ผู้เขียน หัวข้อ: "ด่วนครับ บันไดลิมิเต็ดปามาเนียของใหม่ยังไม่ได้ติดตั้ง หาคนดูแลครับ"  (อ่าน 12184 ครั้ง)

ออฟไลน์ พี่เก่ง KKJ

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 11
พี่ๆท่านใดมีเบอพี่แบงchanatorn รบกวนขอหน่อยครับ
"ไม่เสียสละ ชัยชนะไม่เกิด"

ออฟไลน์ พี่เจต (jEtt-PAtani)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 4
พี่ชิน ลองไปบอกภรรยาสุดที่รักแบบนี้ " เธอว่าแกงที่เพิ่มทำเสร็จในขณะที่เรามีกับข้าวอย่างอื่นพอกินอยู่  มันจะอร่อยกว่าแกงทำเสร็จแล้วพรุ่งนี้เช้ามาอุ่นไฟแล้วกินไหม "

ถ้าเธอบอกใช่ ก็บอกเธออีกครั้งว่า " ก็เหมือนกับรถแหละ เวลาที่เราจะแต่งจะทำตอนที่อุปกรณ์อย่างอื่นๆยังใหม่อยู่กับมาเปลี่ยนอีกครั้งซึ่งไม่รู้นานเท่าไหร่กว่าของเดิมจะสึกหรอ  พี่ว่ามันจะไม่อร่อยแบบตอนใหม่ๆนะ  เธอว่าม่ะ "

ผมรอฟังคำตอบนะพี่ชิน  หวังว่าท่องจำให้ถูกให้ครบคำน่ะ  และระวังหม้อคว่ำแกงหกด้วยล่ะ แกงใหม่ๆมันร้อนนะขอบอก  :sd42: :sd42: :sd42: :sd42:
แล้วถ้า ผบ. ตอบว่า "ไม่"  ไปไงต่อพี่นะ (((ต้องถามกูรู)))

ออฟไลน์ บังมะ-Bangma

• Pa Mania
  • *
  • Like: 34
  • ไปทุกที่ ที่มีทาง
 :L4365: รอพี่นะมาร่ายต่อครับ

ออฟไลน์ พี่เล็ก เด็กมีนฯ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 15
  • ภูมิใจในชีวิตเรา
พี่ๆท่านใดมีเบอพี่แบงchanatorn รบกวนขอหน่อยครับ
พี่เก่งไม่ต้องกังวล มีของดีอยู่ในมือ เดวลูกค้าเดินมาเองคับ  :sd10:
ความรู้เรื่องรถเป็นศูนย์

ออฟไลน์ พี่อิฐ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 75
ดวงอยากใส่ใจจะขาดยังไม่ได้ใส่นี้ทรมานมาก มีใครจะเข้าใจบ้าง  :sd21: :sd21: :sd21: :sd21: :sd21:

แบบผมมั๊ย... พี่ ๆ ปามาเนียใจดี แบ่งปันมาให้  ;D ;D

Pajero sport Mania = นิยามการพักผ่อนของผม

ข้อแนะนำเบื้องต้นตาม link ครับ
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1551.0.html

ออฟไลน์ พี่นะ [Na ratchada]

• Founder Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 435
  • นิยามของคำว่าพักผ่อน "กระเป๋าแหก"
แล้วถ้า ผบ. ตอบว่า "ไม่"  ไปไงต่อพี่นะ (((ต้องถามกูรู)))
งั้นก็ถามตอบไปมา " เอาล่ะ เอาล่ะ จบไป   เออ...แล้วสร้อยและแหวนที่พี่ซื้อให้ไม่เห็นค่อยนำมาใส่พี่ว่าจะซื้อให้อีกสักเส้น  เลย hold ไว้ก่อน "

คราวนี้คำตอบจะตรงกันข้าม  และมุขนี้พี่แดงใช้มาแล้วได้ผล  ออกจากขอนแก่นเพื่อมาซื้อทองถึงเยาวราชของแท้  แต่ได้หัวฉีดกลับไป ทองไม่ได้

สงสัยที่หายเงียบๆไปแบบนี้  ผมว่าทั้งหัวฉีดหัวคนแตกเลือดอาบหมดแล้วแน่ๆ  หายไปเลย  :sd42: :sd42: :sd42: :sd42:
ขอต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน เรียนรู้ปามาเนีย โปรดอ่านที่linkด้านล่าง
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1688.0.html

manhorse

• บุคคลทั่วไป
 :L4365: :L4365: :L4365:
ขอมาแอบดูนะคราบพี่ๆในปามาเนีย

surut jantorn

• บุคคลทั่วไป
หลังไมค์ครับพี่เก่ง

ออฟไลน์ พีชิน ปาดำ บุรีรัมย์

• Pa Mania
  • *
  • Like: 48
  • ก็แค่ชีวิตที่ขาดหวานไม่ได้
งั้นก็ถามตอบไปมา " เอาล่ะ เอาล่ะ จบไป   เออ...แล้วสร้อยและแหวนที่พี่ซื้อให้ไม่เห็นค่อยนำมาใส่พี่ว่าจะซื้อให้อีกสักเส้น  เลย hold ไว้ก่อน "

คราวนี้คำตอบจะตรงกันข้าม  และมุขนี้พี่แดงใช้มาแล้วได้ผล  ออกจากขอนแก่นเพื่อมาซื้อทองถึงเยาวราชของแท้  แต่ได้หัวฉีดกลับไป ทองไม่ได้

สงสัยที่หายเงียบๆไปแบบนี้  ผมว่าทั้งหัวฉีดหัวคนแตกเลือดอาบหมดแล้วแน่ๆ  หายไปเลย  :sd42: :sd42: :sd42: :sd42:

ผมกลัวเคสแบบนี้ครับพี่นะ แกงร้อน ๆ นี่น่ากลัว :L4399:
มีภูมิลำเนา   อยู่  นครราชสีมา
มีภรรยา       อยู่  บุรีรัมย์
มีงานประจำ  อยู่  อุบลราชธานี
มีที่พักผ่อน   อยู่  ปา'มาเนีย

ออฟไลน์ เก๋ ธรรมศาสตร์

• Pa Mania
  • *
มาไม่ทันครับอดเลย  :sd21: :sd21:

ออฟไลน์ อั๋น ราชพฤกษ์

• Pa Mania
  • *
  • Like: 171
มาไวไปไว ครับ.     :L2901:     :L2901:    :L2901:
สบาย สบาย. ชิว ชิว คร้าบบ

ออฟไลน์ พี่เก่ง KKJ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 11
ขอบคุณพี่แบงค์ครับ ได้รับเรียบร้อยแล้ว รอส่งมอบบันได
ผมและพี่แบงค์จึงขอ บริจาคบำรุงเวปคนละ500บาท
รวม1,000บาท โดยโอนเข้าบัญชี038-2-74249-4
เวลา08.58น. ผ่านโมบายแบงค์กิ้ง วันที่12/06/57
รบกวนพี่สุ ช่วยตรวจสอบยอดด้วยครับ   ขอบคุณครับ
"ไม่เสียสละ ชัยชนะไม่เกิด"

ออฟไลน์ พี่นะ [Na ratchada]

• Pa Mania
  • *
  • Like: 435
  • นิยามของคำว่าพักผ่อน "กระเป๋าแหก"
ขอบคุณพี่แบงค์ครับ ได้รับเรียบร้อยแล้ว รอส่งมอบบันได
ผมและพี่แบงค์จึงขอ บริจาคบำรุงเวปคนละ500บาท
รวม1,000บาท โดยโอนเข้าบัญชี038-2-74249-4
เวลา08.58น. ผ่านโมบายแบงค์กิ้ง วันที่12/06/57
รบกวนพี่สุ ช่วยตรวจสอบยอดด้วยครับ   ขอบคุณครับ

ขอขอบคุณสมาชิกที่ร่วมแรงร่วมใจกันสร้างรายได้ให้เวปครับ   Target 2 ล้าน  เราได้แน่นอน  :sd27:  :sd42: :sd42: :sd42: :sd42:
ขอต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน เรียนรู้ปามาเนีย โปรดอ่านที่linkด้านล่าง
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1688.0.html

ออฟไลน์ อั๋น ราชพฤกษ์

• Pa Mania
  • *
  • Like: 171
สบาย สบาย. ชิว ชิว คร้าบบ

ออฟไลน์ พี่เล็ก เด็กมีนฯ

• Pa Mania
  • *
  • ภูมิใจในชีวิตเรา
ยินดีทั้งผู้เสนอ และผู้สนอง สมหวังทั้งคู่ครับ  :L2734:
ความรู้เรื่องรถเป็นศูนย์

ออฟไลน์ ตุ้ย THEPBURI

• Pa Mania
  • *
  • Like: 39
โปรเจ็คพี่เก่งต่อไปอะไรครับ มีหรือยัง

ออฟไลน์ พี่โต้ง Tongsom

• Pa Mania
  • *
  • Like: 186
  • Never Say Never ไม่มีแผนเดียว ในการแก้ปัญหา
กิจการ คาร์แคร์ดูแลรักษารถครบวงจรด้วย Product Meguiars เคลือบแก้ว ติดตั้ง ยางลดเสียง Stuffit ติดต่อ: สมชาย Tel : 097-131-2335
Line ID: Tongsom1371 ร้านขายสินค้า: http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,3554.0.html

ออฟไลน์ กิต <Black Angel>

• Pa Mania
  • *
  • Like: 175
  • There is a will, there is a way!

ขอขอบคุณพี่เก่ง พี่แบงค์ที่ช่วยสนับสนุนเวปครับ  :L2758: :L2758: :L2758:

ออฟไลน์ ต๋อง Fuddy

• Pa Mania
  • *
  • Like: 170
  • *Love You Always*

:L2758: พี่เก่งและพี่แบงค์ ตั้งเป้าไว้ 2 ล้าน ถ้าไม่ได้ ให้ทีมงาน ดื่ม น้ำอะไรหนอ ที่ส่งฝาชิงโชค จะได้นำเงินมาสมทบ  :sd42: :sd42:

ออฟไลน์ พี่เจ ปาดำ เชียงราย

• Pa Mania
  • *
  • Like: 32
เง้อ.. มาไม่ทันครับ ตกรถเลย 555
JayNoppadol