ผู้เขียน หัวข้อ: +++ สุ่ม PaMania ใครจับปามาเนียได้ เอามาใส่สุ่มไว้นี่เลยจร้าาาาา +++  (อ่าน 762854 ครั้ง)

ออฟไลน์ อาท Workkind

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 50
  • สวัสดีคร้าบ..บ พี่ๆทุกท่าน
ว่าวๆขับมาจับแถวพัทยาสิครับพี่โจ้ เพียบเลย สังเกตุง่าย เพราะมีดีทั้งนั้น  :L2754:

ผมก็อยากเป็นหนึ่งในนั้นเลยนะพี่แม็ค  :L2901:
Pajero Sport 2.5 VG - 4 WD / 2011 / ญฎ - 2518 กทม.

manhorse

• บุคคลทั่วไป
มาจับแถวบางนา อุดมสุข ประเวศ ศรีนครินทร์. ก็เยอะนะครับพี่โจ้  :L2905:

ออฟไลน์ พี่เล็ก เด็กมีนฯ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 15
  • ภูมิใจในชีวิตเรา
คงจับผมยากหน่อยนะ
เพราะว่าผมแว๊นไปทำงาน
 :L2905: :L2905: :L2905:
พี่โจ้เดวผมไปจับคาบ้านเลยดีมะ โพธิ์แก้วใช่มะ  :L4373:
ความรู้เรื่องรถเป็นศูนย์

ออฟไลน์ พี่มัติ [Foazee]

• Pa Mania
  • *
  • Like: 75
ว่างๆจะไปเยี่ยมพี่โจ้กับพี่บังมัติ (ตึกฟอร์จูนช่ายมั้ยครับ) :sd42: :sd42:

ถ้ามาฟอร์จูนเจอแน่นอนครับ แต่ต้องหาก่อนนะครับว่าจอดชั้นไหน  :sd42:  :sd42:  :sd42:
ทรัพย์สินยิ่งใช้ยิ่งหมดไป ความรู้ยิ่งใช้ยิ่งเพิ่มพูน

ออฟไลน์ พฏ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 60
มาจับแถวบางนา อุดมสุข ประเวศ ศรีนครินทร์. ก็เยอะนะครับพี่โจ้  :L2905:

พี่ปุ้ยจับปาขาวแถวมนั้นได้ยังครับ เห็นมีคันหนึ่งวิ่งประจำเส้นเฉลิมพระเกียรติฯ ครับ  ;D ;D ;D ;D

ออฟไลน์ พี่นะ [Na ratchada]

• Founder Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 435
  • นิยามของคำว่าพักผ่อน "กระเป๋าแหก"
รู้นะคิดอารายอยู่  :sd42: :sd42: :sd42:
คงไม่ใช่แบบที่พี่ไซคิดแล้วกัน  :sd42: :sd42: :sd42:
ขอต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน เรียนรู้ปามาเนีย โปรดอ่านที่linkด้านล่าง
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1688.0.html

ออฟไลน์ พี่ไซ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 85
  • รถดีๆ นั้นคงมีแต่ใน นิยาย

ออฟไลน์ แม็ค พัทยา MrMacSayHi

• Pa Mania
  • *
  • Like: 169
คงไม่ใช่แบบที่พี่ไซคิดแล้วกัน  :sd42: :sd42: :sd42:

แล้วพี่นะคิดอะไร
แล้วพี่ไซคิดอะไร
คิดดังๆให้คนอื่นได้ยินด้วยสิครับ  ;D
ขออภัยหากความรู้เท่าไม่ถึงการณ์เป็นเหตุนำมาซึ่งความขุ่นข้องหมองใจ

ออฟไลน์ พี่ไซ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 85
  • รถดีๆ นั้นคงมีแต่ใน นิยาย
แล้วพี่นะคิดอะไร
แล้วพี่ไซคิดอะไร
คิดดังๆให้คนอื่นได้ยินด้วยสิครับ  ;D

จุ๊ จุ๊ จุ๊  อย่าดังไปเดี๋ยวไก่ตื่น   :L2905: :L2905: :L2905:

manhorse

• บุคคลทั่วไป
พี่ปุ้ยจับปาขาวแถวมนั้นได้ยังครับ เห็นมีคันหนึ่งวิ่งประจำเส้นเฉลิมพระเกียรติฯ ครับ  ;D ;D ;D ;D
ถ้านับปาขาวคันนี้ผม. จับได้ทุกวันอ่ะครับ. แต่ไม่จับครับ
เดี๋ยวพี่โต้ง ไม่เลี้ยงแตงโมครับ พี่พฏ  :L4396: :L2905:

ออฟไลน์ ติงลี่..

• Pa Mania
  • *
  • Like: 108
อยู่ศรีราชา ไม่ค่อยมีรถให้จับ ..
ถ้าจะเจอก็เจอกันแว๊ปๆ  ความกล้องไม่ทัน  :sd42: :sd42:
รักเหมือนพี่เหมือนน้อง ช่วยกันป้องปฐพี

ออฟไลน์ หนุ่ม สมพร

• Pa Mania
  • *
  • Like: 14
ว่าวๆขับมาจับแถวพัทยาสิครับพี่โจ้ เพียบเลย สังเกตุง่าย เพราะมีดีทั้งนั้น  :L2754:

ช่วง วันที่  16 เมษา ใช่ปาขาวพี่แมคปล่าวครับ วิ่ง สาย 7 พัทยาน่ะครับ  ส่องกระจกหลัง เหนมุดมาแต่ไกล พอเทียบข้างเจอ ของ D ด้วย Type D กดพรวดเดียว ผมตามไม่ทันซะงั้น..

ออฟไลน์ ณะศรีราชา

• Pa Mania
  • *
  • Like: 2
วันนี้มาดูล้อใหม่ซะหน่อย เจอกับคันนี้เลยได้ความรู้และความอยากกลับมาบ้านเต็มเลยครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 6 พฤษภาคม 2015, 15:35:47 โดย ณะศรีราชา »

• Pa Mania
  • *
ช่วง วันที่  16 เมษา ใช่ปาขาวพี่แมคปล่าวครับ วิ่ง สาย 7 พัทยาน่ะครับ  ส่องกระจกหลัง เหนมุดมาแต่ไกล พอเทียบข้างเจอ ของ D ด้วย Type D กดพรวดเดียว ผมตามไม่ทันซะงั้น..

ถ้าวันที่16เมษา ไม่ใช่ผมแน่นอนครับพี่หนุ่ม ช่วงนั้นผมอยู่ กทม จนสงกรานต์ที่พัทยาจบวันที่19โน่นแหละครับ สีขาวชอบมุดแถวนั้นมีคันเดียวครับ ผู้กองตุ้ยแหงๆ  :L6419:
ขออภัยหากความรู้เท่าไม่ถึงการณ์เป็นเหตุนำมาซึ่งความขุ่นข้องหมองใจ

ออฟไลน์ ที 2930

• Pa Mania
  • *
  • Like: 9
  • ก้าวต่อไปถ้ายังหายใจอยู่
วันนี้มาดูล้อใหม่ซะหน่อย เจอกับคันนี้เลยได้ความรู้และความอยากกลับมาบ้านเต็มเลยครับ

พี่ณะมาจับถึง toppower เลยเหรอครับ

ออฟไลน์ อั๋น ราชพฤกษ์

• Pa Mania
  • *
  • Like: 171

:L2760:   คันนี้ไม่ยอมออกสื่อ    เลยโดนจับสุ่มเลยคับ    :L2739:
พี่เล็กแน่เลยคับ   :L2739:
สบาย สบาย. ชิว ชิว คร้าบบ

ออฟไลน์ อาท Workkind

• Pa Mania
  • *
  • Like: 50
  • สวัสดีคร้าบ..บ พี่ๆทุกท่าน
พี่ณะมาจับถึง toppower เลยเหรอครับ

น่าจะศรีราชากิจการยางนะพี่ที หน้าร้านพี่เอไม่เป็นแบบนี้  :sd42: :sd42: :sd42:
Pajero Sport 2.5 VG - 4 WD / 2011 / ญฎ - 2518 กทม.

• Pa Mania
  • *
รอเจ้าของ มาเฉลย คับ    :L2739:

• Pa Mania
  • *

:L2760:   คันนี้ไม่ยอมออกสื่อ    เลยโดนจับสุ่มเลยคับ    :L2739:
พี่เล็กแน่เลยคับ   :L2739:

การันตีว่าไม่ใช่รถพี่เล็กเด็กมีนแน่นอนครับพี่อั๋น คันนั้นมีหางปินส์ครับ  :sd42:

• Pa Mania
  • *
การันตีว่าไม่ใช่รถพี่เล็กเด็กมีนแน่นอนครับพี่อั๋น คันนั้นมีหางปินส์ครับ  :sd42:
:sd06:  ของพี่ท่านไหนคร้าบบบบบ    :sd06: