ผู้เขียน หัวข้อ: ทับเบิกร้อนๆมาแล้วจ้า ไปด้วยกันมั้ย มามะๆ ให้ไวนะ ปิดรับสมาชิกเที่ยงวันอาทิตย์นี  (อ่าน 71984 ครั้ง)

ออฟไลน์ พี่นะ [Na ratchada]

• Founder Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 435
  • นิยามของคำว่าพักผ่อน "กระเป๋าแหก"
พี่พฎ
พี่ต้น2335 ด้วยมั๊ง แต่แกไม่ให้บอกใครนะ  :L2739:
งั้นอย่าเพิ่งบอกใคร  เดี๋ยวเจ้าตัวใหญ่จะได้ยิน :L2740:
ขอต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน เรียนรู้ปามาเนีย โปรดอ่านที่linkด้านล่าง
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1688.0.html

ออฟไลน์ พี่ตู่ Black PJM

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 103

1. พี่ตู่ 4 คน 1 หลัง 2500 บาท

โอนเงินเต็มจำนวนมาที่ผมได้เลยครับ

วัฒนพล อึ้งสกุล
กสิกรไทย สาขา ถนนพัทยาใต้
330-2-22140-6

โอนแล้ว pm มาถึงผมพร้อมเบอร์โทรศัพท์ด้วยนะครับ  :sd23:

โอนแล้วนะครับ

4790 รวมกระทู้เด็ด พี่ตู่ Black PJM
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,4790

ออฟไลน์ บิ๊กก้า

• Pa Mania
  • *
  • Like: 23
  • บิ๊กก้า
ผมไปเพิ่งกลับมา ไปภูทับเบิกหน้าฝนคุ้มค่าแน่นอนครับ แนะนำพิกัดบ้านไร่ริมผา เป็นจุดชมพระอาทิตย์ขึ้นและทะเลหมอกจะเห็นชัดมากตรงนั้น ขอให้พี่ๆโชคดีได้เจอทะเลหมอกนะครับ

ออฟไลน์ พี่อิฐ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 75
ผมไปเพิ่งกลับมา ไปภูทับเบิกหน้าฝนคุ้มค่าแน่นอนครับ แนะนำพิกัดบ้านไร่ริมผา เป็นจุดชมพระอาทิตย์ขึ้นและทะเลหมอกจะเห็นชัดมากตรงนั้น ขอให้พี่ๆโชคดีได้เจอทะเลหมอกนะครับ
หมอกแบบนี้ล่ะที่ต้องการ.... มีโอกาสมาร่วมขบวนทริปด้วยกันนะครับพี่บิ๊กก้า  :L2888:

Pajero sport Mania = นิยามการพักผ่อนของผม

ข้อแนะนำเบื้องต้นตาม link ครับ
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1551.0.html

ออฟไลน์ พีรา-[peeratida]

• Pa Mania
  • *
  • Like: 74
 :L2754:
.

วิวสวยมากกกกกก  :L4384:  :L4384:  :L4384:
🤗ความสุข + -  อยู่ที่มุมมอง🤗

ออฟไลน์ อั๋น ราชพฤกษ์

• Pa Mania
  • *
  • Like: 171
หมอกแบบนี้ล่ะที่ต้องการ.... มีโอกาสมาร่วมขบวนทริปด้วยกันนะครับพี่บิ๊กก้า  :L2888:
:sd42:  ทับเบิกคราวก่อน พี่บิกก้า ใส่กระจายเลยคับ. ผมนี่ตามไม่ทันกันเลยคับ.
สบาย สบาย. ชิว ชิว คร้าบบ

ออฟไลน์ แม็ค พัทยา MrMacSayHi

• Pa Mania
  • *
  • Like: 169
โอนแล้วนะครับ

รับทราบครับพี่ตู่ ขอบคุณครับผม  :L4399:
ขออภัยหากความรู้เท่าไม่ถึงการณ์เป็นเหตุนำมาซึ่งความขุ่นข้องหมองใจ

ออฟไลน์ พี่ปรี บางบ่อ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 79
พี่นะ ไปด้วยกันซิ เช้าๆ เอายานภูเขาไปด้วย จะได้ไล่ล่าหมอกกันตอนเช้า  จากจุดวัดอุณหภูมิ ปั่นไปทางอนามัย เลยไปทางบ้านนาสะอุ้ง ไปถึงแถวๆวัดป่า ค่อยปั่นกลับ น่าสนนะ  :sd10: :sd10:

ขาวเข้ม

• บุคคลทั่วไป
พี่นะ ไปด้วยกันซิ เช้าๆ เอายานภูเขาไปด้วย จะได้ไล่ล่าหมอกกันตอนเช้า  จากจุดวัดอุณหภูมิ ปั่นไปทางอนามัย เลยไปทางบ้านนาสะอุ้ง ไปถึงแถวๆวัดป่า ค่อยปั่นกลับ น่าสนนะ  :sd10: :sd10:
:sd10: :sd10: :sd10:
:L4398: :L4398:                       

• Pa Mania
  • *
  • บิ๊กก้า
:sd42:  ทับเบิกคราวก่อน พี่บิกก้า ใส่กระจายเลยคับ. ผมนี่ตามไม่ทันกันเลยคับ.
พี่อั๊นครับ จากวันนั้นถึงวันนี้ ผมไปภูทับเบิกกี่ครั้ง ก็ยังคิดถึงเส้นทางที่พี่ๆพาผมไปผจญภัยได้ไม่ลืม อยากลงผ่านทางนั้นอีก แต่กลัวจะเอาตัวเองไม่รอดครับ ผบ.ผมเค้าจองที่พักไว้วันที่ 14 สค ที่บ้านริมผา ห้อง A1 ไว้แล้ว เดี๋ยวผมจะลองเกลี้ยกล่อมดูว่าเปลี่ยนแผนได้ไหม ถ้าได้จะไปด้วยนะครับผม ภาพดูสวยเพราะมีนายแบบสุดหล่ออย่างพี่อ้วนครับ  :sd42:

• Pa Mania
  • *
  • บิ๊กก้า
ผมอยากไปเจอพี่ๆเหมือนกันครับ. ถ้าเปลี่ยนแผนได้ คงได้มีโอกาสเห็นทะเลหมอกด้วยกันนะครับพี่. ใครยังลังเลอยู่ ผมเอารูปมากระตุ้นความอยาก ไปเถอะครับ มันสวยจริงๆ

ออฟไลน์ ป๊อบ กรุงเทพ-นนท์

• Pa Mania
  • *
  • Like: 22

:L2888: :L2888: อยากเจอแบบนี้เลย สวยงามครับพี่บิ๊กก้า  :L2900:

ออฟไลน์ อั๋น ราชพฤกษ์

• Pa Mania
  • *
  • Like: 171
พี่อั๊นครับ จากวันนั้นถึงวันนี้ ผมไปภูทับเบิกกี่ครั้ง ก็ยังคิดถึงเส้นทางที่พี่ๆพาผมไปผจญภัยได้ไม่ลืม อยากลงผ่านทางนั้นอีก แต่กลัวจะเอาตัวเองไม่รอดครับ ผบ.ผมเค้าจองที่พักไว้วันที่ 14 สค ที่บ้านริมผา ห้อง A1 ไว้แล้ว เดี๋ยวผมจะลองเกลี้ยกล่อมดูว่าเปลี่ยนแผนได้ไหม ถ้าได้จะไปด้วยนะครับผม ภาพดูสวยเพราะมีนายแบบสุดหล่ออย่างพี่อ้วนครับ  :sd42:
คิดถึงครอบครัวพี่บิ้ก คับ  :sd10:     :sd10:
สบาย สบาย. ชิว ชิว คร้าบบ

• Pa Mania
  • *
เพิ่งเห็น TV ออกข่าวว่าทาง จนท. เค๊ากำลังจะไปรื้อถอนที่พักที่ภูทับเบิก ยังไงฝากเช็คด้วยนะครับว่า จะมีปัญหากับโปรแกรม ภูเบิกบาน ด้วยหรือปล่าวนะครับ
ขอบคุณครับ  :sd23:

4790 รวมกระทู้เด็ด พี่ตู่ Black PJM
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,4790

ออฟไลน์ ที 2930

• Pa Mania
  • *
  • Like: 9
  • ก้าวต่อไปถ้ายังหายใจอยู่
โอนแล้วครับพี่แม็ก 16.40   :L2904:

• Pa Mania
  • *
มีโอกาสก็ต้องรีบไปกันนะครับ ก่อนที่ที่พักจะถูกเก็บเหี้ยนไปหมด  :L4386:

• Pa Mania
  • *
เพิ่งเห็น TV ออกข่าวว่าทาง จนท. เค๊ากำลังจะไปรื้อถอนที่พักที่ภูทับเบิก ยังไงฝากเช็คด้วยนะครับว่า จะมีปัญหากับโปรแกรม ภูเบิกบาน ด้วยหรือปล่าวนะครับ

ทริปเรายังคงเป็นทับเบิก(บาน)อยู่ครับพี่ตู่ ผมเช็คมาแล้ว ยห.  :L2734:
ขออภัยหากความรู้เท่าไม่ถึงการณ์เป็นเหตุนำมาซึ่งความขุ่นข้องหมองใจ

• Pa Mania
  • *
โอนแล้วครับพี่แม็ก 16.40   :L2904:

รับทราบครับพี่ที  :L2736:

• Pa Mania
  • *
ทริปเรายังคงเป็นทับเบิก(บาน)อยู่ครับพี่ตู่ ผมเช็คมาแล้ว ยห.  :L2734:

ดีใจๆ   :sd10:  :L4398:  :L2734:

surut jantorn

• บุคคลทั่วไป

ดีใจๆ   :sd10:  :L4398:  :L2734:
แล้วพบกันครับพี่  :sd23: