ผู้เขียน หัวข้อ: => 2 สิงหาคม 57 ----Meeting ติดตั้ง SpotLight Bar (กันชนกรงแมว) ที่เทียนทะเล  (อ่าน 167823 ครั้ง)

ออฟไลน์ พี่ม่อน

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 47
พี่ดลครับ ช่วงวันแม่นี้ผมจะลงใต้ และคาดว่าจะถึงชุมพรประมาณ ตี 2-3 ถ้าพี่ดลสะดวกมารับแถวเส้นเพชรเกษมที่ไหนสักแห่งเดี๋ยวผมติดลงไปให้ครับ  :L2736:

:L2900:  :L2897:  :L6428:
เพื่อนมี  :L6419:  ม่อนไม่มีได้งัย  :L2754: :L2754: :L2754:

ออฟไลน์ พี่ลีโจ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 59
  • โจ-เทียนทะเล
ขออนุญาตเข้าไปดูพี่ๆ ด้วยคนนะครับ

มาเลยครับพี่จิรศิษฏ์
รบกวนพี่ๆแก้ไขปรับเปลี่ยนรูปส่วนตัวด้วยครับดูตัวอย่าง กดที่ link ด้านล่าง

http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1551.0.html

ออฟไลน์ พี่ลีโจ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 59
  • โจ-เทียนทะเล
พี่ดลครับ ช่วงวันแม่นี้ผมจะลงใต้ และคาดว่าจะถึงชุมพรประมาณ ตี 2-3 ถ้าพี่ดลสะดวกมารับแถวเส้นเพชรเกษมที่ไหนสักแห่งเดี๋ยวผมติดลงไปให้ครับ  :L2736:

:L2900: 1 :L6428:
รบกวนพี่ๆแก้ไขปรับเปลี่ยนรูปส่วนตัวด้วยครับดูตัวอย่าง กดที่ link ด้านล่าง

http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1551.0.html

ออฟไลน์ พฏ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 60
 :sd23: :sd23: นับถือน้ำใจพี่แม็คมากครับ บ้านนี้แหละครับน้ำใจจริงทุกคน  :L2900: :L2900: :L2900:

ออฟไลน์ ใหญ่_Yai

• Pa Mania
  • *
  • Like: 7

:L2894: :L2894: :L2894:

นับถือน้ำใจพี่แม๊คครับ เอา :L6428: ไปเลยครับ

ออฟไลน์ กิต <Black Angel>

• Founder Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 175
  • There is a will, there is a way!
ขออนุญาตเข้าไปดูพี่ๆ ด้วยคนนะครับ

สวัสดีครับพี่จิรศิษฎ์ ไม่ได้เจอกันเลยตั้งแต่มิตติ้งร้านเฮียชัยครั้งกะนู้น เสียดายจังที่มิตติ้งครั้งนี้ผมเข้าร่วมด้วยไม่ได้  :sd21:

ออฟไลน์ พี่ดล (2523)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 21
  • ปั่นหัวใจ ให้เข้มแข็ง

ขอบคุณ พี่แม็กเป็นอย่างสูง ครับ  :sd23:  :sd23:  กด  :L6428: 77 ให้เลยครับ

ผมสะดวก ครับ ตี2-3 จะไม่นอน จะมารอกรงแมว ข้างถนน เลย ผมจะรอพี่แม็ก ติดถนนใหญ่เลย ตรงข้าม ศูนย์มิสซู ชุมพร หลังสวนครับ
ตรงนั้นเป็นตลาดใหญ่ รับซื้อทุเรียนครับ  :sd23:  :sd23:  :sd23:   :L4399:
มิตรภาพซื้อไม่ได้  ต้องใช้ใจซื้อ

ออฟไลน์ ตุ้ย THEPBURI

• Pa Mania
  • *
  • Like: 39
งานนี้กุญแจพับ มาป่าวครับ
จะเอาโคมไฟไปให้พี่โจ้

ออฟไลน์ พี่นะ [Na ratchada]

• Pa Mania
  • *
  • Like: 435
  • นิยามของคำว่าพักผ่อน "กระเป๋าแหก"

ขอบคุณ พี่แม็กเป็นอย่างสูง ครับ  :sd23:  :sd23:  กด  :L6428: 77 ให้เลยครับ

ผมสะดวก ครับ ตี2-3 จะไม่นอน จะมารอกรงแมว ข้างถนน เลย ผมจะรอพี่แม็ก ติดถนนใหญ่เลย ตรงข้าม ศูนย์มิสซู ชุมพร หลังสวนครับ
ตรงนั้นเป็นตลาดใหญ่ รับซื้อทุเรียนครับ  :sd23:  :sd23:  :sd23:   :L4399:

ประทับใจ 2 คนนี้จัง   ปลื้มในน้ำใตพี่แม็คและฮาในความบ้าของพี่ดลจะไม่นอนไปนั่งรอข้างถนน  55555

Like # 77 ให้พี่แม็ค  กับ Like#16 ให้พี่ดล  ไปเลย 
ขอต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน เรียนรู้ปามาเนีย โปรดอ่านที่linkด้านล่าง
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1688.0.html

• Pa Mania
  • *
  • นิยามของคำว่าพักผ่อน "กระเป๋าแหก"
ทำเล่นๆ ต่อยอด เพื่อจะเกิด  :sd42: :sd42: :sd42:

โอ้วไม่นะโจ้  บ้าไปแล้ว.......

แต่ถ้าเอาลงต่ำอีกหน่อย และตัดข้างออกให้พอดีลายเส้นบานประตู  มันอาจจะดูดีไม่ใช่น้อย...ตายแล้วเรา
ขอต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน เรียนรู้ปามาเนีย โปรดอ่านที่linkด้านล่าง
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1688.0.html

ออฟไลน์ Jojo (โจ้)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 221
โอ้วไม่นะโจ้  บ้าไปแล้ว.......

แต่ถ้าเอาลงต่ำอีกหน่อย และตัดข้างออกให้พอดีลายเส้นบานประตู  มันอาจจะดูดีไม่ใช่น้อย...ตายแล้วเรา

มาละวุ๊ย
ผมทำมาเพราะเหตุนี้ล่ะครับ
รอพี่นะมาแต่งเติมอีกหน่อย
แล้วมันจะออกมาเพอเฟคตามแบบฉบับปามาเนียครับ

:sd42: :sd42:
***ขอความร่วมมืออย่าเล่นกระทู้โพสหลายกระทู้ด้วย EMO บ่อยๆอย่างเดียวนะครับ***

http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,4043.0.html

ออฟไลน์ พี่จิรศิษฏ์

• Pa Mania
  • *
  • Like: 36
  • มีลาภเสื่อมลาภ มียศเสื่อมยศ มีสรรเสริญมีนินทา
สวัสดีครับพี่จิรศิษฎ์ ไม่ได้เจอกันเลยตั้งแต่มิตติ้งร้านเฮียชัยครั้งกะนู้น เสียดายจังที่มิตติ้งครั้งนี้ผมเข้าร่วมด้วยไม่ได้  :sd21:

ขอบคุณครับพี่ลีโจ ที่กรุณาให้เข้าป้อมของพี่ลีโจครับ และพี่กิตครับผมอยากจะร่วมมิตติ้งอยู่หลายครั้งแต่วันไม่อำนวย เพราะติดธุระทุกครั้ง เลยไม่ค่อยมีโอกาสได้พบปะพี่ๆ งานนี้เห็นว่าป้อมพี่ลีโจอยู่ใกล้บ้านเลยจะขออนุญาตแวปเข้าไปครีับ

ออฟไลน์ บิ๊กก้า

• Pa Mania
  • *
  • Like: 23
  • บิ๊กก้า
เราคงทำได้แค่แอบมอง พี่ๆดูมีความสุข ตื่นเต้นกันมาก ยินดีด้วยนะครับ ส่วนผมสมาชิกเหงือกแห้ง จะรอวันนั้นมาถึง อย่าใจร้ายปล่อยให้รอนานนะครับพี่ :sd23:

ออฟไลน์ พี่เล็ก เด็กมีนฯ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 15
  • ภูมิใจในชีวิตเรา
มาละวุ๊ย
แล้วมันจะออกมาเพอเฟคตามแบบฉบับปามาเนียครับ

ถ้าได้ตามนี้ ยืนยันเป็น พี่โจ้หน้าและหลังป่าว  :L4396:
ความรู้เรื่องรถเป็นศูนย์

• Pa Mania
  • *
ถ้าได้ตามนี้ ยืนยันเป็น พี่โจ้หน้าและหลังป่าว  :L4396:

อารายของพี่เล็กเนี่ยยยยย
 :sd07: :sd07: :sd07:
***ขอความร่วมมืออย่าเล่นกระทู้โพสหลายกระทู้ด้วย EMO บ่อยๆอย่างเดียวนะครับ***

http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,4043.0.html

• Pa Mania
  • *
มาละวุ๊ย

อย่ากระนั้นเลยท่าน  ข้าก็ฟุ้งไปตามจิตนาการ   ว่าแต่ท่านอย่าลืมใส่หางเต่า  หางปิน   และเอวหลังด้วยละ

ออฟไลน์ หยก วาฬน้ำเงิน

• Pa Mania
  • *
  • Like: 124
มาละวุ๊ย

อย่ากระนั้นเลยท่าน  ข้าก็ฟุ้งไปตามจิตนาการ   ว่าแต่ท่านอย่าลืมใส่หางเต่า  หางปิน   และเอวหลังด้วยละ

มารอดูรูปพี่โจ้ครับ :sd42: :sd42: :sd42:

Let's rest in Pa-Mania's style......!!!

• Pa Mania
  • *

:L2901: :L2901: :L2901:

ออฟไลน์ อั๋น ราชพฤกษ์

• Pa Mania
  • *
  • Like: 171

:L2901: :L2901: :L2901:
อันนี้มาแนว น่ารัก น่ารัก อ่ะครับ.  ชอบครับๆๆ.   :L2900:    :L2900:
สบาย สบาย. ชิว ชิว คร้าบบ

ออฟไลน์ แม็ค พัทยา MrMacSayHi

• Pa Mania
  • *
  • Like: 169

ตามนั้นเลยครับพี่ดล คืนวันศุกร์นะครับผม ผมออกเดินทางจากกรุงเทพ วันศุกร์ที่ 8 เวลาประมาณ 3 ทุ่ม รบกวนขอเบอร์โทรพี่ดลด้วยครับ PM มาก็ได้ครับผม  :L2736:
ขออภัยหากความรู้เท่าไม่ถึงการณ์เป็นเหตุนำมาซึ่งความขุ่นข้องหมองใจ