ผู้เขียน หัวข้อ: **ติดตั้งครบแล้วและขอขอบคุณ**ผู้สนใจจองซื้อและติดตั้งหางเต่า ครับ  (อ่าน 236492 ครั้ง)

ออฟไลน์ นุก (ปทุมธานี)

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 124
...จัดไปครับ พี่ตุ้ย ท่อเสริม ถอดได้ อยากตรูดดำ เมื่อไหร่หรือเบื่อ ก็ถอดออก ขี้เกียจล้างตรูด ก็ใส่ไปก่อน :L2904:
ต่อยอดจากพี่เอริ์ทครับ

น่าสนแหะพี่ป้อม ถอดได้ด้วย  :L2900:

ออฟไลน์ NGL

• Pa Mania
  • *
  • Like: 12
พี่ต้นครับ ระวังเป็นข่าวใหญ่นะครับว่า พบปาฯ ดำทรมารเจ้าตูบ ลากเจ้าตูบวิ่ง ประมาณนี้

:sd42:  :sd42:  :sd42:
:sd42:  :sd42:  :sd42:  :sd42:  :sd42:

ออฟไลน์ ตุ้ย THEPBURI

• Pa Mania
  • *
  • Like: 39
น่าสนแหะพี่ป้อม ถอดได้ด้วย  :L2900:
ตัวนี้ไม่ต้องตัดท่อเดิมใช่ไหมครับ สวยครับพี่นุก มีรายละเอียดป่าวครับ

ออฟไลน์ พี่ยง (YonG)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 21

ออฟไลน์ พี่ลีโจ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 59
  • โจ-เทียนทะเล
พี่ท่านไหนยังไม่ได้ใส่น๊อตหางเต่าครับ อนู่ที่ผม 1 ตัว   :L4387:

แจ้งที่หน้าเวป แล้วส่งPMที่อยู่ให้ผมด้วย
รบกวนพี่ๆแก้ไขปรับเปลี่ยนรูปส่วนตัวด้วยครับดูตัวอย่าง กดที่ link ด้านล่าง

http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1551.0.html

ออฟไลน์ พรเทพ จอมทอง

• Pa Mania
  • *
  • Like: 77
เจ้าปลั๊กไฟแบบนี้เค้าเรียกอะไร ( ที่ติดมากับหางเต่า )  แล้ว พี่ๆท่านใดมีไดอะแกรมมั้ยครับ รูใด เป็นไฟอะไร  :sd23:  :sd23:  :sd23:

ออฟไลน์ แม็ค พัทยา MrMacSayHi

• Pa Mania
  • *
  • Like: 169
เจ้าปลั๊กไฟแบบนี้เค้าเรียกอะไร ( ที่ติดมากับหางเต่า )  แล้ว พี่ๆท่านใดมีไดอะแกรมมั้ยครับ รูใด เป็นไฟอะไร  :sd23:  :sd23:  :sd23:

ไม่ทราบเหมือนกันครับพี่พรเทพ แต่ถ้าพี่มีมิเตอร์วัดไฟ ลองเปิดไฟเลี้ยวทีละข้าง ไฟหรี่ และไฟเบรค วัดดูทีละอันครับ  :L2761:
ขออภัยหากความรู้เท่าไม่ถึงการณ์เป็นเหตุนำมาซึ่งความขุ่นข้องหมองใจ

• Pa Mania
  • *
ขอคิดแบบก่อนว่าจะตัดสเกิร์ตหลังยังไงก่อนนิ๊สหนึ่ง ก่อนใส่ท่อ HKS ครับ  :L2754: :L2754:

ผมก็ติดกันชนหลังอยู่ครับ ไม่รู้จะใส่งัยดี

ออฟไลน์ พฏ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 60
ไม่ทราบเหมือนกันครับพี่พรเทพ แต่ถ้าพี่มีมิเตอร์วัดไฟ ลองเปิดไฟเลี้ยวทีละข้าง ไฟหรี่ และไฟเบรค วัดดูทีละอันครับ  :L2761:

นั่งดูกับเพื่อนอยู่เมื่อวานว่าจะไปปลั๊กไฟที่ไหนมาต่ออยู่เลยครับ  :sd42: :sd42: :sd42: :sd42:

ออฟไลน์ พี่นะ [Na ratchada]

• Founder Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 435
  • นิยามของคำว่าพักผ่อน "กระเป๋าแหก"

ถูกครับ  มีหรี่ เบรค ถอย เลี้ยว    สามารถนำไปอแดปแอปพายได้เลยคับ
ขอต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน เรียนรู้ปามาเนีย โปรดอ่านที่linkด้านล่าง
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1688.0.html

ออฟไลน์ พรเทพ จอมทอง

• Pa Mania
  • *
  • Like: 77
ได้มาแล้วครับ

เค้าบอกว่าเป็น ปลั้ก 7 พิน ตัวละ 235 บาท
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 30 กรกฎาคม 2014, 11:54:04 โดย พรเทพ จอมทอง »

ออฟไลน์ (เก่ง) Keng ケン

• Pa Mania
  • *
  • Like: 3

• Pa Mania
  • *
มีหางเต๋า รุ่นสำหรับใส่รถเก๋ง บ้างไหมครับ

ออฟไลน์ อั๋น ราชพฤกษ์

• Pa Mania
  • *
  • Like: 171
มีหางเต๋า รุ่นสำหรับใส่รถเก๋ง บ้างไหมครับ
เอาแล้วครับพี่ตุ้ย.  :L6415:  อีกคันนึงต่อเลยคับ. 
   :sd42:  รถพี่ตุ้ยไม่รู้จัดติดตรงไหนแล้วอ่ะครับ. จัดรถเก๋งต่อเลยหรอคับ.  :L2900:
สบาย สบาย. ชิว ชิว คร้าบบ

ออฟไลน์ พี่ลีโจ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 59
  • โจ-เทียนทะเล

มีครับ ถ้าโรงงานยังไม่เคยขึ้นแบบพี่ตู้ยต้องเอารถไม่ที่โรงงานให้เค้าขึ้นแบบครับ ที่เคยเห็นมี Jazz(ถ้าจำไม่ผิดนะ) ครับจอดอยู่ที่ๆเราไปติดตั้งกันอะครับ
รบกวนพี่ๆแก้ไขปรับเปลี่ยนรูปส่วนตัวด้วยครับดูตัวอย่าง กดที่ link ด้านล่าง

http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1551.0.html

• Pa Mania
  • *
เอาแล้วครับพี่ตุ้ย.  :L6415:  อีกคันนึงต่อเลยคับ. 
   :sd42:  รถพี่ตุ้ยไม่รู้จัดติดตรงไหนแล้วอ่ะครับ. จัดรถเก๋งต่อเลยหรอคับ.  :L2900:

เห็นรถเก๋งมักโดนทิ่มตูดบ่อยๆ น่ะครับพี่อั๋น
มีครับ ถ้าโรงงานยังไม่เคยขึ้นแบบพี่ตู้ยต้องเอารถไม่ที่โรงงานให้เค้าขึ้นแบบครับ ที่เคยเห็นมี Jazz(ถ้าจำไม่ผิดนะ) ครับจอดอยู่ที่ๆเราไปติดตั้งกันอะครับ

ขอบคุณครับ พี่ลีโจ  :sd23:

ออฟไลน์ วุฒิ Pla2

• Pa Mania
  • *
สวัสดีครับผมสนใจจะติดหางเต่า บ้างน่ะครับ ตอนนี้ยังสามารถติดได้อีกมั้ยครับ และราคาเท่าไหร่ครับ ชอบทรงของ upbeat ครับเพราะ ซ่อนคานไว้ได้มิดชิดสวยดีครับ ขอบคุณล่วงหน้าสำหรับคำแนะนำครับ  :L4399:

ออฟไลน์ เหน่ง V6

• Pa Mania
  • *
  • Like: 56
สวัสดีครับผมสนใจจะติดหางเต่า บ้างน่ะครับ ตอนนี้ยังสามารถติดได้อีกมั้ยครับ และราคาเท่าไหร่ครับ ชอบทรงของ upbeat ครับเพราะ ซ่อนคานไว้ได้มิดชิดสวยดีครับ ขอบคุณล่วงหน้าสำหรับคำแนะนำครับ  :L4399:
จริงๆ สามารถติดต่อที่ upbeat เพื่อเข้าติดตั้งได้เลยครับ หรือพี่Wut_Pla2 จะตั้งกระทู้รวมกลุ่มเสนอพี่ๆ ผู้ก่อตั้งประสานงานเพื่อขอราคาพิเศษก็ได้ครับ แต่ต้องมีจำนวนมากหน่อยครับ

รบกวนพี่ Wut_Pla2 เปลี่ยนใช้ชื่อเป็นภาษาไทยด้วยนะครับ จะได้สะดวกในการเรียกและจดจำครับ  :sd23:

ออฟไลน์ วุฒิ Pla2

• Pa Mania
  • *
ขอบคุณครับ เปลี่ยนเป็นภาษาไทยแล้วครับขอโทษด้วยครับไม่ทันสังเกตุ. ;D

ออฟไลน์ เหน่ง V6

• Pa Mania
  • *
  • Like: 56
ขอบคุณครับ เปลี่ยนเป็นภาษาไทยแล้วครับขอโทษด้วยครับไม่ทันสังเกตุ. ;D
ให้  :L6428: แรกสำหรับความรวมมือครับพี่วุฒิ ขอรบอกวนอีกนิดนะครับ เรื่องรูปขอเต็มๆ หน้าแบบของผมครับพี่

เวลาเจอหน้ากันข้างนอก จะได้จำได้และทักถูกครับผม อาจยุ่งยากนิดนะครับในช่วงเริ่มต้น ขอบคุณล่วงหน้าครับพี่  :sd23:

อย่าลืมแวะไปแนะนำตัวกับพี่ๆ ห้องนี้ด้วยนะครับ  http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,382.msg162452/topicseen.html#msg162452 <=== คลิกที่ลิ้งค์เลยครับ