ผู้เขียน หัวข้อ: +++ สุ่ม PaMania ใครจับปามาเนียได้ เอามาใส่สุ่มไว้นี่เลยจร้าาาาา +++  (อ่าน 764541 ครั้ง)

ออฟไลน์ พี่ยง (YonG)

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 21
เสียดายวันนี้เจอพี่สมาชิกที่สระบุรี แถวๆแก่งคอยขาเข้า กทม. ลั่นชัตเตอร์ไม่ทัน เลยไม่มีหลักฐานว่าชี้ตัวผู้ต้องหาเลย  :L4387:

เอ๊ะะะ .... หรือว่าจะเป็นพี่อาท

วันที่ 21 ช่วงบ่ายๆ  ผมใช้เส้นทางนั้นพอดี  กลับจากงานปีใหม่ของแผนกแถวๆเขาใหญ่
ขากลับเข้า กทม. ช่วง อ.มวกเหล็ก - แก่งคอย พบเจอพี่สมาชิก ปาขาว มี D สีเทาๆคาดอยู่
พี่เขาเหมือนกำลังออกตัวจากเลนซ้าย  กำลังเบี่ยงหัวเข้าเลนกลาง  ส่วนตัวผมสีเทาดำ  วิ่งรูดมาทางขวา
กดแตรทักไป ((ทักข้ามเลนกันเลยทีเดียว))  ไม่สามารถชักภาพได้ทัน  เลยไม่มี SS มาให้ชม
แอบขับชะลอดู  เผื่อพี่เขาจะแซงขึ้นหน้า  แต่ไม่เจออ่ะครับ
 :L4387: :L4387:

จะใช่ หรือไม่ใช่พี่อาท  ผมก็ยินดีที่พบเจอพี่ๆสมาชิกระหว่างการเดินทางนะครับผมม :L2734:

ออฟไลน์ ตูมตาม

• Founder Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 260
จับปาได้หน้า VT อุดร คาดว่ามากินร้านเดียวกัน

We are put in situations to build our characters, not to destroy us.

ออฟไลน์ พี่อิฐ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 75
เทศกาลจับปาลงสุ่มช่วงหยุดยาวปีใหม่กันสิครับ  :L2734:

Pajero sport Mania = นิยามการพักผ่อนของผม

ข้อแนะนำเบื้องต้นตาม link ครับ
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1551.0.html

ออฟไลน์ อั๋น ราชพฤกษ์

• Pa Mania
  • *
  • Like: 171
จับปาได้หน้า VT อุดร คาดว่ามากินร้านเดียวกัน

จับแบบนี้  เลยหรอคับ   :L2739:
สบาย สบาย. ชิว ชิว คร้าบบ

ออฟไลน์ ที 2930

• Pa Mania
  • *
  • Like: 9
  • ก้าวต่อไปถ้ายังหายใจอยู่

จับแบบนี้ดิ้นยังไงก็ไม่หลุด  :L2900:

ออฟไลน์ บูรณ์ (@Betong)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 23
เพิ่งกลับจากสังขละ ทองผาภูมิ กาญจนบุรี ตลอดเส้นทางไม่เจอ พี่ๆปา มาเนียสักคันเลยอะ ...  :L4386:
เจอแต่ปา ไม่มีสังกัด..... หาปามาเนียจับอยากดีแท้   :sd21:
" You Will Never Work Alone "

ออฟไลน์ อาท Workkind

• Pa Mania
  • *
  • Like: 50
  • สวัสดีคร้าบ..บ พี่ๆทุกท่าน
เอ๊ะะะ .... หรือว่าจะเป็นพี่อาท

วันที่ 21 ช่วงบ่ายๆ  ผมใช้เส้นทางนั้นพอดี  กลับจากงานปีใหม่ของแผนกแถวๆเขาใหญ่
ขากลับเข้า กทม. ช่วง อ.มวกเหล็ก - แก่งคอย พบเจอพี่สมาชิก ปาขาว มี D สีเทาๆคาดอยู่
พี่เขาเหมือนกำลังออกตัวจากเลนซ้าย  กำลังเบี่ยงหัวเข้าเลนกลาง  ส่วนตัวผมสีเทาดำ  วิ่งรูดมาทางขวา
กดแตรทักไป ((ทักข้ามเลนกันเลยทีเดียว))  ไม่สามารถชักภาพได้ทัน  เลยไม่มี SS มาให้ชม
แอบขับชะลอดู  เผื่อพี่เขาจะแซงขึ้นหน้า  แต่ไม่เจออ่ะครับ
 :L4387: :L4387:

จะใช่ หรือไม่ใช่พี่อาท  ผมก็ยินดีที่พบเจอพี่ๆสมาชิกระหว่างการเดินทางนะครับผมม :L2734:

ใช่นั่นคือพี่ยงแน่ๆ....แต่ไม่ใช่ผมอ่ะ วันนั้นผมขับอีกคันไปทางเดียวกับพี่ยง แต่ผมขึ้นสะพานเข้าเมืองสระบุรี พี่ยงเลี้ยวซ้ายไป กทม.

อยากเจอพี่สมช. เยอะๆแบบว่าอบอุ่นดีครับ  :sd10:
Pajero Sport 2.5 VG - 4 WD / 2011 / ญฎ - 2518 กทม.

• Pa Mania
  • *
ใช่นั่นคือพี่ยงแน่ๆ....แต่ไม่ใช่ผมอ่ะ วันนั้นผมขับอีกคันไปทางเดียวกับพี่ยง แต่ผมขึ้นสะพานเข้าเมืองสระบุรี พี่ยงเลี้ยวซ้ายไป กทม.

อยากเจอพี่สมช. เยอะๆแบบว่าอบอุ่นดีครับ  :sd10:

แหม่ ..... นักจับปา นอกเครื่องแบบ นะเนี่ยยยย พี่อาทททท   :sd42: :sd42:

ออฟไลน์ ตุ้ย THEPBURI

• Pa Mania
  • *
  • Like: 39
ปามาเนีย มันเด่น มันเท่ มันสะดุดตา แต่จับตอนวิ่งยากฉิบ...  :sd42:

ออฟไลน์ ตูมตาม

• Founder Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 260
จับได้อีกลำคอรับ ปาเงินชลบุรี จับได้ที่ bypass สระบุรีเมื่อวาน เปิดกระจกทักทายกันเรีบยร้อย :L2734: :L2736:

We are put in situations to build our characters, not to destroy us.

• Pa Mania
  • *
ตอนนี้จับ ปาดำได้ที่เซนทรัลพระราม2 คับ
น้องปา ตัวใหญ่มากคับ   กำลังนึกอยู่ว่า จะทักพี่เค้ายังไงดี  ขอคิดเปปนึง

:L2739: 

• Pa Mania
  • *
 :sd23:   ขออนุญาติ ถ่ายรูปคู่ น่ะคับ    :sd23:

:L4384:

• Pa Mania
  • *
 :L2739:    :L2739:    :L2739:

:L2739:    :L2739:   ล้อเล่นน่ะคร้าบบบ  พี่......    :sd23:

ออฟไลน์ .น้องเอก.

• Pa Mania
  • *
  • Like: 52
พี่อั๋น จับปาหุ่นโตสุดได้เลยนะนี่  :L2754:

ออฟไลน์ Jojo (โจ้)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 221
ตอนนี้จับ ปาดำได้ที่เซนทรัลพระราม2 คับ
น้องปา ตัวใหญ่มากคับ   กำลังนึกอยู่ว่า จะทักพี่เค้ายังไงดี  ขอคิดเปปนึง

:L2739:

จะบอกว่าเมื่อวานนี้พี่อั๋นก็เกือบโดนจับได้เหมือนกันนะ ที่เซ็นทรัลพระราม 2
กำลังขับรถออกมาเห็นรถพี่อั๋นจอดอยู่ หากล้องไม่ทัน แถมรถหลังก็ตามมาเลยอดเก็บรูปมาเป็นฟลักฐานเลยยย
 :sd07: :sd07: :sd07:
***ขอความร่วมมืออย่าเล่นกระทู้โพสหลายกระทู้ด้วย EMO บ่อยๆอย่างเดียวนะครับ***

http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,4043.0.html

• Pa Mania
  • *
จะบอกว่าเมื่อวานนี้พี่อั๋นก็เกือบโดนจับได้เหมือนกันนะ ที่เซ็นทรัลพระราม 2
กำลังขับรถออกมาเห็นรถพี่อั๋นจอดอยู่ หากล้องไม่ทัน แถมรถหลังก็ตามมาเลยอดเก็บรูปมาเป็นฟลักฐานเลยยย
 :sd07: :sd07: :sd07:
:L2739:  เจออีกครั้งเสยเลยน่ะพี่โจ้    :L2739:

• Pa Mania
  • *
ยอมกันได้ที่ไหนล่ะครับ
จากย่านพระราม2  ขอข้ามมาฝั่งศรีนครินทร์หน่อยละกันนะครับ
ก่อนผมจะเดินทางออกนอกราชอาณาจักร  ขอฝากผลงานไว้เล็กๆน้อยๆนะครับ

วัน ..... 03-Jan-2015
เวลา ..... 16:44
สถานที่ ..... อาคารจอดรถ Paradise Park ศรีนครินทร์
 :L2739: :L2739: :L2739:

กำลังเดินอย่างล่องลอย  บังเอิญแสงส่องกระทบบางอย่าง วงกลมๆ สีแดงๆ ซึ่งวางอยู่บนอุปกรณ์เสริมเขี้ยวเล็บ
นี่คือแว้บแรกที่เห็น  ผมนี่.....รีบล้วง(กล้อง) ออกมาชัก(ภาพ) เลยครับบบบ

เขยิบเข้าไปอีกนิด  ชิดๆเข้าไปอีกหน่อย

มั่นใจว่าไม่ผิดตัว  22" งามๆ  ขอมุมนี้อีกสักหน่อยละกันนะครับ

สั่งลา  ด้วยการเดินวนอ้อมไปอีกครึ่งชั้น  เพื่อเก็บภาพนี้

ปล. ภาพออกแนวมืดไปหน่อย  ต้องขออภัยด้วยครับ
 :L2754: :L2754: :L2754:

ออฟไลน์ พี่อิฐ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 75
ผลงานชิ้นโบแดงเลยนะนั่น พี่ยง  :L2734:
ไม่รู้ว่าเจอจะได้ฝากให้แอบปล่อยลมล้อ 22 โทษฐาน หล่อบาดใจเกิน  ;D

พี่อั๋น ก็ผลงานจับปาลำโต  :L2900: ระวังเจ้าของรถปาลำโตจับคืนนะ   :L2739:

Pajero sport Mania = นิยามการพักผ่อนของผม

ข้อแนะนำเบื้องต้นตาม link ครับ
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1551.0.html

ออฟไลน์ พี่ไซ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 85
  • รถดีๆ นั้นคงมีแต่ใน นิยาย
เมื่อวานเย็น ตกปลามาได้คันนึงคร้าบ  :sd42:
ยินดีที่ได้พบเจอคร้าบ

ออฟไลน์ บิ๊กก้า

• Pa Mania
  • *
  • Like: 23
  • บิ๊กก้า
จับได้ที่หนองคายช่วงปีใหม่หน้าร้านทำฟันแห่งหนึ่ง วนรถกลับมาหาเจ้าของ รอนานอยู่นานสองนาน ไม่พบใคร เลยถ่ายรูปมาให้ชมกันครับ