ผู้เขียน หัวข้อ: กระทู้ต่อเนื่องจากงานปี โซ๊คฝากระโปรงหน้า ( รบกวนตรวจสอบชิ้นงาน )  (อ่าน 93378 ครั้ง)

ออฟไลน์ สุภัทร (Pat)

• Founder Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 70
  • สวัสดี สมาชิก ปามาเนียทุกท่าน
รับเงินบริจาคเข้าเวปจำนวน 9,800 บาท จากโครงการโช๊คค้ำฝากระโปรงหน้า

ขอขอบคุณ พี่เอ็กซ์ เจ้าของกระทู้ ทำหน้าที่ประสานงานผู้ขาย และรับส่งสินค้าถึงมือสมช.ทุกท่าน,
ขอบคุณพี่ลีโจ ที่เอื้อเฟื้อสถานที่ เครื่องมือ และอุปกรณ์การติดตั้งครบครัน
ขอบคุณสมช.ผู้ให้บริการติดตั้ง DIY
และขอขอบคุณ สมช.ทุกท่านที่มาร่วมกิจกรรม ทำให้่สำเร็จลุล่วงไปด้วยดีครับ :sd23: :sd23: :sd23:
การกระทำใดๆ เพื่อส่งมอบสิ่งดีๆ ให้มวลหมู่สมาชิก

ออฟไลน์ พีชิน ปาดำ บุรีรัมย์

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 48
  • ก็แค่ชีวิตที่ขาดหวานไม่ได้
ดีใจ แล้วก็ภูมิใจครับ ที่ได้มีส่วนในเงินบริจาค ให้บ้านหลังนี้ แถมยังได้ของดีราคาถูก
มีภูมิลำเนา   อยู่  นครราชสีมา
มีภรรยา       อยู่  บุรีรัมย์
มีงานประจำ  อยู่  อุบลราชธานี
มีที่พักผ่อน   อยู่  ปา'มาเนีย

ออฟไลน์ หนุ่ม สมพร

• Pa Mania
  • *
  • Like: 14
รับเงินบริจาคเข้าเวปจำนวน 9,800 บาท จากโครงการโช๊คค้ำฝากระโปรงหน้า

ขอขอบคุณ พี่เอ็กซ์ เจ้าของกระทู้ ทำหน้าที่ประสานงานผู้ขาย และรับส่งสินค้าถึงมือสมช.ทุกท่าน,
ขอบคุณพี่ลีโจ ที่เอื้อเฟื้อสถานที่ เครื่องมือ และอุปกรณ์การติดตั้งครบครัน
ขอบคุณสมช.ผู้ให้บริการติดตั้ง DIY
และขอขอบคุณ สมช.ทุกท่านที่มาร่วมกิจกรรม ทำให้่สำเร็จลุล่วงไปด้วยดีครับ :sd23: :sd23: :sd23:

ไม่ได้ไปมีตติ้งด้วย แต่ก็ ได้รับโช็คแล้วครับ 1 ชุด ติดตั้ง เสร็จแล้วครับ.. :L4399: :sd23:

ออฟไลน์ ชล สุพรรณบุรี

• Pa Mania
  • *
  • Like: 5
ชีวิตของลูกผู้ชาย ต้องมีจุดยืนที่มั่นคง (นิสัยคนแก้ไม่หายจริงๆๆ)

ออฟไลน์ แบน_ปาขาว แม่น้องโช

• Pa Mania
  • *
  • Like: 6
  • ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะคะ
พี่เอ็กซ์คะ แบนอยากได้ โช็คค้ำฝากระโปรง ไม่ทราบว่าจะยังมีของเหลือไหมคะ หรือไม่ก็รบกวนแจ้งพิกัดได้ไหมคะ แบนว่าคงเป็นสิ่งที่ต้องทำ เพราะรถมันสูงคันนี้แบนค้ำไม่ไหว ค่ะ กลัววันนึงจะหลุดมือมาฟาดหัว  :sd23: ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ

ออฟไลน์ เติ๊ก

• Pa Mania
  • *
  • Like: 24
พี่เอ็กซ์คะ แบนอยากได้ โช็คค้ำฝากระโปรง ไม่ทราบว่าจะยังมีของเหลือไหมคะ หรือไม่ก็รบกวนแจ้งพิกัดได้ไหมคะ แบนว่าคงเป็นสิ่งที่ต้องทำ เพราะรถมันสูงคันนี้แบนค้ำไม่ไหว ค่ะ กลัววันนึงจะหลุดมือมาฟาดหัว  :sd23: ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ

ผมขอด้วยคนครับ
The Black Pearl

ออฟไลน์ พี่เอ็กซ์ Exit8689

• Pa Mania
  • *

ผมขอด้วยคนครับ

เดี๋ยวติดต่อคนขายก่อนแล้วจะมาแจ้งครับ
ขอเย็นๆ นะคร้าบ จะมา Update  :L2736:

ออฟไลน์ โบ๊ท[Sathu49]

• Pa Mania
  • *
  • Like: 20
  • ไม่ไหวจะเคลียร์ อ่อนเพลียจะเอ่ย
เดี๋ยวติดต่อคนขายก่อนแล้วจะมาแจ้งครับ
ขอเย็นๆ นะคร้าบ จะมา Update  :L2736:
ขอด้วยคนครับพี่เอ็กซ์  :L4399: :sd23:

• Pa Mania
  • *

:sd23: ขอบคุณครับพี่เอ๊กซ์ :sd23:

• Pa Mania
  • *
ขอบคุณพี่เอ็กซ์มากค่ะ  :L2753:

ออฟไลน์ เหน่ง V6

• Pa Mania
  • *
  • Like: 56
ถ้ายังพอมีเหลือ รบกวนเพิ่มชื่อผมด้วยอีกสักคนนะครับ ขอบคุณครับ :sd23:

ออฟไลน์ สันติ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 0
ผมก็ขอด้วยครับ ครับพี่เอ๊กซ์  :sd23:

• Pa Mania
  • *
ต้องขอโทษที่หายไป ช่วงนี้งานชุกนิหน่อยครับ

ตอนนี้มีพี่ๆ ที่สนใจแล้วตามนี้ ผมขอลงชื่อไว้ก่อนนะครับ
1. พี่แบน_ปาขาว แม่น้องโช
2. พี่เติ๊ก
3. พี่ทนงศักดิ์(เหน่ง)
4. พี่สันติ
5. พี่โบ๊ท[Sathu49]

ยังงัยพี่ที่สนใจมาลงชื่อไว้ก่อน
ผมจะได้่เอาจำนวนไปคุยกับคนขายอีกทีครับ

แล้วจะมา Update ใหม่นะครับ  :L4399:

ออฟไลน์ โบ๊ท[Sathu49]

• Pa Mania
  • *
  • Like: 20
  • ไม่ไหวจะเคลียร์ อ่อนเพลียจะเอ่ย
ต้องขอโทษที่หายไป ช่วงนี้งานชุกนิหน่อยครับ

ตอนนี้มีพี่ๆ ที่สนใจแล้วตามนี้ ผมขอลงชื่อไว้ก่อนนะครับ
2. พี่เติ๊ก
4. พี่สันติ

ยังงัยพี่ที่สนใจมาลงชื่อไว้ก่อน
ผมจะได้่เอาจำนวนไปคุยกับคนขายอีกทีครับ

แล้วจะมา Update ใหม่นะครับ  :L4399:
:L2758:

• Pa Mania
  • *
ขอบคุณค่ะพี่เอ็กซ์  :sd23: รอได้ค่ะ

ออฟไลน์ เหน่ง V6

• Pa Mania
  • *
  • Like: 56
ขอบคุณมากครับพี่เอ็กซ์ :sd10:

• Pa Mania
  • *

2. พี่เติ๊ก
4. พี่สันติ

:sd23: ขอบคุณครับพี่เอ็กซ์

ออฟไลน์ พี่ไซ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 85
  • รถดีๆ นั้นคงมีแต่ใน นิยาย
พี่ X อย่าลืมส่ง Claim ให้ป๋มด้วยน้าาาา   :sd23: :sd23:

• Pa Mania
  • *
พี่ X อย่าลืมส่ง Claim ให้ป๋มด้วยน้าาาา   :sd23: :sd23:
เคลมแล้วคับ แต่ยังไม่ได้ไปเอาของคับ เวลาไม่ตรงกับคนขายคับ
เดี๋ยวแจ้งกลับนะคับพี่ไซ

ออฟไลน์ พี่นะ [Na ratchada]

• Founder Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 435
  • นิยามของคำว่าพักผ่อน "กระเป๋าแหก"

ที่แตกนี่ เกี่ยวกับ ชมพูยิ๊ก ยิ๊ก ป่ะ  :sd42: :sd42: :sd42: :sd42:
ขอต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน เรียนรู้ปามาเนีย โปรดอ่านที่linkด้านล่าง
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1688.0.html