ผู้เขียน หัวข้อ: +++ สุ่ม PaMania ใครจับปามาเนียได้ เอามาใส่สุ่มไว้นี่เลยจร้าาาาา +++  (อ่าน 762871 ครั้ง)

ออฟไลน์ กิต <Black Angel>

• Founder Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 175
  • There is a will, there is a way!

ออฟไลน์ บี บางแสน

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 33
  • เส้นทางชีวิตของเรา ไม่ได้เดินคนเดียว
โดยปรกติแล้ว ก็พบพี่ สมช. บนท้องถนนบ้างแต่ก็ไม่ได้ถ่ายรูปหรอกครับ แต่ครั้งนี้คงไม่ถ่ายไม่ได้ซะแล้ว เพราะจอดเด่นเห็นชัดขนาดดนั้น

สถานที่คือ Harbor Mall Pattaya นั้นเอง เมื่อวันพฤหัสที่ผ่านมาครับ พอดีลูกๆ จะไปเล่นที่ harbor land นะครับ

แต่ไม่ยักกะเจอเจ้าของรถ ไม่รู้อยู่ที่ไหน 555

อยากกันชนแบบนี้จัง หาได้ที่ไหนครับ

ออฟไลน์ เต้ย แม่กลอง

• Webmaster
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 52
  • काली दास
    • EVO Hosting

อยากกันชนแบบนี้จัง หาได้ที่ไหนครับ
กรงแมว รุ่น 1 ครับ

เป็นของลิมิเต็ด อิดิชั่น ของปามาเนีย

Sent from my iPhone using Tapatalk
สังคมดีไม่มีขาย ถ้าอยากได้ต้องทำเอง

ออฟไลน์ ที 2930

• Pa Mania
  • *
  • Like: 9
  • ก้าวต่อไปถ้ายังหายใจอยู่

ของ limited หายากครับพี่บี

ออฟไลน์ หยก วาฬน้ำเงิน

• Pa Mania
  • *
  • Like: 124
กรงแมว รุ่น 1 ครับ

เป็นของลิมิเต็ด อิดิชั่น ของปามาเนีย

ผมว่าของเล่น/ของแต่งรถปามาเนียเกือบจะทุกรายการน่าจะเป็นของลิมิเต็ด อิดิชั่น ไปซะแล้วนะครับ เพลานี้ :L2739: :sd42: :sd42:

Let's rest in Pa-Mania's style......!!!

ออฟไลน์ Jojo (โจ้)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 221

หาได้ที่นี่ล่ะครับ
แต่ต้องเข้าคอยมาสอดส่องบ่อยๆ
เพราะเวลามันจะมามันก็มา แล้วแป๊บเดียวมันก็จะไป
เช่นเคสนี้ครับ

ประกาศ !
 :L4398:
ตามหารับอุปการะ หนูน้อย กรงแมว V.1 จำนวน 1 ชิ้น ครับ

:L2736:

ผมขอรับไว้ดูแลเองนะครับ.  ;D
***ขอความร่วมมืออย่าเล่นกระทู้โพสหลายกระทู้ด้วย EMO บ่อยๆอย่างเดียวนะครับ***

http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,4043.0.html

ออฟไลน์ ซูกิ-เอ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 32

หาได้ที่นี่ล่ะครับ
แต่ต้องเข้าคอยมาสอดส่องบ่อยๆ
เพราะเวลามันจะมามันก็มา แล้วแป๊บเดียวมันก็จะไป
เช่นเคสนี้ครับ

อย่างที่พี่โจ้ว่าแหละคับพี่บี....ผมเองรอมาปี่กว่าๆ  :sd42:   :sd42: :sd42:

ออฟไลน์ โก้-ชลบุรี

• Pa Mania
  • *
  • Like: 9

ต้องที่ปามาเนียนี้แหละครับ. ใส่แล้วดูหล่อทุกคัน  :L2734:  กระผมเองยังอยากมีไว้มั่งจัง.  :L4384:
..........".........

ออฟไลน์ < พีท > ChumphoN

• Pa Mania
  • *
  • Like: 58
  • กระเป๋าแหก เพื่อสิ่งที่สมบูรณ์

เรามาจับกันแถวหน้าวิทยาลัยเกษตรชุมพรครับ   :sd42:  :sd42:

ออฟไลน์ อั๋น ราชพฤกษ์

• Pa Mania
  • *
  • Like: 171

เรามาจับกันแถวหน้าวิทยาลัยเกษตรชุมพรครับ   :sd42:  :sd42:
ใครไป จับใครคับนั้น. อยู่กันคนล่ะ ฟาก เลยคับ. บังเอิญจังคับ. 
สบาย สบาย. ชิว ชิว คร้าบบ

ออฟไลน์ พี่อิฐ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 75
ใครไป จับใครคับนั้น. อยู่กันคนล่ะ ฟาก เลยคับ. บังเอิญจังคับ.
บังเอิ๊ญญญญ.... บังเอิญ  :sd42:

Pajero sport Mania = นิยามการพักผ่อนของผม

ข้อแนะนำเบื้องต้นตาม link ครับ
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1551.0.html

ออฟไลน์ Jojo (โจ้)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 221

ไปจับอะไรกันแถวหน้าวิทลัยเหรออออออออ
 :sd01: :sd01: :sd01:
***ขอความร่วมมืออย่าเล่นกระทู้โพสหลายกระทู้ด้วย EMO บ่อยๆอย่างเดียวนะครับ***

http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,4043.0.html

ออฟไลน์ ต้อม (ปา แปดริ้ว)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 49
จับได้ ทั้งคน ทั้งรถ เชียวนิ  ???

ออฟไลน์ พี่นะ [Na ratchada]

• Pa Mania
  • *
  • Like: 435
  • นิยามของคำว่าพักผ่อน "กระเป๋าแหก"

ยกน่ฬิกาที่ข้อมือขึ้นมาดูซิ  ว่าหมดเวลาไปหรือยัง  ;) ;) ;) ;)

ต้องส่อง บ่อยๆครับ  อารมณ์มาเป็นช่วงๆ

ผมว่าของเล่น/ของแต่งรถปามาเนียเกือบจะทุกรายการน่าจะเป็นของลิมิเต็ด อิดิชั่น ไปซะแล้วนะครับ เพลานี้ :L2739: :sd42: :sd42:

เมื่อ 2-3 ปีก่อนยังคุนกับพี่อ๊อดว่า  ต่อไปสมาชิกใหม่ๆต้องซื้อของปามาเนียมากกว่า 1 ชิ้นเมื่อได้โอกาสเพื่อปิด Jobแล้วเก็บไว้แลกของกันกับคนที่มีแบบอื่นมากกว่า 1 ชิ้น หรือกับคนไม่มีโอกาสซื้อหรือซื้อได้ทันในช่วงนั้น  เวปเราจะเต็มไปด้วยความสนุก  และมีแต่ของสภาพใช้งานที่เก่าเคอะมาเสนอแลกเปลี่ยน ปล่อยต่อกันตามสภาพ แต่บางท่านก็ยังอยากมีครอบครองแล้วไปหาทำสีเอา  ถึงวันนั้นคงสนุก

และก็มีวันนี้จริงๆ

:L2734: :L2734: :L2734: :L2734:

อย่างที่พี่โจ้ว่าแหละคับพี่บี....ผมเองรอมาปี่กว่าๆ  :sd42:   :sd42: :sd42:

บ้าไปแล้ว  รอไรกันเป็นปี  มีตังค์ก็หาซื้อใส่ซิจะไปรอทำไม ???  ;D
ขอต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน เรียนรู้ปามาเนีย โปรดอ่านที่linkด้านล่าง
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1688.0.html

ออฟไลน์ โย

• Pa Mania
  • *
  • Like: 3
  • You'll NeVer WalK AlonE

จับได้หน้าเซ็นทรัลพระราม 2 ครับ  :sd42: :sd42:

ออฟไลน์ หยก วาฬน้ำเงิน

• Pa Mania
  • *
  • Like: 124

จับได้หน้าเซ็นทรัลพระราม 2 ครับ  :sd42: :sd42:

พี่โยมาตอนไหนเนี่ย ทำไมผมไม่เห็นพี่เลยล่ะ :L2754: พี่ :L2900: มากครับที่จับลำนี้ได้ ปกติช่วงนั้นจะเป็นช่วงที่สนุกที่สุดของการเดินทางกลับคฤหาสน์ของผม ;D ;D ;D ดังนั้นช่วงเวลาที่เจ้าปาวาฬจะอยู่นิ่งๆให้จับได้จะมีน้อยมาก :L2734: จับได้ให้ 1  :L6428: ครับ (#3) :L2900: :L2732:

Let's rest in Pa-Mania's style......!!!

ออฟไลน์ พี่นะ [Na ratchada]

• Pa Mania
  • *
  • Like: 435
  • นิยามของคำว่าพักผ่อน "กระเป๋าแหก"

เก็บค่าโฆษณาหลังรถด้วย  รถคันนี้ไม่เต็ม100  :sd42:
ขอต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน เรียนรู้ปามาเนีย โปรดอ่านที่linkด้านล่าง
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1688.0.html

ออฟไลน์ อาท Workkind

• Pa Mania
  • *
  • Like: 50
  • สวัสดีคร้าบ..บ พี่ๆทุกท่าน
เก็บค่าโฆษณาหลังรถด้วย  รถคันนี้ไม่เต็ม100  :sd42:

เอว่าแต่ว่า...ไม่เต็มร้อยนี่มีเงื่อนไขอะไรอ่ะป่าวครับพี่ทำไมผมถึงยังไม่มีหรือต้องมียอดถึงเป้าจึงจะได้มา 5555
Pajero Sport 2.5 VG - 4 WD / 2011 / ญฎ - 2518 กทม.

ออฟไลน์ อั๋น ราชพฤกษ์

• Pa Mania
  • *
  • Like: 171
ไม่ทราบพี่ท่านไหนคับ.    :sd42:

สบาย สบาย. ชิว ชิว คร้าบบ

ออฟไลน์ อาท Workkind

• Pa Mania
  • *
  • Like: 50
  • สวัสดีคร้าบ..บ พี่ๆทุกท่าน
ไม่ทราบพี่ท่านไหนคับ.    :sd42:

แถวไหนครับพี่อั๋น  :sd06: ด้วยคน รอพี่เจ้าตัวมาเฉลย  :L2754:
Pajero Sport 2.5 VG - 4 WD / 2011 / ญฎ - 2518 กทม.