ผู้เขียน หัวข้อ: ทะลุยอดจองภายใน 3 ชม. .......เปิดสั่งจอง ยางกันเปลื้อน(Mudguard Pa-mania)  (อ่าน 371942 ครั้ง)

ออฟไลน์ พรเทพ จอมทอง

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 77
พี่คับ. แบบนี้ ของเดิมที่ติดรถมาต้องถอดออกไหมคับ.   

พี่อั๋นไม่ต้องถอดครับ

ออฟไลน์ เหน่ง V6

• Pa Mania
  • *
  • Like: 56

ออฟไลน์ อั๋น ราชพฤกษ์

• Pa Mania
  • *
  • Like: 171
 :sd23:
พี่อั๋นไม่ต้องถอดครับ
ขอบคุณคับ. พี่พรเทพคับ
สบาย สบาย. ชิว ชิว คร้าบบ

ออฟไลน์ พี่นะ [Na ratchada]

• Founder Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 435
  • นิยามของคำว่าพักผ่อน "กระเป๋าแหก"
พี่คับ. แบบนี้ ของเดิมที่ติดรถมาต้องถอดออกไหมคับ.   

ผมวัดเผื่อจากของเดิมติดรถลงมาแล้วครับ  จะได้ไม่เสียของครับ
ขอต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน เรียนรู้ปามาเนีย โปรดอ่านที่linkด้านล่าง
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1688.0.html

ออฟไลน์ พี่เจต (jEtt-PAtani)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 4

ออฟไลน์ บังมะ-Bangma

• Pa Mania
  • *
  • Like: 34
  • ไปทุกที่ ที่มีทาง
:L4365: :L4365:
โปรเจกนี้ปิดไปแล้วครับพี่เจตต้องไปอ้อนขอคนที่จองใว้ 2 ชุดแล้ว  :L2736:

ออฟไลน์ ตุ้ย THEPBURI

• Pa Mania
  • *
  • Like: 39

ออฟไลน์ พี่เจต (jEtt-PAtani)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 4
โปรเจกนี้ปิดไปแล้วครับพี่เจตต้องไปอ้อนขอคนที่จองใว้ 2 ชุดแล้ว  :L2736:

โปรเจคนี้ผมทันครับพี่บังมะ.....เข้าแอบมาดูความคืบหน้า

ออฟไลน์ อั๋น ราชพฤกษ์

• Pa Mania
  • *
  • Like: 171
ผมวัดเผื่อจากของเดิมติดรถลงมาแล้วครับ  จะได้ไม่เสียของครับ
ขอบคุณคับพี่นะ.    :L2904:     :L2904:    :L2904:
สบาย สบาย. ชิว ชิว คร้าบบ

ออฟไลน์ บังมะ-Bangma

• Pa Mania
  • *
  • Like: 34
  • ไปทุกที่ ที่มีทาง
โปรเจคนี้ผมทันครับพี่บังมะ.....เข้าแอบมาดูความคืบหน้า
  :L2904: ยินดีด้วยด้วยครับพี่เจต ของเล่นปามาเนีย lmited จริงๆ

ออฟไลน์ บิ๊ก..GT

• Pa Mania
  • *
  • Like: 9
ด้วยความยินดีครับ :L4373:

:sd10: ขอบคุณคะพี่ตุ้ย... :L2897:
มิตรภาพและสิ่งดีดีหาได้ที่ บ้านปามาเนีย ><"

ออฟไลน์ สุนทร

• Pa Mania
  • *
  • Like: 24
  • ลูกศิษย์ปามาเนีย
    • -
เรียนพี่ๆ ที่ตกขบวนครับ ผมจองไว้สองชุดเพราะอยู่ไกล ผมขอแบ่ง 1ชุดให้พี่ครับตามกติกาปามาเนียครับ เพราะการตกขบวนมันจุกจริงๆผมช่วยพี่ได้ 1ท่านครับตามกติกา ผมขอเหลือไว้ชุดเดียว ขอโอนสิทธิให้ผู้ดูแลเวปเป็นผู้ตัดสิน เพราะผมไม่ค่อยได้เข้าเวปครับเนื่องจากน้องสาวประสบอุบัติเหตุขอดูแลน้องก่อนครับ :sd23: :sd23:
เงยหน้าไม่อายฟ้า ก้มหน้าไม่อายดิน พอ

ออฟไลน์ ต๋อง Fuddy

• Pa Mania
  • *
  • Like: 170
  • *Love You Always*
เรียนพี่ๆ ที่ตกขบวนครับ ผมจองไว้สองชุดเพราะอยู่ไกล ผมขอแบ่ง 1ชุดให้พี่ครับตามกติกาปามาเนียครับ เพราะการตกขบวนมันจุกจริงๆผมช่วยพี่ได้ 1ท่านครับตามกติกา ผมขอเหลือไว้ชุดเดียว ขอโอนสิทธิให้ผู้ดูแลเวปเป็นผู้ตัดสิน เพราะผมไม่ค่อยได้เข้าเวปครับเนื่องจากน้องสาวประสบอุบัติเหตุขอดูแลน้องก่อนครับ :sd23: :sd23:
ขอให้ น้องสาว ของพี่สุนทร หายเป็นปกติ เร็วๆ ครับ
 :L4399: :L4399: :L4399:

ออฟไลน์ พี่นะ [Na ratchada]

• Founder Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 435
  • นิยามของคำว่าพักผ่อน "กระเป๋าแหก"
ขอให้น้องสาวแข็งแรงในเร็ววันนะครับ

แต่อาการจุกเพราะตกขบวนนี่มันเป็นอย่างไรเหรอ

*พอดีเมื่อเข้ากำลังนั่ง :-X   คิดได้เรื่องหนึ่ง  ว่าเมื่อเรารวมแบบหน้ากับหลังเป็น MO เดียวกันแล้ว เราน่าจะยื่ดระยะขึ้นบนอีกเพื่อแฝงแผ่นยางขนาด 3*8 นิ้วในชุดนั้น  และเพิ่มเพลทให้พี่พรเทพทำเพิ่มอีกชุด  เพื่อเอามาเสริมเป็น options ด้านหน้ากันน้ำสาดขึ้นกระจกก็เข้าท่าดีแหะ

โอ้ย!  คิดเรื่อยเปื่อยอีกแล้วเรา  :sd06:

แบบนี้คนตกขบวนคงช้ำใจกันอีก  :L2739:
ขอต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน เรียนรู้ปามาเนีย โปรดอ่านที่linkด้านล่าง
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1688.0.html

ออฟไลน์ ต้อม (ปา แปดริ้ว)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 49

อย่าง...พี่บังมะ ให้ผมมา 1 ชุดงัยครับ
ขอ...ขอบคุณอีกครั้งครับ :sd23: :L4384:

ออฟไลน์ สุนทร

• Pa Mania
  • *
  • Like: 24
  • ลูกศิษย์ปามาเนีย
    • -
ขอให้ น้องสาว ของพี่สุนทร หายเป็นปกติ เร็วๆ ครับ
 :L4399: :L4399: :L4399:
................  :sd23:  :sd23:  :sd23: ..........     อาการจุกเนื่องจากตกขบวนรถไฟ คือ รู้สึกแน่นหน้าอก เจ็บใจตัวเองทาาาามไม ตอนเขาจองไม่จอง , ทามไมเน็ตเสียตอนเขาจอง,โอยยย ทำไม ของมาตอนเราไปเที่ยว , เราน่าจะเข้าเน็ตก่อนนอนทำให้พลาดสินค้าไปไวมาไว ฯลฯ บ่นเหมือนหมีกินผึ้งแล้วก็เดินวนไปเวียนมา  :sd06:........
เงยหน้าไม่อายฟ้า ก้มหน้าไม่อายดิน พอ

ออฟไลน์ หยก วาฬน้ำเงิน

• Pa Mania
  • *
  • Like: 124
................  :sd23:  :sd23:  :sd23: ..........     อาการจุกเนื่องจากตกขบวนรถไฟ คือ รู้สึกแน่นหน้าอก เจ็บใจตัวเองทาาาามไม ตอนเขาจองไม่จอง , ทามไมเน็ตเสียตอนเขาจอง,โอยยย ทำไม ของมาตอนเราไปเที่ยว , เราน่าจะเข้าเน็ตก่อนนอนทำให้พลาดสินค้าไปไวมาไว ฯลฯ บ่นเหมือนหมีกินผึ้งแล้วก็เดินวนไปเวียนมา  :sd06:........

เชื่อแล้วครับพี่สุนทรว่าจุกจริงๆ :sd42: :sd42: :sd42: ขอให้น้องสาวหายป่วยเร็วๆนะครับ :L2753: :L2753: :L2753:

ขอให้น้องสาวแข็งแรงในเร็ววันนะครับ

แต่อาการจุกเพราะตกขบวนนี่มันเป็นอย่างไรเหรอ

*พอดีเมื่อเข้ากำลังนั่ง :-X   คิดได้เรื่องหนึ่ง  ว่าเมื่อเรารวมแบบหน้ากับหลังเป็น MO เดียวกันแล้ว เราน่าจะยื่ดระยะขึ้นบนอีกเพื่อแฝงแผ่นยางขนาด 3*8 นิ้วในชุดนั้น  และเพิ่มเพลทให้พี่พรเทพทำเพิ่มอีกชุด  เพื่อเอามาเสริมเป็น options ด้านหน้ากันน้ำสาดขึ้นกระจกก็เข้าท่าดีแหะ

โอ้ย!  คิดเรื่อยเปื่อยอีกแล้วเรา  :sd06:

แบบนี้คนตกขบวนคงช้ำใจกันอีก  :L2739:

:L2888: :L2888: :L2888: อย่างนี้ก็ Limited ยกกำลังสองเลยนะครับเนี่ย :L2900: :L2900: :L2900:

Let's rest in Pa-Mania's style......!!!

ออฟไลน์ พี่ดล (2523)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 21
  • ปั่นหัวใจ ให้เข้มแข็ง

เห็นด้วยเลยครับ  :L2900: ป้องกันน้ำขึ้นหน้ารถ เมื่อวานพึ่งเจอเหตุการ์ณ นี้มา   :sd06: ได้กินแกลบ กินดิน จริงๆซะที งานนี้  :L2754:   :sd06:  :D
มิตรภาพซื้อไม่ได้  ต้องใช้ใจซื้อ

ออฟไลน์ ไพรัช2442

• Pa Mania
  • *
  • Like: 2
ต้องรอเก็บตกจากพี่ใจดี ที่ลงชื่อไว้ 2 ชุดครับพี่ไพรัช
เข้ามาคุยกันบ่อย ๆ สิครับ พี่ ๆ ปามาเนียฝอยเก่งทุกคน   ;D

ยินดีต้อนรับสู่ปามาเนียอีกครั้งครับ  :L4399:

ขอบคุณมากครับ ฝากสมาชิกใหม่ด้วย
ลองดูพี่ๆเขาออกแบบ ไม่ได้ก็ไม่เป็นไร
ตามกติกาครับผม

ออฟไลน์ ต๋อง Fuddy

• Pa Mania
  • *
  • Like: 170
  • *Love You Always*
ขอบคุณมากครับ ฝากสมาชิกใหม่ด้วย
ลองดูพี่ๆเขาออกแบบ ไม่ได้ก็ไม่เป็นไร
ตามกติกาครับผม
สำรอง สิทธิ์ของพี่สุนทร ให้พี่ไพรัช2442 ไว้ก่อน ให้ทีมงานพิจารณา ช่วงนี้พี่เข้ามา login หรือ post ห้องนี้บ่อยๆ จะได้ทราบผล ครับ