ผู้เขียน หัวข้อ: +++ สุ่ม PaMania ใครจับปามาเนียได้ เอามาใส่สุ่มไว้นี่เลยจร้าาาาา +++  (อ่าน 762867 ครั้ง)

ออฟไลน์ .น้องเอก.

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 52
ออกใบสั่งไปเสียค่าปรับด้วย ที่พัทยา :L2754:
โดนใครจับไม่โดน โดนพี่ตุ้ย เจอใบสั่งเลย  :sd42:

ออฟไลน์ ตุ้ย THEPBURI

• Pa Mania
  • *
  • Like: 39
ออกใบสั่งไปเสียค่าปรับด้วย ที่พัทยา :L2754:

รออยู่ที่ พัทยา คร้าบ :sd01: :sd42:

ออฟไลน์ แม็ค พัทยา MrMacSayHi

• Pa Mania
  • *
  • Like: 169
ฮ่าๆๆๆ ดูให้ดีว่าใครจับใคร ผมขับรถออกจากปากซอย เหลือบไปเห็นยานยนต์หุ้มเกราะคล้ายๆปาเจโร่ เลยรีบชิดซ้าย จัดไป 1 แช๊ะ แล้วจากนั้นก็ไปนั่งจิบชากับพี่ตุ้ยพักนึงก็แยกย้ายกันไปครับ  :sd42:

ขออภัยหากความรู้เท่าไม่ถึงการณ์เป็นเหตุนำมาซึ่งความขุ่นข้องหมองใจ

ออฟไลน์ พี่มัติ [Foazee]

• Pa Mania
  • *
  • Like: 75

รออยู่ที่ พัทยา คร้าบ :sd01: :sd42:

ฮ่าๆๆๆ ดูให้ดีว่าใครจับใคร ผมขับรถออกจากปากซอย เหลือบไปเห็นยานยนต์หุ้มเกราะคล้ายๆปาเจโร่ เลยรีบชิดซ้าย จัดไป 1 แช๊ะ แล้วจากนั้นก็ไปนั่งจิบชากับพี่ตุ้ยพักนึงก็แยกย้ายกันไปครับ  :sd42:

เล่นกันแบบนี้เลย  :sd42:  :sd42:  :sd42:
ทรัพย์สินยิ่งใช้ยิ่งหมดไป ความรู้ยิ่งใช้ยิ่งเพิ่มพูน

ออฟไลน์ พี่อิฐ

• Pa Mania
  • *
เล่นกันแบบนี้เลย  :sd42:  :sd42:  :sd42:
สำหรับพี่แม็ค ขอบอกว่าโหดมากย่านพัทยา นอกจากจับปามาเนียได้ไม่พอ ยังมีการจับตัวประกันด้วยนะครับ ไม่เชื่อลองถามพี่ติงลี่ดู  :L2739:

Pajero sport Mania = นิยามการพักผ่อนของผม

ข้อแนะนำเบื้องต้นตาม link ครับ
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1551.0.html

• Pa Mania
  • *
สำหรับพี่แม็ค ขอบอกว่าโหดมากย่านพัทยา นอกจากจับปามาเนียได้ไม่พอ ยังมีการจับตัวประกันด้วยนะครับ ไม่เชื่อลองถามพี่ติงลี่ดู  :L2739:

ม่ายจริ้งงงงง  ตัวประกงตัวประกันที่หนายยยยย  พี่อิฐก็พูดเกินปายยยย  :L2754: :L2754: :L2754:
ขออภัยหากความรู้เท่าไม่ถึงการณ์เป็นเหตุนำมาซึ่งความขุ่นข้องหมองใจ

ออฟไลน์ Jojo (โจ้)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 221
เซ็งกะโทรศัพท์ตัวเองจริงๆ จับได้ทั้งที รูปไม่ชัดเอาซะเลย
เอาเป็นว่าจับได้ที่ลาดพร้าว 87 ช่วงกลางซอยล่ะกัน

ปล. ส่วนเจ้าแมวป่าแห่งรัชดา วันนี้ก็เป็นอีก 1 ครั้งที่ไม่มีกล้องในมือ
จึงทำเจ้าแมวป่าหลุดมือไปได้อีก 1 ครั้ง
คราวหน้าจะแขวนกล้องไว้ที่คอละ จะได้ไม่พลาด
 :L2754: :L2754: :L2754:
***ขอความร่วมมืออย่าเล่นกระทู้โพสหลายกระทู้ด้วย EMO บ่อยๆอย่างเดียวนะครับ***

http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,4043.0.html

ออฟไลน์ พี่อิฐ

• Pa Mania
  • *
แอบดักอยู่ที่เดิมอีกแล้ว  ;D
หลักฐ่านไม่ชัดตามเคย  :sd42:

Pajero sport Mania = นิยามการพักผ่อนของผม

ข้อแนะนำเบื้องต้นตาม link ครับ
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1551.0.html

ออฟไลน์ น้องต้น_White860

• Pa Mania
  • *
  • Like: 19
  • ความสุขเริ่มจากการให้ แล้วจะได้รับโดยไม่ต้องร้องขอ

รายงานตัวครับผม ;D ไปส่งลูกสาวทุกเช้าคร้าบ.

ออฟไลน์ Jojo (โจ้)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 221
แอบดักอยู่ที่เดิมอีกแล้ว  ;D
หลักฐ่านไม่ชัดตามเคย  :sd42:

ก็มันทางกลับบ้านนิ
ใครผ่านมาทางนี้ก็โดนหมดล่ะ
ว่าแต่..พี่อิฐไม่ใช่ทางกลับบ้านนิ
 :L2761: :L2761: :L2761:
***ขอความร่วมมืออย่าเล่นกระทู้โพสหลายกระทู้ด้วย EMO บ่อยๆอย่างเดียวนะครับ***

http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,4043.0.html

ออฟไลน์ กิต <Black Angel>

• Founder Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 175
  • There is a will, there is a way!
เซ็งกะโทรศัพท์ตัวเองจริงๆ จับได้ทั้งที รูปไม่ชัดเอาซะเลย
เอาเป็นว่าจับได้ที่ลาดพร้าว 87 ช่วงกลางซอยล่ะกัน

ปล. ส่วนเจ้าแมวป่าแห่งรัชดา วันนี้ก็เป็นอีก 1 ครั้งที่ไม่มีกล้องในมือ
จึงทำเจ้าแมวป่าหลุดมือไปได้อีก 1 ครั้ง
คราวหน้าจะแขวนกล้องไว้ที่คอละ จะได้ไม่พลาด
 :L2754: :L2754: :L2754:

จัด Go Pro มาติดไว้บนหมวกเลยพี่โจ้  :sd42:

ออฟไลน์ หนุ่ม ปา2.4(C06)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 35
 :L2894: จับปาขาวได้ที่แยกไฟแดงหน้าวัดธรรมกายมี D ด้วยครับ เมื่อวานนี้ช่วงหัวค่ำเวลาประมาณหกโมงครึ่งครับ  :sd10:

:L2754: ของพี่ท่านใดรายงานตัวด้วยครับ  :sd23:
แตกต่างทางความคิด แต่ไม่คิดแตกแยกครับ
           Pajero Sport Mania

ออฟไลน์ kobv5 (กอบ)

• Founder Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 22
เมื่อวานจับได้ที่ซอยวัดพระเงิน  ;D

ออฟไลน์ อาท Workkind

• Pa Mania
  • *
  • Like: 50
  • สวัสดีคร้าบ..บ พี่ๆทุกท่าน
ผู้ต้องสงสัย ยังไม่มีใครมารายงานตัวเลยนะครับ
เมื่อวานจับได้ที่ซอยวัดพระเงิน  ;D

:L2894: จับปาขาวได้ที่แยกไฟแดงหน้าวัดธรรมกายมี D ด้วยครับ เมื่อวานนี้ช่วงหัวค่ำเวลาประมาณหกโมงครึ่งครับ  :sd10:

:L2754: ของพี่ท่านใดรายงานตัวด้วยครับ  :sd23:
Pajero Sport 2.5 VG - 4 WD / 2011 / ญฎ - 2518 กทม.

ออฟไลน์ โจ้ (ลำลูกกา)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 10
อิอิ  :sd10: โดนจับได้แว้วววว ขอบคุณครับ พี่ หนุ่ม ปา2.4(C06)

ออฟไลน์ โจ้ (ลำลูกกา)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 10
นี้ก็โดนจับได้อีกแว้วววววว ขอบคุณครับพี่ ติ๊กตั๊ก  :sd10: :sd10:

จับได้เช้านี้ครับ รถใครเอ่ย

:L2904:

ออฟไลน์ อาท Workkind

• Pa Mania
  • *
  • Like: 50
  • สวัสดีคร้าบ..บ พี่ๆทุกท่าน
มารายตัวแล้ว 1 พี่โจ้ ลำลูกกา... อีก 1 ยังไม่มาเดี๋ยวจะออกหมายจับแล้วนะครับ  :L2901:

อิอิ  :sd10: โดนจับได้แว้วววว ขอบคุณครับ พี่ หนุ่ม ปา2.4(C06)

Pajero Sport 2.5 VG - 4 WD / 2011 / ญฎ - 2518 กทม.

ออฟไลน์ พี่ไซ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 85
  • รถดีๆ นั้นคงมีแต่ใน นิยาย
ทายซิคราย เอ่ย
รถเสียงใส ศิษย์ชัยนาท ทั้งคู่เลยครับ  :sd42:
เจอพี่ๆ ทั้ง 2 ท่านต่างวันกันแต่จุดนัดพบที่เดิม  :L2897:

• Pa Mania
  • *
ทายซิคราย เอ่ย
รถเสียงใส ศิษย์ชัยนาท ทั้งคู่เลยครับ  :sd42:
เจอพี่ๆ ทั้ง 2 ท่านต่างวันกันแต่จุดนัดพบที่เดิม  :L2897:

พี่ไซเอารถไปทำอะไรเหรอครับเห็นจับได้บ่อยจัง หรือว่าไปนั่งเฝ้าสาวชุดแดงหว่า  :L2739: :L2739: :L2739:

ออฟไลน์ พี่ไซ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 85
  • รถดีๆ นั้นคงมีแต่ใน นิยาย
พี่ไซเอารถไปทำอะไรเหรอครับเห็นจับได้บ่อยจัง หรือว่าไปนั่งเฝ้าสาวชุดแดงหว่า  :L2739: :L2739: :L2739:

ย้อนเหตุการณ์จากหลังไปหน้านะครับ

ไปเอา (รถ)
ไปส่ง (รถ)
claim สี
สอยรถตู้

:L2739: :L2739: :L2739:

ปล.น้องแดง ต้องให้พี่รถคันขาวเหลาครับ เดี๋ยวจะหาว่ามาเผากัน555
มีถึงขั้นสอด เข้าไปทำอะไรกันในรถด้วยนะจะบอกให้  :L2754: :L2754: :L2754: