ผู้เขียน หัวข้อ: ทะลุยอดจองภายใน 3 ชม. .......เปิดสั่งจอง ยางกันเปลื้อน(Mudguard Pa-mania)  (อ่าน 372650 ครั้ง)

ออฟไลน์ พี่อิฐ

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 75
หน้าฝนปี '58 รับรองได้ใช้ชัวร์ครับพี่ๆ  ;)

Pajero sport Mania = นิยามการพักผ่อนของผม

ข้อแนะนำเบื้องต้นตาม link ครับ
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1551.0.html

ออฟไลน์ พี่เจ ปาดำ เชียงราย

• Pa Mania
  • *
  • Like: 32
ผมเห็นกระทู้ปั้นขึ้นมาใหม่ แอบหวังลึกๆ 555
แต่รอต่อได้คร๊าบ  :L2904:
JayNoppadol

ขาวเข้ม

• บุคคลทั่วไป
 :L4387: จาหน้าฝนแล้วน๊า....วันนี้ฝนตกหนักแล้วน๊า....รถก็ไม่มีแล้วน๊า......

ออฟไลน์ พฏ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 60
:L4387: จาหน้าฝนแล้วน๊า....วันนี้ฝนตกหนักแล้วน๊า....รถก็ไม่มีแล้วน๊า......

รอรถใหม่พี่ป้อมอยู่จะได้ทำแบบให้เสร็จทีเดียว .. ;D ;D ;D ;D

ออฟไลน์ Goodboy

• Pa Mania
  • *
  • Like: 35
น่าเห็นใจพี่ป้อมมากครับ อดทนอดใจหน่อยครับ ใกล้มีน้องปาลำใหม่แล้วครับ  :L2732: Live&lern  :sd23:
Pamania so good

ออฟไลน์ ติงลี่..

• Pa Mania
  • *
  • Like: 108
อาจจะรอเซอร์ไพร์รรถใหม่พี่ป้อมมั้ง.. :sd10:
รักเหมือนพี่เหมือนน้อง ช่วยกันป้องปฐพี

ออฟไลน์ พี่อิฐ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 75
นึกถึงของชิ้นนี้เลย ตอนนี้ฝนตกทีน้ำขึ้นยันกระจกหน้าเลยครับ  :sd42:

Pajero sport Mania = นิยามการพักผ่อนของผม

ข้อแนะนำเบื้องต้นตาม link ครับ
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1551.0.html

ออฟไลน์ พี่นะ [Na ratchada]

• Founder Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 435
  • นิยามของคำว่าพักผ่อน "กระเป๋าแหก"

มีหน้าร้อนก่อนครับ  รับรองทันฝนเดือนตุลานี้แน่นอน  :sd42:
ขอต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน เรียนรู้ปามาเนีย โปรดอ่านที่linkด้านล่าง
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1688.0.html

ออฟไลน์ บังมะ-Bangma

• Pa Mania
  • *
  • Like: 34
  • ไปทุกที่ ที่มีทาง
คนคิดคนทำมัวแต่หลงกันยานครับ  :sd42:

ออฟไลน์ หยก วาฬน้ำเงิน

• Pa Mania
  • *
  • Like: 124
มีหน้าร้อนก่อนครับ  รับรองทันฝนเดือนตุลานี้แน่นอน  :sd42:

เนี่ยแหล่ะครับถึงจะเป็น Limited Edition อย่างแท้จริง :sd42: :sd42: :sd42:

Let's rest in Pa-Mania's style......!!!

ออฟไลน์ พี่ทูต LCB-3785

• Pa Mania
  • *
  • Like: 97
อาจจะรอเซอร์ไพร์รรถใหม่พี่ป้อมมั้ง.. :sd10:

อันย่ะ....พี่นะ รอปล่อยของหลังพี่ป้อมเปิดตัวรถใหม่....ถ้างั้นพี่ป้อมเปิดตัวด่วน.....:L2734:

ออฟไลน์ พี่นะ [Na ratchada]

• Founder Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 435
  • นิยามของคำว่าพักผ่อน "กระเป๋าแหก"
อันย่ะ....พี่นะ รอปล่อยของหลังพี่ป้อมเปิดตัวรถใหม่....ถ้างั้นพี่ป้อมเปิดตัวด่วน.....:L2734:

นายแบบของผมเลยนะนั่น  วันนั้นไปลองดริฟมาแล้ว 5555

ขอบอกก่อนเลยนะครับ ว่าสั่นสะเทือนทั้งวงการ  แหกคอกกันมาเลยสำหรับม้าศึกตัวใหม่นี้

คอยติดตาม
ขอต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน เรียนรู้ปามาเนีย โปรดอ่านที่linkด้านล่าง
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1688.0.html

ออฟไลน์ นุก (ปทุมธานี)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 124

พี่นะ นั้นมันจะหมดฝนแล้วคร้าบบบบผม  :L2756:

ออฟไลน์ พี่ดล (2523)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 21
  • ปั่นหัวใจ ให้เข้มแข็ง
นายแบบของผมเลยนะนั่น  วันนั้นไปลองดริฟมาแล้ว 5555

ขอบอกก่อนเลยนะครับ ว่าสั่นสะเทือนทั้งวงการ  แหกคอกกันมาเลยสำหรับม้าศึกตัวใหม่นี้

คอยติดตาม
มีม้าตัวใหม่ อีกแล้วหรือ  :sd21:  ตัวเก่ายังควบไม่สุดทางเลย  :L4365:
มิตรภาพซื้อไม่ได้  ต้องใช้ใจซื้อ

ออฟไลน์ พี่เอ-A/Ukrit

• Pa Mania
  • *
  • Like: 28

คอยติดตาม
รอชมการเขย่าวงการครั้งยิ่งใหญ่ของพี่ป้อมคับ  :sd10:
ชีวิคไม่สิ้นก็ดิ้นต่อไป

ขาวเข้ม

คอยติดตาม
:L2739: ประมาณนี้เลยป่ะพี่นะ

:sd42: :sd42: :sd42:

ออฟไลน์ แม็ค พัทยา MrMacSayHi

• Pa Mania
  • *
  • Like: 169
:L2739: ประมาณนี้เลยป่ะพี่นะ

:sd42: :sd42: :sd42:

คันนี้สงสัยชำระค่าปรับเหมาจ่ายรายปีหรือเปล่าครับ คือถ้าเจอรถบรรทุกแต่ขับแบบเฟอรารี่ผมเดาไว้ก่อนเลย ต้องใช่แน่ ต้องใช่แน่ๆ สำนักข่าวหัวเขียวชัวร์  :sd42:
ขออภัยหากความรู้เท่าไม่ถึงการณ์เป็นเหตุนำมาซึ่งความขุ่นข้องหมองใจ

ออฟไลน์ เอ-วัชรพล

• Pa Mania
  • *
  • Like: 76

คอยติดตาม

ได้ข่าวแวบๆ :-*   ขับสี่  หรือ จะสู้DIFF LOCK อะ พี่ป้อม :sd10:

ออฟไลน์ อา์ร์ม

• Pa Mania
  • *
  • Like: 0
รถของหนังสือพิมพ์ ไทยรัฐ แรงคับพี่ๆๆ :sd42: :sd42: :sd42:

ขาวเข้ม

...ไม่สนAir locker หราาาา....
 :sd10: :sd10: :sd10: