ผู้เขียน หัวข้อ: (พี่ลิตกะพี่แบงค์อยู่ไหนเอ่ย เชิญมารับของด้วยจ้า) กันแมลงและหางออสซี่  (อ่าน 192943 ครั้ง)

ออฟไลน์ เต้ย แม่กลอง

• Webmaster
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 52
  • काली दास
    • EVO Hosting
ผมอั๋นปาน้ำตาลราชพฤกษครับพี่.
 รับของเเบบส่งบริษัทขนส่งเอกชนก็ได้คับ   ไปรับที่meeting ก็ได้คับยังไงก็ได้คับพี่
. ขับรถไปรับเองก็ได้คับ.  พอจะรู้เวลาmeetIngล่วงหน้าไหมคับว่าวันที่เท่าไหร่คับ
ต้องทำยังไงต่อคับพอดีว่าจะต้องไปติดต่องานไกลต่างจังหวัดน่ะคับ กว่าจะกลับมาสิ้นเดือนธันวาคม คับกลัวตกข่าวคับ. โอนก่อนแล้วมารับทีหลังได้ไหมคับ
              อั๋นรบกวนพี่ทีมงานด้วยครับผมฝากเบอใว้หน่อยคับ0813856927อั๋นคับ
                        ขอบพระคุณมากคับพี่ๆคับ

พี่อั๋น ครับ

ตอนนี้ คงต้องรอทางของ ให้เข้ามาก่อนครับ

ซึ่งยังไม่รู้ ว่าจะได้ครบตามจำนวนที่จองไว้หรือไม่ และ จะเข้ามาเมื่อไหร่

ไว้รอพี่ตูมตาม ประกาศ อีกที นะครับ
สังคมดีไม่มีขาย ถ้าอยากได้ต้องทำเอง

ออฟไลน์ ตูมตาม

• Founder Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 260
ผมอั๋นปาน้ำตาลราชพฤกษครับพี่.
 รับของเเบบส่งบริษัทขนส่งเอกชนก็ได้คับ   ไปรับที่meeting ก็ได้คับยังไงก็ได้คับพี่
. ขับรถไปรับเองก็ได้คับ.  พอจะรู้เวลาmeetIngล่วงหน้าไหมคับว่าวันที่เท่าไหร่คับ
ต้องทำยังไงต่อคับพอดีว่าจะต้องไปติดต่องานไกลต่างจังหวัดน่ะคับ กว่าจะกลับมาสิ้นเดือนธันวาคม คับกลัวตกข่าวคับ. โอนก่อนแล้วมารับทีหลังได้ไหมคับ
              อั๋นรบกวนพี่ทีมงานด้วยครับผมฝากเบอใว้หน่อยคับ0813856927อั๋นคับ
                        ขอบพระคุณมากคับพี่ๆคับ

ขอบคุณครับพี่อั๋น .... เรื่องวันนัด meeting ยังแจ้งไม่ได้ครับ เนื่องจากยังไม่แน่ใจเรื่องเวลาที่ของจะมาลงครับ .... ติดตามข่าวทางนี้เรื่อยๆครับ ...ยังงัยผมก็ลงชื่อจองให้แล้วครับ ทีนี้ก็มาดูว่าของที่ได้มาจะพอหรือเปล่าเท่านั้นเองครับ

:L2734: :L2734: :L2734:
We are put in situations to build our characters, not to destroy us.

• Pa Mania
  • *
พี่ตามครับ เพิ่มหางออสซี่ตอนนี้อีกหนึ่งอันยังทันไหมครับ พอดีเพิ่งเสร็จงาน แจ้งไม่ทันก่อนเที่ยง  :sd23:

พึ่งประชุมเสร็จเหมือนกันครับ....เป็นกรณีพิเศษละกันครับ เดี๋ยวลงชื่อจองให้ครับ
We are put in situations to build our characters, not to destroy us.

ออฟไลน์ โย

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 3
  • You'll NeVer WalK AlonE
พึ่งประชุมเสร็จเหมือนกันครับ....เป็นกรณีพิเศษละกันครับ เดี๋ยวลงชื่อจองให้ครับ

:sd10: :sd10: ขอบคุณมากครับพี่ตาม  :sd23: :sd23:

• Pa Mania
  • *
ขออนุญาติ ปิดการจองอย่างเป็นทางการนะครับ .... ทีเหลือรอลุ้นจำนวนของที่จะได้กันครับ

:sd23: :sd23:

พี่ๆที่สนใจลงชื่อได้เลยครับ .... ช่วยระบุแบบที่ต้องการด้วยนะครับว่าจะเอาแบบใสหรือดำ .... และช่วยระบุวิธีการที่ต้องการรับสินค้าด้วยนะครับ ว่าจะมารับใน meeting หรือ จะให้ส่งสินค้าไปให้ครับ เบื้องต้นมีแค่ 10 ชุดก่อนนะครับ เพราะที่ออสเตรเลียหาของได้เท่านี้ครับ ถ้าจะต้องการมากกว่านี้ต้องรอเช็คของอีกทีครับ

Condition สำหรับผู้ที่สนใจนะครับ ใน 10 ชุดนี้ ผมขออนุญาติให้สิทธิกับสมาชิก Full Member ของบ้านปามาเนียเราก่อนนะครับ ดังนั้นจะรับจองเฉพาะที่หน้ากระทู้เท่านั้น ไม่รับจองทางโทรศัพท์ หรือ email นะครับ ดังนั้นฝากถึงสมาชิกบ้านอื่นๆที่อยากได้ รอก่อนนะครับ หาก 10 ชุดนี้มีเหลือจะแบ่งไปให้ครับ แต่หากไม่เหลือก็เสียใจด้วยครับ

รายชื่อพี่ๆที่สั่งจองกันแมลง

1. พี่มัติ                      แบบใส
2. พี่เล็ก เด็กมีนฯ         แบบใส
3. พี่ชิน ปาดำ บุรีรัมย์    แบบใส
4. พี่ลีโจ                     แบบใส
5. พี่ต้น                      แบบใส
6. พี่นุก ปทุมธานี          แบบใส
7. พี่โย                       แบบใส
8. พี่เจมส์                    แบบสีดำ
9. พี่หยก                    แบบใส
10. พี่น้องเอก              แบบใส

ที่นั่งสำรอง
11. พี่ปรี                     แบบใส
12. พี่อั๋น                    แบบใส
13. พี่ม่อน                   แบบสีดำ
14. พี่eak Attiwat         แบบใส
15. พี่แบงค์ Chanathorn แบบสีดำ
16. พี่น้องต้น White860 แบบสีดำ
17. พี่สุรศักดิ์ TE37        แบบใส
18. พี่ดล 2523              แบบใส
19. พี่เต้ย แม่กลอง        แบบใส
20. พี่ศิระ Inter             แบบใส
21. พี่สุนทร                  แบบใส
22. พี่อิฐ                      แบบใส
23. พี่โต้ง                     แบบใส
24. พี่บังมะ                   แบบใส
25. พี่ตู่ Nikon               แบบใส
26. พี่อั๋น ราชพฤกษ์       แบบสีดำ

เปิดสั่งหางออสซี่เพิ่มตามคำเรียกร้องด้วยครับ
1. พี่ชล ลำลูกกา
2. พี่หนุ่ม ปา2.4
3. พี่ปรี
4. พี่กิตติ
5. พี่สุรศักดิ์ TE37
6. พี่ดล 2523
7. พี่เอ Ukrit
8. พี่ตู่ Nikon
9. พี่บังมัติ
10. พี่นุก
11. พี่ลิต
12. พี่น้องนัท
13. พี่อั๋น ราชพฤกษ์
14. พี่โย

ปล. สำหรับพี่ พี่นึก ที่ประมูลได้ในงานครบรอบปี ไม่ต้องลงชื่อนะครับ ผมสั่งแยกไปให้ต่างหากแล้วครับ และใน lot นี้จะมีหางออสซี่ของพี่ชล ลำลูกกา มาด้วยครับ

:sd23: :sd23:

ออฟไลน์ หนุ่ม สมพร

• Pa Mania
  • *
  • Like: 14
หางออสซี่ อันละแพงใหมพี่...ใคร่อยากเรียนถามครับ พี่ตูมตาม

ออฟไลน์ พี่ดล (2523)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 21
  • ปั่นหัวใจ ให้เข้มแข็ง
พี่ หนุ่ม ราคา ที่พี่ ตูมตาม ลงไว้ ครับเปิดสั่งหางออสซี่เพิ่มตามคำเรียกร้องด้วยครับ (ราคา 5200)  :L4399:
มิตรภาพซื้อไม่ได้  ต้องใช้ใจซื้อ

• Pa Mania
  • *
หางออสซี่ อันละแพงใหมพี่...ใคร่อยากเรียนถามครับ พี่ตูมตาม

รอบนี้ราคายังคงไว้ที่เคยนำเข้ามาที่ 5200 ครับพี่หนุ่ม ... รอบต่อไปไม่แน่ใจแล้วครับว่าราคาจะเท่าไหร่

:L4399: :L4399:

ออฟไลน์ พี่ดล (2523)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 21
  • ปั่นหัวใจ ให้เข้มแข็ง
พี่ หนุ่ม ราคา ที่พี่ ตูมตาม ลงไว้ ครับเปิดสั่งหางออสซี่เพิ่มตามคำเรียกร้องด้วยครับ (ราคา 5200)  :L4399:
อ้าว ขอโทษ ครับ พี่ตูมตาม ตอบให้แล้ว  :sd23:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 18 พฤศจิกายน 2013, 18:15:25 โดย พี่ดล (2523) »
มิตรภาพซื้อไม่ได้  ต้องใช้ใจซื้อ

• Pa Mania
  • *
อ้าว ขอโทษ ครับ พี่ตูมตาม ตอบให้แล้ว  :sd23:

ขอบคุณพี่ดลที่มาช่วยตอบครับ  :sd23: :sd23: :sd23:

ออฟไลน์ หนุ่ม สมพร

• Pa Mania
  • *
  • Like: 14
รอบนี้ราคายังคงไว้ที่เคยนำเข้ามาที่ 5200 ครับพี่หนุ่ม ... รอบต่อไปไม่แน่ใจแล้วครับว่าราคาจะเท่าไหร่

ขอบพระคุณครับพี่ตูมตาม ส่งสัย ขอบายก่อนครับ เพิ่งถอยหางทรงห้างมาครับ เดี๋ยว ผบ.ดุเอาครับ อิอิ

ขอบพระคุณครับพี่ดล  :sd23:

ออฟไลน์ อั๋น ราชพฤกษ์

• Pa Mania
  • *
  • Like: 171
ผมอั๋นคับ
           ขอบคุณคับพี่ตูมตามมากคับสินค้าไม่ได้ก้อไม่เป็นไรคับ ถ้ามีโอกาสจะไปmeeting กับเค้าบ้างคับ.
 แค่พี่เสียเวลามานั่งตอบคําถามผมก้อเกรงใจมากแล้วคับ
                          ขอบคุณคับ
สบาย สบาย. ชิว ชิว คร้าบบ

ออฟไลน์ พี่อิฐ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 75
ผมอั๋นคับ
           ขอบคุณคับพี่ตูมตามมากคับสินค้าไม่ได้ก้อไม่เป็นไรคับ ถ้ามีโอกาสจะไปmeeting กับเค้าบ้างคับ.
 แค่พี่เสียเวลามานั่งตอบคําถามผมก้อเกรงใจมากแล้วคับ
                          ขอบคุณคับ

พบกันในมิตติ้งกันแมลงออสซี่นะครับ พี่อั๋น  :L2734:
ผมก็ใช้เส้นทางราชพฤกษ์บ่อย ๆ เจอกัน ทักทายกันนะครับ รถผมปาเงินมีติ๊กเกอร์
ตาม เทรน Type D สไตล์ปามาเนียครับ    :L2754:

Pajero sport Mania = นิยามการพักผ่อนของผม

ข้อแนะนำเบื้องต้นตาม link ครับ
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1551.0.html

ออฟไลน์ นุก (ปทุมธานี)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 124
ผมอั๋นคับ
                          ขอบคุณคับ

:L2900: มีโอกาสคงได้พบกันครับพี่อั๋น  :L2734:  :L2734:

• Pa Mania
  • *
ยินดีที่รู้จักคับพี่ๆทุกท่านคับ.  ผมอั๋น ปาน้ำตาลราชพฤกษ์คับ
ตอนนี้ผมมีเจ้านายตัวน้อยๆ 2 คนอยู่ที่บ้านผมจะออกไปลันลานอกบ้านไม่ค่อยสะดวกคับถ้ามีโอกาสจะแอบติดปีกไปงาน meeting กับพี่ๆให้ได้คับ
ผมนั่งอ่านหลายๆอย่างที่พี่คุยกันในเวป ผมว่าผมได้ความรู้มากเลยค.  ถ้าออกไปเจอพวกพี่ๆทุกคนน่าจะบันเทิงมากๆเลยน่ะคร้าบ555
ต้องหาโอกาสไปบ้างล่ะคร้าบ.
ขอบคุณมากคับพี่ๆคับ

• Pa Mania
  • *
ยินดีที่รู้จักคับพี่ๆทุกท่านคับ.  ผมอั๋น ปาน้ำตาลราชพฤกษ์คับ
ตอนนี้ผมมีเจ้านายตัวน้อยๆ 2 คนอยู่ที่บ้านผมจะออกไปลันลานอกบ้านไม่ค่อยสะดวกคับถ้ามีโอกาสจะแอบติดปีกไปงาน meeting กับพี่ๆให้ได้คับ
ผมนั่งอ่านหลายๆอย่างที่พี่คุยกันในเวป ผมว่าผมได้ความรู้มากเลยค.  ถ้าออกไปเจอพวกพี่ๆทุกคนน่าจะบันเทิงมากๆเลยน่ะคร้าบ555
ต้องหาโอกาสไปบ้างล่ะคร้าบ.
ขอบคุณมากคับพี่ๆคับ

ยินดีมากครับพี่อั๋น ... meeting เรามีทั้งแบบไปแต่งรถกัน และมีแบบไปเป็นครอบครัวครับ ... ถ้าไม่สะดวกแอบติดปีกมาแต่งรถ ก็ขอเชิญมา meeting แบบครอบครัวก็ได้ครับ มีเรื่อยๆครับ  คาดว่างานลดน้อยลง เดี๋ยวก็มีพี่ๆมาชวนไปเที่ยวกันครับ

ออฟไลน์ กิต <Black Angel>

• Pa Mania
  • *
  • Like: 175
  • There is a will, there is a way!
พบกันในมิตติ้งกันแมลงออสซี่นะครับ พี่อั๋น  :L2734:
ผมก็ใช้เส้นทางราชพฤกษ์บ่อย ๆ เจอกัน ทักทายกันนะครับ รถผมปาเงินมีติ๊กเกอร์
ตาม เทรน Type D สไตล์ปามาเนียครับ
    :L2754:

จะส่งซิกอะไรเหรอพี่อิฐ  :L2901:

ออฟไลน์ พี่อิฐ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 75

Pajero sport Mania = นิยามการพักผ่อนของผม

ข้อแนะนำเบื้องต้นตาม link ครับ
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1551.0.html

• Pa Mania
  • *

ออฟไลน์ พี่ลีโจ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 59
  • โจ-เทียนทะเล
ตาม เทรน Type D สไตล์ปามาเนียครับ    :L2754:

จะส่งซิกอะไรเหรอพี่อิฐ  :L2901:

จะชวนพี่อั่น ติด Type D แหงๆเบย  :L2739:
รบกวนพี่ๆแก้ไขปรับเปลี่ยนรูปส่วนตัวด้วยครับดูตัวอย่าง กดที่ link ด้านล่าง