ผู้เขียน หัวข้อ: +++ สุ่ม PaMania ใครจับปามาเนียได้ เอามาใส่สุ่มไว้นี่เลยจร้าาาาา +++  (อ่าน 762853 ครั้ง)

ออฟไลน์ มิ้ม ฅนหนองกระโห้

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 18

ปาขาวพี่ท่านไหนครับ

จอแถวทางด่วนชลบุรี  :sd10:  :sd10:
ฅนหนองกระโห้
IE RMUTL TAK

ออฟไลน์ โต้ง บางบ่อ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 10

ปาขาวพี่ท่านไหนครับ

จอแถวทางด่วนชลบุรี  :sd10:  :sd10:
ทำไมถ่ายได้มุมสูงจัง

ออฟไลน์ พี่นะ [Na ratchada]

• Founder Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 435
  • นิยามของคำว่าพักผ่อน "กระเป๋าแหก"

สงสัยขับสิบล้อ หรือไม่ก็รถพ่วง  หรือนั่งหลังคารถไฟหว่า 5555  ;)
ขอต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน เรียนรู้ปามาเนีย โปรดอ่านที่linkด้านล่าง
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1688.0.html

• Pa Mania
  • *

ผมใช้โดรน ถ่ายรถซิ่งอยู่ด่านนั้นพอดีครับ

:sd42: :sd42: :sd42: :sd42: :sd42:

ออฟไลน์ ประพันธ์

• Pa Mania
  • *
  • Like: 21
  • เลือกเกิดไม่ได้แต่เลือกทำได้
ผมใช้โดรน ถ่ายรถซิ่งอยู่ด่านนั้นพอดีครับ

:sd42: :sd42: :sd42: :sd42: :sd42:
ปามาเนียซิ่งผ่านได้ทุกคนจริงไหมพี่มิ้ม

• Pa Mania
  • *
เรื่องโดรน ล้อเล่นนะครับ

นั่งรถบัสกลับจากไปเที่ยวตราด เจอปาขาวตรงด่านพอดี :L4398:

ไม่ได้ขับ10ล้อ หาลำไพ่พิเศษแบบที่พี่นะว่านะครับ :L4386:

ออฟไลน์ ตั้ม บางพลี

• Pa Mania
  • *
  • Like: 3
  • ปามาเนีย

:L2900: :L2900: :L2900:  สุดยอดเลยครับ พี่มิ้ม   :L2734:
ที่สุด... ของ "ความโชคดี" คือมี "เพื่อนดี"

ออฟไลน์ โต้ง บางบ่อ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 10
เรื่องโดรน ล้อเล่นนะครับ

นั่งรถบัสกลับจากไปเที่ยวตราด เจอปาขาวตรงด่านพอดี :L4398:

ไม่ได้ขับ10ล้อ หาลำไพ่พิเศษแบบที่พี่นะว่านะครับ :L4386:
ยังว่าสิ ทำไมภาพถ่ายถึงมุมสูงได้  นึกว่าใช้ไม้เซลฟี่ ยกจากหน้าต่างซะอีก :sd42: :L2905:

ออฟไลน์ พี่ลีโจ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 59
  • โจ-เทียนทะเล

จับพี่น้องต้นแบบประชิดครับ ทักทายสวัสดีกันไปครับ

Sent from my iPhone using Tapatalk
รบกวนพี่ๆแก้ไขปรับเปลี่ยนรูปส่วนตัวด้วยครับดูตัวอย่าง กดที่ link ด้านล่าง

http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1551.0.html

ออฟไลน์ พี่หนึ่ง 111

• Pa Mania
  • *
  • Like: 35
จับได้ที่ชลบุรี ของแต่งปามาเนียครบทุกอย่าง ทั้งด้านหน้ากันชนใหม่ ด้านข้าง ด้ายหลัง ด้านล่าง
2กณxxxx

ออฟไลน์ ที 2930

• Pa Mania
  • *
  • Like: 9
  • ก้าวต่อไปถ้ายังหายใจอยู่
จับได้ที่ชลบุรี ของแต่งปามาเนียครบทุกอย่าง ทั้งด้านหน้ากันชนใหม่ ด้านข้าง ด้ายหลัง ด้านล่าง
2กณxxxx

แหม่ พี่หนึ่งวิ่งมาจับถึงเมืองชลฯเลยหรือนี่  :L2900:

ออฟไลน์ พี่หนึ่ง 111

• Pa Mania
  • *
  • Like: 35
แหม่ พี่หนึ่งวิ่งมาจับถึงเมืองชลฯเลยหรือนี่  :L2900:

ไปเชงเม้งที่ชลบุรี แล้วเลยไปตลาดบ้านเพ เจอตอนขากลับพอดีครับ
ขาไปก็เจอคันนึงสีน้ำตาลกำลังจะออกจากซอยแถวชลบุรี ตอนเที่ยง บีบแตรทักไปไม่รู้เห็นหรือเปล่า

ออฟไลน์ อาท Workkind

• Pa Mania
  • *
  • Like: 50
  • สวัสดีคร้าบ..บ พี่ๆทุกท่าน
2กณxxxx

หล่อๆแบบนี้รถพี่สุรศักดิ์แน่ๆครับ

วันนี้ผมก็ได้มาอีกหนึ่งลำ..ยังป้ายแดงซะด้วยแถวไร่กล้วย ศรีราชาครับ

Sent from my SM-A500F using Tapatalk

Pajero Sport 2.5 VG - 4 WD / 2011 / ญฎ - 2518 กทม.

ออฟไลน์ พี่เต้ย (TDS.)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 14

จับได้เมื่อวานครับ บ่ายกว่าๆ

Sent from my iPhone using Tapatalk
รถผมครับพี่ลีโจ  มาขอมอบตัวครับผม พึ่งย้อนมาดูเลยเห็นท้ายรถจำได้เลย
โดนพี่ลีโจส่องซะแล้ว ขอบคุณครับพี่ๆ :L2901:
More Than Design

ออฟไลน์ พี่เจ ปาดำ เชียงราย

• Pa Mania
  • *
  • Like: 32
แจ้งจับได้ที่ Robinson เชียงรายครับ

เย้ๆ มีเพื่อนในเชียงรายแล้วครับ   :sd21:

ปล. เจอกันตอน 15 มีค. ช่วงก่อนเที่ยงน่ะครับ
ผมพาลูกมาเลี้ยงวันเกิด เลยไม่มีโอกาสได้รอคุยกันครับ
ไว้โอกาสหน้านะครับ

JayNoppadol

ออฟไลน์ สุรศักดิ์ ปทุมธานี

• Pa Mania
  • *
  • Like: 14
2กณxxxx

จับได้ตอนจนท.ให้ถอยหลัง มีคนเข้าผิดช่อง ถ้างั้นคงจับผมยาก  :L2739: อิอิ  :L2897: ว่าแต่เมื่อวานโทษทีไม่ได้ไปส่งพี่หนึ่งถึงบ้าน
 ง่วงจริงๆ ขับไปจะหลับให้ได้ อดนอนมาหลายวัน

• Pa Mania
  • *

เมื่อวันที่ 13 เมษา
ตามเกือบไม่ทันเลยครับ  :sd42:

ออฟไลน์ ดุ่ย

• Pa Mania
  • *
  • Like: 69

เมื่อวันที่ 13 เมษา
ตามเกือบไม่ทันเลยครับ  :sd42:

พี่มิ้มจับได้บ่อยนะพักนี้   :L2900:

ออฟไลน์ ประพันธ์

• Pa Mania
  • *
  • Like: 21
  • เลือกเกิดไม่ได้แต่เลือกทำได้
เมื่อเช้าเจอพี่ท่านเส้นชลบุรีบ้านบึงประมาณ7โมงเช้าหน่อยๆมองพี่แกหลายวันแล้วครับ[][/img]
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 28 เมษายน 2016, 10:59:36 โดย ประพันธ์ »

ออฟไลน์ โก้-ชลบุรี

• Pa Mania
  • *
  • Like: 9
เมื่อเช้าเจอพี่ท่านเส้นชลบุรีบ้านบึงประมาณ7โมงเช้าหน่อยๆมองพี่แกหลายวันแล้วครับ[][/img]

:sd42: ถ้าให้ผมเดานะพี่ประพันธ์ว่าเป็นรถใคร จากเงาภาพในกระจกมองข้างนั้น เป็นโครงการที่กำลังก่อสร้างบริเวณฝั่งตรงข้ามกับบ้านผมและพี่กำลังมุ่งหน้าเข้าบ้านบึง. เวลานั้นเป็นช่วงที่ผมไปจ่ายตลาดพอดี  ;D
ถนนเส้นชลบุรี-บ้านบึงกำลังก่อสร้างขับรถด้วยความระมัดระวังนะครับ. ระวังฝุ่นฟุ้งเข้าบ้านผมนะ  :L4386: ทุกวันนี้แทบจำสีรถตัวเองไม่ได้แล้ว  :sd21:   :sd27:
..........".........