ผู้เขียน หัวข้อ: เปลี่ยนล้อ+ยาง ให้เข้ากับบันได limited edition (ไปเปลี่ยนมาแล้ว)  (อ่าน 23013 ครั้ง)

ออฟไลน์ โย

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 3
  • You'll NeVer WalK AlonE
งามมากเลยครับพี่มัติ   :L2734: :L2734: :L2734:

ออฟไลน์ พี่มัติ [Foazee]

• Pa Mania
  • *
  • Like: 75
ล้อสวยถูกใจมากเลยพี่มัติ โหด สวย ดุ ว่าง้านนนน     :sd10:

ขอบคุณพี่ดิษฐ์  :sd23:  :sd23: ที่ทำรูปเปรียบเทียบ ประมาณ before and after  :sd42:  :sd42:

ทรัพย์สินยิ่งใช้ยิ่งหมดไป ความรู้ยิ่งใช้ยิ่งเพิ่มพูน

surut jantorn

• บุคคลทั่วไป
ล้อสวยถูกใจมากเลยพี่มัติ โหด สวย ดุ ว่าง้านนนน     :sd10:

สวยและแตกต่างอย่างชัดเจน
:L2734:

ออฟไลน์ กิต <Black Angel>

• Founder Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 175
  • There is a will, there is a way!
รายการแหกยังมีอีกอยู่หลายรายการครับ ค่อยเป็น ค่อยไปที่ละ step ครับ

แต่งรถดูแล้วอาจจะเป็นความสุขส่วนตัวของเราแต่ก็เป็นการแต่งเพื่อประสิทธิภาพโดยรวมซึ่งนั้นหมายถึงผู้โดยสารที่นั่งมาด้วย (ก็ไม่ใช่ใครที่ไหน ก็สมช.ในครอบครัวนั้นแหล่ะครับ)

ก็คงทำงานหาเงินเพิ่ม เพื่อลูก เพื่อครอบครัว และจะได้เหลือเพื่อการพักผ่อนแบบปามาเนียต่อไป

:sd23:  :sd23:

:L2734: :L2734: :L2734: จัดไปหนึ่ง  :L6428:

ออฟไลน์ เอก-ยองฮิ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 12
 :L2900: สวยงาม ดุดัน สมรรถนะสูง แรงงงง  :sd27:
รัฐภูมิ อุตตมากร
 7/12   ถนน ทางไผ่4   ตำบล เชิงเนิน
อำเภอ เมือง จ.ระยอง 21000
TEL.0819859099

ออฟไลน์ หยก วาฬน้ำเงิน

• Pa Mania
  • *
  • Like: 124
ยินดีด้วยครับพี่บังมัติ ขยับไปอีกหนึ่งสเต็ปแล้ว :L2900:

Let's rest in Pa-Mania's style......!!!

ออฟไลน์ เหน่ง V6

• Pa Mania
  • *
  • Like: 56
บอกให้แฟนดูว่าสวยมั้ย ตอบว่าสวย แล้วแฟนถามว่าค่าใช้จ่ายเท่าไหร่ พอบอกไป เดินหันหลังให้เฉยเลย  :sd21: :sd21:

• Pa Mania
  • *
เช้าวันนี้แฟนออกจากบ้านเพื่อไปทำงาน คำพูดแรกคือ

แฟนผม "อืม ล้อดาว ยางใหญ่เลยน่ะ" แล้วก็ตามมาอีกหนึ่งประโยคคือ "เงินเหลือเยอะเหรอ"
ผมตอบสั้นๆว่า "จ๊ะ"

ผมดีหน่อยครับที่แฟนผมจะไม่ถามเรื่องราคาว่าไปทำอะไร เท่าไหร่ เลยไม่ต้องแต่งเรื่อง  :L2739:  :L2739:

ทรัพย์สินยิ่งใช้ยิ่งหมดไป ความรู้ยิ่งใช้ยิ่งเพิ่มพูน

ออฟไลน์ พี่อิฐ

• Pa Mania
  • *
บอกให้แฟนดูว่าสวยมั้ย ตอบว่าสวย แล้วแฟนถามว่าค่าใช้จ่ายเท่าไหร่ พอบอกไป เดินหันหลังให้เฉยเลย  :sd21: :sd21:

ถ้าเป็นผม หาก ผบ. ไม่พูดอะไรแสดงว่ายินยอมครับพี่เหน่ง   ;D ;D

Pajero sport Mania = นิยามการพักผ่อนของผม

ข้อแนะนำเบื้องต้นตาม link ครับ
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1551.0.html

ออฟไลน์ นุก (ปทุมธานี)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 124
งามจริงๆครับ พี่บังมัติ  :L2906:  :L2734:

surut jantorn

• บุคคลทั่วไป
เช้าวันนี้แฟนออกจากบ้านเพื่อไปทำงาน คำพูดแรกคือ

แฟนผม "อืม ล้อดาว ยางใหญ่เลยน่ะ" แล้วก็ตามมาอีกหนึ่งประโยคคือ "เงินเหลือเยอะเหรอ"

ผมดีหน่อยครับที่แฟนผมจะไม่ถามเรื่องราคาว่าไปทำอะไร เท่าไหร่ เลยไม่ต้องแต่งเรื่อง  :L2739:  :L2739:
;D :L4384:

ออฟไลน์ สุภัทร (Pat)

• Founder Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 70
  • สวัสดี สมาชิก ปามาเนียทุกท่าน

ยังดีครับ พี่มัติ ได้พูดตั้งคำนึง ถ้าเป็นผมนะ ถามอย่างนี้ หุหุ :L4386: :L4386: :L4386:
การกระทำใดๆ เพื่อส่งมอบสิ่งดีๆ ให้มวลหมู่สมาชิก

• Pa Mania
  • *
ยังดีครับ พี่มัติ ได้พูดตั้งคำนึง ถ้าเป็นผมนะ ถามอย่างนี้ หุหุ :L4386: :L4386: :L4386:

คือถ้าไม่ทำให้กระทบภาพรวมก็ไม่มีปัญหา (ส่วนของออม ส่วนที่นำมาใช้) และอย่าบ่อยจนเกินงามนะครับ และที่สำคัญเราไม่ต่อความยาวมันก็จบไวครับ

:L2754:  :L2754:  :L2754:

ออฟไลน์ หม่อง Pamania

• Pa Mania
  • *
  • Like: 8
 :L2900: งามตามากครับ :L2732:
อบอุ่น สุขใจไปกับปามาเนีย..

ออฟไลน์ เหน่ง V6

• Pa Mania
  • *
  • Like: 56
คือถ้าไม่ทำให้กระทบภาพรวมก็ไม่มีปัญหา (ส่วนของออม ส่วนที่นำมาใช้) และอย่าบ่อยจนเกินงามนะครับ และที่สำคัญเราไม่ต่อความยาวมันก็จบไวครับ

ของผมก็แนวนี้ ผิดกันที่ ดุลพินิจจะมาจาก ผบ. ครับ :sd42: :sd42:

ออฟไลน์ บังมะ-Bangma

• Pa Mania
  • *
  • Like: 34
  • ไปทุกที่ ที่มีทาง
บังมัติเปลี่ยนเที่ยวนี้หมดเลยครึ่งแสนแสดงว่าผบ.ใจดีมั้กๆ  :L2900:

• Pa Mania
  • *
บังมัติเปลี่ยนเที่ยวนี้หมดเลยครึ่งแสนแสดงว่าผบ.ใจดีมั้กๆ  :L2900:

ก็ไม่เชิงครับ อย่างที่บอกครับ อย่าให้กระทบภาพรวมไม่งั้นยาว   :sd27:

จบการติดหางคงพักสักระยะ แล้วค่อยเริ่มใหม่ :sd42:  :sd42:  :sd42:

ออฟไลน์ แม็ก พัชรพงศ์

• Pa Mania
  • *
  • Like: 4

ส่วนของผมตอนนี้อยู่ระหว่างการเจรจา เพื่อขออนุมัติเห็นชอบ (กำลังร่ายมนตร์ชุดใหญ่) ให้ฟังอยู่ครับ  :L2756: :L2756:
ซึ่งปิ่นโตตอนนี้ผ่านแล้ว  :sd10: :sd10:  ยังเหลือ Full set ,ท่อ,และรองเท้าคู่ใหม่ครับ  :L2739:

ออฟไลน์ < พีท > ChumphoN

• Pa Mania
  • *
  • Like: 58
  • กระเป๋าแหก เพื่อสิ่งที่สมบูรณ์
โครตเท่ หล่อ เลยคับ :L2906:

ออฟไลน์ บอย-Pamania

• Pa Mania
  • *
  • Like: 6
พี่มัติ แต่งแบบนี้ผมชอบมากเลย ผมอยากจะจัดแบบนี้มานานแล้วชอบมาก :L2900:
ก่อนทำรถต้องหาข้อมูลเยอะๆก่อนเสียดายเงินค๊าบบบบบบ