ผู้เขียน หัวข้อ: +++ สุ่ม PaMania ใครจับปามาเนียได้ เอามาใส่สุ่มไว้นี่เลยจร้าาาาา +++  (อ่าน 762886 ครั้ง)

ออฟไลน์ Jojo (โจ้)

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 221
แอบไปไหนหว่าาาา

***ขอความร่วมมืออย่าเล่นกระทู้โพสหลายกระทู้ด้วย EMO บ่อยๆอย่างเดียวนะครับ***

http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,4043.0.html

ออฟไลน์ พี่เก่ง KKJ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 11
พี่โจ้ครับ แมวป่าเค้าเมื่อยรึป่าวครับ อาจจะกำลังไปยูเทิร์นหน้าโรบินสันเก่า ไปโรงงานช็อคกาแลตมั้งคร๊าบบบบบ :L2739: :sd42: :sd42:
"ไม่เสียสละ ชัยชนะไม่เกิด"

• Pa Mania
  • *
ว่าแต่พี่โจ้ก็แอบไปไหนมาครับพี่ :sd42: :sd42: :sd42:

ออฟไลน์ อาท Workkind

• Pa Mania
  • *
  • Like: 50
  • สวัสดีคร้าบ..บ พี่ๆทุกท่าน
ว่าแต่พี่โจ้ก็แอบไปไหนมาครับพี่ :sd42: :sd42: :sd42:
พี่โจ้ครับ แมวป่าเค้าเมื่อยรึป่าวครับ อาจจะกำลังไปยูเทิร์นหน้าโรบินสันเก่า ไปโรงงานช็อคกาแลตมั้งคร๊าบบบบบ :L2739: :sd42: :sd42:

สงสัยพี่ทั้งสองแอบไปล้างตัว เอ้ยล้างรถด้วยกันล่ะมั้ง...ง งานนี้พี่เก่ง  :L2901:
Pajero Sport 2.5 VG - 4 WD / 2011 / ญฎ - 2518 กทม.

ออฟไลน์ อั๋น ราชพฤกษ์

• Pa Mania
  • *
  • Like: 171
จับแมวป่าได้ด้วยคับ.  สุดยอดคับพี่โจ้
สบาย สบาย. ชิว ชิว คร้าบบ

• Pa Mania
  • *
สงสัยพี่ทั้งสองแอบไปล้างตัว เอ้ยล้างรถด้วยกันล่ะมั้ง...ง งานนี้พี่เก่ง  :L2901:
เวลามันได้พอดีเลยครับพี่อาท ช่วงเวลาปลอดภัย :sd42: :sd42: :sd42:

ออฟไลน์ ดุ่ย

• Pa Mania
  • *
  • Like: 69

ผมแค่คิดในใจเหมือนพี่อาท  :L2901:

• Pa Mania
  • *

ของผมนี่กำลังขับรถไปตรวจงานครับ มันผ่านทางนี้พอดี
แต่ของพี่เขานี่ พอลงอุโมงค์แล้ว ขึ้นมาพี่เขาก็หายไปแล้วครับ
ไปรู้ไปแวะที่ไหน
แถมปกติเจ้าแมวป่านี่จะขับตามยากมาก
แต่วันนี้พี่เขาขับแบบเหมือนกับกำลังขับไปดูไปว่า
วันนี้จะเข้าที่ไหนดี ประมาณนั้นอ่ะครับ
***ขอความร่วมมืออย่าเล่นกระทู้โพสหลายกระทู้ด้วย EMO บ่อยๆอย่างเดียวนะครับ***

http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,4043.0.html

ออฟไลน์ พี่เอริท์

• Pa Mania
  • *
  • Like: 78

จับได้หนึ่งคันเมื่อเช้า  :L2739:   :L2739:   :L2739:

ออฟไลน์ พี่นะ [Na ratchada]

• Founder Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 435
  • นิยามของคำว่าพักผ่อน "กระเป๋าแหก"
แอบไปไหนหว่าาาา

เวลามันได้พอดีเลยครับพี่อาท ช่วงเวลาปลอดภัย :sd42: :sd42: :sd42:
ของผมนี่กำลังขับรถไปตรวจงานครับ มันผ่านทางนี้พอดี
แต่ของพี่เขานี่ พอลงอุโมงค์แล้ว ขึ้นมาพี่เขาก็หายไปแล้วครับ
ไปรู้ไปแวะที่ไหน
แถมปกติเจ้าแมวป่านี่จะขับตามยากมาก
แต่วันนี้พี่เขาขับแบบเหมือนกับกำลังขับไปดูไปว่า
วันนี้จะเข้าที่ไหนดี ประมาณนั้นอ่ะครับ

555 ใช่หรอ ทะเบียนหลังมองไม่เห็นเลยนะ   พอดีเพิ่งออกมาครับโดนแดดหน่อยจะเพลียลืมตาไม่ค่อยขึ้น

แต่พอลอดอุโมงมิติแล้ว  คงหายแว๊บไปแล้ว 55555 ( แต่ขับสุภาพมากเลยนะ )
 :L2897:
ขอต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน เรียนรู้ปามาเนีย โปรดอ่านที่linkด้านล่าง
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1688.0.html

• Pa Mania
  • *
555 ใช่หรอ ทะเบียนหลังมองไม่เห็นเลยนะ   พอดีเพิ่งออกมาครับโดนแดดหน่อยจะเพลียลืมตาไม่ค่อยขึ้น

แต่พอลอดอุโมงมิติแล้ว  คงหายแว๊บไปแล้ว 55555 ( แต่ขับสุภาพมากเลยนะ )
 :L2897:

ขับตามหลังมายังแทบไม่เชื่อสายตาว่าแมวป่าจะเชื่องขนาดนี้
ขับเรียบร้อยมากๆ
สงสัยแรงจะหมด
 :L2905: :L2905: :L2905:

ออฟไลน์ โต้ง บางบ่อ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 10
555 เรียบร้อยผิดกับบุคลิกนะพี่นะ

Sent from my SM-N915F using Tapatalk

ออฟไลน์ ตุ้ย THEPBURI

• Pa Mania
  • *
  • Like: 39
หรือว่าคนขับไม่ใช่ครับ

ออฟไลน์ อาท Workkind

• Pa Mania
  • *
  • Like: 50
  • สวัสดีคร้าบ..บ พี่ๆทุกท่าน
หรือว่าคนขับไม่ใช่ครับ

อาจมีพลขับเป็นหญิงหน้าตาดีขับแทนหรือป่าว...ว  :L2739: :L2739: ผมล้อเล่นนะพี่นะ  :sd42: :sd42:
Pajero Sport 2.5 VG - 4 WD / 2011 / ญฎ - 2518 กทม.

ออฟไลน์ ซูกิ-เอ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 32
ขับตามหลังมายังแทบไม่เชื่อสายตาว่าแมวป่าจะเชื่องขนาดนี้
ขับเรียบร้อยมากๆ
สงสัยแรงจะหมด
 :L2905: :L2905: :L2905:
ถ้า....สงสัยแรงจะหมด...อย่างพี่ Jojo ว่า  ความเห็นผมน่าจะล้างตัว...เอ้ออออ   ล้างรถเสร็จตอนขากลับนะคับ  :L4396:

ออฟไลน์ นุ๊ก ครับผม

• Pa Mania
  • *
  • Like: 1
  • Nookie

จับได้เมื่อเช้า กำลังจะเข้าถนน สวนผัก ครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 28 กรกฎาคม 2015, 10:26:23 โดย นุ๊ก ครับผม »
3.2 GT 4WD Chill Chill on Da Road

ออฟไลน์ นุก (ปทุมธานี)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 124

จับได้เมื่อเช้า กำลังจะเข้าถนน สวนผัก ครับ

โดนแล้ว นี่รถพี่ธี เจ้าพ่อสวนผักเลยครับพี่นุ๊ก  :L2901:

ออฟไลน์ นุ๊ก ครับผม

• Pa Mania
  • *
  • Like: 1
  • Nookie
โดนแล้ว นี่รถพี่ธี เจ้าพ่อสวนผักเลยครับพี่นุ๊ก  :L2901:

ช่วงนี้เจอรถปามาเนียบ่อยแถวสาย 1 สวนผัก ช่วงเช้ากำลังไปทำงานเลยครับ
3.2 GT 4WD Chill Chill on Da Road

ออฟไลน์ ธี สวนผัก

• Pa Mania
  • *
  • Like: 47
  • ความรักนั้นก็อดทนนาน และทนได้ต่อทุกอย่าง

:L4399: มารายงานตัวครับผม แอบเห็นแว๊บๆ ว่ามีน้องปาตามหลังแต่เห็นเลี้ยวไปอีกทาง โดนจับซะแล้ว ยินดีที่ได้พบครับพี่นุ๊ก  :L2734:
ความรักนั้นก็อดทนนาน และกระทำคุณให้ ไม่คิดเห็นแก่ตัว ไม่ฉุนเฉียว ไม่ช่างจดจำความผิด และทนได้ต่อทุกอย่าง

ออฟไลน์ ซูกิ-เอ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 32
โอ้โห...จับกันชนิดที่ว่าหายใจลดต้นคอกันเลยทีเดียวนะคับ คุณละม่อม  :L4396: