ผู้เขียน หัวข้อ: มาแบ่งปันความสุขในช่วงฤดูฝน กับทริป "เขาค้อ-ภูทับเบิก" 17-19/07/2016 ครับ  (อ่าน 27390 ครั้ง)

ออฟไลน์ บิ๊กก้า

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 23
  • บิ๊กก้า
ฟินฝุดๆอ่ะ  :sd24: :sd24: :sd24: ขอบคุณพี่บิ๊กก้าสำหรับประสบการณ์อันสวยงามที่นำมาแชร์กันครับ  :L2897:
ผมจะรอชมภาพสวยๆของทริปเดือนสค.ที่จะถึงนี้นะครับ ขอให้โชคดีเจอซึนามิหมอกเลยนะครับผม

ออฟไลน์ พี่ตู่ Black PJM

• Pa Mania
  • *
  • Like: 103
ผมจะรอชมภาพสวยๆของทริปเดือนสค.ที่จะถึงนี้นะครับ ขอให้โชคดีเจอซึนามิหมอกเลยนะครับผม

ถ้าไม่เจอหมอกจะไม่ยอมลงจากภู  :sd42:

4790 รวมกระทู้เด็ด พี่ตู่ Black PJM
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,4790

ออฟไลน์ แม็ค พัทยา MrMacSayHi

• Pa Mania
  • *
  • Like: 169
ถ้าไม่เจอหมอกจะไม่ยอมลงจากภู  :sd42:

ฮ้าาาา เอางั้นเลยเหรอคับพี่ตู่  :L2734: :L2734: :L2734:
ขออภัยหากความรู้เท่าไม่ถึงการณ์เป็นเหตุนำมาซึ่งความขุ่นข้องหมองใจ

ออฟไลน์ พี่อิฐ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 75
ดูภาพความสุขพี่บิ๊กก้า ที่มาแบ่งปัน เห็นแล้วก็อยากมีตัวเล็กๆ แล้วพาไปมีความสุขแบบนี้มั่งจัง  :L4384:

ขยัน ๆ หน่อยเนอะ  :sd42:

Pajero sport Mania = นิยามการพักผ่อนของผม

ข้อแนะนำเบื้องต้นตาม link ครับ
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1551.0.html

ออฟไลน์ อาท Workkind

• Pa Mania
  • *
  • Like: 50
  • สวัสดีคร้าบ..บ พี่ๆทุกท่าน
มาดูภาพสวยๆสร้างความอยากไปอีกครั้งให้กับตัวเอง  :L2900:  :L2906:  เสียดายก็แต่ ผบ. และลูกๆไม่ค่อยอยากจะไปกันอีก

ไว้ไปสร้างอารมณ์สำเร็จค่อยจัดใหม่อีกสักทริป  :L2901:
Pajero Sport 2.5 VG - 4 WD / 2011 / ญฎ - 2518 กทม.

• Pa Mania
  • *
  • บิ๊กก้า
ดูภาพความสุขพี่บิ๊กก้า ที่มาแบ่งปัน เห็นแล้วก็อยากมีตัวเล็กๆ แล้วพาไปมีความสุขแบบนี้มั่งจัง  :L4384:

รีบเลยครับพี่อิฐ  อย่าท้ออย่าถอย  สู้เต็มกำลังครับ อย่าหมดหวังเด็ดขาด แล้วจะรู้ว่าสวรรค์นั่นมีจริง   :sd24:

ออฟไลน์ Jojo (โจ้)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 221

ใช้วิธีเพื่อมผมจิ
หมอแนะนำมา เพื่อนผมได้ลูกมาเลย 1 คน
หมอบอกว่า
ต้อง...ทุกวัน ห้ามหยุด
เพื่อผมยิงยาวไปเดือนครึ่ง ไม่มีหยุด
ได้มาเลย 1 คน
 :L2754: :L2754: :L2754:
***ขอความร่วมมืออย่าเล่นกระทู้โพสหลายกระทู้ด้วย EMO บ่อยๆอย่างเดียวนะครับ***

http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,4043.0.html

• Pa Mania
  • *
  • บิ๊กก้า
หมอแนะนำมา เพื่อนผมได้ลูกมาเลย 1 คน
หมอบอกว่า
เพื่อผมยิงยาวไปเดือนครึ่ง ไม่มีหยุด

พี่โจัครับ เป็นวิธีที่ผู้ชายทุกคนใฝ่ฝันมาก แต่จะมีผู้หญิงสักกี่คน ที่จะยอมทุ่มเทให้เราขนาดนั้น  ผบ. ของผมเค้าเน้นวิชาการ นับวันไข่ตก  ช่วงไข่ตกเป็นช่วงที่ฟินด์มาก สักประมาณ 5 วัน เผื่อเหลือเผื่อขาด  ส่วนที่เหลืออีก 25 วัน  แทบจะก้มลงกราบเลยครับ   :sd42:  :L2905:

ออฟไลน์ NGL

• Pa Mania
  • *
  • Like: 12
หมอบอกว่า
5555 สงสัยกระสุนเพื่อนพี่ต้องมีเป็นแม็กแน่เลยยิงยาวได้ขนาดนั้น แต่ของผมมันพวกปืนแก๊ปยิงทีต้องรอบรรจุพักนึง แต่4แล้วนะ  :sd42:  :sd42:  :sd42:

ออฟไลน์ พีรา-[peeratida]

• Pa Mania
  • *
  • Like: 74
   สวยทั้งวิวทั้งคนเลย .... :L4384:  :L4384: :L4384:
🤗ความสุข + -  อยู่ที่มุมมอง🤗

ออฟไลน์ แม็ค พัทยา MrMacSayHi

• Pa Mania
  • *
  • Like: 169
พี่โจัครับ เป็นวิธีที่ผู้ชายทุกคนใฝ่ฝันมาก แต่จะมีผู้หญิงสักกี่คน ที่จะยอมทุ่มเทให้เราขนาดนั้น  ผบ. ของผมเค้าเน้นวิชาการ นับวันไข่ตก  ช่วงไข่ตกเป็นช่วงที่ฟินด์มาก สักประมาณ 5 วัน เผื่อเหลือเผื่อขาด  ส่วนที่เหลืออีก 25 วัน  แทบจะก้มลงกราบเลยครับ   :sd42:  :L2905:

:L2734: :L2734: :L2734: เยี่ยมเลย  :L2734: :L2734: :L2734:
ขออภัยหากความรู้เท่าไม่ถึงการณ์เป็นเหตุนำมาซึ่งความขุ่นข้องหมองใจ

ออฟไลน์ อั๋น ราชพฤกษ์

• Pa Mania
  • *
  • Like: 171
หมอบอกว่า

ป่ะ. 
สบาย สบาย. ชิว ชิว คร้าบบ

ออฟไลน์ ตุ้ย - นนทบุรี

• Pa Mania
  • *
  • Like: 4
หมอกหนาสวยงามครับ ยังไม่เคยไปช่วงหน้าฝน น่าสนใจ

ออฟไลน์ Jojo (โจ้)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 221
ป่ะ.

ไรๆๆๆ
พี่อั๋นมาชวนไรผม
จะมาชวนผมเนี่ย เคลียร์กะลินดาก่อนไหม
 :sd42: :sd42: :sd42:
***ขอความร่วมมืออย่าเล่นกระทู้โพสหลายกระทู้ด้วย EMO บ่อยๆอย่างเดียวนะครับ***

http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,4043.0.html

ออฟไลน์ พี่นะ [Na ratchada]

• Founder Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 435
  • นิยามของคำว่าพักผ่อน "กระเป๋าแหก"
การที่เราเดินไปยืนตรงจุดยืนที่ต่างกัน. เราก็จะเห็นความสวยงามที่ต่างกันครับ ยิ่งเรามองโลกให้กว้าง ความสุขก็จะถาโถมเข้ามาแบบนี้ครับ
เป็นลานจอดรถที่งดงามที่สุดที่ผมเคยเห็นมา

เหมือนได้ออกมายืนที่ปีกเครื่องบนเลย  สวยงามมากๆครับ

หมอกเป็นปุ้ยนุ่มหนามาก
ขอต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน เรียนรู้ปามาเนีย โปรดอ่านที่linkด้านล่าง
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1688.0.html

• Pa Mania
  • *
  • นิยามของคำว่าพักผ่อน "กระเป๋าแหก"
หมอบอกว่า

ป่ะ. 

ไรๆๆๆ
พี่อั๋นมาชวนไรผม
จะมาชวนผมเนี่ย เคลียร์กะลินดาก่อนไหม
 :sd42: :sd42: :sd42:

อ้าวแล้วงานนี้มีถลอกปลอกเปลือกแน่ 5555 :L2734:
ขอต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน เรียนรู้ปามาเนีย โปรดอ่านที่linkด้านล่าง
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1688.0.html

• Pa Mania
  • *
หมอกหนาสวยงามครับ ยังไม่เคยไปช่วงหน้าฝน น่าสนใจ

ไปด้วยกันไหมพี่ตุ้ย  สักงาน

• Pa Mania
  • *
  • บิ๊กก้า
   สวยทั้งวิวทั้งคนเลย .... :L4384:  :L4384: :L4384:

ขอบคุณครับพี่พีรา เดี๋ยวผมจะเอาไปบอกเจ้าตัว ดูสิว่าจะดีใจจนตัวลอยเลยไหม   :sd42:

• Pa Mania
  • *
  • บิ๊กก้า
เหมือนได้ออกมายืนที่ปีกเครื่องบนเลย  สวยงามมากๆครับ

หมอกเป็นปุ้ยนุ่มหนามาก

จริงครับพี่นะ  เหมือนลอยอยู่บนท้องฟ้า มีความสุขเหมือนได้ขึ้นสวรรค์   :sd24:

ออฟไลน์ โจ้ครับ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 1

สวัสดีคับพี่บิ๊กก้า
เทือกเขาเดียวกัน แต่คนล่ะฝั่งคับ 19/07/59
ขออภัยคับ ไม่ได้เอาน้องปาฯไปคับ :sd23: