ผู้เขียน หัวข้อ: ตามคำเรียกร้อง พลพรรคปาขาวเอาน้องๆ ขาวๆ อวบๆ มาโชว์กันหน่อย อย่าให้น้อยหน้าปาดำกะปาน้ำตาลน๊าาาา  (อ่าน 320359 ครั้ง)

ออฟไลน์ ชล สุพรรณบุรี

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 5
ชีวิตของลูกผู้ชาย ต้องมีจุดยืนที่มั่นคง (นิสัยคนแก้ไม่หายจริงๆๆ)

ออฟไลน์ ธี สวนผัก

• Pa Mania
  • *
  • Like: 47
  • ความรักนั้นก็อดทนนาน และทนได้ต่อทุกอย่าง
ความรักนั้นก็อดทนนาน และกระทำคุณให้ ไม่คิดเห็นแก่ตัว ไม่ฉุนเฉียว ไม่ช่างจดจำความผิด และทนได้ต่อทุกอย่าง

• Pa Mania
  • *
ชีวิตของลูกผู้ชาย ต้องมีจุดยืนที่มั่นคง (นิสัยคนแก้ไม่หายจริงๆๆ)

ออฟไลน์ หนุ่มโคราช

• Pa Mania
  • *
  • Like: 11
  • อะไรก็ได้ หากว่าทำแล้ว มีความสุขไม่เดือดร้อนใคร
    • www.krmassageschool.com
ปาขาว 2.5 น้องใหม่ ยังไม่มีสเต็บเสริมความงาม เอาแค่หอมปากหอมคอ

สเต็บความหล่อต่อไป คือ รอรับรองเท้าโตๆ หล่อๆ จากพี่ๆ ในคลับปามาเนีย นี่หละ  :sd10:

มาดูรูปน้องปาขาวโคราชกันจร้า

รอสเต็บต่อไปสักพัก ค่อยจะมาโชว์อีก สงสัยต้อง   กระเป๋าแหก ก่อน ถึงจะหล่อ เท่าพี่ๆๆ
เริ่มต้นชีวิตใหม่ กับน้องปา
ฝากตัวกับทุกท่านใน ปามาเนีย ครับ
"หนุ่มปาขาว"โคราช

• Pa Mania
  • *

• Pa Mania
  • *
  • ความรักนั้นก็อดทนนาน และทนได้ต่อทุกอย่าง
ปาขาว 2.5 น้องใหม่ ยังไม่มีสเต็บเสริมความงาม เอาแค่หอมปากหอมคอ

สเต็บความหล่อต่อไป คือ รอรับรองเท้าโตๆ หล่อๆ จากพี่ๆ ในคลับปามาเนีย นี่หละ  :sd10:

มาดูรูปน้องปาขาวโคราชกันจร้า

รอสเต็บต่อไปสักพัก ค่อยจะมาโชว์อีก สงสัยต้อง   กระเป๋าแหก ก่อน ถึงจะหล่อ เท่าพี่ๆๆ

สวยงามมากๆครับ น้องปาขาวโคราชของพี่หนุ่มโคราช  :L2900: :sd10:
ความรักนั้นก็อดทนนาน และกระทำคุณให้ ไม่คิดเห็นแก่ตัว ไม่ฉุนเฉียว ไม่ช่างจดจำความผิด และทนได้ต่อทุกอย่าง

ออฟไลน์ อาท Workkind

• Pa Mania
  • *
  • Like: 50
  • สวัสดีคร้าบ..บ พี่ๆทุกท่าน
Pajero Sport 2.5 VG - 4 WD / 2011 / ญฎ - 2518 กทม.

• Pa Mania
  • *

รถ ผบ.ทบ. ครับ เริ่มแล้ว OME sport รอสเต็ปต่อไปครับ.....อาท ศรีราชา
Pajero Sport 2.5 VG - 4 WD / 2011 / ญฎ - 2518 กทม.

• Pa Mania
  • *
 :sd23: สวัสดียินดีครับพี่อาท รถสวยมากๆครับ รอดชมสเตปต่อๆไปครับ  :sd10:

• Pa Mania
  • *
:sd23: สวัสดียินดีครับพี่อาท รถสวยมากๆครับ รอดชมสเตปต่อๆไปครับ  :sd10:

ขอบคุณครับพี่ธี แต่รถพี่ธีนี่โดนใจผมอยู่ทุกวันนี้เลย max นี่ช่าย...ยเลย ถ้าผมจะเปลี่ยนลายต่อไปขออนุญาติตามพี่ธีไปเลยนะครับ

ออฟไลน์ Jojo (โจ้)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 221
ขอบคุณครับพี่ธี แต่รถพี่ธีนี่โดนใจผมอยู่ทุกวันนี้เลย max นี่ช่าย...ยเลย ถ้าผมจะเปลี่ยนลายต่อไปขออนุญาติตามพี่ธีไปเลยนะครับ

อ้าวๆๆๆๆ พี่อาท
แบบนี้ก็มีปล่อย The Rock สิครับ
 :L4369: :L4369: :L4369:
***ขอความร่วมมืออย่าเล่นกระทู้โพสหลายกระทู้ด้วย EMO บ่อยๆอย่างเดียวนะครับ***

http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,4043.0.html

ออฟไลน์ พี่อิฐ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 75

รถ ผบ.ทบ. ครับ เริ่มแล้ว OME sport รอสเต็ปต่อไปครับ.....อาท ศรีราชา
อุ๊ต๊ะ!!! ออกสื่อจริงๆด้วยครับพี่อาท สติ๊กเกอร์ดูไม่คุ้นตาปามาเนียเลย  ;D

Pajero sport Mania = นิยามการพักผ่อนของผม

ข้อแนะนำเบื้องต้นตาม link ครับ
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1551.0.html

• Pa Mania
  • *
ถ้า ผบ.ทบ. ยอมอนุมัติก็งบง่ายเลยพี่โจ้

รอสั่งสติ๊กเกอร์อีกทีครับพี่อิฐ..ว่าแต่จะเป็นไรไหมครับติดซะหลายสำนักเลย

ออฟไลน์ ต๋อง Fuddy

• Pa Mania
  • *
  • Like: 170
  • *Love You Always*
?????

รอสั่งสติ๊กเกอร์อีกทีครับพี่อิฐ..ว่าแต่จะเป็นไรไหมครับติดซะหลายสำนักเลย
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,240.0.html

• Pa Mania
  • *
ขอบคุณครับพี่ต๋อง เดี๋ยวขอเลือกแบบและรุ่นกับตำแหน่งที่จะติดหน่อยนะครับ รักพี่เสียดายน้อง แล้วมีขายตามงานมิตติ้งบ้างป่าวอ่ะครับ

ออฟไลน์ ต๋อง Fuddy

• Pa Mania
  • *
  • Like: 170
  • *Love You Always*
ขอบคุณครับพี่ต๋อง เดี๋ยวขอเลือกแบบและรุ่นกับตำแหน่งที่จะติดหน่อยนะครับ รักพี่เสียดายน้อง แล้วมีขายตามงานมิตติ้งบ้างป่าวอ่ะครับ
สวัสดีครับ พี่อาท ยินดีกับการเป็น full member ส่วนเรื่องติ๊กเกอร์ ต้องลองสอบถามในกระทู้นั้น. ซึ่งพี่โยรับดูแลเรื่องนี้ส่วนที่ว่าจะมีมาจำหน่ายไหมในตามมิตติ้ง ครับ
 :L4399:

ออฟไลน์ หยก วาฬน้ำเงิน

• Pa Mania
  • *
  • Like: 124
ถ้า ผบ.ทบ. ยอมอนุมัติก็งบง่ายเลยพี่โจ้

ปามาเนียไม่ได้มีกฎข้อบังคับว่าห้ามติดสติ๊กเกอร์บ้านอื่นครับพี่อาท พี่ๆที่นี่ทุกคนใจกว้างพอ เราอยู่ร่วมกันอย่างปรองดองและเปิดเผยครับ พี่ๆบางคนเคยมีสติ๊กเกอร์สองบ้านสามบ้านมาก่อน แต่อยู่ๆไปก็ค่อยๆหลุดร่อนไปเองเรื่อยๆ..เหลือไว้แต่ปามาเนีย :sd42: :sd42: :L2736:

Let's rest in Pa-Mania's style......!!!

• Pa Mania
  • *
ขอบคุณอีกครั้งครับพี่ต๋อง และสวัสดีพร้อมขอบคุณพี่หยกด้วยครับ ได้ยินแบบนี้ก็สบายใจ  :L6428:

ออฟไลน์ พี่นะ [Na ratchada]

• Founder Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 435
  • นิยามของคำว่าพักผ่อน "กระเป๋าแหก"
ขอบคุณอีกครั้งครับพี่ต๋อง และสวัสดีพร้อมขอบคุณพี่หยกด้วยครับ ได้ยินแบบนี้ก็สบายใจ  :L6428:
มารอดูการหลุดร่อน  หลุดหรือยังครับ  :sd42: :sd42: :sd42:
ขอต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน เรียนรู้ปามาเนีย โปรดอ่านที่linkด้านล่าง
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1688.0.html

• Pa Mania
  • *