ผู้เขียน หัวข้อ: PaMania 1st Anniversary: ตอน รักษ์น้ำ รักปา สนุกสนาน เฮฮา กับก๊วนซ่า  (อ่าน 289985 ครั้ง)

ออฟไลน์ พี่ลีโจ

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 59
  • โจ-เทียนทะเล
รบกวนพี่ๆแก้ไขปรับเปลี่ยนรูปส่วนตัวด้วยครับดูตัวอย่าง กดที่ link ด้านล่าง

http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1551.0.html

ออฟไลน์ โอ ปาขาวแม่กลอง

• Pa Mania
  • *
  • Like: 26
  • ขาวมุข 2.5 GT แม่กลอง
จองตามรายการด้านล่างครับ.... :L2900: :L2900:

1.รถ 1 คัน ผู้ใหญ่ 2 ครับ  งานเย็น ไม่ค้างครับผม <<<< ผม + ผบ.

2.รถ 1 คัน ผู้ใหญ่ 1 ครับ งานเย็น ไม่ค้างครับผม <<<< พี่เต้ย
เพราะแสวงหา มิใช่เพราะรอคอย เพราะเชี่ยวชาญ มิใช่เพราะโอกาส เพราะสามารถ มิใช่เพราะโชคช่วย ดังนี้แล้ว "ลิขิตฟ้าหรือจะสู้มานะตน"

ออฟไลน์ โอ ปาขาวแม่กลอง

• Pa Mania
  • *
  • Like: 26
  • ขาวมุข 2.5 GT แม่กลอง
แจ้งเพื่อทราบ พิเศษเฉพาะงานนี้เท่านั้น

พี่อ๊อดฝากประชาสัมพันธ์และฝากแจ้งข่าวว่า  จะให้สิทธิ์คนที่ลงทะเบียนมาร่วมงาน  ซื้อกล่องคันเร่งตัวที่ปามาเนียเอามาแบ่งปันกันในราคาพิเศษกว่ามิตติ้งอื่นๆ  ผมจัดให้ที่ราคา  5,500 บาท  จำนวน 10 ตัวเท่านั้นครับ   ใครสนใจยกมือจับจองได้เลย.... ( ยี้ห้อเดิม รุ่นเดิม ) พิเศษเปิดราคาเดียวเฉพาะงานนี้ครับ
1.
2.
3.
4.
5.
6.
7.
8.
9.
10.

(เฉพาะคนที่ลงชื่อไปร่วมงานและโอนเงินแล้วเท่านั้นครับ  รีบตัดสินใจและพิจารณากันนะคราบบบบบ)

**ใครพลาดคราวที่แล้ว แล้วบังเอิญมาร่วมกิจกรรมนี้ด้วย  จัดให้พิเศษกว่าครับ *****

ผมจอง 2 กล่องครับ คราวที่แล้วพลาด ^^ ตามรายการ
1.ผม
2.พี่เต้ย

ขอบคุณล่วงหน้าครับ...ขอสูตรผี...ด้วยนะครับพี่นะ
เพราะแสวงหา มิใช่เพราะรอคอย เพราะเชี่ยวชาญ มิใช่เพราะโอกาส เพราะสามารถ มิใช่เพราะโชคช่วย ดังนี้แล้ว "ลิขิตฟ้าหรือจะสู้มานะตน"

ออฟไลน์ เต้ย แม่กลอง

• Webmaster
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 52
  • काली दास
    • EVO Hosting
จองตามรายการด้านล่างครับ.... :L2900: :L2900:

1.รถ 1 คัน ผู้ใหญ่ 2 ครับ  งานเย็น ไม่ค้างครับผม <<<< ผม + ผบ.

2.รถ 1 คัน ผู้ใหญ่ 1 ครับ งานเย็น ไม่ค้างครับผม <<<< พี่เต้ย

แจ้งโอนเงินของผม นะครับ

รอบนี้ขอจองคนแรกเลยนะครับ

แจ้งเพื่อทราบ พิเศษเฉพาะงานนี้เท่านั้น

พี่อ๊อดฝากประชาสัมพันธ์และฝากแจ้งข่าวว่า  จะให้สิทธิ์คนที่ลงทะเบียนมาร่วมงาน  ซื้อกล่องคันเร่งตัวที่ปามาเนียเอามาแบ่งปันกันในราคาพิเศษกว่ามิตติ้งอื่นๆ  ผมจัดให้ที่ราคา  5,500 บาท  จำนวน 10 ตัวเท่านั้นครับ   ใครสนใจยกมือจับจองได้เลย.... ( ยี้ห้อเดิม รุ่นเดิม ) พิเศษเปิดราคาเดียวเฉพาะงานนี้ครับ
1. เต้ย แม่กลอง
2.
3.
4.
5.
6.
7.
8.
9.
10.

(เฉพาะคนที่ลงชื่อไปร่วมงานและโอนเงินแล้วเท่านั้นครับ  รีบตัดสินใจและพิจารณากันนะคราบบบบบ)

**ใครพลาดคราวที่แล้ว แล้วบังเอิญมาร่วมกิจกรรมนี้ด้วย  จัดให้พิเศษกว่าครับ *****

ปล. ขออภัยครับ มาอ่าน ตอนหลังว่าให้โอนเศษสตางค์ ตามลำดับที่ แต่ผม ยังไม่มีลำดับที่เลยโอนไปก่อนแล้ว ขออภัยจริง ๆ ครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 16 ตุลาคม 2013, 11:51:42 โดย เต้ย แม่กลอง »
สังคมดีไม่มีขาย ถ้าอยากได้ต้องทำเอง

ton_2335

• บุคคลทั่วไป
โอนแล้วครับ

• Pa Mania
  • *
แจ้งโอนเงินของผม นะครับ

ปล. ขออภัยครับ มาอ่าน ตอนหลังว่าให้โอนเศษสตางค์ ตามลำดับที่ แต่ผม ยังไม่มีลำดับที่เลยโอนไปก่อนแล้ว ขออภัยจริง ๆ ครับ

เดียวจะอัพรายชื่อให้นะครับ พี่เต้ย  :L2736:
รบกวนพี่ๆแก้ไขปรับเปลี่ยนรูปส่วนตัวด้วยครับดูตัวอย่าง กดที่ link ด้านล่าง

http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1551.0.html

• Webmaster
  • Pa Mania
  • *
  • काली दास
ขอบพระคุณครับพี่ลีโจ
สังคมดีไม่มีขาย ถ้าอยากได้ต้องทำเอง

ออฟไลน์ ตูมตาม

• Founder Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 260
ขอบพระคุณครับพี่ลีโจ

:L4398: :L4398: ดีใจ จะได้เจอพี่เต้ยตัวเป็นๆแล้ววววววว  :L6428: :L6428:
We are put in situations to build our characters, not to destroy us.

• Pa Mania
  • *

เพิ่มเติมค่าอาหารกลางวันพี่ธี สวนพัก 1 คน 200 บาท

----------------------------------------------------------------------------------------------

ขอให้พี่ๆโอนเงินเป็นเศษสตางค์ตามลำดับชื่อการจองเข้าร่วมกิจกรรมนะครับ เช่น ผมลำดับที่32 จะต้องโอนเงิน xxxx.32 บาท

โอนเงินเข้าบัญชี ดังต่อไปนึ้ครับ

ชื่อบัญชี  นายสุภัทร  ธุระธรรมานนท์
ธนาคาร ไทยพาณิชย์ จำกัด
สาขา ถนนปู่เจ้าสมิงพราย
บัญชีออมทรัพย์ เลขที่ 343-2-16722-2

หรือ บัญชี นายสุภัทร ธุระธรรมานนทฺ์
ธนาคาร กสิกรไทย จำกัด
สาขาถนนสาทร
บัญชีออมทรัพย์ เลขที่ 038-2-74249-4

โปรดระบุเศษสตางค์ตามลำดับที่ และแจ้งผลการโอนเงิน ผ่านหน้าเวปนี้ได้เลยครับ

• Webmaster
  • Pa Mania
  • *
  • काली दास
:L4398: :L4398: ดีใจ จะได้เจอพี่เต้ยตัวเป็นๆแล้ววววววว  :L6428: :L6428:

คริคริ

ออฟไลน์ พีชิน ปาดำ บุรีรัมย์

• Pa Mania
  • *
  • Like: 48
  • ก็แค่ชีวิตที่ขาดหวานไม่ได้
รอบนี้ไม่ได้ไปด้วยเนื่องจากติดภาระกิจ ฝนตกหนักอย่างนี้ อย่าลืม พกร่ม ปา'มาเนียไปด้วยนะครับ :L4399:
มีภูมิลำเนา   อยู่  นครราชสีมา
มีภรรยา       อยู่  บุรีรัมย์
มีงานประจำ  อยู่  อุบลราชธานี
มีที่พักผ่อน   อยู่  ปา'มาเนีย

ออฟไลน์ กิต <Black Angel>

• Pa Mania
  • *
  • Like: 175
  • There is a will, there is a way!
ขอร่วมแจมของรางวัลสัก 1รายการ 5ชิ้นครับ
เป็นสายอากาศ (เสาอากาศ) ว.แดงติดรถ ชนิด TAXI PRO แบบติดตั้งชั่วคราวนอกรถสำหรับผู้ที่ใช้ ว.แดง สำหรับการ
ออกทริปแบบนานๆครั้งโดยไม่อยากยุ่งยากกับการติดตั้งสายอากาศนอกรถแบบถาวรขนาดยาว

รูปแบบ : สายอากาศมีขนาดเล็กติดตั้งง่าย เพราะเม้าท์เป็นแม่เหล็กขนาด 4ซ.ม. มีสักหลาดรองที่แม่เหล็กไม่ต้องกลัวรถเป็นรอย
            ความยาวตัวเสา 30ซ.ม. มีสายนำสัญญาณเส้นเล็กยาว 3ม. มีหัวต่อเข้าเครื่องแฮนดี้แบบ BNC ที่ใช้กับ ว.ทั่วไปได้ทุกรุ่น
            ยกเว้นใครที่ใช้เครื่องยี่ห้อ YAESU กับ MOTOROLA ต้องหาหัวแปลง

ทำไมต้องใช้ : เพราะเมื่อเราใช้แฮนดี้ที่ใช้เสายางติดเครื่องในรถ สัญญาณจะส่งได้ไม่ไกล รับได้ไม่ดี
การใช้งาน : ติดตั้งเสาที่กลางหลังคารถเพื่อประสิทธิภาพการรับส่งดีที่สุด
                เดินสายสัญญาณเข้ามาในรถ โดยให้สายอยู่กลางประตูหน้ากับหลัง
                ถอดเสาติดเครื่องออก ใส่หัวปลั๊ก BNC เข้าเครื่อง รับสัญญาณได้ Full Scale

การแจกรางวัล : ขอยกหน้าที่นี้ให้กับทีมผู้จัดงาน PaMania 1st Anniversary

เมื่อวานพี่หนึ่งเอาของมาส่งถึงที่ร้านผมเลยครับ ขอขอบคุณพี่หนึ่งอีกครั้งสำหรับใจหล่อๆ  :L2758: :L2758: :L2758:

และขอขอบคุณพี่หนึ่งที่ชวนผมเข้าวงการ เฮ้ย ชวนไปมิตติ้งตั้งแต่ผมยังไม่ประสา จนปัจจุบันกลายเป็นหนึ่งในทีมงานที่จัดมิตติ้งซะเอง  :sd42: :sd42: :sd42:

ออฟไลน์ ข้าวโอ๊ต@จันทบุรี

• Pa Mania
  • *
  • Like: 4
ขอลงชื่อจองไปร่วมกิจกรรมด้วยครับ
ผู้ใหญ่ 2 คน ไปปาร์ตี้ช่วงเย็นอย่างเดียว ไม่ค้างครับ

• Pa Mania
  • *
ขอลงชื่อจองไปร่วมกิจกรรมด้วยครับ
ผู้ใหญ่ 2 คน ไปปาร์ตี้ช่วงเย็นอย่างเดียว ไม่ค้างครับ

:L2736: จัดให้ครับ

ออฟไลน์ ต๋อง Fuddy

• Pa Mania
  • *
  • Like: 170
  • *Love You Always*

:L2736: จัดให้ครับ
พี่บอย81 ไม่ไปหรอ ไม่อยากได้ กล่องคันเร่ง หรอ  :L2739: :L2901: :L2901: :L2901:

ออฟไลน์ พี่ม่อน

• Pa Mania
  • *
  • Like: 47
เมื่อวานพี่หนึ่งเอาของมาส่งถึงที่ร้านผมเลยครับ ขอขอบคุณพี่หนึ่งอีกครั้งสำหรับใจหล่อๆ  :L2758: :L2758: :L2758:

และขอขอบคุณพี่หนึ่งที่ชวนผมเข้าวงการ เฮ้ย ชวนไปมิตติ้งตั้งแต่ผมยังไม่ประสา จนปัจจุบันกลายเป็นหนึ่งในทีมงานที่จัดมิตติ้งซะเอง  :sd42: :sd42: :sd42:

:L2900: ลงจองเสาเลยละกัน  :L2754:

เออ เรายังไม่มีวอเลยนี่หว่า :L2739:
เพื่อนมี  :L6419:  ม่อนไม่มีได้งัย  :L2754: :L2754: :L2754:

ออฟไลน์ ต๋อง Fuddy

• Pa Mania
  • *
  • Like: 170
  • *Love You Always*

:L2900: ลงจองเสาเลยละกัน  :L2754:

เออ เรายังไม่มีวอเลยนี่หว่า :L2739:
รีบ ซื้อ เสียละ เด๋วตอนเดินทาง เล่นLINE ไม่ได้ ได้ยินแต่เสียงในรถ จะ เหงา น๊าพี่ม่อน  :sd42: :sd42: :sd42:

ออฟไลน์ NGL

• Pa Mania
  • *
  • Like: 12
โอนแล้วครับ 980.36 บาท  :sd23:

ออฟไลน์ Yo

• Pa Mania
  • *
  • Like: 58
โอนให้แล้วนะครับ 5840.15

กิจกรรม 4790+ดำน้ำ350+350+350 ลำดับ 0.15

รวมเป็น  5840.15

:L2736:
หล่อเลีอกได้ แต่มีเงินเลือกก่อน

ออฟไลน์ พี่เอ็กซ์ Exit8689

• Pa Mania
  • *
  • Like: 70
โอนให้แล้วนะครับ 5840.15

กิจกรรม 4790+ดำน้ำ350+350+350 ลำดับ 0.15

รวมเป็น  5840.15

:L2736:
:L4365: จัดชุดใหญ่ Full Set เลยคร้าบ  :L2739: