ผู้เขียน หัวข้อ: ทับเบิกร้อนๆมาแล้วจ้า ไปด้วยกันมั้ย มามะๆ ให้ไวนะ ปิดรับสมาชิกเที่ยงวันอาทิตย์นี  (อ่าน 72177 ครั้ง)

ออฟไลน์ พี่ตู่ Black PJM

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 103
แล้วพบกันครับพี่  :sd23:

ครับผม ไม่ได้เจอกันนานเลยครับ  :sd23:  :L2734:

4790 รวมกระทู้เด็ด พี่ตู่ Black PJM
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,4790

ออฟไลน์ แม็ค พัทยา MrMacSayHi

• Pa Mania
  • *
  • Like: 169

update 23/7/2016 (12.30น.)

รายละเอียดที่พัก

ทริป ปามาเนี่ยแฟมิลี่ออนทัวร์ภูทับเบิก
ภูทับเบิก@เพชรบูรณ์

20/8/2016
ที่พัก ทับเบิกฮิลล์

--------

1. แบบห้องตุ๊กตา
พักได้ 2 คน ห้องน้ำอยู่นอกบ้าน
ราคาหลังละ 800 บาท มี 4 หลัง

1. พี่แม็ค 2 คน
2.
3.
4.

--------

2. แบบบ้านหิน พักได้ 2 คน
ห้องน้ำในตัวบ้าน ราคาหลังละ 1,500 บาท
มี 3 หลัง

1. พี่พฏ 2 คน
2. เต็ม
3. เต็ม

----------

3. แบบบ้านหิน พักได้ 4 คน
ห้องน้ำในตัวบ้าน ราคาหลังละ 2,500 บาท
มี 2 หลัง

1. พี่ที 4 คน
2. พี่ตู่ 4 คน

------------

4. แบบบ้านปิรามิด
พักได้ 2 คน ราคาหลังละ 1,500.-

1. พี่ไซ  2+2
2. พี่ใหม่ 2
3.
4.

5. แบบบ้านสีฟ้า
พักได้ 4 คน ราคา 2,500฿

1.

:L4384: :L4384: :L4384: :L4384:
ขออภัยหากความรู้เท่าไม่ถึงการณ์เป็นเหตุนำมาซึ่งความขุ่นข้องหมองใจ

• Pa Mania
  • *
มาอัพเดทเพิ่มเติมครับ  ตอนนี้.........ทับเบิกหนาวมากครับ  :sd42:
ขออภัยหากความรู้เท่าไม่ถึงการณ์เป็นเหตุนำมาซึ่งความขุ่นข้องหมองใจ

surut jantorn

• บุคคลทั่วไป

• Pa Mania
  • *
ไปด้วยคัพ

อ้าว เกือบตกขบวนนะเนี่ย ว่าแต่เลือกห้องยังคับพี่อ้วน ตอนนร้เหลือบ้านแบบพีรามิดครับ 1500 เด็กคนผู้ใหญ่สอง สบาย  :L2736:

ออฟไลน์ น้องแนท พระราม3

• Pa Mania
  • *
  • Like: 12
  • ปามาเนีย

• Pa Mania
  • *
ตกลงตามนี้ครับ ปิดรับสมาชิกเรียบร้อยครับ ห้องพักยังเหลืออยู่อีก 1 ห้องเท่านั้น แต่พรุ่งนี้ผมไม่รู้ว่าจะยังเหลือมั้ย เอาเป็นว่าพี่ๆท่านไหนอยากไปร่วทแจมด้วยก็เชิญนะครับ  แต่คงต้องติดต่อหาที่พักเอาเองแล้วครับ ถ้าหาไม่ได้จริงๆอาจต้องวอล์คอินที่โน่นเลยครับ  อาจจะมีว่างอยู่บ้างครับ  :L2734:

ออฟไลน์ อาท Workkind

• Pa Mania
  • *
  • Like: 50
  • สวัสดีคร้าบ..บ พี่ๆทุกท่าน
อยากเที่ยวกับพี่ๆบ้าง แต่สงสัยรถตัวเองคงไม่พร้อมจะขึ้นเขาช่วงนี้แน่ๆกลัวขึ้นไปแล้วจะกร็งจนเหงื่อแตกเพราะเข็มความร้อน

ไว้เซ็ทรถดีๆอีกทีค่อยตามไปทับรอยพี่ๆแล้วกัน เดินทางกันปลอดภัยทุกท่านนะครับ  :L2897:
Pajero Sport 2.5 VG - 4 WD / 2011 / ญฎ - 2518 กทม.

ออฟไลน์ บิ๊กก้า

• Pa Mania
  • *
  • Like: 23
  • บิ๊กก้า
ช่วงกลางเดือนกคที่ผ่านมา  แดดกลางวันแรงมากๆ  อย่าลืมเตรียมตัวช่วยไปเผื่อนะครับ  จะได้ไม่กลับมาพร้อมกับผิวสีแทนเหมือนผม   :L2905:

ขาวเข้ม

• บุคคลทั่วไป
ช่วงกลางเดือนกคที่ผ่านมา  แดดกลางวันแรงมากๆ  อย่าลืมเตรียมตัวช่วยไปเผื่อนะครับ  จะได้ไม่กลับมาพร้อมกับผิวสีแทนเหมือนผม   :L2905:
:sd01:...ยัดพัดลมลงในห้องเครื่อง 7 ตัว ร้อนให้มันรู้ไปครับพี่บิ๊กก้า

• Pa Mania
  • *
:sd01:...ยัดพัดลมลงในห้องเครื่อง 7 ตัว ร้อนให้มันรู้ไปครับพี่บิ๊กก้า

ของพี่พฏมีในห้องโดยสารอีกหลายตัวเลยครับ  :L2739:

ออฟไลน์ พี่นะ [Na ratchada]

• Founder Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 435
  • นิยามของคำว่าพักผ่อน "กระเป๋าแหก"
ตกลงตามนี้ครับ ปิดรับสมาชิกเรียบร้อยครับ ห้องพักยังเหลืออยู่อีก 1 ห้องเท่านั้น แต่พรุ่งนี้ผมไม่รู้ว่าจะยังเหลือมั้ย เอาเป็นว่าพี่ๆท่านไหนอยากไปร่วทแจมด้วยก็เชิญนะครับ  แต่คงต้องติดต่อหาที่พักเอาเองแล้วครับ ถ้าหาไม่ได้จริงๆอาจต้องวอล์คอินที่โน่นเลยครับ  อาจจะมีว่างอยู่บ้างครับ  :L2734:

ถ้าบังเอิญติดตามไปแล้วหิ้วเต้นท์ไปกางหน้าที่พักได้ไหม ??
ขอต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน เรียนรู้ปามาเนีย โปรดอ่านที่linkด้านล่าง
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1688.0.html

ออฟไลน์ พี่นะ [Na ratchada]

• Pa Mania
  • *
  • Like: 435
  • นิยามของคำว่าพักผ่อน "กระเป๋าแหก"
update 23/7/2016 (12.30น.)

รายละเอียดที่พัก

ทริป ปามาเนี่ยแฟมิลี่ออนทัวร์ภูทับเบิก
ภูทับเบิก@เพชรบูรณ์

20/8/2016
ที่พัก ทับเบิกฮิลล์

--------

1. แบบห้องตุ๊กตา
พักได้ 2 คน ห้องน้ำอยู่นอกบ้าน
ราคาหลังละ 800 บาท มี 4 หลัง

1. พี่แม็ค 2 คน
2.
3.
4.

--------

2. แบบบ้านหิน พักได้ 2 คน
ห้องน้ำในตัวบ้าน ราคาหลังละ 1,500 บาท
มี 3 หลัง

1. พี่พฏ 2 คน
2. เต็ม
3. เต็ม

----------

3. แบบบ้านหิน พักได้ 4 คน
ห้องน้ำในตัวบ้าน ราคาหลังละ 2,500 บาท
มี 2 หลัง

1. พี่ที 4 คน
2. พี่ตู่ 4 คน

4. แบบบ้านปิรามิด
พักได้ 2 คน ราคาหลังละ 1,500.-

1. พี่ไซ  2+2
2. พี่ใหม่ 2
3.
4.

5. แบบบ้านสีฟ้า
พักได้ 4 คน ราคา 2,500฿

1.

:L4384: :L4384: :L4384: :L4384:

จากข้อมูลนี้คือเหลือแต่ปิรามิด 1 ห้องเหรอ
ขอต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน เรียนรู้ปามาเนีย โปรดอ่านที่linkด้านล่าง
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1688.0.html

• Pa Mania
  • *
จากข้อมูลนี้คือเหลือแต่ปิรามิด 1 ห้องเหรอ

ใชครับพี่นะ แล้วก็ บ้านสีฟ้าเหลืออีก 1 หลังครับ นอกนั้น.....เต็มหมดแล้วคับ

ออฟไลน์ Yo

• Pa Mania
  • *
  • Like: 58
  ใชครับพี่นะ แล้วก็ บ้านสีฟ้าเหลืออีก 1 หลังครับ นอกนั้น.....เต็มหมดแล้วคับ

ก็จัดบ้านสีฟ้าไปสิคิดไรมาก
หล่อเลีอกได้ แต่มีเงินเลือกก่อน

ออฟไลน์ Yo

• Pa Mania
  • *
  • Like: 58
หล่อเลีอกได้ แต่มีเงินเลือกก่อน

ออฟไลน์ ใหม่ Mai & tu

• Pa Mania
  • *
  • Like: 14
เย้ เตรียมความพร้อม ความสนุกสนาน กับ ทับเบิกเบิกบาน ครับ

• Pa Mania
  • *
หนุกหนานแน่ครับ ตอนนี้ก็ 14 คันละ  :L2754: :L2754: เต็มทับเบิก(บาน)เลย  :L6419:

ออฟไลน์ อั๋น ราชพฤกษ์

• Pa Mania
  • *
  • Like: 171
เย้ เตรียมความพร้อม ความสนุกสนาน กับ ทับเบิกเบิกบาน ครับ
พี่ใหม่ไปกับพี่ๆเค้าไหมคับ.   :L4384:   . 
สบาย สบาย. ชิว ชิว คร้าบบ

• Pa Mania
  • *
ถ้าบังเอิญติดตามไปแล้วหิ้วเต้นท์ไปกางหน้าที่พักได้ไหม ??

ตัดสินใจ ฟันโช๊ะมาเลยครับพี่นะ  ;D ;D ;D พื้นที่กางเต๊นน่ะกางได้ครับ แต่จะโด๊ดเดี๋ยวนะคับ ยิ่งถ้าฝนตกนะ สุดๆอ่ะ นอนห้องเต๊อะ  :L6419: