ผู้เขียน หัวข้อ: ขอเชิญพี่ๆ เข้าร่วมทริบทำโป่งเทียม จัดโดย MMTH 4x4 Club ณ จังหวัดจันทบุรี 9-10 สิงหา  (อ่าน 146049 ครั้ง)

ออฟไลน์ กิต <Black Angel>

• Founder Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 175
  • There is a will, there is a way!
ตอนนี้กำลังประสานงานกับผู้จัดอยู่นะครับ
เบื้องต้นทางพี่เราสนับสนุนงบประมาณในการทำโป่งเทียมไป 1 หลุมนะครับ
2500 บาท โดยโลโก้ด้านหลังจะมีชื่อคลับเรา "Pajerosportmania Club" สกรีนอยู่ด้านหลังเสื้อทุกตัวตามตัวอย่างนะครับ

ด้านหน้า

ด้านหลัง (โดยจะมีชื่อคลับเราในรายชื่อด้านล่างด้วย)

พี่ๆท่านใดสนใจเสื้อสามารถสั่งจองได้นะครับ
ส่วนราคายังไม่ทราบนะครับ ถ้าได้ราคาแล้วจะเข้ามาแจ้งใหม่นะครับ
 :sd23: :sd23: :sd23:

ไปร่วมด้วยไม่ได้ ไม่ทราบว่าสามารถสั่งจองเสื้อได้หรือป่าวครับ ถ้าได้ผมขอจอง L หนึ่งตัวครับ  :L2759: :L2758:

ออฟไลน์ ติงลี่..

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 108
ไปร่วมด้วยไม่ได้ ไม่ทราบว่าสามารถสั่งจองเสื้อได้หรือป่าวครับ ถ้าได้ผมขอจอง L หนึ่งตัวครับ  :L2759: :L2758:
ได้ครับพี่
 :sd23: :sd23:
รักเหมือนพี่เหมือนน้อง ช่วยกันป้องปฐพี

ออฟไลน์ พฏ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 60

ออฟไลน์ แม็ค พัทยา MrMacSayHi

• Pa Mania
  • *
  • Like: 169
ได้คำตอบที่แน่นอนแล้วครับ ช่วงนั้นจะกลับไปเยี่ยมแม่ที่ตะกั่วป่าครับ  :L4399: อยากไปลุยด้วยจริงๆ  :L2734:
ขออภัยหากความรู้เท่าไม่ถึงการณ์เป็นเหตุนำมาซึ่งความขุ่นข้องหมองใจ

manhorse

• บุคคลทั่วไป

ออฟไลน์ พีรา-[peeratida]

• Pa Mania
  • *
  • Like: 74
                อยากได้เสื้อค่ะพี่ติงลี่ จอง 1 ตัว..... ไม่รู้จะเอา size ไหนดี ไม่ได้แยก  size หญิงชายใช่ไหมคะ ถ้างั้นเอา size S ก้ได้........ เพราะเห็นพี่ตามจอง ตั้ง 4xxl พี่กิต L พี่ตุ้ย เทพ M
แต่ถ้ามีแยก size ผู้หญิง ก็เอา M  นะคะ  :L2736: :L2736:  :L2758:
🤗ความสุข + -  อยู่ที่มุมมอง🤗

• Pa Mania
  • *
                อยากได้เสื้อค่ะพี่ติงลี่ จอง 1 ตัว..... ไม่รู้จะเอา size ไหนดี ไม่ได้แยก  size หญิงชายใช่ไหมคะ ถ้างั้นเอา size S ก้ได้........ เพราะเห็นพี่ตามจอง ตั้ง 4xxl พี่กิต L พี่ตุ้ย เทพ M
แต่ถ้ามีแยก size ผู้หญิง ก็เอา M  นะคะ  :L2736: :L2736:  :L2758:
Update
รายชื่อผู้สั่งจองเสื้อมีดังนี้.-
1. พี่ตุ้ย_ยินดี              จำนวน 2 ตัว     ขนาด XL, 2XL
2. พี่ตูมตาม                จำนวน 3 ตัว     ขนาด  S, 3XL, 4XL
3.ตุ้ย THEPBURI         จำนวน 2 ตัว     ขนาด M
4.หยก Dev                จำนวน 1 ตัว     ขนาด  M
5. พีรา-peera             จำนวน 1 ตัว     ขนาด  S
6.
.
.
.

รักเหมือนพี่เหมือนน้อง ช่วยกันป้องปฐพี

ออฟไลน์ น้องบอย นครนายก

• Pa Mania
  • *
  • Like: 4
 พี่ครับผมจอง M = 1 ตัว กะ L = 1 ตัวด้วยนะครับ

ออฟไลน์ พี่เอ-A/Ukrit

• Pa Mania
  • *
  • Like: 28
ผมขอจอง xl 1ตัวคับพี่ๆ ผมไม่จะได้ไปรึป่าวไม่รู้คับงานผมเเพลนไม่ได้เลยคัฟ เเต่ที่รู้ผมชอบเสื้อมากคับ  :sd23:
ชีวิคไม่สิ้นก็ดิ้นต่อไป

ออฟไลน์ พี่เอริท์

• Pa Mania
  • *
  • Like: 78
3xl 1 ตัวครับพี่ติงลี่  :sd23:

ออฟไลน์ มิ้ม ฅนหนองกระโห้

• Pa Mania
  • *
  • Like: 18
ฅนหนองกระโห้
IE RMUTL TAK

• Pa Mania
  • *
ขอปิดรอบสั่งเสื้อตอน 11:40 นะครับ
เพราะทางผู้จัดจะตัดยอดตอนเที่ยงครับ

ออฟไลน์ บิ๊กก้า

• Pa Mania
  • *
  • Like: 23
  • บิ๊กก้า

ออฟไลน์ ตูมตาม

• Pa Mania
  • *
  • Like: 260
ขออนุญาติมา update เรื่องเสื้อแทนพี่ติงลี่นะครับ  :sd23: :sd23:

แบบของเสื้อจะประมาณนี้ครับ (ด้านหน้า)

ด้านหลังจะมีชื่อ PaMania ของเราร่วมเป็นผู้สนับสนุน

ส่วนสีเสื้อได้รับแจ้งว่าจะใช้เป็นสีเขียวประมาณนี้ครับ

:sd23: :sd23: :sd23:
We are put in situations to build our characters, not to destroy us.

ออฟไลน์ พี่นะ [Na ratchada]

• Pa Mania
  • *
  • Like: 435
  • นิยามของคำว่าพักผ่อน "กระเป๋าแหก"
ขอปิดรอบสั่งเสื้อตอน 11:40 นะครับ
เพราะทางผู้จัดจะตัดยอดตอนเที่ยงครับ

XL   1

L     2

M    1

*เห็นลงเวลาไม่ลงวัน  งั้นลงยอดให้ก่อนนะครับ  ไม่ทันไม่เป็นไร  โปรดดูคำลงท้าย

:L2759: :L2759: :L2759:
ขอต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน เรียนรู้ปามาเนีย โปรดอ่านที่linkด้านล่าง
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1688.0.html

ออฟไลน์ บังมะ-Bangma

• Pa Mania
  • *
  • Like: 34
  • ไปทุกที่ ที่มีทาง
เดี่ยวพี่ติงลี่มาบอกว่ารอให้เหงือกแห้งก่อนหรอกพี่นะ  :sd42:

ออฟไลน์ แมท Hanamatch

• Pa Mania
  • *
  • Like: 2
อยากได้เสื้อค่ะพี่ติงลี่ จอง1ตัวนะค่ะsize s ผู้ชายนะค่ะ
(^O^)ไม่ใชคนเลิศเลอเปอร์เฟ็ค มีแค่ใจดวงเล็กๆที่มอบให้(^o^)

ออฟไลน์ พฏ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 60
ผมขอ XL  1 ตัวนะครับ  :L4399:

ออฟไลน์ ตุ้ย THEPBURI

• Pa Mania
  • *
  • Like: 39

• Pa Mania
  • *
ไม่รู้ว่ายังทันหรือเปล่านะครับ :L4386: