ผู้เขียน หัวข้อ: +++ สุ่ม PaMania ใครจับปามาเนียได้ เอามาใส่สุ่มไว้นี่เลยจร้าาาาา +++  (อ่าน 763566 ครั้ง)

ออฟไลน์ พี่มัติ [Foazee]

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 75
สีดำ ล้อ fuel และท้ายแบบนี้ รถ admin นี้ครับ
ทรัพย์สินยิ่งใช้ยิ่งหมดไป ความรู้ยิ่งใช้ยิ่งเพิ่มพูน

ออฟไลน์ โบ๊ท[Sathu49]

• Pa Mania
  • *
  • Like: 20
  • ไม่ไหวจะเคลียร์ อ่อนเพลียจะเอ่ย
พี่บิ้กก้า จับได้บ่อยนะครับ ริมแดงคันนี้ admin แน่นอน ปล่อยบ้างดีกว่า  ;D

ออฟไลน์ พี่อิฐ

• Pa Mania
  • *
สีดำ ล้อ fuel และท้ายแบบนี้ รถ admin นี้ครับ

แบบนี้มีคันเดียวในประเทศครับพี่บิ๊กก้า... ไม่รู้จักนี่เชยนะครับ  :L2754:
 :sd42: :sd42:

Pajero sport Mania = นิยามการพักผ่อนของผม

ข้อแนะนำเบื้องต้นตาม link ครับ
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1551.0.html

ออฟไลน์ โบ๊ท[Sathu49]

• Pa Mania
  • *
  • Like: 20
  • ไม่ไหวจะเคลียร์ อ่อนเพลียจะเอ่ย

แอบสุ่มจับได้ขณะรถติดก่อนถึงหน้าเซ็นทรัลพระราม 3
ใครน้า.... ;D

ออฟไลน์ Jojo (โจ้)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 221
ช่วงนี้ทำไมจับกันได้เยอะจังหว่าาา
 :L2761: :L2761: :L2761:
***ขอความร่วมมืออย่าเล่นกระทู้โพสหลายกระทู้ด้วย EMO บ่อยๆอย่างเดียวนะครับ***

http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,4043.0.html

ออฟไลน์ พี่อิฐ

• Pa Mania
  • *

แอบสุ่มจับได้ขณะรถติดก่อนถึงหน้าเซ็นทรัลพระราม 3

พี่เอ วัชรพล ป่าวน๊าา.... มาจ่ายค่าปรับ 037 จำนวน  1 ถาดด่วน  :L2754:

Pajero sport Mania = นิยามการพักผ่อนของผม

ข้อแนะนำเบื้องต้นตาม link ครับ
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1551.0.html

ออฟไลน์ กิต <Black Angel>

• Founder Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 175
  • There is a will, there is a way!
จับได้แถวพระราม 3 เมื่อตอน 2 ทุ่มกว่าๆ ไม่กล้าเข้าไปทัก เพราะมองไม่เห็นว่าเป็นใคร แต่ที่รู้ๆมีใส่กรงแมวด้วย ใครเอ่ยๆๆๆๆๆๆ

วันนี้เลิกงานแล้วไม่ได้ตรงกลับบ้าน ออกนอกลู่นอกทางไปหน่อย โดนจับเบย อย่างนี้หนีเที่ยวต้อง taxi อย่างเดียวแล้วม้าง  :sd42: :sd42: :sd42:

ออฟไลน์ พีรา-[peeratida]

• Pa Mania
  • *
  • Like: 74
มารายงานตัวครับพี่พีรา  :sd23: :sd23: :sd23:
รถผมเองครับพี่พีรา พอดีนัดเพื่อนไปกินข้าวที่ซีคอนสแควร์
ผมแซงขึ้นมาเลยไม่ได้ถ่ายรูปรถพี่พีรา ปาสีดำสวยงามจริงๆ
แต่ผมบีบแตรทักทาย พี่พีราไปสามครั้ง รถพี่พีราเงางามมากเลยครับ
 :sd23: :sd23: :sd23:

อิ อิ นานๆจะจับได้สักคันค่ะพี่ปุ้ย  เงาหราอยากเงาลองแวะไปร้านพี่คนนั้นดูค่ะใกล้พี่มั้ง
แต่พี่แกชอบแตงโม พี่อย่าลืมหนีบไปให้แกด้วยนะ
 ;)  ;)  ;)
🤗ความสุข + -  อยู่ที่มุมมอง🤗

ออฟไลน์ พี่ลีโจ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 59
  • โจ-เทียนทะเล
วันนี้เลิกงานแล้วไม่ได้ตรงกลับบ้าน ออกนอกลู่นอกทางไปหน่อย โดนจับเบย อย่างนี้หนีเที่ยวต้อง taxi อย่างเดียวแล้วม้าง  :sd42: :sd42: :sd42:

ต้องระวังตัวแล้วเรา จับได้ราวกับเอาแหเหวี่ยงเลย  :L2739: 
รบกวนพี่ๆแก้ไขปรับเปลี่ยนรูปส่วนตัวด้วยครับดูตัวอย่าง กดที่ link ด้านล่าง

ออฟไลน์ เอ-วัชรพล

• Pa Mania
  • *
  • Like: 76

อูยยยย เก๊าาขอมอบตัวในบัดดล  :D  ครับพี่โบ๊ท  :sd23:

ไม่เห็นรถพี่โบ๊ท จะบีบแตรทักทาย ซะหน่อย  :L4399:

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 5 ธันวาคม 2014, 17:52:49 โดย เอ-วัชรพล »

ออฟไลน์ อั๋น ราชพฤกษ์

• Pa Mania
  • *
  • Like: 171
 :sd42:   ช่วงนี้น้องปาโดนจับได้บ่อยกันคับ    :sd42:
สบาย สบาย. ชิว ชิว คร้าบบ

ออฟไลน์ พี่ยง (YonG)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 21
:sd42:   ช่วงนี้น้องปาโดนจับได้บ่อยกันคับ    :sd42:

นั่นสิครับพี่อั๋น  มาเป็นชุดเลยครับ

หรือจริงๆแล้วเป็นเพราะวันหยุดยาว  พี่ๆหลายท่านเลยมีโอกาสใช้เวลาพักผ่อน  เอารูปมาลงสุ่ม   :L2754:
แต่ผมนี่หลังจากจับเจ้าพ่อเฟอร์นิเจอร์ได้  ก็ยังไม่มีเหยื่อให้จับเพิ่มเติมเลยครับ   :L2739:

ออฟไลน์ ต้อม (ปา แปดริ้ว)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 49
หลังจากฝนตกเป็น ช่วงช่วง (และหลินฮุ้ย) ก็มีปลา(มาเนีย) ออกมาชุกชุมเป็นอย่างมาก  :sd01:
จนถูกจับได้เยอะแยะไปหมดเชียว  :-* ...แต่แถวแปดริ้ว ไม่มีให้จับบ้างเลยนิ  :D

ออฟไลน์ Jojo (โจ้)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 221
เมื่อวานนี้ตอนกลับจากงานโดนแมวเชื่องตามมาจากด้านหลัง แล้วก็แซงไป
พยายามจะตามจับอยู่ ขนาดตอนนี้เป็นแมวเชื่อง ยังตามไม่ทันเลย
 :sd42: :sd42: :sd42:
***ขอความร่วมมืออย่าเล่นกระทู้โพสหลายกระทู้ด้วย EMO บ่อยๆอย่างเดียวนะครับ***

http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,4043.0.html

ออฟไลน์ อาท Workkind

• Pa Mania
  • *
  • Like: 50
  • สวัสดีคร้าบ..บ พี่ๆทุกท่าน
เมื่อวานนี้ตอนกลับจากงานโดนแมวเชื่องตามมาจากด้านหลัง แล้วก็แซงไป
พยายามจะตามจับอยู่ ขนาดตอนนี้เป็นแมวเชื่อง ยังตามไม่ทันเลย
 :sd42: :sd42: :sd42:

แมวเชื่องถ้าไม่ได้ล่ามไว้ผมว่าจับยากนะพี่โจ้ ยิ่งแมวตัวนี่กล้ามใหญ่ขายาวด้วย  :L2901:  :L2901:  :L2901: ยากเป็น 3 เท่าเลยครับ
Pajero Sport 2.5 VG - 4 WD / 2011 / ญฎ - 2518 กทม.

ออฟไลน์ หมูครับ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 16
  • รู้สึกว่าชอบ
    • https://plus.google.com/105576235508862411087
 :sd23:สวัสดีพี่สมาชิกทุกๆท่านครับแต่เช้ามืดเลย
เสร็จจากงานไร่แล้วก็เข้ามาทักทายครับ  :sd24:

ออฟไลน์ พี่ไซ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 85
  • รถดีๆ นั้นคงมีแต่ใน นิยาย
วันนี้สงสัยโดนแอบถ่ายแน่ๆเลยครับ
ขากลับจากบ้านเข้า กทม. เห็นมีเงาตะคุ้มๆอยู่แถวๆเกาะกลางถนน
 :sd42: :L2905:  หรือจะ  :sd21: ดีน้าาา

manhorse

• บุคคลทั่วไป
หลังจากฝนตกเป็น ช่วงช่วง (และหลินฮุ้ย) ก็มีปลา(มาเนีย) ออกมาชุกชุมเป็นอย่างมาก  :sd01:
จนถูกจับได้เยอะแยะไปหมดเชียว  :-* ...แต่แถวแปดริ้ว ไม่มีให้จับบ้างเลยนิ  :D

หัวอกเดียวกันเลย แถวๆผมอยู่ยังจับปาไม่ได้สักคันเลยครับพี่ต้อม
 :L2754: :L2754: :L2754:

ออฟไลน์ พี่ปรี บางบ่อ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 79
อันนี้จับได้โดยบังเอิญสุดๆครับ 
มีที่มาที่ไปหน่อยหนึ่งนะครับ วันพ่อ 5 ธค.57 ปรกติทุกปีจะไปบริจาคเลือด ทุกปี แล้วก็นำไปไปจอดไว้หัวลำโพง
ปีนี้พิเศษ ลูกสาวชวนเพื่อนไปด้วย 4-5 คนเพื่อเทียวไปสวนงู (สถานเสาวภา) เสร็จจากกาชาดจะไปรอจุดเทียวถวายพระพรในหลวงที่สนามหลวง
ลูกๆเลยบอกอยากนั่งรถเมย์ในกรุงเทพดูบ้างมันจะเป็นอย่างไร  :L2905: :L2905: บ้านนอกเข้ากรุง ผมเองก็ไม่ได้นั่งมาประมาณ 10ปีได้
เลยฝากรถไว้ที่บ้านญาติแถวๆสพานเหลือง  แล้วขึ้นสาย53 กัน ผมก็ถ่ายรูปอารมย์ศิลป์บ้าๆบอๆของผมไปเรื่อยเปลื่อย
วันนี้ มาโหลดรูปลงคอม  :L2888: :L2888: เจอปาป้ายแดง ตามรูปเลย  :L2905: :L2905:  นานๆพี่ปรีจับได้แบบตัวเองก็ไม่รู้ตัวซักที เลยพูดยาวไปหน่อยเด้อ  :L2905:

เนียจับได้แถวๆเยาวราช

ออฟไลน์ ไข่นุ้ย kainuie

• Pa Mania
  • *
  • Like: 8
  • Long Live The King

จับปาฯได้ที่อยุธยาหน้าวัดหน้าพระเมรุ เมื่อวานเสาร์ที่ผ่านมานี่เองครับ
You'll Never Walk Alone.