ผู้เขียน หัวข้อ: +++ สุ่ม PaMania ใครจับปามาเนียได้ เอามาใส่สุ่มไว้นี่เลยจร้าาาาา +++  (อ่าน 762922 ครั้ง)

ออฟไลน์ หยก วาฬน้ำเงิน

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 124
จ้องจับอยู่คันเดียวเลยเหรอเนี่ย
 :sd42: :sd42: :sd42:

สงสัยพี่เก่งเล่นนั่งเฝ้าหน้าฟิตเนสตั้งแต่ตอนเข้า พอเสร็จออกมาเลยตามจับซ้ำอีกรอบ :L4396: :L4396:

Let's rest in Pa-Mania's style......!!!

ออฟไลน์ พี่เก่ง KKJ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 11
สงสัยพี่เก่งเล่นนั่งเฝ้าหน้าฟิตเนสตั้งแต่ตอนเข้า พอเสร็จออกมาเลยตามจับซ้ำอีกรอบ :L4396: :L4396:
พอดีออกมาพร้อมกันครับพี่หยก :L2905:
"ไม่เสียสละ ชัยชนะไม่เกิด"

ออฟไลน์ พี่อิฐ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 75
จ้องจับอยู่คันเดียวเลยเหรอเนี่ย
ไปด้วยกันม้างงง ....

เข้าฟิตเนส  :L4396:

Pajero sport Mania = นิยามการพักผ่อนของผม

ข้อแนะนำเบื้องต้นตาม link ครับ
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1551.0.html

ออฟไลน์ หยก วาฬน้ำเงิน

• Pa Mania
  • *
  • Like: 124
พอดีออกมาพร้อมกันครับพี่หยก :L2905:

ว่าแล้ว :L4396: ทำไมถึงได้เข้าพร้อมกันออกพร้อมกันขนาดนี้ :sd42: :L2900:

Let's rest in Pa-Mania's style......!!!

manhorse

• บุคคลทั่วไป
จับปาดำ ล้อใหญ่ได้ 1 คัน ในการประชุมผู้ปกครอง ร.ร.ราชวินิตบางแก้ว

Sent from my iPhone using Tapatalk

manhorse

จับปาดำ ล้อใหญ่ได้ 1 คัน ในการประชุมผู้ปกครอง ร.ร.ราชวินิตบางแก้ว

Sent from my iPhone using Tapatalk

ออฟไลน์ พี่อิฐ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 75
หัวหน้าสายเหลืองคันนี้  :L2754:

Pajero sport Mania = นิยามการพักผ่อนของผม

ข้อแนะนำเบื้องต้นตาม link ครับ
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1551.0.html

ออฟไลน์ โย

• Pa Mania
  • *
  • Like: 3
  • You'll NeVer WalK AlonE

จับได้เมื่อวันเสาร์ครับ ที่ รพ.สัตว์เกษตร  :sd42:

ออฟไลน์ หนุ่ม ปา2.4(C06)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 35

คันนี้มางานเปลี่ยนบันไดคันสุดท้ายเลยครับ เกือบโดนปล้นด้วยครับ ถ้ามาไม่ดึกคงไม่รอดครับ  :sd42:  :sd23:
แตกต่างทางความคิด แต่ไม่คิดแตกแยกครับ
           Pajero Sport Mania

ออฟไลน์ ตั้ม บางพลี

• Pa Mania
  • *
  • Like: 3
  • ปามาเนีย
สอบถามคร้าบบ... นี่รถของพี่ท่านไหนครับผม   :L2761:
พี่ปา-สีดำ  ทะเบียน 2กค 4211

คือพี่เข้า-ออก สวนกับผมหลายครั้งล่ะครับ (ทางเข้าบ้านทางเดียวกัน)   :L2754:  เผื่อโอกาสหน้าเจอกันจะได้ทักทายครับ 

:sd23: :sd42:
ที่สุด... ของ "ความโชคดี" คือมี "เพื่อนดี"

ออฟไลน์ พี่เก่ง KKJ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 11
พี่ม่อนโดนจับอีกแล้ว :sd42: :sd42:
"ไม่เสียสละ ชัยชนะไม่เกิด"

ออฟไลน์ พี่นะ [Na ratchada]

• Founder Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 435
  • นิยามของคำว่าพักผ่อน "กระเป๋าแหก"
สอบถามคร้าบบ... นี่รถของพี่ท่านไหนครับผม   :L2761:
พี่ปา-สีดำ  ทะเบียน 2กค 4211

คือพี่เข้า-ออก สวนกับผมหลายครั้งล่ะครับ (ทางเข้าบ้านทางเดียวกัน)   :L2754:  เผื่อโอกาสหน้าเจอกันจะได้ทักทายครับ 

:sd23: :sd42:
อยากปล้นอะไรจากคันนี้ ตามมาวันที่ 26 วันเดียวครับ  :sd42:
ขอต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน เรียนรู้ปามาเนีย โปรดอ่านที่linkด้านล่าง
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1688.0.html

manhorse

คนบางแก้วจับปาบางแก้ว

ออฟไลน์ Jojo (โจ้)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 221
วันนี้ตอนกลับไปกาญ ได้แวะปั๊ม ปตท. แถวๆพุทธมณฑล
เจอพี่ท่านนึงจอดอยู่ในปั๊ม
มี D ซะด้วย
ผมรู้ตัวแล้วด้วยนะครับว่าพี่ท่านนั้นเป็นใคร รีบมาแสดงตัวด่วนครับ
 :sd44: :sd44: :sd44:

***ขอความร่วมมืออย่าเล่นกระทู้โพสหลายกระทู้ด้วย EMO บ่อยๆอย่างเดียวนะครับ***

http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,4043.0.html

ออฟไลน์ อั๋น ราชพฤกษ์

• Pa Mania
  • *
  • Like: 171
 :L4365:   พี่โจ้จับปา น้ำตาลซ่ะด้วยคับ. พี่ท่านไหนคับ.   :L2900:
สบาย สบาย. ชิว ชิว คร้าบบ

• Pa Mania
  • *
:L4365:   พี่โจ้จับปา น้ำตาลซ่ะด้วยคับ. พี่ท่านไหนคับ.   :L2900:

พี่ XXX
***ขอความร่วมมืออย่าเล่นกระทู้โพสหลายกระทู้ด้วย EMO บ่อยๆอย่างเดียวนะครับ***

http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,4043.0.html

ออฟไลน์ ธี สวนผัก

• Pa Mania
  • *
  • Like: 47
  • ความรักนั้นก็อดทนนาน และทนได้ต่อทุกอย่าง
พี่ XXX

ใครครับรอประกาศผลด้วยคน  :L2736:
ความรักนั้นก็อดทนนาน และกระทำคุณให้ ไม่คิดเห็นแก่ตัว ไม่ฉุนเฉียว ไม่ช่างจดจำความผิด และทนได้ต่อทุกอย่าง

ออฟไลน์ เอ็กซ์

• Pa Mania
  • *
  • Like: 17
วันนี้ตอนกลับไปกาญ ได้แวะปั๊ม ปตท. แถวๆพุทธมณฑล
เจอพี่ท่านนึงจอดอยู่ในปั๊ม
มี D ซะด้วย
ผมรู้ตัวแล้วด้วยนะครับว่าพี่ท่านนั้นเป็นใคร รีบมาแสดงตัวด่วนครับ
 :sd44: :sd44: :sd44:

ผมเห็นรถพี่โจ้แล้วเหมือนกันครับ ปาดำ ว่าจะเอาไอแพดในรถมาถ่ายแล้วครับ ผบ.ก็เร่งบอกรีบๆไปก่อนเดี๋ยวไปไม่ทันฤกษ์เพื่อนแห่ขันหมากที่นครปฐม
เสียดายจริงๆ ครับ ไม่งั้นจะขอถ่ายทั้งรูปคนและรถด้วยเลยครับ ไว้โอกาสหน้าผมคงได้พบพี่โจ้อีกนะครับ :sd10:

• Pa Mania
  • *
ผมเห็นรถพี่โจ้แล้วเหมือนกันครับ ปาดำ ว่าจะเอาไอแพดในรถมาถ่ายแล้วครับ ผบ.ก็เร่งบอกรีบๆไปก่อนเดี๋ยวไปไม่ทันฤกษ์เพื่อนแห่ขันหมากที่นครปฐม
เสียดายจริงๆ ครับ ไม่งั้นจะขอถ่ายทั้งรูปคนและรถด้วยเลยครับ ไว้โอกาสหน้าผมคงได้พบพี่โจ้อีกนะครับ :sd10:

โห นี่ถ้าพี่เอ็กซ์ถ่ายได้นะ เป็นคนแรกเลยนะที่จับผมได้เนี่ย

ใครครับรอประกาศผลด้วยคน  :L2736:

ผมก็บอกชื่อไปแล้วนิครับ
ว่าพี่ XXX

ออฟไลน์ เอ็กซ์

• Pa Mania
  • *
  • Like: 17
โห นี่ถ้าพี่เอ็กซ์ถ่ายได้นะ เป็นคนแรกเลยนะที่จับผมได้เนี่ย

คราวหน้าผมจะไม่พลาดครับพี่โจ้ :sd10: