ผู้เขียน หัวข้อ: ของได้แล้ว.....หางปามาเนีย รุ่น "หางปินส์ฟีเวอร์" 27 ชิ้น  (อ่าน 235096 ครั้ง)

ออฟไลน์ ปู้

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 7
อดใจไม่ไหวเจงๆเลย ว่าจะไม่ ไม่ ไม่ ไม่ แต่สุดท้ายก็อดใจม่ายหวายยยย   

จัดมาอีกที่ครับผม  :L2736:
จริงๆด้วยครับพี่แม็คติดตามอ่านอยู่นานทั้ง login ไม่ login สุดท้ายก็ห้ามใจไม่อยู่
 :L6415: ตีตั๋วด้วยครับ +1  :sd42: :sd23:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 1 สิงหาคม 2013, 11:23:39 โดย พี่ปู้ »

ออฟไลน์ DiN บดินทร์

• Pa Mania
  • *
  • Like: 8
  • ..รัฐศาสตร์การไฟฟ้า..
:L4373: อยากมีส่วนร่วมในกระทู้นี้จัง..เอางี้ครับ..ให้เวลาถึงเที่ยงคืนของวันอาทิตย์  :L4373:
 :L4398: ถ้ายังมีเหลือผมเหมาหมดครับ เครื่องออกได้เลยครับ...จะเปิด shop..หางปินส์คร้าบบบ.. :L4396: :L4396: :L4396:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 1 สิงหาคม 2013, 11:42:13 โดย DiN ศัศดินทร์ »

ขาวเข้ม

• บุคคลทั่วไป
ที่สุดท้าย 1 ที่ ครับ
จัดไป :L6415:

ออฟไลน์ พี่นะ [Na ratchada]

• Founder Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 435
  • นิยามของคำว่าพักผ่อน "กระเป๋าแหก"
เหลืออีก 1 ที่นะครับ

พอดีวันนี้มีสายโทรตรงเยอะมาก   ขอให้เฉพาะสิทธิ์ Full Member นะครับ   และมีการขอเก้าอี้เสริมด้วย   เอาไงดีครับเพื่อนสมาชิก

1. พี่บิ๊ก   ไม่มั่นใจว่าจะสวยไหม
2. พี่เป้า   หาวิธีอยู่ ถึงกับนอนไม่หลับ
3. พี่อ้วน   เดือนที่ผ่านมาโดนไปเยอะแต่ก็ยังกินเหล้าย้อมใจ  หักห้ามอยู่
4. พี่โอ     มุดดูแล้วดูอีก   เอาไงดีหว่า......(จะมีอีกรอบไหมว่ะเนี่ย)
5.เพื่อนพี่โต1007    ก็กำลังหาทางสมัครอยู่
6.พี่โบ๊ท      ก็มาเมียงมอง

:L2761: :L2761: :L2761: :L2761: :L2761:
เมื่อสิ่งดี ผ่านมา ให้คว้าไว้

อย่านอนใจ ปล่อยไป จะโหยหา

อยากจะได้  ตังค์ก็มี  แต่โอกาสไม่มา

สุดท้ายต้อง กลืนน้ำตา เพราะใจตน

คำเตือนจากหนุ่มเสื้อแดง

ขอต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน เรียนรู้ปามาเนีย โปรดอ่านที่linkด้านล่าง
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1688.0.html

• Pa Mania
  • *
  • นิยามของคำว่าพักผ่อน "กระเป๋าแหก"
ขอต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน เรียนรู้ปามาเนีย โปรดอ่านที่linkด้านล่าง
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1688.0.html

ออฟไลน์ พี่โต (1007)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 28
ของผมติดตั้งไปแล้วครับ   ;D ;D ;D แต่ว่าเพื่อนให้จองให้เพราะเพื่อนยังไม่ทันเป็นสมาชิกปามาเนีย  ไม่ทราบว่าจะได้ไหมครับ ถ้าได้ผมขอด้วย 1 หางครับ  :sd23:

แล้วเพื่อนพี่โตติดขัดอะไรถึงยังไม่ได้สมัครสมาชิกเหรอครับ เจ้าของหางปินทุกท่านต่อให้ไม่เคยพบปะกัน แต่อย่างน้อยก็คุ้นชื่อซึ่งกันและกัน ประโยชน์ของหางปินไม่ใช่แค่ช่วยไล่ฝุ่นแต่ยังสามารถดึงดูดมิตรภาพได้ด้วยนะครับ :L4384:
อ้อ...เพื่อนผมออกราชการที่ นราธิวาสอยู่เลยไม่ได้มีเวลาเล่นเน็ตก็เลยยังไม่ได้สมัครคร๊าบบ
:L4398: โอม  งึมงำ งึมงำ รักกู  หลงกู  รักปา  หลงปา... :L2901:

• Pa Mania
  • *
ของผมติดตั้งไปแล้วครับ   ;D ;D ;D แต่ว่าเพื่อนให้จองให้เพราะเพื่อนยังไม่ทันเป็นสมาชิกปามาเนีย  ไม่ทราบว่าจะได้ไหมครับ ถ้าได้ผมขอด้วย 1 หางครับ  :sd23:

แล้วเพื่อนพี่โตติดขัดอะไรถึงยังไม่ได้สมัครสมาชิกเหรอครับ เจ้าของหางปินทุกท่านต่อให้ไม่เคยพบปะกัน แต่อย่างน้อยก็คุ้นชื่อซึ่งกันและกัน ประโยชน์ของหางปินไม่ใช่แค่ช่วยไล่ฝุ่นแต่ยังสามารถดึงดูดมิตรภาพได้ด้วยนะครับ :L4384:
อ้อ...เพื่อนผมออกราชการที่ นราธิวาสอยู่เลยไม่ได้มีเวลาเล่นเน็ตก็เลยยังไม่ได้สมัครคร๊าบบ

ชื่ออะไรครับ

ออฟไลน์ โกโก๋ [KoKo]

• Pa Mania
  • *
  • Like: 3
  • เดินเซเซไปข้างหน้าดีกว่ายืนเต๊ะจุ๊ยอยู่กับที่
 :sd23:  กราบงามๆครับผม มาแล้วครับดีใจจังมีรายชื่อด้วย น้องโก๋รายงานตัวครับ :L2758:

ต้องขออภัยด้วยครับผมมัวแต่ทำให้ถูกตามกติกาใส่รูปเกือบไม่ทัน   ส่งบัตรประชาชนใหม่เพราะใบขับขี่ยกเลิกและรีบมารายงานตัวครับผม

• Pa Mania
  • *

งานนี้หาเพื่อนช่วยเพื่อนได้เลยนะครับ   มิตรภาพเรามีมากกว่าหางปามาเนีย  แน่นอนครับ

ขาวเข้ม

:L4365: เมื่อคืนก็นอนไม่หลับครับพี่ ตีสองกว่า มุดเข้ามุดออกเหมือนกัน
      ไม่ใช่อะไร ตอนกลางวันเพิ่งหลังไมค์กับพี่เอ คิดคำนวณอยู่ ไม่น่าเกินสิงหา น่าจะได้ไปกินข้าวหลามหนองมน
ตกกลางคืนเดินเข้าออกห้องโน้นห้องนี้....แฮ่ะ....แฮ่ะ....มันสวยนะ.......จริงๆนะ....นอนไม่หลับ :L4391:

เข้ามาแอบดูตอนเที่ยง นึกว่าเต็มแล้ว....5...5..5...ขบวนสุดท้ายเลย :L4373:

:L2736:

ออฟไลน์ พี่เล็ก เด็กมีนฯ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 15
  • ภูมิใจในชีวิตเรา
ว้าวๆ มีชื่อติดบอร์ด เหมือนสอบเอนทรานส์ติดยังไงอย่างนั้นเลย  :L2900:
ความรู้เรื่องรถเป็นศูนย์

• Pa Mania
  • *

เก้าอี้เสริม ขอสิทธิ์จาก20  ข้างบนให้ช่วยหน่อยนะครับ    :sd42: :sd42: :sd42: :sd42:

ตอนนี้ได้ให้พี่กิตประสานงานเมืองนอกไปแล้ว  รอคำตอบอยู่

ออฟไลน์ พี่เล็ก เด็กมีนฯ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 15
  • ภูมิใจในชีวิตเรา
เข้าใจหัวอกผู้ตกรถ ให้ครับ  :L2904:
ความรู้เรื่องรถเป็นศูนย์

ออฟไลน์ พีชิน ปาดำ บุรีรัมย์

• Pa Mania
  • *
  • Like: 48
  • ก็แค่ชีวิตที่ขาดหวานไม่ได้

เพิ่มเป็นอีกขบวนดีมั๊ยครับพี่...

มีภูมิลำเนา   อยู่  นครราชสีมา
มีภรรยา       อยู่  บุรีรัมย์
มีงานประจำ  อยู่  อุบลราชธานี
มีที่พักผ่อน   อยู่  ปา'มาเนีย

ออฟไลน์ NGL

• Pa Mania
  • *
  • Like: 12
พี่ๆที่มาไม่ทัน พี่นะให้ตั๋วเสริมแล้วครับ รีบมาลงชื่อเลย ในบ้านนี้เราเป็นเพื่อนกัน มีพี่ๆใจดีมาโหวตให้อยู่แล้วครับ :L2904:

• Pa Mania
  • *
เข้าใจหัวอกผู้ตกรถ ให้ครับ  :L2904:

ยังครับ ยังไม่มีใครมาขอ

เพิ่มเป็นอีกขบวนดีมั๊ยครับพี่...
ขบวนเดียวก็แย่แล้วครับพี่ชิน   เงื่อนไขมันหลายขั้นตอนเพื่อให้ได้ราคาตามที่แจ้ง    แต่ถ้าอยากซื้อในราคา 7xxx เอามาง่ายเลย 5555

พี่ๆที่มาไม่ทัน พี่นะให้ตั๋วเสริมแล้วครับ รีบมาลงชื่อเลย ในบ้านนี้เราเป็นเพื่อนกัน มีพี่ๆใจดีมาโหวตให้อยู่แล้วครับ :L2904:

เพื่อมิตรภาพ  เราให้เวลาสักระยะช่วงรอติดต่อเมืองน้อย  หากพวกเรากำหนดจำนวนแล้วคือจบนะครับ    อย่างน้อยรีบ confirm ว่าจะเอา ภายในวันพรุ่งนี้น่าจะสิ้นสุดเรื่องจำนวนครับ

ออฟไลน์ พี่ต้น สมุทรสาคร

• Pa Mania
  • *
  • Like: 17
เต็มเร็วเกินคาดนะครับ ยังงี้รอของไม่นานแล้วสิ  :L4384: :L4384: :L4384:

ออฟไลน์ แม็ค พัทยา MrMacSayHi

• Pa Mania
  • *
  • Like: 169
อดใจไม่ไหวเจงๆเลย ว่าจะไม่ ไม่ ไม่ ไม่ แต่สุดท้ายก็อดใจม่ายหวายยยย   

จัดมาอีกที่ครับผม  :L2736:
จริงๆด้วยครับพี่แม็คติดตามอ่านอยู่นานทั้ง login ไม่ login สุดท้ายก็ห้ามใจไม่อยู่
 :L6415: ตีตั๋วด้วยครับ +1  :sd42: :sd23:

:sd27:  ต้องอย่างงั้นสิครับพี่ปู้  :sd42: :sd42: :sd42:
ขออภัยหากความรู้เท่าไม่ถึงการณ์เป็นเหตุนำมาซึ่งความขุ่นข้องหมองใจ

ton_2335

งั้นขอสำรอง1 ที่ครับมัวแต่วุ่นวายกะชีวิตอยู่พลาดตัวจริงเลย อิอ

ออฟไลน์ พี่ลีโจ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 59
  • โจ-เทียนทะเล
งั้นขอสำรอง1 ที่ครับมัวแต่วุ่นวายกะชีวิตอยู่พลาดตัวจริงเลย อิอ
เอ๋มาทันมั้ยเนี่ย

+1 ครับขอของเสริม 3 ชิ้น
รบกวนพี่ๆแก้ไขปรับเปลี่ยนรูปส่วนตัวด้วยครับดูตัวอย่าง กดที่ link ด้านล่าง

http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1551.0.html