ผู้เขียน หัวข้อ: ของได้แล้ว.....หางปามาเนีย รุ่น "หางปินส์ฟีเวอร์" 27 ชิ้น  (อ่าน 234621 ครั้ง)

ออฟไลน์ ฉิว(Chiew)

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 2
ผมติดตามกระทู้นี้ตั้งแต่เริ่ม จนตกขบวนแรกไปแล้ว :L4386: ค่อยๆปะเหลาะคุยกับ ผบ โน้มน้าว ชักแม่น้ำต่าง มาคุยก็ยังเฉย จนผมเฉยไม่ได้แล้วครับพี่ๆถ้าพลาดอีกคงไม่มีอีกแล้ว :sd23: ถ้ายังพอมีที่ว่างเสริมผมขอเกาะไปด้วยหนึ่งที่ครับเดี๋ยวค่อยไปเคลีย ผบ ที่บ้านครับ :sd23: :sd23: :sd23:

ออฟไลน์ กฤษณะ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 11
ขอลุ้นเก้าอี้เสริมครับ ถ้าเอางานดิบไปให้ศูนย์ทำสีขาวมุกให้จะได้มั้ยครับ

ออฟไลน์ ต๋อง Fuddy

• Pa Mania
  • *
  • Like: 170
  • *Love You Always*

รับรองกี่เสียงครับถึงจะได้เก้าอี้เสริม  :L2759:

จริงแล้วอยากให้รับรอง 3 เสียง   แต่อ่านกันคงเข้าใจผิดแต่ถ้าเข้าใจสำหรับคนต่อไปรับรอง  3 เสียงครับ

***** ปิดรับจำนวน  พรุ่งนี้วันศุกร์ที่ 2/8/56   เวลา 12.00 น.    แค่ไหนแค่นั้นนะครับ ******
:L2761: รับรองไง ครับ ขยายความ อีกนิด

ออฟไลน์ พี่เล็ก เด็กมีนฯ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 15
  • ภูมิใจในชีวิตเรา
คึกคักน่าดูครับ พี่นะเหนื่อยแน่ๆ  :L2900:
ความรู้เรื่องรถเป็นศูนย์

ออฟไลน์ DiN บดินทร์

• Pa Mania
  • *
  • Like: 8
  • ..รัฐศาสตร์การไฟฟ้า..

รับรองกี่เสียงครับถึงจะได้เก้าอี้เสริม  :L2759:

จริงแล้วอยากให้รับรอง 3 เสียง   แต่อ่านกันคงเข้าใจผิดแต่ถ้าเข้าใจสำหรับคนต่อไปรับรอง  3 เสียงครับ

***** ปิดรับจำนวน  พรุ่งนี้วันศุกร์ที่ 2/8/56   เวลา 12.00 น.    แค่ไหนแค่นั้นนะครับ ******
:L2761: รับรองไง ครับ ขยายความ อีกนิด

:L4398: ผมเข้าใจว่าที่นั่งเสริม 1ที่ ต้องใช้ผู้สนับสนุน 3 คน จากพี่ๆ 20 ที่นั่งเดิม :L4384: :L4384:
 :L4373: ฉนั้นถ้า 5 ที่นั่งเสริม พี่ๆ 20 ที่นั่งเดิม จะต้องมาออกเสียง GIVE ทั้ง 20 คน ใช่ป่ะพี่นะ :L4396: :L4396:

ออฟไลน์ ตูมตาม

• Founder Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 260
ทำไมพอ 2 Admin จะขอเหมาที่เหลือ แล้วมันไม่เคยเหลือซ้าาาาาากที  :L4386: :L4386:
We are put in situations to build our characters, not to destroy us.

ออฟไลน์ .น้องเอก.

• Pa Mania
  • *
  • Like: 52
ขอลุ้นเก้าอี้เสริมอีก1 ที่คับพี่.. :sd23:

ออฟไลน์ โอ ปาขาวแม่กลอง

• Pa Mania
  • *
  • Like: 26
  • ขาวมุข 2.5 GT แม่กลอง
ถ้าทัน ผมขอ ตีตั๋วด้วย 1 ทีนะครับ  :L2900: :L2900: ขอบคุณครับ
เพราะแสวงหา มิใช่เพราะรอคอย เพราะเชี่ยวชาญ มิใช่เพราะโอกาส เพราะสามารถ มิใช่เพราะโชคช่วย ดังนี้แล้ว "ลิขิตฟ้าหรือจะสู้มานะตน"

ออฟไลน์ พี่นะ [Na ratchada]

• Pa Mania
  • *
  • Like: 435
  • นิยามของคำว่าพักผ่อน "กระเป๋าแหก"
ผมเข้าใจว่าที่นั่งเสริม 1ที่ ต้องใช้ผู้สนับสนุน 3 คน จากพี่ๆ 20 ที่นั่งเดิม :L4384: :L4384:
 :L4373: ฉนั้นถ้า 5 ที่นั่งเสริม พี่ๆ 20 ที่นั่งเดิม จะต้องมาออกเสียง GIVE ทั้ง 20 คน ใช่ป่ะพี่นะ :L4396: :L4396:
[/b]

ประมาณนั้นครับพี่ดิน  แต่ไม่ต้องครบ 20 คนก็ได้   แค่มีคนที่ได้สิทธิ์  ยอมลงมติว่า " ให้" ครบ 3 เสียงก็ผ่านครับ

สามารถเอาชื่อขึ้นหิ้งได้เลย   โดยสมาชิกที่มารอเก้าอี้เสริมต้องทำความรู้จักและขอความช่วยเหลือเอาเองกับพี่ๆด้านบน

ใครคารมณ์ดี  อ้อนเก่งๆ   ก็อาจมีพี่ๆบนเครื่องมาให้นั่งตักไปด้วยก็ได้   อิ  อิ

เอาขนมล่อก็ออกมากันแล้ว  เช่นนม 1 มื้อ,  ขนม 1 ปี๊บเมื่อเจอหน้า , กาแฟสักแก้ว      พี่ๆใจดีทุกคนครับรีบทำความรู้จักและชักชวนกันเลยครับ 

ฉะนั้น  4 ท่านนี้ลองดูนะครับว่าทำอย่างไรให้พี่ๆด้านบนยอมพาไปด้วย
1. ฉิว(Chiew)
2. กฤษณะ
3. น้องเอก
4. โอ ปาขาวแม่กลอง

ขอต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน เรียนรู้ปามาเนีย โปรดอ่านที่linkด้านล่าง
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1688.0.html

• Pa Mania
  • *
  • นิยามของคำว่าพักผ่อน "กระเป๋าแหก"
รายชื่อผู้ที่ได้ร่วมเที่ยวบินนี้  เราจะไปด้วยกัน
1.  ผมลีโจ
2.  พี่อิฐ Donmueang
3.  พี่หยก
4.  ยีสต์
5.  แบงค์ Chanathorn
6.  พี่ม่อน
7.  พีชิน ปาดำ บุรีรัมย์
8.  ก๊อต
9.  พี่ต้น
10. พี่เอริท์

11.  surasak(ต้น)
12.  พี่เอ็กซ์
13.  พี่เล็ก เด็กมีนฯ
14.  พี่ทูต LCB-3785
15.  พี่นึก
16.  พี่โก๋ [KoKo]   
17.  แม็ค MrMacSayHi
18.  พี่ปู้
19.  พี่นฤพนธ์
20.  ป้อม_ปภพ

21. เก้าอี้เสริม 1  ต้น_2335
22. เก้าอี้เสริม 2  kobv5 (กอบ) 

ขอต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน เรียนรู้ปามาเนีย โปรดอ่านที่linkด้านล่าง
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1688.0.html

ออฟไลน์ โอ นาเกลือ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 57
ทำไมพอ 2 Admin จะขอเหมาที่เหลือ แล้วมันไม่เคยเหลือซ้าาาาาากที  :L4386: :L4386:

ให้กำลังใจพี่ตามซะหน่อย  พี่ตามไม่ได้ลงชื่อหรือลงไม่ทัน ทั้งที่นั่งหลักและที่นั่งเสริม งั้นพี่ตามต้องหาทางออกแล้ว

ได้ข่าวแว่วๆมามีคนที่มีเพื่อนฝูงสามารถ หิ้วหางออสซี่มาได้ ลองติดต่อดูเผื่อจะมีหางกับเค้าบ้าง  :L2905:

ออฟไลน์ พี่อิฐ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 75
มานั่งรอบนเที่ยวบิน รอคนมาอ้อนครับ   :L2754: :L2754:

Pajero sport Mania = นิยามการพักผ่อนของผม

ข้อแนะนำเบื้องต้นตาม link ครับ
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1551.0.html

ออฟไลน์ ตูมตาม

• Pa Mania
  • *
  • Like: 260

ให้กำลังใจพี่ตามซะหน่อย  พี่ตามไม่ได้ลงชื่อหรือลงไม่ทัน ทั้งที่นั่งหลักและที่นั่งเสริม งั้นพี่ตามต้องหาทางออกแล้ว

ได้ข่าวแว่วๆมามีคนที่มีเพื่อนฝูงสามารถ หิ้วหางออสซี่มาได้ ลองติดต่อดูเผื่อจะมีหางกับเค้าบ้าง  :L2905:

หางผมมีแล้วครับพี่โอ......ว่าจะเหมามาแล้วรอเที่ยวบินปิด เอามาขายราคา 2 เท่า.....เพราะผมไม่แคร์สื่อครับ  :L2905: :L2905: :L2905:
We are put in situations to build our characters, not to destroy us.

ออฟไลน์ แม็ค พัทยา MrMacSayHi

• Pa Mania
  • *
  • Like: 169
ขออภัยหากความรู้เท่าไม่ถึงการณ์เป็นเหตุนำมาซึ่งความขุ่นข้องหมองใจ

surut jantorn

• บุคคลทั่วไป

ออฟไลน์ โอ ปาขาวแม่กลอง

• Pa Mania
  • *
  • Like: 26
  • ขาวมุข 2.5 GT แม่กลอง
ผมรู้พี่ๆ ปามาเนียใจดีทุ๊กกกกคน เห็นใจน้องๆตาดำๆ ลงมติขอติดปีกบินไปด้วยนะครับ  :sd23: :sd23: สาธุ สาธุ
เพราะแสวงหา มิใช่เพราะรอคอย เพราะเชี่ยวชาญ มิใช่เพราะโอกาส เพราะสามารถ มิใช่เพราะโชคช่วย ดังนี้แล้ว "ลิขิตฟ้าหรือจะสู้มานะตน"

• Pa Mania
  • *
จะตัดสินใจอย่างไรก็เลือกเอานะครับ  พรุ่งนี้เที่ยงเก็บบันได  ปิดรับจำนวนครับ

แค่มีคนที่ได้สิทธิ์  ยอมลงมติว่า " ให้" ครบ 3 เสียงก็ผ่านครับ

สามารถเอาชื่อขึ้นหิ้งได้เลย   โดยสมาชิกที่มารอเก้าอี้เสริมต้องทำความรู้จักและขอความช่วยเหลือเอาเองกับพี่ๆด้านบน

ใครคารมณ์ดี  อ้อนเก่งๆ   ก็อาจมีพี่ๆบนเครื่องมาให้นั่งตักไปด้วยก็ได้   อิ  อิ

เอาขนมล่อก็ออกมากันแล้ว  เช่นนม 1 มื้อ,  ขนม 1 ปี๊บเมื่อเจอหน้า , กาแฟสักแก้ว      พี่ๆใจดีทุกคนครับรีบทำความรู้จักและชักชวนกันเลยครับ 

ฉะนั้น  4 ท่านนี้ลองดูนะครับว่าทำอย่างไรให้พี่ๆด้านบนยอมพาไปด้วย
2. กฤษณะ
3. น้องเอก

ออฟไลน์ พี่โต (1007)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 28
ของผมติดตั้งไปแล้วครับ   ;D ;D ;D แต่ว่าเพื่อนให้จองให้เพราะเพื่อนยังไม่ทันเป็นสมาชิกปามาเนีย  ไม่ทราบว่าจะได้ไหมครับ ถ้าได้ผมขอด้วย 1 หางครับ  :sd23:

แล้วเพื่อนพี่โตติดขัดอะไรถึงยังไม่ได้สมัครสมาชิกเหรอครับ เจ้าของหางปินทุกท่านต่อให้ไม่เคยพบปะกัน แต่อย่างน้อยก็คุ้นชื่อซึ่งกันและกัน ประโยชน์ของหางปินไม่ใช่แค่ช่วยไล่ฝุ่นแต่ยังสามารถดึงดูดมิตรภาพได้ด้วยนะครับ :L4384:
อ้อ...เพื่อนผมออกราชการที่ นราธิวาสอยู่เลยไม่ได้มีเวลาเล่นเน็ตก็เลยยังไม่ได้สมัครคร๊าบบ

ชื่ออะไรครับ
ชื่อชาคริตครับพี่นะ  เขาอยู่แผนกรบพิเศษครับไม่ค่อยมีโอกาสได้เล่นเน็ตเลยครับ  งานเยอะ  แต่วันนี้ผมโทรคุยกะเพื่อนแล้วว่ายังไม่พร้อมครับ
ไหนจะต้องเปลี่ยนยางอีก  ก็เลยเอาไว้โอกาสหน้า  ดีไม่ดีอาจจะมาลงชื่อในเที่ยวบินเองครับ
:L4398: โอม  งึมงำ งึมงำ รักกู  หลงกู  รักปา  หลงปา... :L2901:

ออฟไลน์ หยก วาฬน้ำเงิน

• Pa Mania
  • *
  • Like: 124
จะตัดสินใจอย่างไรก็เลือกเอานะครับ  พรุ่งนี้เที่ยงเก็บบันได  ปิดรับจำนวนครับ

แค่มีคนที่ได้สิทธิ์  ยอมลงมติว่า " ให้" ครบ 3 เสียงก็ผ่านครับ

2. กฤษณะ
3. น้องเอก

โหวตซ้ำได้ไหมครับ? เช่น โหวตให้เก้าอี้เสริมที่ 1 ไปแล้วจะโหวตให้เก้าอี้เสริมที่ 2, 3, 4 อีกได้ไหมครับ?  :L2761:

Let's rest in Pa-Mania's style......!!!

ออฟไลน์ ก๊อต

• Pa Mania
  • *
  • Like: 7
มีใครอยากอ้อนผมมั้ยครับ

:L2754: :L2754: :L2754: