ผู้เขียน หัวข้อ: +++ สุ่ม PaMania ใครจับปามาเนียได้ เอามาใส่สุ่มไว้นี่เลยจร้าาาาา +++  (อ่าน 762876 ครั้ง)

ออฟไลน์ ซูกิ-เอ

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 32
แล้วก็เข้าทางครับ ผมขับตามมองดูตูดพี่เค้าไม่ห่างเลย เค้ามีของดีเลยกล้าโชว์ เห็นแล้วกิเลสกำเริบอีกแล้ว 
จับกันได้ในถิ่นที่สร้างตำนานเลยนะคับพี่บิ๊กก้า  :sd42:  :sd42:  :sd42:

ออฟไลน์ ป๊อบ กรุงเทพ-นนท์

• Pa Mania
  • *
  • Like: 22
ใจร้อนขอเฉลยเลยนะครับ พี่ๆหลายคนคงรู้อยู่แล้วล่ะ. มาดูข้างหน้ามั่งดีกว่าว่าใช่พี่คนนั้นหรือป่าว :L2905:

จับกับแบบ จะ จะ หล่อทั้งคนทั้งรถเลยครับ  :L2734: :L2734:

ออฟไลน์ บิ๊กก้า

• Pa Mania
  • *
  • Like: 23
  • บิ๊กก้า
สังเกตุจากภาพการสนทนาแล้ว น่าจะคุยถึงเรื่องเที่ยว ชวนกันไปชมหมอก เป็นแน่แท้ :sd01:
เฮ้ย! ผมตกใจอ่ะ พี่เอรู้ได้ยังไงเนี้ยะ ราวกับว่าเกาะท้ายรถพี่อ้วนมาเลย.  จอดคุยกัน ยังกับว่าถนนเส้นนี้มีเรา 2 คันที่ใช้เส้นทางเท่านั้น 555 :L2900:

• Pa Mania
  • *
  • บิ๊กก้า
จับกับแบบ จะ จะ หล่อทั้งคนทั้งรถเลยครับ  :L2734: :L2734:
. พี่อ้วนเค้าตั้งใจให้จับครับ. เอาเข้าจริงๆผมตามพี่เค้าไม่ทัน. พี่เค้าชะลอรถเพื่อโชว์ท้ายให้เก็บภาพแน่เลย

ออฟไลน์ ณัฐจิรพัส(kong)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 35
 :L4365:
ปกติจับล่วกพี่เค้ายากม๊ากๆๆๆ เอ๋ วันนี้ไชยา มิตรชัยนะ ทั้งคนจับ แล้วก็พี่ที่ถูกจับ
 :L4384: :L4384: :L4384: :L4398:

surut jantorn

• บุคคลทั่วไป
 :L2894: พี่บิ๊กก้ายินดีเป็นยิ่งนักที่เจอชาวมาเนียด้วยกันในต่างถิ่น
อย่าพลาดนะไปเที่ยวกันทิปหน้าทับเบิกตามที่คุยกัน  :L2736: 

• Pa Mania
  • *
  • บิ๊กก้า
:L2894: พี่บิ๊กก้ายินดีเป็นยิ่งนักที่เจอชาวมาเนียด้วยกันในต่างถิ่น
อย่าพลาดนะไปเที่ยวกันทิปหน้าทับเบิกตามที่คุยกัน  :L2736:
ยินดีที่ได้เจอเช่นกันครับ  ผมรอสนองโครงการอยู่แล้วครับ ไปไหนไปกัน :L2901:

ออฟไลน์ ซูกิ-เอ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 32
 :L2894: ปาดำคันนีัไม่รู้ของพี่ท่านได ขนาดฝนตกทุกวันยังเงาวิ้งๆๆเลยคับ  :L2900:
เสียดายคับรูปเล็กไปหน่อยนึง  :L2736:

ออฟไลน์ โย

• Pa Mania
  • *
  • Like: 3
  • You'll NeVer WalK AlonE

จับได้เมื่อวานบนทางด่วนครับ  :sd42: :sd42:

ออฟไลน์ โต้ง บางบ่อ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 10
ผมเพิ่งจะจับได้คันแรก  คันนี้ไม่ต้องออกแรงกวดให้เหนื่อยมาให้จับถึงที่ ที่ดิพาซิโอลาดกระบัง เมื่อกี้เอง

Sent from my SM-N915F using Tapatalk

ออฟไลน์ แม็ค พัทยา MrMacSayHi

• Pa Mania
  • *
  • Like: 169
ผมเพิ่งจะจับได้คันแรก  คันนี้ไม่ต้องออกแรงกวดให้เหนื่อยมาให้จับถึงที่ ที่ดิพาซิโอลาดกระบัง เมื่อกี้เอง

Sent from my SM-N915F using Tapatalk

รถใครหว่า  :L2761:  ;D ;D ;D
ขออภัยหากความรู้เท่าไม่ถึงการณ์เป็นเหตุนำมาซึ่งความขุ่นข้องหมองใจ

ออฟไลน์ พี่ยง (YonG)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 21

รถใครหว่า  :L2761:  ;D ;D ;D

อั้ยหย๋าาาาาาา ..... ข้าน้อยขอมอบตัววววว

พี่โต้งอยู่แถวนี้เหรอครับบบ  อย่าเผลอละกันนนน  อิอิ

สวัสดีพี่แม็คครับบบ  สบายดีกันมั้ยครับบบพี่ๆ ....  :L2753:

• Pa Mania
  • *
ช่วงนี้ผมไม่น่าจะโดนเพราะรถเข้าศูนย์เคลมกระจกกับกันชนครับ อาทิตย์นึงแนะ :L4386:

• Pa Mania
  • *
ผมอยู่ แถวเปร็ง บางบ่อครับมาทุกเสาร์ อาทิตย์ พาเด็กๆมาเรียนพิเศษ

ออฟไลน์ แม็ค พัทยา MrMacSayHi

• Pa Mania
  • *
  • Like: 169
อั้ยหย๋าาาาาาา ..... ข้าน้อยขอมอบตัววววว

พี่โต้งอยู่แถวนี้เหรอครับบบ  อย่าเผลอละกันนนน  อิอิ

สวัสดีพี่แม็คครับบบ  สบายดีกันมั้ยครับบบพี่ๆ ....  :L2753:

สวัสดีครับพี่ยง ผมสบายดีครับ คิดถึงนะครับ ถ้ามีโอกาส มาร่วมงานปีกันครับ  :L2736:
ขออภัยหากความรู้เท่าไม่ถึงการณ์เป็นเหตุนำมาซึ่งความขุ่นข้องหมองใจ

• Pa Mania
  • *
ผมอยู่ แถวเปร็ง บางบ่อครับมาทุกเสาร์ อาทิตย์ พาเด็กๆมาเรียนพิเศษ
ผมนี่แอบผ่านแยกเปร็งแบทุกวัน  เส้นทางไปทำงานน่ะครับ
พี่โต้งอยู่เส้นรัตนโกสินทร์รึปล่าวเอ่ยย  อิอิ
 :L2739:

สวัสดีครับพี่ยง ผมสบายดีครับ คิดถึงนะครับ ถ้ามีโอกาส มาร่วมงานปีกันครับ  :L2736:
คิดถึงพี่ๆเช่นกันครับ  ตัวไกล  แต่ใจยังระลึกถึงนะครับพี่ๆ
ส่วนเรื่องงานปี  ต้องขออภัยจริงๆครับ  ติดงานเลี้ยงของบริษัทพอดีครับ
คงต้องรอลุ้นงานมีตติ้งย่อยๆแทนละมั้งครับบ
 :sd23:

• Pa Mania
  • *
ผมนี่แอบผ่านแยกเปร็งแบทุกวัน  เส้นทางไปทำงานน่ะครับ
พี่โต้งอยู่เส้นรัตนโกสินทร์รึปล่าวเอ่ยย  อิอิ
 :L2739:
คิดถึงพี่ๆเช่นกันครับ  ตัวไกล  แต่ใจยังระลึกถึงนะครับพี่ๆ
ส่วนเรื่องงานปี  ต้องขออภัยจริงๆครับ  ติดงานเลี้ยงของบริษัทพอดีครับ
คงต้องรอลุ้นงานมีตติ้งย่อยๆแทนละมั้งครับบ
 :sd23:
ก่อนถึงถนน200ปี ประมาณ1กม. อยู่ซ้ายมือเป็นร้านวัสดุก่อสร้างครับ

• Pa Mania
  • *
ก่อนถึงถนน200ปี ประมาณ1กม. อยู่ซ้ายมือเป็นร้านวัสดุก่อสร้างครับ
ไว้จะลองแอบส่องนะครับพี่  ก่อน200ปี  ก็น่าจะราวๆ 199 สิเน๊อะะะะ   :sd42: แซวเล่นนะค้าบบบ
แต่ช่วงฝนลงนี่  หลุมเบ้อเริ่มเลยนะครับ  ถนนเส้นนี้ ...

ออฟไลน์ Goodboy

• Pa Mania
  • *
  ไม่รู้ปาพี่ท่านใด ผมจับได้เมื่อเดือนที่แล้ว เวลากลางคืน ย่านถนนพระองค์เจ้าสาย คลองสี่ ลำลูกกา ซึ่งผมกดแตรไปสองครั้ง ขอบคุณครับ
Pamania so good

ออฟไลน์ Goodboy

• Pa Mania
  • *
เขาเป็นใครหนอ เขามาจากไหน~~  :L2739:

มารายงานตัวครับผม มาช้าพอควร อย่าโกรธกันนะครับพี่นุ๊กคนรักครอบครัว

Sent from my iPhone using Tapatalk
Pamania so good