ผู้เขียน หัวข้อ: < นับ 1 ใหม่ >เปิดจองและเริ่มจำหน่ายแป้นพักเท้า PA-Mania รุ่นใหม่......หน้า25  (อ่าน 194104 ครั้ง)

ออฟไลน์ พี่อิฐ

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 75
:L2733: :L2733: :L2733:
ครับ

ซ้อมไว้เลย ดูปากณัฐชานะคะ  แล้วพูดตามว่า

"เซ็งเป็ด"

:sd42: :sd42:

Pajero sport Mania = นิยามการพักผ่อนของผม

ข้อแนะนำเบื้องต้นตาม link ครับ
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1551.0.html

ออฟไลน์ พี่นะ [Na ratchada]

• Founder Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 435
  • นิยามของคำว่าพักผ่อน "กระเป๋าแหก"
ของมาแล้ว   ขอเวลาเคลียงานส่วนตัวก่อนพอดีช่วงนี้ผมมีงานหลายเจ้านายเลย ตามเก็บอยู่จะรีบมาจัดการให้ครับ

:L2736:

แป้นพักเท้ารุ่นแรกเกิดที่งาน " แรง แน่น หนึบ 1 "

แป้นพักเท้ารุ่นสองก็เกิดที่งาน " แรง แน่น หนึบ 2 "

แล้วคงไม่แปลกที่แป้นพักเท้ารุ่นใหม่ในตำนาน  จะกลัมาที่แรงแน่นหนึบอีกเช่นกัน เร็วๆนี้

ขอต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน เรียนรู้ปามาเนีย โปรดอ่านที่linkด้านล่าง
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1688.0.html

ออฟไลน์ เบส บ้านบึง

• Pa Mania
  • *
  • Like: 31
 :L2888: :L2732: :L2732: ใกล้ความจริงแล้ว ขอบคุณพี่นะครับ

ออฟไลน์ พี่เจ ปาดำ เชียงราย

• Pa Mania
  • *
  • Like: 32
พี่เจนอนดึกจริงๆครับ
 :L2734: :L2734: :L2734:

ช่วงนี้อยู่เวรเกือบทุกวันเลยครับพี่โจ้
ลงเวรเที่ยงคืน ก่อนนอนเลยมาเปิดบ้านดูสักหน่อยครับ
เดี๋ยวจะตกข่าว แหะๆ  :sd42:
JayNoppadol

ออฟไลน์ พี่เจ ปาดำ เชียงราย

• Pa Mania
  • *
  • Like: 32
ของมาแล้ว   ขอเวลาเคลียงานส่วนตัวก่อนพอดีช่วงนี้ผมมีงานหลายเจ้านายเลย ตามเก็บอยู่จะรีบมาจัดการให้ครับ

:L2736:

ว้าวๆๆๆ เยี่ยมเลยครับพี่
ขอบคุณทีมงานทุกๆ ท่านอีกครั้งนะครับ
งามจริง  :L2734:
JayNoppadol

ออฟไลน์ ธี สวนผัก

• Pa Mania
  • *
  • Like: 47
  • ความรักนั้นก็อดทนนาน และทนได้ต่อทุกอย่าง
 :L2732: รอคอนเฟิร์ม วัน เวลา สถานที่ อีกทีครับ แรงแน่นหนึบต้องหนองมนอีกละป่าวครับ ต้องเคลียร์เวลาล่วงหน้าก่อน  :L2734:
ความรักนั้นก็อดทนนาน และกระทำคุณให้ ไม่คิดเห็นแก่ตัว ไม่ฉุนเฉียว ไม่ช่างจดจำความผิด และทนได้ต่อทุกอย่าง

ออฟไลน์ พฏ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 60
 :sd13: :sd13: เมื่อไรหนอ

ออฟไลน์ บังมะ-Bangma

• Pa Mania
  • *
  • Like: 34
  • ไปทุกที่ ที่มีทาง

ออฟไลน์ วิท_Mahachai

• Pa Mania
  • *
  • Like: 0
สอบถามพี่ๆ แบบกว้างนะครับ แรง แน่น หนึบ นี้วันอาทิตย์ใช่ไหมครับ และ้ ร้านที่จะไปเค้าเปิดบริการใช่ไหมครับ
ขอบคุณครับ  :L6415:

ออฟไลน์ หยก วาฬน้ำเงิน

• Pa Mania
  • *
  • Like: 124
สอบถามพี่ๆ แบบกว้างนะครับ แรง แน่น หนึบ นี้วันอาทิตย์ใช่ไหมครับ และ้ ร้านที่จะไปเค้าเปิดบริการใช่ไหมครับ
ขอบคุณครับ  :L6415:

ปกติร้านพี่เอจะหยุุดวันอาทิตย์แต่จะเปิดเป็นกรณีพิเศษสำหรับมีิตติ้งแรงแน่นหนึบของปามาเนียครับพี่วิท รอติดตามข่าวให้ดีครับ :L2736:

Let's rest in Pa-Mania's style......!!!

• Pa Mania
  • *
ปกติร้านพี่เอจะหยุุดวันอาทิตย์แต่จะเปิดเป็นกรณีพิเศษสำหรับมีิตติ้งแรงแน่นหนึบของปามาเนียครับพี่วิท รอติดตามข่าวให้ดีครับ :L2736:
ขอบคุณครับพี่หยก เพราะว่างเป็นบางอาทิตย์ด้วยครับ
รอฟังแบบหูผึง อยู่คับ  :L4398:

ออฟไลน์ ติ๊กตั๊ก

• Pa Mania
  • *
  • Like: 22
สวย มาก มาก รอยุนะจ๊ะ  :sd10:
Win Win

ออฟไลน์ แมวLCB

• Pa Mania
  • *
  • Like: 15
  • หาความสุขในปาเจโร
งานนี้คงได้แต่ชมละคับ :sd21: :sd21:  :sd23:
สวัสดีครับ

ออฟไลน์ อั๋น ราชพฤกษ์

• Pa Mania
  • *
  • Like: 171
สวย มาก มาก รอยุนะจ๊ะ  :sd10:
พี่ติ๊ก ได้ลงชื่อไหมคับ  รับรองโดนคาถาพ่อหมอ ทีเดียวอยู่เลยคับ   :sd42:
สบาย สบาย. ชิว ชิว คร้าบบ

ออฟไลน์ จิรวัฒน์ จิตนันทกุล (หมู หนองคาย)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 17
แป้นพักเท้ารุ่นแรกเกิดที่งาน " แรง แน่น หนึบ 1 "

แป้นพักเท้ารุ่นสองก็เกิดที่งาน " แรง แน่น หนึบ 2 "

แล้วคงไม่แปลกที่แป้นพักเท้ารุ่นใหม่ในตำนาน  จะกลัมาที่แรงแน่นหนึบอีกเช่นกัน เร็วๆนี้
สวัสดีครับสมช.ทุกคน แป้นพักเท้าที่รอคอยไกล้จะเป็นความจริงแล้วที่จะได้มาอยู่คู่กับปาขาวคันงามๆ  :L2754:  :L2888:

• Pa Mania
  • *
ที่พักเท้า งามแท้เหลา เลยครับ

ออฟไลน์ อา์ร์ม

• Pa Mania
  • *

ออฟไลน์ เติ๊ก

• Pa Mania
  • *
  • Like: 24
สรุปรายการผู้โอนเงินเข้าบัญชี ตามตารางด้านล่าง

รายการใดไม่ถูกต้อง แจ้งหน้าเวปได้เลยครับ

ขออนุญาตชี้แจงเพิ่มเติมครับพี่สุภัทร   ของผม หมายเลข 56. ยังขาดอยู่ 2 เงื่อนไขครับ คือ รูปโชว์ท้ายรถ+เจ้าของ+Sticker

ไม่ได้ลืมหรือละเลยนะครับ บังเอิญโทรศัพท์เสีย กล้องตัวใหญ่น้องเอาใช้ที่เชียงใหม่ พอดีย้ายที่ทำงานใหม่ด้วย หลายๆอย่างยังไม่ลงตัว เลยไม่ค่อยได้เข้าบ้านเลยครับ จะรีบดำเนินการเงื่อนไขที่เหลือให้นะครับ
The Black Pearl

ออฟไลน์ สุภัทร (Pat)

• Founder Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 70
  • สวัสดี สมาชิก ปามาเนียทุกท่าน
รับทราบครับ พี่เติ๊ก

ดำเนินการเแล้วแจ้งในกระทู้เลยนะครับ เวลานัดมิทติ้งจะได้ไม่ต้องถามถึงเงื่อนไขกันอีก ;) ;) ;)
การกระทำใดๆ เพื่อส่งมอบสิ่งดีๆ ให้มวลหมู่สมาชิก

ออฟไลน์ พี่สุรศักดิ์ (TE37)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 7
  • "คำว่าให้ไม่สิ้นสุด"
หนึบที่ไหนตามไปทุกที่.......ของพร้อมรถพร้อม.....งามแท้ๆๆ  :L2900:
Pajero sport .... by titanium.