ผู้เขียน หัวข้อ: " หมดเกลี้ยง "....ด่วน! สินค้าพิเศษ ทำเพื่อให้เอาติดรถไว้ใช้กัน เพียง 25 ชุด  (อ่าน 81766 ครั้ง)

ออฟไลน์ Aon Lumlukka (อ้น)

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 3
พี่ตุ้ย อาจจะได้แทน อันดับที่ 7  :L2739: :L2736: เชื่อซี่ (ขาดเงื่อนไขบางอย่าง)
เดี๋ยวรอ นายธนาคาร มาแจ้ง ครับ deadline
  พี่ผมขาดเงื่อนไขอะไรรึครับ ช่วยแจ้งด้วย

ออฟไลน์ ต๋อง Fuddy

• Pa Mania
  • *
  • Like: 170
  • *Love You Always*
  พี่ผมขาดเงื่อนไขอะไรรึครับ ช่วยแจ้งด้วย
อันนี้ครับ พี่Aon Lumlukka
เงื่อนไข :
- เป็นสมาชิกปามาเนีย  Level Full Member
- มีกระทู้โพสตั้งแต่ 50 กระทู้ขึ้นไป
- มี Sticker pamania หรือมีประวัติการสั่งซื้อแล้ว
*** ถ้าพี่มีครบ ขออภัยครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 20 กรกฎาคม 2014, 09:04:28 โดย ต๋อง Fuddy »

• Pa Mania
  • *
อันนี้ครับ พี่Aon Lumlukka
เงื่อนไข :
- เป็นสมาชิกปามาเนีย  Level Full Member
- มีกระทู้โพสตั้งแต่ 50 กระทู้ขึ้นไป
- มี Sticker pamania หรือมีประวัติการสั่งซื้อแล้ว
*** ถ้าพี่มีครบ ขออภัยครับ

:sd06: :sd06: :L2761:

• Pa Mania
  • *
:sd06: :sd06: :L2761:
 :L4399: :L4399: :L4399:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 14 กรกฎาคม 2014, 16:48:20 โดย ต๋อง Fuddy »

• Pa Mania
  • *
น่าจะมีนะครับประวัติการสั่งซื้อรึถ้าไม่มีคงเพราะผมไม่ได้สั่งผ่านทางบ้านเราแต่ไปซื้อเอาตอนมิสติ้งเปิดบ้านที่เซฟเฮาพี่นะรึถ้าจำกันไม่ได้จริงๆผมค่อยถ่ายรูปท้ายรถไห้ดูครับแต่ตอนนี้คงถ่ายไม่สดวกเพราะรถกับผมไม่ได้อยู่ด้วยกันตอนนี้

• Pa Mania
  • *
น่าจะมีนะครับประวัติการสั่งซื้อรึถ้าไม่มีคงเพราะผมไม่ได้สั่งผ่านทางบ้านเราแต่ไปซื้อเอาตอนมิสติ้งเปิดบ้านที่เซฟเฮาพี่นะรึถ้าจำกันไม่ได้จริงๆผมค่อยถ่ายรูปท้ายรถไห้ดูครับแต่ตอนนี้คงถ่ายไม่สดวกเพราะรถกับผมไม่ได้อยู่ด้วยกันตอนนี้
  :L2736: ผมจำได้ ครับ พี่Aon Lumlukka ตอนทริปอบรมฯ ที่ระยอง พี่ก็ร่วมทริปนี้ด้วย ได้ แค่ช่วงนี้ สินค้าที่ทางปามาเนีย จัดหา หรือผลิต จึงมีเงื่อนไขเพิ่ม เพื่อมิให้บุคคลทั่วไปมอง ว่าเป็นเว็บชวนเสียตังค์ ครับ คือ บางทีมีตังค์ก็ไม่สามารถ มีได้
*** ถ้ามี ครบ ก็ ชำระเงินเลย ถ้ารับ มิตติ้ง ค่อยโชว์ แต่ให้ส่งพัสดุ รบกวน ช่วยโพสต์ด้วยครับ

ออฟไลน์ บิ๊กก้า

• Pa Mania
  • *
  • Like: 23
  • บิ๊กก้า

ออฟไลน์ ตุ้ย THEPBURI

• Pa Mania
  • *
  • Like: 39
  :L2736: ผมจำได้ ครับ พี่Aon Lumlukka ตอนทริปอบรมฯ ที่ระยอง พี่ก็ร่วมทริปนี้ด้วย ได้ แค่ช่วงนี้ สินค้าที่ทางปามาเนีย จัดหา หรือผลิต จึงมีเงื่อนไขเพิ่ม เพื่อมิให้บุคคลทั่วไปมอง ว่าเป็นเว็บชวนเสียตังค์ ครับ คือ บางทีมีตังค์ก็ไม่สามารถ มีได้
*** ถ้ามี ครบ ก็ ชำระเงินเลย ถ้ารับ มิตติ้ง ค่อยโชว์ แต่ให้ส่งพัสดุ รบกวน ช่วยโพสต์ด้วยครับ

:L2900:

ออฟไลน์ Jojo (โจ้)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 221

ใช่ครับ บางทีมีตังค์ก็ไม่สามารถมีได้ ต้องให้ ผบ. อนุญาตด้วยครับถึงจะมีได้
 :sd42: :sd42: :sd42:
***ขอความร่วมมืออย่าเล่นกระทู้โพสหลายกระทู้ด้วย EMO บ่อยๆอย่างเดียวนะครับ***

http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,4043.0.html

ออฟไลน์ พี่ตุ้ย_Yindee

• Pa Mania
  • *
  • Like: 49
  • ไปทุกที่ด้วยPAJERO SPORT
:L4365:

หมดแล้วครับพี่บิ๊ก...รอรอบต่อไปครับพี่...(ถ้ามีอีกนะ)

พี่ต๋องชี้แจงได้ชัดเจนครับ
ขออภัย พี่ๆทั้งหลายด้วย ที่ผมมาไล่บี้...อิอิ
อยากได้เหมือนกันแต่มาไม่ทันจริงๆครับ
ขอบคุณครับ

:sd23: :L2758: :L2904: :L2897: :L2901:
:sd24: I LOVE PA_MANIA  :L4398: :sd24: "Pamania เพื่อนกันตลอดไป"

• Pa Mania
  • *
บัญชีผู้โอนเงิน
เลขที่บัญชี
นิพัฒน์ เหลืองอ - 0812755710
ยอดเงินคงเหลือในบัญชี
บัญชีผู้รับเงิน
เลขที่บัญชี 0382742494
ชื่อบัญชี
MR. SUPAT TURATUN
ธนาคารผู้รับโอน
 ธนาคารกสิกรไทย จำกัด (มหาชน)
จำนวนเงิน
จำนวนเงินที่ต้องการโอน

500.07  บาท
ค่าธรรมเนียม
25.00  บาท
คำอธิบาย
วัน-เวลาที่ทำรายการ
14/07/2557 - 15:02:48

ผมโอนเรียบร้อยแล้วนะครับ

• Pa Mania
  • *
  • บิ๊กก้า
หมดแล้วครับพี่บิ๊ก...รอรอบต่อไปครับพี่...(ถ้ามีอีกนะ)

พี่ต๋องชี้แจงได้ชัดเจนครับ
ขออภัย พี่ๆทั้งหลายด้วย ที่ผมมาไล่บี้...อิอิ
อยากได้เหมือนกันแต่มาไม่ทันจริงๆครับ
ขอบคุณครับ

:sd23: :L2758: :L2904: :L2897: :L2901:

ครับพี่ตุ้ย ทำได้แค่มาแอบมอง พี่ๆ เค้าคุยกัน

• Pa Mania
  • *

ครับพี่ตุ้ย ทำได้แค่มาแอบมอง พี่ๆ เค้าคุยกัน

ฟังเขาคุยกันรู้เรื่องไหมครับ
เพราะที่นี่เขาชอบพูดกันว่า
ถ้าไม่มีจะคุยกับเขาไม่รู้เรื่อง
 :L2905: :L2905: :L2905:
***ขอความร่วมมืออย่าเล่นกระทู้โพสหลายกระทู้ด้วย EMO บ่อยๆอย่างเดียวนะครับ***

http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,4043.0.html

• Pa Mania
  • *
  • บิ๊กก้า
ฟังเขาคุยกันรู้เรื่องไหมครับ
เพราะที่นี่เขาชอบพูดกันว่า
ถ้าไม่มีจะคุยกับเขาไม่รู้เรื่อง
 :L2905: :L2905: :L2905:

พี่โจ้เล่นผมอีกแล้ว เจ็บเกินจะทนแล้วครับพี่  ถึงผมยังไม่มี อาจคุยกับพี่ๆ ไม่รู้เรื่อง แต่ผมอ่ะ ฟังรู้เรื่องนะคร๊าบ ช่วงนี้ขอเป็นผู้ฟังที่ดีก่อนนะครับ   :L2905:  :L2905:  :L2905:

• Pa Mania
  • *
พี่โจ้เล่นผมอีกแล้ว เจ็บเกินจะทนแล้วครับพี่  ถึงผมยังไม่มี อาจคุยกับพี่ๆ ไม่รู้เรื่อง แต่ผมอ่ะ ฟังรู้เรื่องนะคร๊าบ ช่วงนี้ขอเป็นผู้ฟังที่ดีก่อนนะครับ   :L2905:  :L2905:  :L2905:

:sd42: :sd42: :sd42:

ออฟไลน์ สุภัทร (Pat)

• Founder Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 70
  • สวัสดี สมาชิก ปามาเนียทุกท่าน
บัญชีผู้โอนเงิน
เลขที่บัญชี
นิพัฒน์ เหลืองอ - 0812755710
ยอดเงินคงเหลือในบัญชี
บัญชีผู้รับเงิน
เลขที่บัญชี 0382742494
ชื่อบัญชี
MR. SUPAT TURATUN
ธนาคารผู้รับโอน
 ธนาคารกสิกรไทย จำกัด (มหาชน)
จำนวนเงิน
จำนวนเงินที่ต้องการโอน

500.07  บาท
ค่าธรรมเนียม
25.00  บาท
คำอธิบาย
วัน-เวลาที่ทำรายการ
14/07/2557 - 15:02:48

ผมโอนเรียบร้อยแล้วนะครับ

ยืนยันรับเงินพี่อ้นครับ ;) ;) ;)
การกระทำใดๆ เพื่อส่งมอบสิ่งดีๆ ให้มวลหมู่สมาชิก

ออฟไลน์ พี่นะ [Na ratchada]

• Pa Mania
  • *
  • Like: 435
  • นิยามของคำว่าพักผ่อน "กระเป๋าแหก"
Update :  15/7/57

ล่าสุดต้องขอขอบคุณพี่อั๋นอีกครั้ง กับงาน DIY และน้ำใจสำหรับกิจกรรมนี้สุดๆครับ  เพราะกำลังจัดเตรียมนำเศษผ้าเหลือใช้มาเย็บเป็นถุงใส่ไฟให้ด้วย

ฉะนั้นไม่ต้องรีบร้อนนะครับ  ทำด้วยใจ  ใครได้ไปคือใจจาก  Full Member ล้วนๆครับ

*****ขออภัยสำหรับท่านที่....แอบเซ็งเป็ด  กันนะคราบบบบ ******
ขอต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน เรียนรู้ปามาเนีย โปรดอ่านที่linkด้านล่าง
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1688.0.html

ออฟไลน์ ตูมตาม

• Pa Mania
  • *
  • Like: 260
We are put in situations to build our characters, not to destroy us.

ออฟไลน์ พี่ดล (2523)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 21
  • ปั่นหัวใจ ให้เข้มแข็ง
Update :  15/7/57

ล่าสุดต้องขอขอบคุณพี่อั๋นอีกครั้ง กับงาน DIY และน้ำใจสำหรับกิจกรรมนี้สุดๆครับ  เพราะกำลังจัดเตรียมนำเศษผ้าเหลือใช้มาเย็บเป็นถุงใส่ไฟให้ด้วย

ฉะนั้นไม่ต้องรีบร้อนนะครับ  ทำด้วยใจ  ใครได้ไปคือใจจาก  Full Member ล้วนๆครับ

*****ขออภัยสำหรับท่านที่....แอบเซ็งเป็ด  กันนะคราบบบบ ******

:sd23:  :sd23:  :sd23:  ตื้นตัน พูดไม่ออก  :L2732:
มิตรภาพซื้อไม่ได้  ต้องใช้ใจซื้อ

ออฟไลน์ สุภัทร (Pat)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 70
  • สวัสดี สมาชิก ปามาเนียทุกท่าน
ขอบคุณพี่อั๋น จากใจจริงๆ เป็นผู้ให้มากกว่าที่คาดหวังไว้
ขอบคุณพี่นะ ที่ดำเนินการโดยไม่หวังผลตอบแทนใดๆ ทำเพื่อเวปอย่างแท้จริงครับ
การกระทำใดๆ เพื่อส่งมอบสิ่งดีๆ ให้มวลหมู่สมาชิก