ผู้เขียน หัวข้อ: +++ สุ่ม PaMania ใครจับปามาเนียได้ เอามาใส่สุ่มไว้นี่เลยจร้าาาาา +++  (อ่าน 762875 ครั้ง)

ออฟไลน์ ประพันธ์

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 21
  • เลือกเกิดไม่ได้แต่เลือกทำได้
:sd42: ถ้าให้ผมเดานะพี่ประพันธ์ว่าเป็นรถใคร จากเงาภาพในกระจกมองข้างนั้น เป็นโครงการที่กำลังก่อสร้างบริเวณฝั่งตรงข้ามกับบ้านผมและพี่กำลังมุ่งหน้าเข้าบ้านบึง. เวลานั้นเป็นช่วงที่ผมไปจ่ายตลาดพอดี  ;D
ถนนเส้นชลบุรี-บ้านบึงกำลังก่อสร้างขับรถด้วยความระมัดระวังนะครับ. ระวังฝุ่นฟุ้งเข้าบ้านผมนะ  :L4386: ทุกวันนี้แทบจำสีรถตัวเองไม่ได้แล้ว  :sd21:   :sd27:
สวัสดีพี่โก้ขาแรงผมผ่านหน้าบ้านพี่ทุกวันมองทุกวันรถใครเอ่ย  :sd23:ตามจับภาพไม่ค่อยทันแรงจริงๆครับ

ออฟไลน์ ประพันธ์

• Pa Mania
  • *
  • Like: 21
  • เลือกเกิดไม่ได้แต่เลือกทำได้
พี่โก้เด่ววันหน้าจะถ่ายตูด :sd42:

ออฟไลน์ โก้-ชลบุรี

• Pa Mania
  • *
  • Like: 9
..........".........

ออฟไลน์ ซูกิ-เอ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 32
พี่โก้เด่ววันหน้าจะถ่ายตูด :sd42:
อย่าบอกนะว่าพี่ประพันธ์ก็อยู่สายเหลือง  :L4396:  :L4396:  :L4396:

ออฟไลน์ พี่นะ [Na ratchada]

• Founder Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 435
  • นิยามของคำว่าพักผ่อน "กระเป๋าแหก"
เน้นตรงรูด้วยนะ  มีหลายคนชอบ  :sd42:
ขอต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน เรียนรู้ปามาเนีย โปรดอ่านที่linkด้านล่าง
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1688.0.html

ออฟไลน์ อั๋น ราชพฤกษ์

• Pa Mania
  • *
  • Like: 171
 :sd23:   พี่คนนั้น ฝากมาลงคับ.   :L2904:

ไม่ทราบพี่ท่านไหนคับ.   :sd42:

:L2900:   
สบาย สบาย. ชิว ชิว คร้าบบ

ออฟไลน์ พี่อิฐ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 75
ขำตรงพี่คนนั้น  :sd42:

Pajero sport Mania = นิยามการพักผ่อนของผม

ข้อแนะนำเบื้องต้นตาม link ครับ
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1551.0.html

ออฟไลน์ พี่นะ [Na ratchada]

• Founder Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 435
  • นิยามของคำว่าพักผ่อน "กระเป๋าแหก"
:sd23:   พี่คนนั้น ฝากมาลงคับ.   :L2904:

ไม่ทราบพี่ท่านไหนคับ.   :sd42:

แคปล่าด้านใน  รถเขานั่นเอง  :sd01:
ขอต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน เรียนรู้ปามาเนีย โปรดอ่านที่linkด้านล่าง
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1688.0.html

ออฟไลน์ ภูดิท

• Pa Mania
  • *
  • Like: 10
รถผมเองนะครับ  ช่วงนี้วิ่งข้ามฝั่งไปทำธุระ ฝั่งโน้นบ่อย เลยโดนเลย 555 แต่พี่คนนั้นแอบเห็นมีสาวนั่งข้างกายด้วย เป็นใครหว่า 555

ออฟไลน์ แม็ค พัทยา MrMacSayHi

• Pa Mania
  • *
  • Like: 169
รถผมเองนะครับ  ช่วงนี้วิ่งข้ามฝั่งไปทำธุระ ฝั่งโน้นบ่อย เลยโดนเลย 555 แต่พี่คนนั้นแอบเห็นมีสาวนั่งข้างกายด้วย เป็นใครหว่า 555

สาวผมยาวผูกผมหางม้า หน้าลูกครึ่งฝรั่ง จมูกโด่ง ผมสีทองใช่มั้บคับพี่ภูดืท  :L6419:
ขออภัยหากความรู้เท่าไม่ถึงการณ์เป็นเหตุนำมาซึ่งความขุ่นข้องหมองใจ

ออฟไลน์ Jojo (โจ้)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 221
สาวผมยาวผูกผมหางม้า หน้าลูกครึ่งฝรั่ง จมูกโด่ง ผมสีทองใช่มั้บคับพี่ภูดืท  :L6419:

ทำไมที่ผมเห็นเป็นสาวหน้าหมวยๆ ขาวๆ ผมสั้นๆดูเปรี้ยวๆหน่อยล่ะครับพี่แม็ค  ;D ;D ;D
***ขอความร่วมมืออย่าเล่นกระทู้โพสหลายกระทู้ด้วย EMO บ่อยๆอย่างเดียวนะครับ***

http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,4043.0.html

• Pa Mania
  • *
ทำไมที่ผมเห็นเป็นสาวหน้าหมวยๆ ขาวๆ ผมสั้นๆดูเปรี้ยวๆหน่อยล่ะครับพี่แม็ค  ;D ;D ;D

ไปเห็นที่ไหน ตาฝาดป่าว  :L2754:
ขออภัยหากความรู้เท่าไม่ถึงการณ์เป็นเหตุนำมาซึ่งความขุ่นข้องหมองใจ

ออฟไลน์ หยก วาฬน้ำเงิน

• Pa Mania
  • *
  • Like: 124
จับได้เย็นวานนี้ที่ Big C Extra เพชรเกษมครับ :L2739:

Let's rest in Pa-Mania's style......!!!

ออฟไลน์ ที 2930

• Pa Mania
  • *
  • Like: 9
  • ก้าวต่อไปถ้ายังหายใจอยู่
จับได้เย็นวานนี้ที่ Big C Extra เพชรเกษมครับ :L2739:

พี่ท่านใหนน๊า  :L2761:

ออฟไลน์ พี่มัติ [Foazee]

• Pa Mania
  • *
โดยปรกติแล้ว ก็พบพี่ สมช. บนท้องถนนบ้างแต่ก็ไม่ได้ถ่ายรูปหรอกครับ แต่ครั้งนี้คงไม่ถ่ายไม่ได้ซะแล้ว เพราะจอดเด่นเห็นชัดขนาดดนั้น

สถานที่คือ Harbor Mall Pattaya นั้นเอง เมื่อวันพฤหัสที่ผ่านมาครับ พอดีลูกๆ จะไปเล่นที่ harbor land นะครับ

แต่ไม่ยักกะเจอเจ้าของรถ ไม่รู้อยู่ที่ไหน 555
ทรัพย์สินยิ่งใช้ยิ่งหมดไป ความรู้ยิ่งใช้ยิ่งเพิ่มพูน

ออฟไลน์ ป๊อบ กรุงเทพ-นนท์

• Pa Mania
  • *
  • Like: 22
โดยปรกติแล้ว ก็พบพี่ สมช. บนท้องถนนบ้างแต่ก็ไม่ได้ถ่ายรูปหรอกครับ แต่ครั้งนี้คงไม่ถ่ายไม่ได้ซะแล้ว เพราะจอดเด่นเห็นชัดขนาดดนั้น

สถานที่คือ Harbor Mall Pattaya นั้นเอง เมื่อวันพฤหัสที่ผ่านมาครับ พอดีลูกๆ จะไปเล่นที่ harbor land นะครับ

แต่ไม่ยักกะเจอเจ้าของรถ ไม่รู้อยู่ที่ไหน 555

เจ้าของรถสุดหล่อ มารายงานตัวด้วยนะครับ  ;D ;D

ออฟไลน์ อั๋น ราชพฤกษ์

• Pa Mania
  • *
  • Like: 171

มากด.   :L6428:  ให้พี่มัติ. เลยคับ. จับได้ถึงพัทยาคับ.
มาเที่ยวหรือคับพี่.    :L2900:    พอดี น้องชายยืมรถพาหลานๆไปเที่ยวพัทยากันคับ.
สบาย สบาย. ชิว ชิว คร้าบบ

• Pa Mania
  • *

โดนคนนอกสถานที่จับนอกสถานที่เลยนะคับ  :L2734:

ออฟไลน์ พี่มัติ [Foazee]

• Pa Mania
  • *
มากด.   :L6428:  ให้พี่มัติ. เลยคับ. จับได้ถึงพัทยาคับ.
มาเที่ยวหรือคับพี่.    :L2900:    พอดี น้องชายยืมรถพาหลานๆไปเที่ยวพัทยากันคับ.

ใช่ครับ ลูกสาวมาเที่ยวกับเพื่อนๆ ก็ไปกัน 3 ครอบครัวครับ

เหมือนว่าผมจะให้น้องพี่อั๋นน่ะ ก็ที่ harbor land นั้นแหล่ะ คือหน้าคล้ายมากแต่ตัวใหญ่กว่า เราก็ไม่กล้าไปทัก 5555
ทรัพย์สินยิ่งใช้ยิ่งหมดไป ความรู้ยิ่งใช้ยิ่งเพิ่มพูน

ออฟไลน์ พีรา-[peeratida]

• Pa Mania
  • *
  • Like: 74

รถใครไม่รู้คล้ายรถพี่ติงลี่รึป่าว. จับได้เมื่อวานช่วงบ่าย แถวเส้นสุขาภิบาล3 มาเที่ยวตลาดขวัญ-เรียมรึป่าวคะแถวนั้น..พอดีเรียนเสร็จออกมาอะไรทานกับสาวน้อย.. :L2761: สติกเกอร์ด้านข้างแบบจัดเต็ม.,
🤗ความสุข + -  อยู่ที่มุมมอง🤗