ผู้เขียน หัวข้อ: +++ สุ่ม PaMania ใครจับปามาเนียได้ เอามาใส่สุ่มไว้นี่เลยจร้าาาาา +++  (อ่าน 762870 ครั้ง)

ออฟไลน์ อาท Workkind

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 50
  • สวัสดีคร้าบ..บ พี่ๆทุกท่าน
:L4365: มามอบตัวก่อนครับ เมื่อวานประมาณสี่โมงเย็น มอเตอร์เวย์ขาออกก่อนถึงด่านลาดกระบังครับ  :L4398:
 ผมขับอยู่เลนกลางพี่เขาวิ่งขวามาอย่างเร็วเลยครับมาถึงเสียงแตรดัง2ครั้ง สะดุ้งเลยครับผม  :L4388: แล้วพี่เขาก็เลยไปชลอนิดนึงให้เห็นว่าปาขาวมีดีและมีไอค่อนสีส้มด้วยนะครับ  :sd23: อ้อมียันต์8ทิศด้วยครับ  :L2734: แล้วพี่เขาก็มุดเข้าซ้ายพ่นหมึกอำพรางนิดนึง  :sd42: แล้วพี่เขาก็กดหายไปเลยครับ  :sd21: แรงจริงครับปามาเนียนี่  :L2893: ทะเบียน 2518 ครับ  :L2901:
หวัดดีครับพี่หนุ่ม...ใช่คันนี้หรือป่าวน้า...า
พอดีกำลังหนี ranger 4×4 สีขาว จาก gt-pro อ่ะครับ

Sent from my SM-A500F using Tapatalk

Pajero Sport 2.5 VG - 4 WD / 2011 / ญฎ - 2518 กทม.

ออฟไลน์ จ้อย กรุงเก่า

• Pa Mania
  • *
  • Like: 51
หวัดดีครับพี่หนุ่ม...ใช่คันนี้หรือป่าวน้า...า
พอดีกำลังหนี ranger 4×4 สีขาว จาก gt-pro อ่ะครับ

Sent from my SM-A500F using Tapatalk

ตามมาทั้งวัน...น้าอาทนี่เอง   :L2732:

ออฟไลน์ ที 2930

• Pa Mania
  • *
  • Like: 9
  • ก้าวต่อไปถ้ายังหายใจอยู่

รถแรงแบบพี่อาทมีหรือ ranger จะตามทัน  :sd42:  :sd42:  :sd42:

ออฟไลน์ พี่ลีโจ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 59
  • โจ-เทียนทะเล

พี่ท่านนี้ไม่เจอกันนานล่ะครับ

Sent from my iPhone using Tapatalk
รบกวนพี่ๆแก้ไขปรับเปลี่ยนรูปส่วนตัวด้วยครับดูตัวอย่าง กดที่ link ด้านล่าง

http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1551.0.html

ออฟไลน์ เต้ย แม่กลอง

• Webmaster
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 52
  • काली दास
    • EVO Hosting

พี่ท่านนี้ไม่เจอกันนานล่ะครับ

Sent from my iPhone using Tapatalk

ถ้าเป็นวันอาทิตย์  น่าจะเป็น ผบ. พี่โอ ขับ ครับ เพราะตอนนี้พี่โอ โดน ส่งไป อบรม ให้เป็นคนดี 10 วัน

:sd42: :sd42: :sd42:
สังคมดีไม่มีขาย ถ้าอยากได้ต้องทำเอง

ออฟไลน์ นาย

• Pa Mania
  • *
  • Like: 7
โดนจับกันเป็นแถวเลยนะครับ :L2754:

ออฟไลน์ โต้ง บางบ่อ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 10
มาให้จับถึงหน้าร้านเลย เส้นอ่อนนุช-เทพราช ต.เปร็ง  แต่ก็คงยกประโยชน์ให้จำเลยเห็นไม่ชัดและเร็วมากด้วย  ถ่ายรูปไม่ทัน กล้องวงจรปิดจับภาพได้แค่นี้เอง
 มีดีซะด้วยนะ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 1 ธันวาคม 2015, 15:07:21 โดย โต้ง บางบ่อ »

ออฟไลน์ หยก วาฬน้ำเงิน

• Pa Mania
  • *
  • Like: 124
ถึงขั้นตั้งกล้องวงจรปิดรอจับปากันเลยเหรอครับพี่โต้ง :L2900: :sd42:

Let's rest in Pa-Mania's style......!!!

• Pa Mania
  • *
ถึงขั้นตั้งกล้องวงจรปิดรอจับปากันเลยเหรอครับพี่โต้ง :L2900: :sd42:
ตั้งป้อมเอาไว้จับปาโดยเฉพาะ555

ออฟไลน์ ดุ่ย

• Pa Mania
  • *
  • Like: 69
มาให้จับถึงหน้าร้านเลย เส้นอ่อนนุช-เทพราช ต.เปร็ง  แต่ก็คงยกประโยชน์ให้จำเลยเห็นไม่ชัดและเร็วมากด้วย  ถ่ายรูปไม่ทัน กล้องวงจรปิดจับภาพได้แค่นี้เอง
 มีดีซะด้วยนะ

เวลากี่โมงครับพี่โต้ง เมื่อวานผมใช้เส้นทาง แปดริ้วแยกตลาดปองพลไปมอเตอร์เวย์ ทั้งขาไปและขากลับ  ร้านพี่อยู่แถวๆที่ขายปลาสลิดเยอะๆใช่มั๊ยครับ

• Pa Mania
  • *
เลยปลาสลิดมาหน่อยนึง ประมาณบ่ายสองครับ

• Pa Mania
  • *
เวลากี่โมงครับพี่โต้ง เมื่อวานผมใช้เส้นทาง แปดริ้วแยกตลาดปองพลไปมอเตอร์เวย์ ทั้งขาไปและขากลับ  ร้านพี่อยู่แถวๆที่ขายปลาสลิดเยอะๆใช่มั๊ยครับ
พี่ดุ่ยเองหรอกเหรอครับเนี่ย นึกว่าไม่มีใครรับสภาพซะแล้ว

ออฟไลน์ ดุ่ย

• Pa Mania
  • *
  • Like: 69
เลยปลาสลิดมาหน่อยนึง ประมาณบ่ายสองครับ

คงเป็นผม เมื่อวานกลับจาก กทม.ช่วงเวลานี้แหละครับ กำลังง่วงๆเลย ขอพิกัดชัดๆหน่อยครับ วันหน้าผ่านไปจะแวะไปคาราวะครับ

พี่ดุ่ยเองหรอกเหรอครับเนี่ย นึกว่าไม่มีใครรับสภาพซะแล้ว

คันนี้มั๊ยครับ

• Pa Mania
  • *
คงเป็นผม เมื่อวานกลับจาก กทม.ช่วงเวลานี้แหละครับ กำลังง่วงๆเลย ขอพิกัดชัดๆหน่อยครับ วันหน้าผ่านไปจะแวะไปคาราวะครับ

คันนี้มั๊ยครับ

แม่นเลย

ออฟไลน์ < พีท > ChumphoN

• Pa Mania
  • *
  • Like: 58
  • กระเป๋าแหก เพื่อสิ่งที่สมบูรณ์
จับกันใหญ่ๆ  ผมจับใครไม่ได้เลยช่วงนี้

• Pa Mania
  • *
จับกันใหญ่ๆ  ผมจับใครไม่ได้เลยช่วงนี้
พี่ พีท อวนเป็นรูหรือเปล่าซ่อมหน่อยครับ

ออฟไลน์ อั๋น ราชพฤกษ์

• Pa Mania
  • *
  • Like: 171
ซีคอน บางแค คับผม
สบาย สบาย. ชิว ชิว คร้าบบ

ออฟไลน์ พี่เก่ง KKJ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 11
เจอพี่คนนี้อีกแระ  :L4365:
"ไม่เสียสละ ชัยชนะไม่เกิด"

ออฟไลน์ พี่เก่ง KKJ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 11
พี่เค้าจะไปไหนน้าาาาา.......ตามไปดูดีกว่า    :L2739: :L2739: :L2739:
"ไม่เสียสละ ชัยชนะไม่เกิด"