมืออย่าเล่นกระทู้โพสหลายกระทู้ด้วย EMO บ่อยๆอย่างเดียวนะครับ***

http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,4043.0.html

• Pa Mania
  • *
อุ๊ตต๊ะ!!
น่าสนจัง
งั้นผมหามาติดมั่ง

มีแม่มดในรถ

:L2901: :L2901:
กล้าจริง!!! :L2739: :L2905:

ออฟไลน์ พี่ยง (YonG)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 21
ขออนุญาตคั่นจังหวะครับพี่ๆ

ผลงานชิ้นแรกของกระผมครับบบ   :L4363: :L4363: :L4363: :L6419:

วัน : 16-Nov-2014
เวลา : ราวๆ 10 โมงเช้า
สถานที่ : จุดเลี้ยว ((ห้ามผวนคำเด็ดขาด)) กลับรถหน้าหมู่บ้านเสรี อ่อนนุช ขาเข้า ก่อนถึงแยกตลาดเอี่ยมสมบัติ  ขอเดาว่ากำลังกลับรถเพื่อนเข้าพัฒนาการ
จุดดึงดูดสายตา :
1) ไฟท้ายโคมแดงรมดำ (เค้าเรียกไฟท้าย Eagle รึปล่าวไม่มั่นใจ)
2) บังโคลนสีแดงแปร้ดดด สะดุดตา
3) สติ๊กเกอร์พิมพ์นิยม มุมซ้ายล่าง ระดับเดียวกับกรอบป้ายทะเบียน
4) มี D ด้วยนะขอรับ
5) หลอดชานมไข่มุกรึปล่าว  อันนี้ไม่มั่นใจ

ปล. เท่าที่พยายามสืบหาข้อมูล  คาดว่าจะเป็นรถของพี่ ส..... ผู้กว้างขวางย่านศรีนครินทร์
แต่ดูไปดูมา  เอ๊ะะ.....สติ๊กเกอร์ท้ายรถมันคนละตำแหน่งกันนี่นาาา  ชักจะไม่มั่นใจแฮะะะ
รอเจ้าตัวมาเฉลยดีกว่าาาา  ฮี่ๆๆ  :L2761:

:L2754: :L2739: :L2739: :L2754:

ออฟไลน์ พี่อิฐ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 75
ผลงานชิ้นแรกก็เข้าตาอย่างจังเลยพี่ยง  ;D
ผมก็คิดว่ารถพี่ส.... ผู้กว้างขวางย่านนี้นะครับ เดี๋ยวรอเจ้าของรถคันงามมารายงานตัวดีกว่า  ;)

Pajero sport Mania = นิยามการพักผ่อนของผม

ข้อแนะนำเบื้องต้นตาม link ครับ
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1551.0.html

• Pa Mania
  • *
จริงๆแล้วมีอีกจุดที่ดึงสายตา  แต่ผมเรียกไม่ถูกอ่ะครับพี่
ไม่รู้ว่าจะบรรยายว่ายังไงดี

ตามภาพก่อนหน้า  ล้อรุ่นนี้  เรียกว่ารุ่นอะไรน้ออออ
 :L2761: :L4399:

ออฟไลน์ อั๋น ราชพฤกษ์

• Pa Mania
  • *
  • Like: 171
 :L2761:    :L2761:  ใครน้อ........   โดนจับได้เสียแล้ว คับ
สบาย สบาย. ชิว ชิว คร้าบบ

ออฟไลน์ เอ-วัชรพล

• Pa Mania
  • *
  • Like: 76
พี่ ส.ที่กว้างขวางย่านศรีนครินทร์. พี่ย้งเจ๋งอ่า. นั่นรถเจ้าพ่อเลยนาาา :L6419:

• Pa Mania
  • *
เป็นสมมติฐานครับ.....
คงต้องรอเจ้าตัวมาเฉลยเองจะชัวร์กว่า  ว่าใช่ พี่ ส.  เจ้าพ่อศรีนครินทร์ รึปล่าว

((เดี๋ยวยิงผิดตัว  ละผมเขินแย่เลยสิครับบ  ฮ่ะๆๆ))  :L2905: :L2905: