ผู้เขียน หัวข้อ: เสี่ยววินาทีที่ละสายตาจากถนน เปลี่ยนสถานีวิทยุ  (อ่าน 15708 ครั้ง)

ออฟไลน์ หยก วาฬน้ำเงิน

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 124
เสียใจด้วยครับแต่ยังดีที่ผบ.พี่โต้งปลอดภัย ขอให้หายเป็นปกติโดยเร็วนะครับ

Let's rest in Pa-Mania's style......!!!

ออฟไลน์ นุก (ปทุมธานี)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 124
ขอบคุณครับพี่โต้งที่เอามาเตือนกัน วันก่อนยังเห็นพี่โต้งขับมาอยู่เลย ผมคนนึงชอบเปลี่ยนซีดี ไม่เอาแล้วครับ เจอกระทู้พี่โต้งผมเลิกดีกว่า อุบัติเหตุมันเร็วมาก ขอให้ ผบ พี่โต้ง หายดีในเร็ววันครับ  :L4399:

ออฟไลน์ น้องต้น_White860

• Pa Mania
  • *
  • Like: 19
  • ความสุขเริ่มจากการให้ แล้วจะได้รับโดยไม่ต้องร้องขอ
เสียใจด้วยคับพี่โต้ง ปลอดภัยก้อดีแล้วคับหายเป็นปกติในเร็ววันนะคับ. :L4399:

ออฟไลน์ พรเทพ จอมทอง

• Pa Mania
  • *
  • Like: 77
ขอแสดงความเสียใจกับพี่โต้ง และ ผบ ขอให้กลับมาแข็งแรงดังเดิมในเร็ววันครับ และขอขอบคุณที่สละเวลามาเตือนสติกันครับ

ออฟไลน์ พี่เอ็กซ์ Exit8689

• Pa Mania
  • *
  • Like: 70
ขอพระคุ้มครอง ผบพี่โต้งครับ
โชคที่ไม่เป็นไรมากครับ
ขอให้หายไวไว ครับ  :L4399:

surut jantorn

• บุคคลทั่วไป
ขอให้เป็นปกติในเร็ววัน คุณพระคุ้มครองครับ  :sd23:

ออฟไลน์ พี่โต้ง Tongsom

• Pa Mania
  • *
  • Like: 186
  • Never Say Never ไม่มีแผนเดียว ในการแก้ปัญหา

ขอบคุณมากครับ ที่มาช่วยให้กำลังใจ  :sd23: :sd23:

ติดใจ แอร์แบค ครับ
กิจการ คาร์แคร์ดูแลรักษารถครบวงจรด้วย Product Meguiars เคลือบแก้ว ติดตั้ง ยางลดเสียง Stuffit ติดต่อ: สมชาย Tel : 097-131-2335
Line ID: Tongsom1371 ร้านขายสินค้า: http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,3554.0.html

ออฟไลน์ แม็ค พัทยา MrMacSayHi

• Pa Mania
  • *
  • Like: 169
ขอแสดงความเสียใจด้วยครับพี่โต้งที่เกิดเหตุไม่คาดฝันขึ้น ถือว่าได้ฟาดเคราะห์ก้อนโตไปแล้วครับ ต่อไปขอให้มีแต่สิ่งดีๆผ่านเข้ามาครับ เป็นกำลังใจให้ผบ.พี่โต้งด้วยครับ  :L4399:
ขออภัยหากความรู้เท่าไม่ถึงการณ์เป็นเหตุนำมาซึ่งความขุ่นข้องหมองใจ

ออฟไลน์ พี่บอล

• Pa Mania
  • *
  • Like: 29
  • รักในหลวง Long live the King
ขอให้หายเจ็บโดยไวนะครับ พระคุ้มครองผ่อนหนักเป็นเบาครับ ถือเสียว่าฟาดเคราะห์ไปครับ เป็นกำลังใจทั้ง ผบ.พี่โต้งและพี่โต้งครับ
 :sd23:

ออฟไลน์ พี่เล็ก เด็กมีนฯ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 15
  • ภูมิใจในชีวิตเรา
ผบ.พี่โต้งปลอดภัย ผมรู้สึกโล่งใจมากครับ แม้จะไม่ได้คุ้นเคยกะผบ.พี่โต้ง แต่การสูญเสียเป็นเรื่องเศร้าครับ
ขอให้ผบ.พี่โต้งสุขภาพแข็งแรงดังเดิมในเร็ววันนะครับ จากแรงใจเล็กๆของน้องครับ  :L4399:
ความรู้เรื่องรถเป็นศูนย์

ออฟไลน์ น้อย..romberry

• Pa Mania
  • *
  • Like: 12
ขอให้  ผบ พี่โต้งหายไวๆครับ พระคุ้มครองครับ

ออฟไลน์ < พีท > ChumphoN

• Pa Mania
  • *
  • Like: 58
  • กระเป๋าแหก เพื่อสิ่งที่สมบูรณ์
หายไวๆคับ

ออฟไลน์ พี่เจ ปาดำเชียงใหม่

• Pa Mania
  • *
  • Like: 4
  • ปาดำ v6 เชียงใหม่
ขอให้ผบพี่โต้งหายไวๆครับ
หนุ่มเชียงใหม่

ออฟไลน์ บูรณ์_จันทบุรี

• Pa Mania
  • *
  • Like: 2
  • มีสติ มีสตางค์
ขอให้แฟนพี่โต้ง สุขภาพแข็งแรงครับ หายไวๆ คงต้องทัมใจอีกพักใหญ่ในการขับรถเลย
Sipa-Boon

ออฟไลน์ kobv5 (กอบ)

• Founder Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 22
ขอให้ ผบ. หายไวๆ ครับ

ออฟไลน์ พี่ตุ้ย_Yindee

• Pa Mania
  • *
  • Like: 49
  • ไปทุกที่ด้วยPAJERO SPORT
เป็นกำลังใจด้วยอีกคนครับ
ขอให้ผบ.พี่โต้ง หายโดยเร็วครับ

:L2897: :L2901:
:sd24: I LOVE PA_MANIA  :L4398: :sd24: "Pamania เพื่อนกันตลอดไป"

ออฟไลน์ พี่อิฐ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 75
ขอให้ผบ.พี่โต้ง หายจากอาการฟกช้ำ ดำเขียว ไว ๆ ครับ  :L4399:
และขอบคุณพี่โต้ง ที่นำมาแชร์ ผมก็เป็นอีกคนที่ชอบเปลี่ยนเพลงตอนขับรถ  :L2753:

Pajero sport Mania = นิยามการพักผ่อนของผม

ข้อแนะนำเบื้องต้นตาม link ครับ
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1551.0.html

ออฟไลน์ แม็ค พัทยา MrMacSayHi

• Pa Mania
  • *
  • Like: 169
ขอให้ผบ.พี่โต้ง หายจากอาการฟกช้ำ ดำเขียว ไว ๆ ครับ  :L4399:
และขอบคุณพี่โต้ง ที่นำมาแชร์ ผมก็เป็นอีกคนที่ชอบเปลี่ยนเพลงตอนขับรถ  :L2753:

ใช้สวิตช์ที่พวงให้ถนัดครับพี่อิฐ  :L2734:
ขออภัยหากความรู้เท่าไม่ถึงการณ์เป็นเหตุนำมาซึ่งความขุ่นข้องหมองใจ

ออฟไลน์ พี่ดล (2523)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 21
  • ปั่นหัวใจ ให้เข้มแข็ง
ขอแสดงความเสียใจด้วยครับ พี่โต้ง  ขอให้ ผบ พี่โต้งหายเร็วๆนะครับ  :L4399:
ขอบคุณ พี่โต้งที่มาแชร์เหตุการณ์ แค่เสี่ยว วินาที จริงๆ ขับรถระวังๆกัน นะครับพี่  :sd23:
มิตรภาพซื้อไม่ได้  ต้องใช้ใจซื้อ

ออฟไลน์ ที 2930

• Pa Mania
  • *
  • Like: 9
  • ก้าวต่อไปถ้ายังหายใจอยู่
ขอให้ ผบ พี่โต้งหายไวๆน่ะครับ