ผู้เขียน หัวข้อ: +++ สุ่ม PaMania ใครจับปามาเนียได้ เอามาใส่สุ่มไว้นี่เลยจร้าาาาา +++  (อ่าน 762978 ครั้ง)

ออฟไลน์ อั๋น ราชพฤกษ์

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 171

จับได้เมื่อเช้า กำลังจะเข้าถนน สวนผัก ครับ
แถวสวนผักมีหลายท่านเลยครับ โหดๆทั้งน้านน.  ครับ. พี่นุ๊ก. คับ
สบาย สบาย. ชิว ชิว คร้าบบ

ออฟไลน์ ธี สวนผัก

• Pa Mania
  • *
  • Like: 47
  • ความรักนั้นก็อดทนนาน และทนได้ต่อทุกอย่าง
แถวสวนผักมีหลายท่านเลยครับ โหดๆทั้งน้านน.  ครับ. พี่นุ๊ก. คับ

:sd42: :sd42: ตามพี่อั๋นว่าครับพี่นุกละแวกนี้มีเยอะ ผมแค่รถรับส่งเด็กอนุบาล เจ้าพ่อตัวจริงๆ มีทั้งปาขาว ปาดำ ปาน้ำตาล โดยเฉพาะสีน้ำตาลมี D เฉียงๆนี่อย่าไปตามนะครับ ไม่ว่าหลังพวงมาลัยจะเป็นตัวพี่เค้าหรือ ผ.บ. โหดจริงๆ ควันดำเลย  :sd42: :sd42:
ความรักนั้นก็อดทนนาน และกระทำคุณให้ ไม่คิดเห็นแก่ตัว ไม่ฉุนเฉียว ไม่ช่างจดจำความผิด และทนได้ต่อทุกอย่าง

• Pa Mania
  • *
:sd42: :sd42: ตามพี่อั๋นว่าครับพี่นุกละแวกนี้มีเยอะ ผมแค่รถรับส่งเด็กอนุบาล เจ้าพ่อตัวจริงๆ มีทั้งปาขาว ปาดำ ปาน้ำตาล โดยเฉพาะสีน้ำตาลมี D เฉียงๆนี่อย่าไปตามนะครับ ไม่ว่าหลังพวงมาลัยจะเป็นตัวพี่เค้าหรือ ผ.บ. โหดจริงๆ ควันดำเลย  :sd42: :sd42:
ผ.บ สายโหด อ่ะครับ.  ผมไม่โหดน่ะครับ.  .........!!!   555

ออฟไลน์ นุ๊ก ครับผม

• Pa Mania
  • *
  • Like: 1
  • Nookie
ผมวิ่งเบาๆ ตามไม่ทันแน่นอนครับ อิอิ
3.2 GT 4WD Chill Chill on Da Road

ออฟไลน์ Jojo (โจ้)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 221
ผ.บ สายโหด อ่ะครับ.  ผมไม่โหดน่ะครับ.  .........!!!   555

ผมเชื่อครับพี่อั๋น
แต่ผมว่า ผบ. ผมอาจจะโหดกว่านะ
 :sd42: :sd42: :sd42:
***ขอความร่วมมืออย่าเล่นกระทู้โพสหลายกระทู้ด้วย EMO บ่อยๆอย่างเดียวนะครับ***

http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,4043.0.html

ออฟไลน์ พี่แกะ (PKT)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 6
  • Phuket Thailand 4x4
ตอนนี้จับน้อวปาขาว ได้ท่านนึงคับ.  เซนทรัล สุราษ. คับ. มาเจอกันไกลเลยครับผม.

ไม่ทราบของพี่ท่านใดครับ ผม.
เพิ่งเข้ามาเห็น ครับพี่อั๋น พอดีพาลูกไปแข่งเทควันโดที่สุราษฎร์
ได้เหรีญญทอง รุ่นอายุไม่เกิน 6ขวบครับ  (ขอโชว์นิดนึงคร๊าบ)
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 29 กรกฎาคม 2015, 12:03:37 โดย พี่แกะ (PKT) »

• Pa Mania
  • *
เพิ่งเข้ามาเห็น ครับพี่อั๋น พอดีพาลูกไปแข่งเทควันโดที่สุราษฎร์
ได้เหรีญญทอง รุ่นอายุไม่เกิน 6ขวบครับ  (ขอโชว์นิดนึงคร๊าบ)

มาแล้วครับรถพี่แกะนี่เองคับ
 ตอนเเรกพี่แม็ค บอกว่าของพี่แกะ ภูเก็ต. แล้วครับ. แต่ดูทะเบียน กรุงเทพเลยไม่แน่ใจครับผม.
ผมนี่ ดีใจเลยครับ จับได้ถึงสุราษ คับ. อิอิ

manhorse

• บุคคลทั่วไป
ผมเชื่อครับพี่อั๋น
แต่ผมว่า ผบ. ผมอาจจะโหดกว่านะ
 :sd42: :sd42: :sd42:

ออฟไลน์ เก๋า Rookie

• Pa Mania
  • *
  • Like: 0

จับพี่ๆ ปาได้แถว สุขา5ไปสายไหมฮับ
แบบ กันโคลนสวยอะ พึ่งเห็นของจืง

Sent from my iPhone using Tapatalk
ไม่อยากจะเจ้าชู้ แต่ความหล่อที่มีอยู่มันบังคับ

• Pa Mania
  • *
สุดยอดเลยครับ

ระวังน่ะครับพี่เค้าดุ มากๆๆๆ. ครับ. 

surut jantorn

• บุคคลทั่วไป
เจ้าต้วมเตี้ยมโดนซะแระ  :L2734:

ออฟไลน์ พี่อิฐ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 75
เจ้าต้วมเตี้ยมโดนซะแระ  :L2734:
แอบไปไหนรึป่าวน๊ออ... บอกแล้วให้นั่ง แท๊กซี่  :sd42:

Pajero sport Mania = นิยามการพักผ่อนของผม

ข้อแนะนำเบื้องต้นตาม link ครับ
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1551.0.html

ออฟไลน์ มิ้ม ฅนหนองกระโห้

• Pa Mania
  • *
  • Like: 18
เจอปาขาวๆ ในป่าครับ

:L2901:
ฅนหนองกระโห้
IE RMUTL TAK

ออฟไลน์ แม็ค พัทยา MrMacSayHi

• Pa Mania
  • *
  • Like: 169

บังเอิญจริงจริ้ง ไปเจอได้งัยพี่มิ้ม

Sent from my i-mobile IQ 1.5 DTV using Tapatalk

ขออภัยหากความรู้เท่าไม่ถึงการณ์เป็นเหตุนำมาซึ่งความขุ่นข้องหมองใจ

• Pa Mania
  • *

ใช่รถพี่สุรศักดิ์ หรือเปล่าคับ. 

ออฟไลน์ พี่นะ [Na ratchada]

• Founder Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 435
  • นิยามของคำว่าพักผ่อน "กระเป๋าแหก"

จับพี่ๆ ปาได้แถว สุขา5ไปสายไหมฮับ
แบบ กันโคลนสวยอะ พึ่งเห็นของจืง

Sent from my iPhone using Tapatalk
เพิ่งกลับจากพระราม9 อะดิ รถสะอาดจัง   รหัสใบ้ครับ  [ N   O   R ]  ลองผสมกันแล้วอ่านดูนะครับ

แปลได้ว่า " ไม่มี R "
ขอต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน เรียนรู้ปามาเนีย โปรดอ่านที่linkด้านล่าง
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1688.0.html

ออฟไลน์ พี่เก่ง KKJ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 11
เพิ่งกลับจากพระราม9 อะดิ รถสะอาดจัง   รหัสใบ้ครับ  [ N   O   R ]  ลองผสมกันแล้วอ่านดูนะครับ

สาวออฟฟิตกับฟาร์มแมวก็อยู่แถวนั้นนะครับพี่นะ :sd42: :sd42: :sd42:
"ไม่เสียสละ ชัยชนะไม่เกิด"

ออฟไลน์ เอ-วัชรพล

• Pa Mania
  • *
  • Like: 76

ยอมจำนนด้วย หลักฐานครับพี่เก๋า จับได้โดยละม่อมซะด้วย :D

อันกันโคลนLimited ของpamaniaนั้น คันผมน่ะLimitedที่สุด เพราะด้านซ้ายจะเชิดๆเริ่ด หยิ่งกว่าด้านขวา เล็กน้อย :sd01:
คืนนั้น ลงแขกหันคนละหนุบหนับ มิตติ้งหน้าไม่ต้องแก้ผ้ากันเปื้อนซ้ายให้ผมนะ  เอาขวา เชิดให้เหมือนกันก็พอ  ฮ่า :sd42: ;D

แอบไปไหนรึป่าวน๊ออ... บอกแล้วให้นั่ง แท๊กซี่  :sd42:
เอ่อ...พลาดเลย แท๊กซี่ไม่รับ วันนั้น :D

สุดยอดเลยครับ

ระวังน่ะครับพี่เค้าดุ มากๆๆๆ. ครับ. 
อย่าใกล้รถผมมากนะ  กัดเลย ;D  โดยเฉพาะคนขับ พี่อั๋นระวังจะโดนกัดติ่งหู เบาๆ :L2732: :L2732:

พี่นะครับ  ปกติเราก็นัดรับของกันแถวนั้นนาาา :L6415: :L2897:

สาวออฟฟิตกับฟาร์มแมวก็อยู่แถวนั้นนะครับพี่นะ :sd42: :sd42: :sd42:

พี่เก่งนี่ คนแถวบ้านผมจริงๆ :L2888:

ครั้งหน้า ถ้าเพื่อนผมนัดพบคุยงานในสถานที่อโคจร  สงสัยต้องเอาไปจอดไว้หน้าเซเว่นแล้วนั่งวินไปแทน  กลัวพี่ๆจับพร้อมของกลางอะ :L2739: :sd23:

ออฟไลน์ P (พี)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 0
ไม่ได้เข้ามาหลายวัน ที่คุณไซจับได้แถวธรรมศาสตร์ รังสิต ผมเองครับ ยินดีรู้จักครับ

ออฟไลน์ ณัฐจิรพัส(kong)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 35
จับลงสุ่มอีก 1 พบแถวๆ ม.ธรรมศาสตร์ รังสิต เมื่อเช้านี้เองครับ

ยินดีที่ได้พบเจอคร้าบบบ

คันนี้แน่เลยครับ
รบกวนเข้ามาพูดคุยกันบ่อยๆ นะครับ สมช. รักกัน รักกัน ทุกคนครับ
 :L4399: :L4398: :L4399:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 31 กรกฎาคม 2015, 21:40:04 โดย ณัฐจิรพัส(kong) »