ผู้เขียน หัวข้อ: (พี่ลิตกะพี่แบงค์อยู่ไหนเอ่ย เชิญมารับของด้วยจ้า) กันแมลงและหางออสซี่  (อ่าน 192871 ครั้ง)

ton_2335

• บุคคลทั่วไป
:sd42: :sd42:
แว่นตาด้วยดิ พี่ม่อนยังขาดอยู่นี่  :L2736:
ก็ได้ครับ คือคำตอบของพี่ม่อน
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 13 พฤศจิกายน 2013, 21:54:15 โดย ต้น_2335 »

surut jantorn

ออฟไลน์ พี่ม่อน

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 47
แว่นตาด้วยดิ พี่ม่อนยังขาดอยู่นี่  :L2736:

เอานะ พี่ตามขอด้วย เป็นหมูทดสอบก็ได้ :sd10: :L4384:
เพื่อนมี  :L6419:  ม่อนไม่มีได้งัย  :L2754: :L2754: :L2754:

ออฟไลน์ ตูมตาม

• Founder Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 260
ขออนุญาติ update ซักนิดนะครับ .... และขออนุญาติเปิดจองหางออสซี่ตามคำเรียกร้องด้วยครับ

พี่ๆที่สนใจลงชื่อได้เลยครับ .... ช่วยระบุแบบที่ต้องการด้วยนะครับว่าจะเอาแบบใสหรือดำ .... และช่วยระบุวิธีการที่ต้องการรับสินค้าด้วยนะครับ ว่าจะมารับใน meeting หรือ จะให้ส่งสินค้าไปให้ครับ เบื้องต้นมีแค่ 10 ชุดก่อนนะครับ เพราะที่ออสเตรเลียหาของได้เท่านี้ครับ ถ้าจะต้องการมากกว่านี้ต้องรอเช็คของอีกทีครับ

Condition สำหรับผู้ที่สนใจนะครับ ใน 10 ชุดนี้ ผมขออนุญาติให้สิทธิกับสมาชิก Full Member ของบ้านปามาเนียเราก่อนนะครับ ดังนั้นจะรับจองเฉพาะที่หน้ากระทู้เท่านั้น ไม่รับจองทางโทรศัพท์ หรือ email นะครับ ดังนั้นฝากถึงสมาชิกบ้านอื่นๆที่อยากได้ รอก่อนนะครับ หาก 10 ชุดนี้มีเหลือจะแบ่งไปให้ครับ แต่หากไม่เหลือก็เสียใจด้วยครับ

รายชื่อพี่ๆที่สั่งจองกันแมลง (ราคา 4200)

1. พี่มัติ                      แบบใส
2. พี่เล็ก เด็กมีนฯ         แบบใส
3. พี่ชิน ปาดำ บุรีรัมย์    แบบใส
4. พี่ลีโจ                     แบบใส
5. พี่ต้น                      แบบใส
6. พี่นุก ปทุมธานี          แบบใส
7. พี่โย                       แบบใส
8. พี่เจมส์                    แบบสีดำ
9. พี่หยก                    แบบใส
10. พี่น้องเอก              แบบใส

ที่นั่งสำรอง
11. พี่ปรี                     แบบใส
12. พี่อั๋น                    แบบใส
13. พี่ม่อน                   แบบสีดำ
14.
15.

เปิดสั่งหางออสซี่เพิ่มตามคำเรียกร้องด้วยครับ (ราคา 5200)
1. พี่ชล ลำลูกกา
2. พี่หนุ่ม ปา2.4
3. พี่ปรี
4.
5.

ปล. สำหรับพี่ พี่นึก ที่ประมูลได้ในงานครบรอบปี ไม่ต้องลงชื่อนะครับ ผมสั่งแยกไปให้ต่างหากแล้วครับ และใน lot นี้จะมีหางออสซี่ของพี่ชล ลำลูกกา มาด้วยครับ

:sd23: :sd23:
We are put in situations to build our characters, not to destroy us.

• Pa Mania
  • *
อยากได้หาง แต่ต้องรอตกเบิก  :L2754: สั่งได้เรื่อยๆช่ายไหมคร้าบบ  :L4399:  :L4399:

ตอนนี้ยังได้อยู่ครับ เพราะยังอยู่ในช่วงรวมของ และหางออสซี่ไม่น่ามีปัญหาครับ ของหาไม่ยากครับพี่นุก ไม่เหมือนกันแมลง

เมื่อตอนเย็นเพิ่งได้รับข้อความจากเพื่อนที่ออสฯว่า "ปามาเนียสั่งทีไร มิตซูออสฯ วุ่นวายต้องรวมของมาให้จากทั่วประเทศทุกที"  :L2754: :L2754: :L2754: Power ไม่ธรรมดานะครับเนี่ยบ้านปามาเนียของเรา

:L2900: :L2900:
We are put in situations to build our characters, not to destroy us.

• Pa Mania
  • *
สำหรับพี่ๆที่อยากสมัครเป็นหนูทดลองแว่นตา  :L2754: :L2754: รอสักครู่ครับ ผมให้เพื่อน confirm ราคาก่อนครับ .... เดี๋ยวจะเปิดสม้ครหนูทดลอง ใน condition พิเศษ กันครับ

หนูทดลองทั้งหลาย รอซักครู่ครับ ราคาปกติ 3200 เดี๋ยวจะดู condition พิเศษให้ครับ  :L2736: :L2736:

• Pa Mania
  • *
นั่นสิ เปิด แป้ปเดียว ล้นแล้ว นี่ นึกว่าแจกฟรีจริง ๆ นะเนี่ยพี่เอก

กระจกร้าวไปรอบแล้ว เลยมาแอบส่องหรือครับพี่เต้ย  :sd42: :sd42: :sd42: ไม่เชื่อไปถามพี่นะดู ตั้งแต่ใส่กันแมลงออสซี่ กระจกพี่นะไม่เคยร้าวอีกเลย  :L2734: :L2734: :L2734: :L2906:

• Pa Mania
  • *
นั่งดูรายชื่อแล้วสงสัยนิดครับ ..... แก๊งค์ ตัว อ. หายไปไหนกันอะ  :L2761: :L2761:

surut jantorn

นั่งดูรายชื่อแล้วสงสัยนิดครับ ..... แก๊งค์ ตัว อ. หายไปไหนกันอะ  :L2761: :L2761:
ไม่ต้องสงสัยครับพี่ตาม มันมีคำตอบอยู่ในตัว

ออฟไลน์ กิต <Black Angel>

• Pa Mania
  • *
  • Like: 175
  • There is a will, there is a way!
พี่ตามครับ ช่วยจัดหางออสซี่สีใสให้1ชิ้นครับ :L2758:

ออฟไลน์ หยก วาฬน้ำเงิน

• Pa Mania
  • *
  • Like: 124
พี่ตามครับ ช่วยจัดหางออสซี่สีใสให้1ชิ้นครับ :L2758:

จะพ่นสีแดงหรอครับพี่กิต ;D ;D ;D

Let's rest in Pa-Mania's style......!!!

ออฟไลน์ พี่อิฐ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 75
ไม่ต้องสงสัยครับพี่ตาม มันมีคำตอบอยู่ในตัว

พี่อ้วนเป็นตัวแทนของแก๊งค์ตัว อ. หมดตรูดดดดดด

Pajero sport Mania = นิยามการพักผ่อนของผม

ข้อแนะนำเบื้องต้นตาม link ครับ
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1551.0.html

ออฟไลน์ พี่นะ [Na ratchada]

• Pa Mania
  • *
  • Like: 435
  • นิยามของคำว่าพักผ่อน "กระเป๋าแหก"
กระจกร้าวไปรอบแล้ว เลยมาแอบส่องหรือครับพี่เต้ย  :sd42: :sd42: :sd42: ไม่เชื่อไปถามพี่นะดู ตั้งแต่ใส่กันแมลงออสซี่ กระจกพี่นะไม่เคยร้าวอีกเลย  :L2734: :L2734: :L2734: :L2906:

ใช่ครับพี่เต้ย  พอกระจกร้าวแล้วเปลี่ยนใหม่ผมเร่งพี่ตามเต็มที่เพื่อเอามาสร้างม่านลมตัวนี้และตั้งแต่นั้นมากระจกผมไม่เคยมีอาการแบบเก่าเลยครับ  อาจจะมีบ้างในการโดนหินกระเด็นมาแต่รู้สึกว่าจะเบาลงและมุมเชิดสูงขึ้นครับ

เร่เข้ามานะครับ   ของดีมีจำนวนจำกัดและที่สำคัญสินค้าอาจไม่พอกับความต้องการของเพื่อนสมาชิกครับ

:L2734:
ขอต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน เรียนรู้ปามาเนีย โปรดอ่านที่linkด้านล่าง
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1688.0.html

ออฟไลน์ พี่อิฐ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 75
  :L6419: ม่อนมาแล้ว  :L2901:

ขอกันแมลงดำ1อันครับ  :L2897:
  แล้วอันเดิมจะเอาไปซ่อนไหนหรา.....ฝากไว้ที่ผมได้นะพี่ม่อน รออยู่  ห้องเก็บของที่บ้านยังพมีที่ :L2754:

Pajero sport Mania = นิยามการพักผ่อนของผม

ข้อแนะนำเบื้องต้นตาม link ครับ
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1551.0.html

ออฟไลน์ พี่บอล

• Pa Mania
  • *
  • Like: 29
  • รักในหลวง Long live the King
สำหรับพี่ๆที่อยากสมัครเป็นหนูทดลองแว่นตา  :L2754: :L2754: รอสักครู่ครับ ผมให้เพื่อน confirm ราคาก่อนครับ .... เดี๋ยวจะเปิดสม้ครหนูทดลอง ใน condition พิเศษ กันครับ

หนูทดลองทั้งหลาย รอซักครู่ครับ ราคาปกติ 3200 เดี๋ยวจะดู condition พิเศษให้ครับ  :L2736: :L2736:

รอลงชื่อแว่นตาครับ  ;D

• Pa Mania
  • *

:L2739: :L2739: พี่กิตติจะเอาไปทำไรอะ ... ตอนนี้ก็ติดอยู่ 2 หางแล้ว ...ทั้งหางปินส์ ทั้งคาดเอว .... จะเหมาไปเป็น 3 หางเลยเหรอพี่  :sd42: :sd42: :sd42: :sd42:

สั่งให้ได้ครับ แต่แบบใสมันไม่มีอะซิครับ .... หางมันมีแบบเดียวมาเป็นสีดำครับพี่กิตติ  :sd23: :sd23:

• Pa Mania
  • *
  พี่อ้วนเป็นตัวแทนของแก๊งค์ตัว อ. หมดตรูดดดดดด

ระวังมันจะกลายเป็น limited edition นะครับ .... ทีนี้มีเงินก็ซื้อไม่ได้  :sd42: :sd42: ตาม concept ปามาเนีย ของแต่งกลายเป็น limited edition ไปหลายชิ้นแล้ว  :L2736: :L2736:

• Pa Mania
  • *
รอลงชื่อแว่นตาครับ  ;D

เอาจริงอะ พี่บอล  :L2739: :L2739: จะยอมเป็นหนูเหรอครับงานนี้  :L2754: :L2754:

ออฟไลน์ พี่บอล

• Pa Mania
  • *
  • Like: 29
  • รักในหลวง Long live the King
เอาจริงอะ พี่บอล  :L2739: :L2739: จะยอมเป็นหนูเหรอครับงานนี้  :L2754: :L2754:

พี่ตามเคยใส่แล้วนิครับ ไม่มีไรน่ากลัวละม้างครับ
เอามาใส่กันโดนตีไฟหน้าแตกอ่ะครับ .....แบบว่าช่วงนี้แรงส์... ปรี๊ดดดดดดด    8)

• Pa Mania
  • *
พี่ตามเคยใส่แล้วนิครับ ไม่มีไรน่ากลัวละม้างครับ
เอามาใส่กันโดนตีไฟหน้าแตกอ่ะครับ .....แบบว่าช่วงนี้แรงส์... ปรี๊ดดดดดดด    8)

มันน่ากลัวตรงที่ล็อดหลังๆ ของชอบมีปัญหา ขนาดไม่พอดีครับ ไม่เหมือนล็อตแรกๆ ใส่พอดีทุกอันไม่เคยมีปัญหาอะไร ..... ผมจะสั่งมาก็กลัวจะมีปัญหาอีก ... รอบนี้เลยจะลองสั่งมาน้อยๆ มาลองก่อน .... ถ้าใส่ได้หมด จะสั่งอีกค่อยว่ากัน แต่ถ้ามีปัญหาอีกก็จบครับ เลิกสั่งตัวนี้ดีกว่า

ถ้าเลิกสั่ง พี่ๆที่มีอยู่ในครอบครองก็ภูมิใจได้เลยครับ .... กลายเป็น limited edition จริงๆไปเลยครับ  :L2734: :L2734: