ผู้เขียน หัวข้อ: MMTH ขอเชิญร่วมทดสอบ New Triton ในงาน Motor Show เดือนธันวาคมนี้ (รับจำนวนจำกัด)  (อ่าน 23926 ครั้ง)

ออฟไลน์ กิต <Black Angel>

• Founder Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 175
  • There is a will, there is a way!
ขออนุญาติปิดโหวดอย่างเป็นทางการนะครับ

ผลโหวดคือ วันพฤหัสฯที่ 4 ธันวาคม ครับ ..... วันนัดหมายของพวกเราชาวปามาเนียที่จะเข้าร่วมกิจกรรมกับ MMTH อีกครั้ง

รอการเปิดลงทะเบียนนะครับ .... รอนิสนึง มีรายละเอียดบางประการที่ผมกำลังประสานงานกับ MMTH อยู่ครับ รอ Clear รายละเอียดซักนิด

ล่าสุดที่ประสานงานมาได้นั้น จาก Quota จำนวนผู้เข้าร่วมกิจกรรมที่ได้มา 20 คนในวันนัดหมาย ผมขอเพิ่มจำนวนไปอีก และทาง MMTH เพิ่งตอบกลับมาว่าสามารถเพิ่มให้เป็น 25 คนครับ เต็มที่สูงสุดของเขาแค่นั้นจริงๆ เพราะต้องเผื่อเวลาการทดสอบให้กับลูกค้าที่เข้ามาเยี่ยมชมบูทในงานด้วยครับ

ดังนั้นการเปิดครั้งนี้เราจะ Limit ไว้ที่ 25 คนนะครับ (สำหรับผู้เข้าร่วมกิจกรรมทดสอบรถ ไม่นับรวมผู้ติดตาม) .... และเนื่องจากเป็นการเปิดลงทะเบียนอย่างจำกัด ดังนั้นเพื่อความเป็นธรรม ผมขอนัดเปิดการลงทะเบียนนะครับ

จะเปิดให้ลงทะเบียนในคืนนี้เวลา 23.00 น. เป็นต้นไป จนกว่าจะได้จำนวนผู้เข้าร่วมเต็ม 25 คนครับ

.. หมายเหตุ ..... พี่ๆที่ลงทะเบียนขอให้เคลียร์คิวของตัวเองให้พร้อมนะครับ ไม่อยากให้มีท่านใด cancel ถ้าไม่จำเป็นจริงๆ เพราะทางเราไปขอจำนวนเขาเพิ่ม หากไปไม่เต็มจำนวน จะเป็นการไม่งามอย่างยิ่ง

:L4399: :L4399:

รับทราบครับ และขอขอบคุณพี่ตามที่ช่วยประสานงานเพิ่มจำนวนคนให้ครับ  :sd23:

ว่าแต่ถามมีสมชที่สนใจอยากไปด้วยแบบไม่ขอทดสอบ ไม่ขอรับของชำร่วยต่างๆนี่ สามารถไปร่วมขบวนกันได้ไหมครับ  :L2761:

ออฟไลน์ ตูมตาม

• Pa Mania
  • *
  • Like: 260
ประกาศครับ

ขอเลื่อนการเปิดให้ลงทะเบียนไปเป็นวันพรุ่งนี้ (วันเสาร์ที่ 15 พย.) เวลา 23.00 น. นะครับ เนื่องจาก Material บางอย่างของฝ่ายออกแบบยังไม่พร้อมครับ ขอรอการ Design จากทางฝ่ายออกแบบก่อนนะครับ จึงเปิดให้ลงทะเบียน

ขออภัยในความไม่สะดวกในครั้งนี้ด้วยครับ

:sd23: :sd23:
We are put in situations to build our characters, not to destroy us.

• Pa Mania
  • *
รับทราบครับ และขอขอบคุณพี่ตามที่ช่วยประสานงานเพิ่มจำนวนคนให้ครับ  :sd23:

ว่าแต่ถามมีสมชที่สนใจอยากไปด้วยแบบไม่ขอทดสอบ ไม่ขอรับของชำร่วยต่างๆนี่ สามารถไปร่วมขบวนกันได้ไหมครับ  :L2761:

ในกรณีนี้ไม่น่าจะมีปัญหาครับ มาร่วมแจมได้เลยครับ จำนวนไม่จำกัดครับ มาชม มาพูดคุยได้เลยครับ .... ส่วนพื้นที่จอดโชว์นั้นจะรองรับได้หรือไม่ ขอรอรายละเอียดจาก MMTH นะครับ .... แต่ถ้าไปจอดในที่จอดปกติ แล้วเดินทางร่วมแจมกัน อันนี้ได้แน่นอนครับ

:L4399: :L4399:
We are put in situations to build our characters, not to destroy us.

ออฟไลน์ หยก วาฬน้ำเงิน

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 124
รับทราบนโยบายครับพีตาม ขอทราบรูปแบบการแต่งกายด้วยครับเพื่อให้เป็นไปในแนวทางเดียวกัน :L4399:

Let's rest in Pa-Mania's style......!!!

• Pa Mania
  • *
รับทราบนโยบายครับพีตาม ขอทราบรูปแบบการแต่งกายด้วยครับเพื่อให้เป็นไปในแนวทางเดียวกัน :L4399:

ได้ครับ เดี๋ยวผมจะลง Dress Code ไว้ตอนเปิดรับลงทะเบียนทีเดียวเลยครับ .... ขอบคุณครับพี่หยก  :sd23: :sd23:

ออฟไลน์ นพ @rayong

• Pa Mania
  • *
  • Like: 5
  • nop rayong
พี่ตูมตาม ผมไปแจมด้วยได้มั้ยครับ 4/12/57
นพ@ระยอง

• Pa Mania
  • *
พี่ตูมตาม ผมไปแจมด้วยได้มั้ยครับ 4/12/57

ได้ครับ ถ้าอยากเข้าร่วมกิจกรรม พี่นพรอลงชื่อคืนพรุ่งนี้นะครับ แต่ถ้าจะมาแจมพูดคุยเล่นๆ ทำความรู้จักกัน อันนี้มาได้เลยครับ เดี๋ยวสถานที่นัดหมาย ผมจะแจ้งอีกครั้งครับ รอให้ทาง MMTH แจ้งมาก่อนครับ

ออฟไลน์ นึก

• Pa Mania
  • *
  • Like: 3
รับทราบครับ  :sd23:

ออฟไลน์ ต้อม (ปา แปดริ้ว)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 49
แอบมากระซิบนิดนึงว่า ผมกำลังประสานงานกับทาง MMTH สำหรับพื้นที่จอดรถสำหรับผู้เข้าร่วมกิจกรรม ทาง MMTH ได้เสนอแนวทางกลับมาว่าจะประสานกับทางผู้จัดงาน ขอพื้นที่ให้พี่ๆที่ไปร่วมกิจกรรมในวันนั้น นำรถมาจอดในพื้นที่สำหรับโชว์รถ .... ซึ่งรายละเอียดที่ยังไม่สามารถสรุปได้คือ จะสามารถเข้าไปจอดโชว์ได้ทั้งหมด 25 คันเลยหรือไม่นะครับ เพราะยี่ห้ออื่นเขาก็ต้องการใช้พื้นที่ตรงนี้เหมือนกัน

ดังนั้นพี่ๆที่ลงทะเบียนเตรียมทำน้องปาให้หล่อ ล้างน้องปาให้งามไว้ด้วยนะครับ ใครยังไม่มีสติกเกอร์ Type D เตรียมไว้ให้พร้อม เพราะงานนี้พี่ๆจะกลายเป็น PaMania Show Cars แน่นอน

:L2754: :L2754: :sd23: :sd23:

ต้องถึงมือ พี่โต้ง ให้จัดหนักให้ไม๊นะ  :L2761:

• Pa Mania
  • *
ประกาศครับ

ขอเลื่อนการเปิดให้ลงทะเบียนไปเป็นวันพรุ่งนี้ (วันเสาร์ที่ 15 พย.) เวลา 23.00 น. นะครับ เนื่องจาก Material บางอย่างของฝ่ายออกแบบยังไม่พร้อมครับ ขอรอการ Design จากทางฝ่ายออกแบบก่อนนะครับ จึงเปิดให้ลงทะเบียน

ขออภัยในความไม่สะดวกในครั้งนี้ด้วยครับ

รับทราบครับ  :L4399:
งานนี้คงต้องนอนดึก ซะละครับ  :D

• Pa Mania
  • *
ต้องถึงมือ พี่โต้ง ให้จัดหนักให้ไม๊นะ  :L2761:

ประมาณนั้นครับ  :L2734: :L2734: ห้ามฝุ่นเกาะมานะ .... ต้องเงาประมาณเต่าดำถึงจะจ๊าบ  :L2754: :L2754:

งานนี้พี่โต้งน่าจะคิวยาว .... เดี๋ยวผมแวะไปกิน BBQ ซี่โครงหมูบ้านพี่ไซดีกว่า  :L2754: :L2754: :L2901:

surut jantorn

• บุคคลทั่วไป
ประมาณนั้นครับ  :L2734: :L2734: ห้ามฝุ่นเกาะมานะ .... ต้องเงาประมาณเต่าดำถึงจะจ๊าบ  :L2754: :L2754:

งานนี้พี่โต้งน่าจะคิวยาว .... เดี๋ยวผมแวะไปกิน BBQ ซี่โครงหมูบ้านพี่ไซดีกว่า  :L2754: :L2754: :L2901:
ด้วยดิ  :sd23:

ออฟไลน์ ธี สวนผัก

• Pa Mania
  • *
  • Like: 47
  • ความรักนั้นก็อดทนนาน และทนได้ต่อทุกอย่าง
พรุ่งนี้ลงทะเบียน อู้ว จะทันมั๊ยน้อ   :sd42: :sd42: นั่งเฝ้าหน้าคอมกันเพียบแน่ๆ
ความรักนั้นก็อดทนนาน และกระทำคุณให้ ไม่คิดเห็นแก่ตัว ไม่ฉุนเฉียว ไม่ช่างจดจำความผิด และทนได้ต่อทุกอย่าง

ออฟไลน์ พี่ไซ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 85
  • รถดีๆ นั้นคงมีแต่ใน นิยาย
 :L2888: :L2888: :L2888:
แต่  งานนี้อดไปอีกจนได้ ดั้นไปตรงกะช่วงพาครอบครัวไปแอ่วเหนือ  :sd21: เศร้าเลยเรา

ออฟไลน์ พี่ไซ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 85
  • รถดีๆ นั้นคงมีแต่ใน นิยาย

555 สงสัยจะมาไม่เจอผมเป็นแน่แท้ 29 - 7 ผมแอบหนีไปแอ่วเหนืออ่ะครับ
แต่ถ้าอยาก บอกมาครับเดี๋ยวจัดไปทำให้กินกันถึงบ้านเลยดีกว่าไหมคร้าบ  :L2739:

ออฟไลน์ พี่อิฐ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 75
555 สงสัยจะมาไม่เจอผมเป็นแน่แท้ 29 - 7 ผมแอบหนีไปแอ่วเหนืออ่ะครับ
แต่ถ้าอยาก บอกมาครับเดี๋ยวจัดไปทำให้กินกันถึงบ้านเลยดีกว่าไหมคร้าบ  :L2739:

เรื่อง BBQ ไปด้วยดิ  :sd10:
เมื่อไหร่ดีครับ  ;D

Pajero sport Mania = นิยามการพักผ่อนของผม

ข้อแนะนำเบื้องต้นตาม link ครับ
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1551.0.html

ออฟไลน์ ต๋อง Fuddy

• Pa Mania
  • *
  • Like: 170
  • *Love You Always*
 :L4365: ..............  :L2739: .............. พี่เจมส์    :L2901:

ออฟไลน์ นุก (ปทุมธานี)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 124
เรื่อง BBQ ไปด้วยดิ  :sd10:
เมื่อไหร่ดีครับ  ;D

ไปด้วยๆๆ  :L4398: :L4398: จะหาสูตรไปทำกินบนทับเบิกเดือนหน้าครับ  :L2739: :L2734:

• Pa Mania
  • *
ประกาศครับ

ปูเสื่อรอ...แล้วครับ  :L4400:

ออฟไลน์ ติ๊กตั๊ก

• Pa Mania
  • *
  • Like: 22
อีก สองชั่วโมงครับ  :sd24:
Win Win