ผู้เขียน หัวข้อ: "ด่วนครับ บันไดลิมิเต็ดปามาเนียของใหม่ยังไม่ได้ติดตั้ง หาคนดูแลครับ"  (อ่าน 12189 ครั้ง)

ออฟไลน์ พี่เก่ง KKJ

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 11
สวัสดีครับพี่ปามาเนีย
         สืบเนื่องจากได้นำบันไดลิมิเต็ดมาทาบวางคู่กับบันไดอันเดิม  แล้วคนในครอบครัว(บิดา  ภรรยา)มาเห็นจึงมีcommentมากมายประมาณว่าไม่ปลื้มเป็นอย่างมาก
ทำให้ผมต้องตัดสินใจบางอย่าง(ตอนสั่งไม่ได้ผ่านความเห็นชอบก่อน)เพื่อที่ไม่มีปัญหากับการกระเป๋าแหกในอนาคต จึงต้องตัดใจจากบันไดปามาเนียนี้
จึงอยากสอบถามพี่ๆที่สนใจจะรับไปดูแลต่อครับ

การติดตั้ง:สามารถนำไปติดตั้งเองหรือนำมาในงานมีตติ้ง(มีพี่ๆใจดีพร้อมช่วยติดรวมทั้งกระผมด้วยครับ)
การชำระเงิน:สามารถแจ้งความประสงค์ที่หน้าบอร์ดได้เลยครับ
ราคาที่ได้มา:เท่ากับพี่ๆปามาเนียครับ (ุ6500บาท) *****สินค้าสั่งทำพิเศษไม่ได้มีจำหน่ายทั่วไป*****

***เงื่อนไขคนมีสิทธิ์ : เป็นสมาชิกปามาเนีย Full member  ที่มีกระทู้ตั้งแต่ 30 โพสขึ้นไป
เพื่อทราบและขอขอบคุณครับ :sd23:
รูปด้านล่างเป็นรูปจริง และรูปจากกระทู้บันไดการกุศลครับ
"ไม่เสียสละ ชัยชนะไม่เกิด"

ออฟไลน์ พฏ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 60
พี่เก่งไม่ซุกไว้ก่อนหรือครับ เดี๋ยวค่อยๆ หาวิธีครับ  :L4399: :L4399: พาแฟนมามิตติ้งให้เห็นรถของพี่ๆ ท่านอื่นว่าใช้งานดีอย่างไรค่อยให้เขาพิจารณาดูครับ

surut jantorn

• บุคคลทั่วไป
พี่เก่งไม่ซุกไว้ก่อนหรือครับ เดี๋ยวค่อยๆ หาวิธีครับ  :L4399: :L4399: พาแฟนมามิตติ้งให้เห็นรถของพี่ๆ ท่านอื่นว่าใช้งานดีอย่างไรค่อยให้เขาพิจารณาดูครับ
แม้...ผู้ชำนาณการด้านการซุกมาแนะทริคเอง  :L4396:

ออฟไลน์ พี่ดล (2523)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 21
  • ปั่นหัวใจ ให้เข้มแข็ง
ให้ไวเลยครับ พี่ๆๆๆๆ ผมใช้แล้วดีมากๆๆ ตอนแรกๆอาจจะขึ้นไม่ค่องแต่พอขึ้นบ่อยๆแล้วดีครับ เต็มเท้าดีมากแข็งแรง และสวยไม่เหมือนใคร   :L2734:
มิตรภาพซื้อไม่ได้  ต้องใช้ใจซื้อ

• Pa Mania
  • *
ขอบคุณพี่ๆครับ ผมยกแม่น้ำมา500สายแล้วครับ เคสนี้ไม่เหมือนเคสหางเต่าที่ผบ.อนุมัติปุ๊บ ผมโทรหาพี่นะเลย เคสนี้ไม่ได้ผ่านความเห็นชอบ ผมดื้อเอง นึกว่าสั่งมาแล้วก้แล้วไปซะอีก :L4386: :L4387:

ออฟไลน์ พฏ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 60
แม้...ผู้ชำนาณการด้านการซุกมาแนะทริคเอง  :L4396:

แหมพี่อ้วนตามมาตอบในกระทู้นี้อีก  :L2754: :L2754: :L2754:

ออฟไลน์ แม็ก พัชรพงศ์

• Pa Mania
  • *
  • Like: 4

ออฟไลน์ อั๋น ราชพฤกษ์

• Pa Mania
  • *
  • Like: 171
ลองยื่น เรื่อง ขอ ผ.บ. ดูอีกทีสิครับ. ของผมยังได้เลย. คับ.     :sd21:     :sd21:     :sd21:
เสียดายยยยย.  คับ.       :sd21:     :sd21:     ของดีน่ะคร้าบ.  สวยด้วย.   
สบาย สบาย. ชิว ชิว คร้าบบ

ออฟไลน์ สันติ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 0
สวยครับ แต่กระทู้ยังไม่ถึง ขอปั่นหน่อยนะครับ :L2732:

ออฟไลน์ หยก วาฬน้ำเงิน

• Pa Mania
  • *
  • Like: 124
เข้าใจและเห็นใจพี่เก่งจริงๆครับ ใครไม่เจอเองไม่รู้หรอก :L4374: :L4374: มาช่วยดันอีกแรง ขอให้พบเนื้อคู่โดยเร็วนะครับ :L2756: :L2756:

Let's rest in Pa-Mania's style......!!!

ออฟไลน์ แม็ค พัทยา MrMacSayHi

• Pa Mania
  • *
  • Like: 169
เหมือนว่าวันนั้นที่ป้อมพี่ลีโจ มีคนถามหาอยู่นะครับ ว่าอยากได้ถ้าใครจะปล่อยให้บอก แต่นึกชื่อไม่ออก  :L2761: :L2761: :L2761:

จำได้ละ พี่ แบงค์ Chanathorn ไม่ทราบว่ายังอยากได้อยู่หรือป่าว โอกาสดีเลยครับ  :sd10:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 10 มิถุนายน 2014, 22:26:58 โดย แม็ค MrMacSayHi »
ขออภัยหากความรู้เท่าไม่ถึงการณ์เป็นเหตุนำมาซึ่งความขุ่นข้องหมองใจ

ออฟไลน์ .น้องเอก.

• Pa Mania
  • *
  • Like: 52
เข้าใจและเห็นใจพี่เก่งจริงๆครับ ใครไม่เจอเองไม่รู้หรอก :L4374: :L4374: มาช่วยดันอีกแรง ขอให้พบเนื้อคู่โดยเร็วนะครับ :L2756: :L2756:
พี่หยก เจอบ่อยใช่ไหม  :L2754:
เสียดายแทนครับพี่ ใช้งานดี มากครับ แต่ก็นะ ผมเข้าใจครับ  โดนมาเหมือนกัน  :L2739:

• Pa Mania
  • *
:sd23:
ขอบคุณพี่หยกครับ ใครไม่เจอไม่รู้หรอก  ยอมวันนี้เพื่อสิ่งอื่นในวันหน้า(แอบมีแผนอีก)

ออฟไลน์ หยก วาฬน้ำเงิน

• Pa Mania
  • *
  • Like: 124
เหมือนว่าวันนั้นที่ป้อมพี่ลีโจ มีคนถามหาอยู่นะครับ ว่าอยากได้ถ้าใครจะปล่อยให้บอก แต่นึกชื่อไม่ออก  :L2761: :L2761: :L2761:

ไม่เป็นไรครับพี่แม็ค นึกหน้าให้ออกก็พอครับ :L2739: :L2901: :sd42:

พี่หยก เจอบ่อยใช่ไหม  :L2754:
เสียดายแทนครับพี่ ใช้งานดี มากครับ แต่ก็นะ ผมเข้าใจครับ  โดนมาเหมือนกัน  :L2739:

แหม..พี่น้องเอกก็หัวอกเดียวกันใช่ไหมล่ะ :sd42: :sd42:

:sd23:
ขอบคุณพี่หยกครับ ใครไม่เจอไม่รู้หรอก  ยอมวันนี้เพื่อสิ่งอื่นในวันหน้า(แอบมีแผนอีก)

ครับพี่เก่ง แผนนี้เขาเรียกว่ายอมถอยหนึ่งก้าวเพื่อกระโดดให้ไกลกว่าเดิมไง (ไม่รู้เขาเรียกงี้ป่าวนะ) :sd42: :sd42:

Let's rest in Pa-Mania's style......!!!

ออฟไลน์ พี่เจต (jEtt-PAtani)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 4
ของผมได้มาแรกๆ ไม่ติดก็ดูไม่ปลื้มครับ...ขอติดก่อนค่อยว่ากัน

ได้ลูกช่วยปีน/เดิน/กระโด แล้วชอบ ผบ.เลยเฉยๆ  แต่พอเจอเหตุการณ์เข้าห้างแล้วรถเก๋งเปิดประตูโดนรถผม ผบ.เห็นเหตุการณ์ด้วย

ผลโดนบันไดที่นี้ ผบ. ชอบใจ...ผมเองได้ทีขี้แพะไหล!? ขี่แพะไล่...ของสติ๊กเกอร์คน D ซะเลย :sd10: :sd10:

ออฟไลน์ พี่อิฐ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 75
บันไดรุ่นนี้ผมรอดไป เพราะผมได้รางวัลมาจาก บ้านปามาเนีย
แต่เอ๊ะ..ทำไมผมได้ล๊อตรุ่นเดียวกับพี่เก่งนี่นา   ;)

Pajero sport Mania = นิยามการพักผ่อนของผม

ข้อแนะนำเบื้องต้นตาม link ครับ
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1551.0.html

ออฟไลน์ ตูมตาม

• Founder Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 260
ช่วงนี้พี่เก่งปล่อยของหลายอย่างเนอะ .... สงสัยจะโดนเคอร์ฟิว ยึดอำนาจ  :L2761: :L2761: :sd07: :sd07: :sd02: :sd02:
We are put in situations to build our characters, not to destroy us.

ออฟไลน์ พี่โต้ง Tongsom

• Pa Mania
  • *
  • Like: 186
  • Never Say Never ไม่มีแผนเดียว ในการแก้ปัญหา
 :sd42: :sd42: :sd42: :sd42: พี่หยก กับ พี่เก่ง มี 2 แล้ว เป็นครอบครัวเดียวกัน โดน.................. จ็ะอุ้ย
กิจการ คาร์แคร์ดูแลรักษารถครบวงจรด้วย Product Meguiars เคลือบแก้ว ติดตั้ง ยางลดเสียง Stuffit ติดต่อ: สมชาย Tel : 097-131-2335
Line ID: Tongsom1371 ร้านขายสินค้า: http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,3554.0.html

ออฟไลน์ พี่นะ [Na ratchada]

• Founder Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 435
  • นิยามของคำว่าพักผ่อน "กระเป๋าแหก"

:L4396: ขำพี่หยก  เปรียบเปรยได้กินใจจริงๆ " ใครไม่เจอเองไม่รู้หรอก "  อารมณ์ประมาณยืนเข้าแถวรอแจกไอติมพอถึงคิวเราไอติมหมด  :L4387:
ขอต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน เรียนรู้ปามาเนีย โปรดอ่านที่linkด้านล่าง
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1688.0.html

ออฟไลน์ แบงค์ Chanathorn

• Pa Mania
  • *
  • Like: 10
ผมเองครับพี่แม็คขอรับดูแลต่อเลยครับพี่เก่ง  :L4384: :L4384: ผบ เอาไว้ก่อนตื่นมาค่อยเคลียกันที่หลัง :L2754: :L2754: