ผู้เขียน หัวข้อ: " หมดเกลี้ยง "....ด่วน! สินค้าพิเศษ ทำเพื่อให้เอาติดรถไว้ใช้กัน เพียง 25 ชุด  (อ่าน 81562 ครั้ง)

ออฟไลน์ อั๋น ราชพฤกษ์

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 171
สรุป  แกะออกมาเจอแต่สายไฟ. คับ.    :sd42:     :sd42:
สบาย สบาย. ชิว ชิว คร้าบบ

ออฟไลน์ พฏ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 60
มายืนยันว่าได้รับของแล้วครับ แต่ยังไม่มีเวลาเปิดดูเลย  :L4387:

:sd23: :sd23: ขอขอบคุณพี่อั๋นที่แบ่งปัน พี่นะ/พี่สุ/พี่กิต ผู้จัดเตรียมและเสียสละดำเนินการเพื่อสมาชิกปามาเนียครับ  :L4399: :L4399:  :L2734: :L2734: :L2734: :L2734:

ออฟไลน์ น้องต้น_White860

• Pa Mania
  • *
  • Like: 19
  • ความสุขเริ่มจากการให้ แล้วจะได้รับโดยไม่ต้องร้องขอ

ออฟไลน์ เก๋ ธรรมศาสตร์

• Pa Mania
  • *
  • Like: 15
 :L2900: เลยครับพี่อั๋นจัด  :L6428: ให้กับความมีน้ำใจของพี่อั๋นครับ

ออฟไลน์ กิต <Black Angel>

• Founder Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 175
  • There is a will, there is a way!
สรุป  แกะออกมาเจอแต่สายไฟ. คับ.    :sd42:     :sd42:

มีมากกว่าสายไฟแน่นอนครับ อาจมีก้อนหินหรือก้อนเหล็กปนอยู่ด้วยก็ไม่แน่ ลังหนักเอาเรื่องอยู่เหมือนกัน แต่สรุปว่าก็ยังไม่ได้เปิดดู  :L4388:

ออฟไลน์ ต๋อง Fuddy

• Pa Mania
  • *
  • Like: 170
  • *Love You Always*
มีมากกว่าสายไฟแน่นอนครับ อาจมีก้อนหินหรือก้อนเหล็กปนอยู่ด้วยก็ไม่แน่ ลังหนักเอาเรื่องอยู่เหมือนกัน แต่สรุปว่าก็ยังไม่ได้เปิดดู  :L4388:
เดี๋ยวเดินไปช่วยเปิด รอฤกษ์ยาม หรือ รปภ. ดีก่อน  :sd42: :sd42: :sd42:

• Pa Mania
  • *
:sd42:    :sd42:     :sd42:     ผมขอตัวก่อนล่ะคร้าบบบบ

• Pa Mania
  • *
  • There is a will, there is a way!
เรียนพี่ๆสมชปามาเนียที่ได้จอง ไฟservice PaMania by พี่อั๋นไว้ พรุ่งนี้ผมจะนำไฟทั้งหมดไปฝากไว้ที่ป้อมพี่ลีโจ เพื่อที่พี่ๆสามารถไปรับได้ที่มิตติ้งติดกรงแมวในวันที่ 2สิงหาคม  :L2736:

ส่วนของพี่โอ๋@เจซี กับของพี่ดล ผมได้ส่งทางไปรษณีย์ไปตามที่อยู่ที่ให้ไว้แล้วเมื่อสองวันก่อน. รอรับได้เลย  :L2904:

ออฟไลน์ พฏ

• Pa Mania
  • *
เรียนพี่ๆสมชปามาเนียที่ได้จอง ไฟservice PaMania by พี่อั๋นไว้ พรุ่งนี้ผมจะนำไฟทั้งหมดไปฝากไว้ที่ป้อมพี่ลีโจ เพื่อที่พี่ๆสามารถไปรับได้ที่มิตติ้งติดกรงแมวในวันที่ 2สิงหาคม  :L2736:

ส่วนของพี่โอ๋@เจซี กับของพี่ดล ผมได้ส่งทางไปรษณีย์ไปตามที่อยู่ที่ให้ไว้แล้วเมื่อสองวันก่อน. รอรับได้เลย  :L2904:

เมื่ออาทิตย์ที่แล้วเห็นรถพี่วิ่งสวนเส้นสาธุประดิษฐทักทายพี่ไม่ทัน แต่จำทะเบียนได้ครับพี่กิต  :L4399: :L4399:

• Pa Mania
  • *
เมื่ออาทิตย์ที่แล้วเห็นรถพี่วิ่งสวนเส้นสาธุประดิษฐทักทายพี่ไม่ทัน แต่จำทะเบียนได้ครับพี่กิต  :L4399: :L4399:

พี่พฏนี่เอง ผมก็นึกอยู่ตั้งนานว่ารถใคร แต่ติดDลักษณะนั้นก็มีอยู่แค่ไม่กี่คัน ตัวเองความจำไม่ดีเอง  :L2748:

ออฟไลน์ พฏ

• Pa Mania
  • *
พี่พฏนี่เอง ผมก็นึกอยู่ตั้งนานว่ารถใคร แต่ติดDลักษณะนั้นก็มีอยู่แค่ไม่กี่คัน ตัวเองความจำไม่ดีเอง  :L2748:

ใช่ครับมีพี่่อั๋นกับผมที่ติด TYPE D แบบทะแยงขึ้นครับ  ผมทำงาน+ บ้านแฟนอยู่ซอยเย็นจิตครับพี่ พี่กิตทำธุระแถวนี้หรือครับ  ;D ;D

ออฟไลน์ พี่ลีโจ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 59
  • โจ-เทียนทะเล

ของอยู่ที่ผมแล้วขอรับ
รบกวนพี่ๆแก้ไขปรับเปลี่ยนรูปส่วนตัวด้วยครับดูตัวอย่าง กดที่ link ด้านล่าง

http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1551.0.html

• Pa Mania
  • *
ใช่ครับมีพี่่อั๋นกับผมที่ติด TYPE D แบบทะแยงขึ้นครับ  ผมทำงาน+ บ้านแฟนอยู่ซอยเย็นจิตครับพี่ พี่กิตทำธุระแถวนี้หรือครับ  ;D ;D

เคยอยู่แถวนั้นครับ ซอยวัดโพธิ์แมน แต่วันนั้นกำลังพาลูกไปดูหนังที่เซ็นทรัลพระราม3ครับ  :L4398:

• Pa Mania
  • *
 :sd23:   ไกล้ มิตติ้งแล้วคร้าบบ.     :L2904:    :L2904:     :L2904: 
    สนุกสนาน บันเทิง กันอีกแล้วคร้าบบบ

ออฟไลน์ พฏ

• Pa Mania
  • *
:sd23:   ไกล้ มิตติ้งแล้วคร้าบบ.     :L2904:    :L2904:     :L2904: 
    สนุกสนาน บันเทิง กันอีกแล้วคร้าบบบ

:L2736: :L2736:

ออฟไลน์ Aon Lumlukka (อ้น)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 3
อยากสอบถามหน่อยครับไฟเซอวิส ตอนนี้อยู่กับพี่คนไหนครับของผมยังไม่ได้รับเลย รึมีการเปลี่ยนแปลงอะไรรึป่าครับ พอดีผมไม่ได้เข้าบ้านมาดูเลยครับรบกวนพี่ๆหน่อยครับ :sd23: :sd23:

• Pa Mania
  • *
อยากสอบถามหน่อยครับไฟเซอวิส ตอนนี้อยู่กับพี่คนไหนครับของผมยังไม่ได้รับเลย รึมีการเปลี่ยนแปลงอะไรรึป่าครับ พอดีผมไม่ได้เข้าบ้านมาดูเลยครับรบกวนพี่ๆหน่อยครับ :sd23: :sd23:
:L2739:  พี่อ้นไปไหน มาคับ.   :sd42:

ออฟไลน์ บังมะ-Bangma

• Pa Mania
  • *
  • Like: 34
  • ไปทุกที่ ที่มีทาง
ผมด้วยครับลืมเลย ของอยู่ที่ป้อมพี่ลีโจป่าวครับ ตอนไปเอากรงแมวก็ลืมเลย

ออฟไลน์ พี่มัติ [Foazee]

• Pa Mania
  • *
  • Like: 75
อย่าว่ากระนั้นเลยครับ ผมก็เป็นอีกหนึ่งที่ลืมไปแล้วเหมื่อนกัน ยังไม่ได้ไปรับเหมื่อนกันครับ

:L4363:  :L4363:  :L4363:
ทรัพย์สินยิ่งใช้ยิ่งหมดไป ความรู้ยิ่งใช้ยิ่งเพิ่มพูน

ออฟไลน์ พี่ลีโจ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 59
  • โจ-เทียนทะเล
เสาร์นี้จะขนไปให้นะขอรับ
รบกวนพี่ๆแก้ไขปรับเปลี่ยนรูปส่วนตัวด้วยครับดูตัวอย่าง กดที่ link ด้านล่าง

http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1551.0.html