ผู้เขียน หัวข้อ: PaMania 1st Anniversary: ตอน รักษ์น้ำ รักปา สนุกสนาน เฮฮา กับก๊วนซ่า  (อ่าน 290310 ครั้ง)

ออฟไลน์ พี่หนึ่ง 111

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 35
เมื่อวานพี่หนึ่งเอาของมาส่งถึงที่ร้านผมเลยครับ ขอขอบคุณพี่หนึ่งอีกครั้งสำหรับใจหล่อๆ  :L2758: :L2758: :L2758:

และขอขอบคุณพี่หนึ่งที่ชวนผมเข้าวงการ เฮ้ย ชวนไปมิตติ้งตั้งแต่ผมยังไม่ประสา จนปัจจุบันกลายเป็นหนึ่งในทีมงานที่จัดมิตติ้งซะเอง  :sd42: :sd42: :sd42:

ด้วยความยินดีครับ ร่วมด้วยช่วยกัน

ออฟไลน์ พี่ต้น

• Pa Mania
  • *
  • Like: 28
  • " ความสุข" มีความหมาย..ก็ต่อเมื่อได้..."แบ่งปัน"
เรียนพี่ๆทุกท่านครับ ถ้าผมไม่ได้ติดเวร-ยาม หรือ มีธุระด่วน จะไปที่หน้างานนะครับ ผมไม่ได้จองไว้ครับ ครั้งนี้มีของมาร่วมสนุกด้วยครับ ซื้อไว้แต่ไม่มีโอกาสได้ลองใช้ครับ

ออฟไลน์ หยก วาฬน้ำเงิน

• Pa Mania
  • *
  • Like: 124
เรียนพี่ๆทุกท่านครับ ถ้าผมไม่ได้ติดเวร-ยาม หรือ มีธุระด่วน จะไปที่หน้างานนะครับ ผมไม่ได้จองไว้ครับ ครั้งนี้มีของมาร่วมสนุกด้วยครับ ซ้อไว้แต่ไม่มีโอกาสได้ลองใช้ครับ

หวังว่าคงจะได้เจอพี่ต้นตัวเป็นๆที่งานนะครับ :sd10: :sd10:

Let's rest in Pa-Mania's style......!!!

ออฟไลน์ พี่ลีโจ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 59
  • โจ-เทียนทะเล
เรียนพี่ๆทุกท่านครับ ถ้าผมไม่ได้ติดเวร-ยาม หรือ มีธุระด่วน จะไปที่หน้างานนะครับ ผมไม่ได้จองไว้ครับ ครั้งนี้มีของมาร่วมสนุกด้วยครับ ซื้อไว้แต่ไม่มีโอกาสได้ลองใช้ครับ

:sd23: ขอบคุณพี่ต้นครับวันงานขอให้ว่างนะครับจะได้มาเจอกันครับ   :L2736:
รบกวนพี่ๆแก้ไขปรับเปลี่ยนรูปส่วนตัวด้วยครับดูตัวอย่าง กดที่ link ด้านล่าง

http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1551.0.html

ออฟไลน์ พี่ตุ้ย_Yindee

• Pa Mania
  • *
  • Like: 49
  • ไปทุกที่ด้วยPAJERO SPORT
แจ้งเพื่อทราบ
โอนแล้วนะครับ

ขอบคุณครับ

:L2904: :L2897: :L2901:
:sd24: I LOVE PA_MANIA  :L4398: :sd24: "Pamania เพื่อนกันตลอดไป"

• Pa Mania
  • *

พี่สูภัทร ติดราชลับนะครับ ผมมาอัพเดทแทนส่วนยอดเงินให้พี่สุภัทรมายืนยันนะครับ
รบกวนพี่ๆแก้ไขปรับเปลี่ยนรูปส่วนตัวด้วยครับดูตัวอย่าง กดที่ link ด้านล่าง

http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1551.0.html

ออฟไลน์ พี่นะ [Na ratchada]

• Founder Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 435
  • นิยามของคำว่าพักผ่อน "กระเป๋าแหก"

พี่สูภัทร ติดราชลับนะครับ ผมมาอัพเดทแทนส่วนยอดเงินให้พี่สุภัทรมายืนยันนะครับ

ผมโอนไปแล้วนะ  รายชื่อไม่ชึ้น  รบกวน MOD ช่วยกระชากคอเจ้าหน้าที่Bank ถามหาหน่อย
ขอต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน เรียนรู้ปามาเนีย โปรดอ่านที่linkด้านล่าง
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1688.0.html

• Pa Mania
  • *
  • นิยามของคำว่าพักผ่อน "กระเป๋าแหก"
Update 17/10/56   12.27 pm.
แจ้งเพื่อทราบ พิเศษเฉพาะงานนี้เท่านั้น

พี่อ๊อดฝากประชาสัมพันธ์และฝากแจ้งข่าวว่า  จะให้สิทธิ์คนที่ลงทะเบียนมาร่วมงาน  ซื้อกล่องคันเร่งตัวที่ปามาเนียเอามาแบ่งปันกันในราคาพิเศษกว่ามิตติ้งอื่นๆ  ผมจัดให้ที่ราคา  5,500 บาท  จำนวน 10 ตัวเท่านั้นครับ   ใครสนใจยกมือจับจองได้เลย.... ( ยี้ห้อเดิม รุ่นเดิม ) พิเศษเปิดราคาเดียวเฉพาะงานนี้ครับ
1.  พี่หยก
2.  พี่โอ ปาขาวแม่กลอง
3.  พี่เต้ย  แม่กลอง
4.
5.
6.
7.
8.
9.
10.

(เฉพาะคนที่ลงชื่อไปร่วมงานและโอนเงินแล้วเท่านั้นครับ  รีบตัดสินใจและพิจารณากันนะคราบบบบบ)

**ใครพลาดคราวที่แล้ว แล้วบังเอิญมาร่วมกิจกรรมนี้ด้วย  จัดให้พิเศษกว่าครับ *****

จ่ายเงินและรับของในงานปีปามาเนียนะครับ   ส่วนเรื่องติดตั้งนั้นขอพิจารณาหน้างานกันอีกมีครับ!!
ขอต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน เรียนรู้ปามาเนีย โปรดอ่านที่linkด้านล่าง
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1688.0.html

ออฟไลน์ ต๋อง Fuddy

• Pa Mania
  • *
  • Like: 170
  • *Love You Always*
บังนะ ขอยืม สัก 40ล จะไปซื้อ แขย่ง เอ้ย คาเยน   :L2739: :L2901: :L2901:

• Pa Mania
  • *
บังนะ ขอยืม สัก 40ล จะไปซื้อ แขย่ง เอ้ย คาเยน   :L2739: :L2901: :L2901:

ถ้าให้ 40 ล้านแล้วซื้อได้สัก 10 คันเอามาเลยนะ  เอามาจับแจกในงานปีกัน   :L2736: :L2736: :L2736: :L2736:

ก็แค่ตัวเลข ขำๆ 55555

ออฟไลน์ บังมะ-Bangma

• Pa Mania
  • *
  • Like: 34
  • ไปทุกที่ ที่มีทาง
เงินไม่เอาจะเอาท่อ HKS ก็พอครับบังนะ  :L2739:  :L2901:  :L2901:

• Pa Mania
  • *
เงินไม่เอาจะเอาท่อ HKS ก็พอครับบังนะ  :L2739:  :L2901:  :L2901:
ถ้าบังมะได้ในงาน  ผมขอผ่าตูดให้นะ 55555

• Pa Mania
  • *
ผมโอนไปแล้วนะ  รายชื่อไม่ชึ้น  รบกวน MOD ช่วยกระชากคอเจ้าหน้าที่Bank ถามหาหน่อย

ผู้ใหญ่ไปตีกันเอาเอง   :sd07:  :sd02:

ผมจะทาสีเขียวไว้ให้ก็แล้วกันนะขอรับท่านพี่  :L2739:

• Pa Mania
  • *
ขอร่วมแจมของรางวัลสัก 1รายการ 5ชิ้นครับ

*ขอขอบคุณ  พี่หนึ่ง   พี่ต้น   สำหรับของร่วมกิจกรรม

*และขอขอบคุณพี่ต๋อง สำหรับพวงกุญแจรุ่นใหม่ 5 ชุดที่ไม่คิดตังค์  เพื่อสบทบรางวัลในงานปีปามาเนียนี้

* ขอขอบคุณน้าปิง Top power service หนองมนสำหรับท่อ HKS Hipower ที่ให้มาประมูลเพื่อเอาเงินเข้าบำรุงเวป

* และขอขอบคุณเพื่อนสมาชิกทุกท่านที่จะเอาสิ่งของมาร่วมแบ่งปัน แก่กันและกัน

* และหากเป็นไปได้  อยากให้ของเหล่านี้กระจายถึงเด็กและผบด้วย  ฉะนั้นมีมากกว่าของแต่งรถก็ได้ะครับ

------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------

ทั้งนี้ เราไม่ได้ทำเรื่องขอ sponsor จากใครหรือที่ใดๆ  บางท่านให้ด้วยความเต็มใจ  และส่วนใหญ่เราเอามาจากรายได้นิดหน่อยที่จัดทำกิจกรรมและรายได้จากสินค้าปามาเนีย   ให้คืนกลับเป็นการแบ่งปันกับสมาชิกปามาเนียทุกท่าน  อยู่ที่ว่าโชคในการแจกคืนแต่ละครั้งนั้นไปตกอยู่ที่ใครเท่านั้นเอง
และเราอยากสร้างวัฒนธรรมคืนผลประโยช์นที่ได้มาจากสมาชิกจากกิจกรรมต่างๆ  คืนสู่สมาชิกในรูปแบบต่างๆที่เราสามารถทำได้  โดยการบริหารจัดการเรื่องเงินบำรุง server ค่าธรรมเนียม Hostingล่วงหน้า 1-3 ปี 

จากของบางอย่างที่ให้มาประมูลนั้น  เราขอบริหารจัดการเองโดยเอามาเป็น 1 ในของรางวัลแต่เราจะหาวิธีจัดการกับของนั้นให้ได้ประโยช์นแฝงอีกครั้งหนึ่งเท่านั้นเอง

ข้อเสนอเบื้องต้นเมื่อผู้โชคดีท่านใดได้รางวัลใหญ่แล้วซ้ำกับของตนเองที่มีใช้งานอยู่แล้ว  ดังนี้

วิธีที่ 1 : ให้ทำการประมูลหน้าเวที โดยเจ้าหน้าที่บนเวทีจะตั้งราคากลางให้เอง ประมูลจบเท่าไหร่เจ้าของรางวัลรับเงินไป

วิธีที่ 2 : ให้ทำการประมูลหน้าเวที ประมูลจบเท่าไหร่เจ้าของรางวัลรับเงินไปครึ่งหนึ่ง   บริจาคให้เวปครึ่งหนึ่ง

วิธีที่ 3 : ให้ทำการประมูลหน้าเวที ประมูลจบเท่าไหร่เจ้าของรางวัลบริจาคทั้งหมดให้เวป และยินดีรับของรางวัลพิเศษจากเวปอีก 1 ชิ้น

***วิธีที่ 3  หากเจ้าของรางวัลกล้าวัดดวง  เรากล้าจัดให้ครับ
... :L2736: :L2736: :L2736:

เอาแค่นี้ก่อน  ไปทำงานล่ะ ...... :L2901:

ออฟไลน์ ข้าวโอ๊ต@จันทบุรี

• Pa Mania
  • *
  • Like: 4
ขอลงชื่อจองไปร่วมกิจกรรมด้วยครับ
ผู้ใหญ่ 2 คน ไปปาร์ตี้ช่วงเย็นอย่างเดียว ไม่ค้างครับ
โอนเงินให้แล้วนะครับ 1,260.48 บาท

ออฟไลน์ ข้าวโอ๊ต@จันทบุรี

• Pa Mania
  • *
  • Like: 4
Update 17/10/56   12.27 pm.
จ่ายเงินและรับของในงานปีปามาเนียนะครับ   ส่วนเรื่องติดตั้งนั้นขอพิจารณาหน้างานกันอีกมีครับ!!
พี่นะครับ ขอจองกล่องคันเร่งด้วยครับ คราวก่อนพลาด ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ หยก วาฬน้ำเงิน

• Pa Mania
  • *
ใครสนใจกล่องคันเร่งล็อตพิเศษเฉพาะปามาเนียตามไปลงชื่อที่นี่เลยครับ

http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,2104.msg63048/topicseen.html#msg63048

Let's rest in Pa-Mania's style......!!!

ออฟไลน์ วุธ-ศรีราชา

• Pa Mania
  • *
  • Like: 62
  • ใจถึงก็ไปถึง
    • Pamania
เรียบร้อยครับ

............มีถั่วมั๊ยยะ..............

ออฟไลน์ นุก (ปทุมธานี)

• Pa Mania
  • *
แจ้งการโอนเงินครับ

Account No.    Savings - XXXX246173
To account   
Account No.    3432167222

Amount to be transferred   
     Amount    1,660.23 Baht
     Fee    0.00  Baht
     Transaction date    17/10/2013 - 21:00:21

ขอบคุณครับ  :L4399:

ออฟไลน์ กิต <Black Angel>

• Pa Mania
  • *
  • Like: 175
  • There is a will, there is a way!
ผู้ใหญ่ไปตีกันเอาเอง   :sd07:  :sd02:

ผมจะทาสีเขียวไว้ให้ก็แล้วกันนะขอรับท่านพี่  :L2739:

ผู้ใหญ่ทำหน้าที่หัวหน้าครอบครัว พาครอบครัวไปเที่ยวอยู่ครับ วันจันทร์คงมา update ให้ครับ  :L2736: