ผู้เขียน หัวข้อ: ขอคำแนะนำ:อยากเพิ่มสมรรถนะ ให้ 4x4 โดยเปลี่ยนชุดเฟืองท้าย  (อ่าน 2857 ครั้ง)

ออฟไลน์ พีชิน ปาดำ บุรีรัมย์

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 48
  • ก็แค่ชีวิตที่ขาดหวานไม่ได้
พอดีกำลังหาข้อมูลว่าจะเปลี่ยนเฟืองท้าย เป็นแบบ Slip ON หรือ แบบ auto difflock ดี ป๋าท่านใดมีความรู้ รบกวนแนะนำด้วยครับ ข้อดี-ข้อเสีย แหล่ง ราคา :sd23:
มีภูมิลำเนา   อยู่  นครราชสีมา
มีภรรยา       อยู่  บุรีรัมย์
มีงานประจำ  อยู่  อุบลราชธานี
มีที่พักผ่อน   อยู่  ปา'มาเนีย

ออฟไลน์ พี่โต (1007)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 28
ลองดูที่พี่นะได้กล่าวไว้ดูครับพี่ชิน
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,880.msg18018/topicseen.html#msg18018
:L4398: โอม  งึมงำ งึมงำ รักกู  หลงกู  รักปา  หลงปา... :L2901:

ออฟไลน์ พีชิน ปาดำ บุรีรัมย์

• Pa Mania
  • *
  • Like: 48
  • ก็แค่ชีวิตที่ขาดหวานไม่ได้
ขอบคุณครับ กระจ่างแ้ล้วครับ :sd23:
มีภูมิลำเนา   อยู่  นครราชสีมา
มีภรรยา       อยู่  บุรีรัมย์
มีงานประจำ  อยู่  อุบลราชธานี
มีที่พักผ่อน   อยู่  ปา'มาเนีย