ผู้เขียน หัวข้อ: +++ สุ่ม PaMania ใครจับปามาเนียได้ เอามาใส่สุ่มไว้นี่เลยจร้าาาาา +++  (อ่าน 762851 ครั้ง)

ออฟไลน์ พี่เจมส์

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 78
:L4365:
วันนี้จับได้ท่านนึงคับ

.

พี่อั๋นนี่สุดยอดเลยคับ ใครจะจับผมได้นี่ ต้อง "รถแรงส์จิง" คับ
เพราะเต่าจะค่อยๆ กะดึ๊บ กะดึ๊บ ไปเรื่อยๆ เอิ๊กเอิ๊ก
.

ออฟไลน์ อาท Workkind

• Pa Mania
  • *
  • Like: 50
  • สวัสดีคร้าบ..บ พี่ๆทุกท่าน
เมื่อวานตามจับเจ้าพ่อสระแก้วได้ครับ..อิอิ

Sent from my SM-A500F using Tapatalk

Pajero Sport 2.5 VG - 4 WD / 2011 / ญฎ - 2518 กทม.

ออฟไลน์ แม็ค พัทยา MrMacSayHi

• Pa Mania
  • *
  • Like: 169
พี่ดุ่ยโดนหนุ่มชลบุรีจับได้งัยอ่ะ  :sd42:
ขออภัยหากความรู้เท่าไม่ถึงการณ์เป็นเหตุนำมาซึ่งความขุ่นข้องหมองใจ

ออฟไลน์ ประพันธ์

• Pa Mania
  • *
  • Like: 21
  • เลือกเกิดไม่ได้แต่เลือกทำได้
วันนี้เจอแถวๆมอเตอร์เวย์ก่อนแยกสวนเสือครับ[][/img]

ออฟไลน์ พี่ไซ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 85
  • รถดีๆ นั้นคงมีแต่ใน นิยาย
วันนี้เจอแถวๆมอเตอร์เวย์ก่อนแยกสวนเสือครับ[][/img]

รอดไปเราวันนี้  :sd42: :sd42: :sd42: วันนี้ผมไปป้วนเปี้ยนแถบๆนั้นด้วย  :sd42: :sd42: :sd42:

ออฟไลน์ ดุ่ย

• Pa Mania
  • *
  • Like: 69
เมื่อวานตามจับเจ้าพ่อสระแก้วได้ครับ..อิอิ

Sent from my SM-A500F using Tapatalk

อุีย  พี่อาท ตามไปเจอได้งัยครับ 

พี่ดุ่ยโดนหนุ่มชลบุรีจับได้งัยอ่ะ  :sd42:

:L4363: :L4363: :L4363:

ออฟไลน์ เต้ ปาน้ำตาล

• Pa Mania
  • *
  • Like: 10
มีโอกาสได้พบ เจ้าพ่อสระแก้ว แถวเทพารักษ์ไม่กี่วันก่อน โฉบกันไปกันมา เปิดกระจกทักทายกัน ไม่ได้ถ่ายรูป จิบอกว่ารถสวยมากครับพี่ดุ่ย :L2900:

ออฟไลน์ ดุ่ย

• Pa Mania
  • *
  • Like: 69
มีโอกาสได้พบ เจ้าพ่อสระแก้ว แถวเทพารักษ์ไม่กี่วันก่อน โฉบกันไปกันมา เปิดกระจกทักทายกัน ไม่ได้ถ่ายรูป จิบอกว่ารถสวยมากครับพี่ดุ่ย :L2900:

แหม่ เรียกเราเป็นเจ้าพ่อเลย จริงๆแล้ว อยู่บ้านนี่เป็นแมวเหมียวเลยครับ    :L4386:

ได้มา 1 รูป ตอนขับตามหลังพี่เต้ 

• Pa Mania
  • *
  • เลือกเกิดไม่ได้แต่เลือกทำได้
รอดไปเราวันนี้  :sd42: :sd42: :sd42: วันนี้ผมไปป้วนเปี้ยนแถบๆนั้นด้วย  :sd42: :sd42: :sd42:
น่าจะเป็นพี่ไซรึเปล่าผมถ่ายไม่ทันขาเข้าชลบุรีจอดในปั้มป.ต.ทตรงข้ามฮาร์ทแวเฮาส์ปิ่นทองสวยเข้าตา

• Pa Mania
  • *
แหม่ เรียกเราเป็นเจ้าพ่อเลย จริงๆแล้ว อยู่บ้านนี่เป็นแมวเหมียวเลยครับ    :L4386:มิน่าป๋าเนาะเงียบๆเจอพี่ตุ่ยแทนที่นี่เอง555

ได้มา 1 รูป ตอนขับตามหลังพี่เต้ 

มิน่าป๋าเนาะเงียบเลยเจอพี่ตุ่ยแทนที่นี่เอง
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 14 กุมภาพันธ์ 2016, 10:59:48 โดย ประพันธ์ »

• Pa Mania
  • *
แหม่ เรียกเราเป็นเจ้าพ่อเลย จริงๆแล้ว อยู่บ้านนี่เป็นแมวเหมียวเลยครับ    :L4386:

ผมควักไม่ทันคับ ใส่กุงเกงยีนส อดแชะเรยคับ :L4396:

manhorse

• บุคคลทั่วไป
อังคาร ก่อนผมก็เจอกับพี่เต้ แถวๆบางนาตราด บีบแตรทักทายกันแต่ไม่ได้ถ่ายรูปไว้  :sd42:

• Pa Mania
  • *
อังคาร ก่อนผมก็เจอกับพี่เต้ แถวๆบางนาตราด บีบแตรทักทายกันแต่ไม่ได้ถ่ายรูปไว้  :sd42:

เจอแต่พี่พี่สีขาว หล่อๆดุดุครับ ครั้งแรกที่ได้พบกันครับพี่ปุ้ย  :L2736: :L2736:

• Pa Mania
  • *
น่าจะเป็นพี่ไซรึเปล่าผมถ่ายไม่ทันขาเข้าชลบุรีจอดในปั้มป.ต.ทตรงข้ามฮาร์ทแวเฮาส์ปิ่นทองสวยเข้าตา

:L2739:  ไม่น่าใช่ผมครับ ผมรถเดิมๆครับพี่  แต่อาจจะแค่แสบตานิดหน่อยถ้าจ้องรถผมนานๆ   :sd42: :L2905:

• Pa Mania
  • *
:L2739:  ไม่น่าใช่ผมครับ ผมรถเดิมๆครับพี่  แต่อาจจะแค่แสบตานิดหน่อยถ้าจ้องรถผมนานๆ   :sd42: :L2905:

มีละอองพริกติดรอบคันแน่ๆ  ;D ;D ;D
ขออภัยหากความรู้เท่าไม่ถึงการณ์เป็นเหตุนำมาซึ่งความขุ่นข้องหมองใจ

• Pa Mania
  • *
มีละอองพริกติดรอบคันแน่ๆ  ;D ;D ;D
555จริงรึเปล่าครับพี่ไซ

• Pa Mania
  • *

• Pa Mania
  • *
555จริงรึเปล่าครับพี่ไซ

ผมโรยไว้ทั้งคันเลยครับ 555

• Pa Mania
  • *

ผมโรยไว้ทั้งคันเลยครับ 555

Photoshop ไม่ต้อง Light room ถอยไปไกลๆ นี่ของจริง  :sd42:

• Pa Mania
  • *
Photoshop ไม่ต้อง Light room ถอยไปไกลๆ นี่ของจริง  :sd42:

ผมใช้ android ครับ มี app รถเง้าเงา ครับ  :L2739: