ผู้เขียน หัวข้อ: **แนวทางการติดตั้งเครื่องเสียง ชุดมาตรฐานทั่วไป  (อ่าน 101258 ครั้ง)

ออฟไลน์ kobv5 (กอบ)

• Founder Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 22

ออฟไลน์ ชล สุพรรณบุรี

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 5
ชีวิตของลูกผู้ชาย ต้องมีจุดยืนที่มั่นคง (นิสัยคนแก้ไม่หายจริงๆๆ)

ออฟไลน์ กิต <Black Angel>

• Founder Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 175
  • There is a will, there is a way!

พี่กิตไม่รู้จักผู้หญิงซะแล้ว ส่วนมาก Window Shopping  :-* ถ้าลองมีลูก  :L6415: ยากมาก และลามไปแหกกระเป๋าสามีดูด้วยว่าเงินเหลือกลับมาบ้านเท่าไหร่ :L2905:

เห็นด้วยครับแต่..........ถ้าคุณเธอตัดสินใจกระเป๋าแหกทีมีหน้ามืดครับ..........ล่าสุดผมโดนที่หกหลักครับ  :L2738:

ออฟไลน์ .น้องเอก.

• Pa Mania
  • *
  • Like: 52

พี่กิตไม่รู้จักผู้หญิงซะแล้ว ส่วนมาก Window Shopping  :-* ถ้าลองมีลูก  :L6415: ยากมาก และลามไปแหกกระเป๋าสามีดูด้วยว่าเงินเหลือกลับมาบ้านเท่าไหร่ :L2905:
น่ากลัวก็ตรงนี้ละครับ ...
 :L2905: :L2905:

ออฟไลน์ แบน_ปาขาว แม่น้องโช

• Pa Mania
  • *
  • Like: 6
  • ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะคะ
เห็นด้วยครับแต่..........ถ้าคุณเธอตัดสินใจกระเป๋าแหกทีมีหน้ามืดครับ..........ล่าสุดผมโดนที่หกหลักครับ  :L2738:

ไม่เป็นไรพี่กิต หกหลัก เพราะรักเธอ  :L2904:

ออฟไลน์ โบ๊ท[Sathu49]

• Pa Mania
  • *
  • Like: 20
  • ไม่ไหวจะเคลียร์ อ่อนเพลียจะเอ่ย
ไม่เป็นไรพี่กิต หกหลัก เพราะรักเธอ  :L2904:

โดนมากครับพี่แบน :L6428: :L6428:

surut jantorn

• บุคคลทั่วไป
:L2734: คม

• Pa Mania
  • *
ชีวิตของลูกผู้ชาย ต้องมีจุดยืนที่มั่นคง (นิสัยคนแก้ไม่หายจริงๆๆ)

ออฟไลน์ พี่เอก-Yensira

• Pa Mania
  • *
  • Like: 4
  อารมณ์ของการเฝ้ารอ!!!กลับมาแล้วอีกครั้ง :-* :-* :-*

ออฟไลน์ พี่ตุ้ย_Yindee

• Pa Mania
  • *
  • Like: 49
  • ไปทุกที่ด้วยPAJERO SPORT
  อารมณ์ของการเฝ้ารอ!!!กลับมาแล้วอีกครั้ง :-* :-* :-*

ไปมีตติ้งเครื่องเสียงกัน แต่ไหงไม่ได้ฟังที่รถพี่เอกเลยอ่ะครับ....
ลืม...น่ากลัวมัวแต่คุยกันเรื่องอื่นและส่องไฟกันมากกว่า...อิอิ

:L2739: :L2900:  :L2906: :L2897: :L2901:
:sd24: I LOVE PA_MANIA  :L4398: :sd24: "Pamania เพื่อนกันตลอดไป"

• Pa Mania
  • *
ไปมีตติ้งเครื่องเสียงกัน แต่ไหงไม่ได้ฟังที่รถพี่เอกเลยอ่ะครับ....
ลืม...น่ากลัวมัวแต่คุยกันเรื่องอื่นและส่องไฟกันมากกว่า...อิอิ

:L2739: :L2900:  :L2906: :L2897: :L2901:
แอมป์เสียตัวนึงครับ ผมก็อดฟังรถตัวเองเหมือนกันครับพี่ตุ้ย :L4386: :L4386: :L4386:

ออฟไลน์ โกโก้-chainat

• Pa Mania
  • *
  • Like: 36

ผมขับรถไปส่งพี่กิต
แล้วขับรถคุณเอก กลับชัยนาทครับ

คืนมิตติ้ง นอนเฝ้าmc ยันเช้า

ถึงผมจะพูด จะพิมท์ไม่หวาน...แต่ผมจะพยายามเอาความรู้มามอบให้มากที่สุดครับ...พร้อมจะสอดแทรกแนวคิดและมุมมองที่แตกต่าง ที่ไม่ค่อยได้รู้ได้เห็นจากทั่วๆไป ครับ

ออฟไลน์ Chai ชัย (ท่าอิฐ)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 3
 :L2900: 

เก็บเงินๆๆ.

• Pa Mania
  • *

ซื้อแบตใหม่ทุกครั้ง อย่าลืมชาร์จก่อนใช้
ไม่ใช่ ใช้ก่อนแล้วค่อยชาร์จ น่ะครับ

แบตซื้อมาเพื่อสตาร์ทเครื่องยนต์
แบตซื้อมาเพื่อสตาร์ทเครื่องยนต์ + ฟังเพลงเน้นคุณภาพเสียง
*แบตต่างกันน่ะครับ

ถึงผมจะพูด จะพิมท์ไม่หวาน...แต่ผมจะพยายามเอาความรู้มามอบให้มากที่สุดครับ...พร้อมจะสอดแทรกแนวคิดและมุมมองที่แตกต่าง ที่ไม่ค่อยได้รู้ได้เห็นจากทั่วๆไป ครับ

• Pa Mania
  • *

• Pa Mania
  • *

• Pa Mania
  • *

ความรู้...พร้อม
ประสบการณ์...พร้อม
เครื่องมือ...พร้อม

ผลงาน...ok

• Pa Mania
  • *
 :L6428: :L6428: :L6428: ยิ่งทำ ยิ่งเห็น ยิ่งมั่นใจ ใส่ใจทุกรายละเอียดจริงๆครับพี่โก้

ออฟไลน์ แบน_ปาขาว แม่น้องโช

• Pa Mania
  • *
  • Like: 6
  • ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะคะ
เหมือนมาลุ้นหน้าห้องคลอดเลยพี่  ;)

ออฟไลน์ .น้องเอก.

• Pa Mania
  • *
  • Like: 52
เหมือนมาลุ้นหน้าห้องคลอดเลยพี่  ;)
:sd42: พี่แบน มันคนละอย่างกันครับ ผมไปยืนลุ้นมาแล้วครับ ลุ้นกว่ากันเยอะเลย
นาทีนั้น สุดๆมากๆครับ  :sd21: