ผู้เขียน หัวข้อ: +++ สุ่ม PaMania ใครจับปามาเนียได้ เอามาใส่สุ่มไว้นี่เลยจร้าาาาา +++  (อ่าน 762878 ครั้ง)

ออฟไลน์ หยก วาฬน้ำเงิน

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 124
ได้เลยครับจะรีบหารูปที่ปัจจุบันที่สุดแล้วรีบอัพให้ด่วนเลยครับ (ขออภัยหากล่าช้านะครับ) :sd23:

เริ่มเข้าเค้าแล้วครับพี่ไข่นุ้ย :L4395: ขอซูมอินอีกซักนิดให้เห็นหน้าใกล้ๆนะครับ ยังไม่เห็นความหล่อเลยครับ เผื่อไปเจอพวกพี่ๆสมาชิกอีกกลัวว่าจะจำกันไม่ได้นะครับ :L2759:

ขออนุญาตแนบลิงค์เกี่ยวกับวิธีเลือกชื่อและรูปส่วนตัวเพื่อเป็นแนวทางครับ :L4399:
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,374.0.html

Let's rest in Pa-Mania's style......!!!

ออฟไลน์ ไข่นุ้ย kainuie

• Pa Mania
  • *
  • Like: 8
  • Long Live The King
เริ่มเข้าเค้าแล้วครับพี่ไข่นุ้ย :L4395: ขอซูมอินอีกซักนิดให้เห็นหน้าใกล้ๆนะครับ ยังไม่เห็นความหล่อเลยครับ เผื่อไปเจอพวกพี่ๆสมาชิกอีกกลัวว่าจะจำกันไม่ได้นะครับ :L2759:

โอเคมั้ยครับพี่ๆ
You'll Never Walk Alone.

• Pa Mania
  • *

พอใช้ได้แล้วครับ :L2904: ขอบคุณพี่ไข่นุ้ยสำหรับความร่วมมือครับ แจก :L6428: #5 ให้ก่อนเลยครับ :L2736:

Let's rest in Pa-Mania's style......!!!

• Pa Mania
  • *
พอใช้ได้แล้วครับ :L2904: ขอบคุณพี่ไข่นุ้ยสำหรับความร่วมมือครับ แจก :L6428: #5 ให้ก่อนเลยครับ :L2736:

ขอบคุณมากครับพี่หยก :sd23:

ออฟไลน์ พี่อิฐ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 75
ขอบคุณมากครับพี่หยก :sd23:

อุ๊ต๊ะ หล่อกว่ารูปเดิมจริงๆ ด้วย นึกว่าคนละคนเลยครับ  :L2739:
บวก  :L6428: ที่ 6 ให้เพิ่มครับ

Pajero sport Mania = นิยามการพักผ่อนของผม

ข้อแนะนำเบื้องต้นตาม link ครับ
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1551.0.html

ออฟไลน์ Jojo (โจ้)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 221

โอเคเลยครับพี่ไข่นุ้ย
เพิ่งรู้ว่าชาว The Kob หน้าตาดีทุกคนเลย
มอบ  :L6428: #7 ให้เลยครับ
***ขอความร่วมมืออย่าเล่นกระทู้โพสหลายกระทู้ด้วย EMO บ่อยๆอย่างเดียวนะครับ***

http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,4043.0.html

ออฟไลน์ พฏ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 60
 :L2733: :L2733:อยู่มาก็นานยังจับปาไม่ได้สักคันขอจับตัวเองแทนได้ไหมครับ

ออฟไลน์ ปุ๊...kbo

• Pa Mania
  • *
  • Like: 25
:L2733: :L2733:อยู่มาก็นานยังจับปาไม่ได้สักคันขอจับตัวเองแทนได้ไหมครับ

บ้านพี่พฎอยู่แถวไหนละ เดี๋ยวขับไปป้วนเปี้ยนแถวหน้าบ้านให้จับ  :L2901:  :sd40:

ออฟไลน์ นุก (ปทุมธานี)

• Pa Mania
  • *
จับปาของท่านอาจารย์ .... ได้ที่ มศว. :L4393: :L4393: :L4397:

เอ!!! พี่ตามเดินมาทำอะไรฝั่งนี้ ตึกเรียนอยู่อีกฝั่งนึงไม่ใช่รึ หรือว่า...มาส่องเด็กแถวๆห้องสมุดครับพี่  :L2739: :L2739:  :L2754:

ออฟไลน์ นุก (ปทุมธานี)

• Pa Mania
  • *
จับได้เมื่อวันที่ 8 พย 57 ครับ. เจอตั้งแต่ที่ผาซ่อนแก้ว แต่ตามพี่เค้าไม่ทัน จนมาเจอโดยบังเอิญนะจุดตรงนี้ เลยได้รูปมาเป็นผลงานชิ้นแรกของผมคร๊าบ                                        จับปาได้แล้ว ก็ต้องจับเจ้าของปาให้ได้ด้วยครับ.  .                                           ขอถ่ายรูปน้องปาคู่กันหน่อย.  .   

:L2900: :L2900: เลยพี่บิ๊กก้า

• Pa Mania
  • *
เพิ่งรู้ว่าชาว The Kob หน้าตาดีทุกคนเลย

ขอบคุณพี่อิฐ พี่โจ้ ด้วยนะคร้าบบบบ The Kob น่าตาดีทุกคนอยู่แล้วววว อิๆ

• Pa Mania
  • *

พี่โจ้ลืมกดปุ่มรึป่าวครับ :L2739:

ออฟไลน์ Goodboy

• Pa Mania
  • *
  • Like: 35
Like:8ให้เลยครับ สำหรับข้อหาจัดรูปประจำตัวหล่อแบบชัดเจน  :L2736:  :L2734:
Pamania so good

ออฟไลน์ พี่เอริท์

• Pa Mania
  • *
  • Like: 78
อันนี้จับได้แถวๆ บางนาตราด วันอังคารที่ 25 เวลา 8.05 น

มี "D" ด้วย  :sd10:    :sd10:

ส่วนอันนี้จับได้หน้าด่านวันศุกร์ที่ 28 เวลา 8.50 น.

ไม่ได้เอาปาไป ผมบีบแตรทัก แล้วแซงขึ้นไปปาดหน้า ปรากฏว่าพี่เค้าชลอรถหายไปเลย  :sd21:

ออฟไลน์ ธี สวนผัก

• Pa Mania
  • *
  • Like: 47
  • ความรักนั้นก็อดทนนาน และทนได้ต่อทุกอย่าง
 :L2734: อู้ว พี่เอิรท์ส่องมาซะ 2 เลย ใครโดนพี่เอิรท์ส่องมารายงานตัวด้วยนะครับ

คันแรกไม่แน่ใจว่าของพี่ท่านไหน  :L2761:

แต่คันที่สองน่าจะ พี่ตั้ม รังสิต หรือเปล่าหว่า  :L2736:

:L2734: :L2734:
ความรักนั้นก็อดทนนาน และกระทำคุณให้ ไม่คิดเห็นแก่ตัว ไม่ฉุนเฉียว ไม่ช่างจดจำความผิด และทนได้ต่อทุกอย่าง

ออฟไลน์ อาท Workkind

• Pa Mania
  • *
  • Like: 50
  • สวัสดีคร้าบ..บ พี่ๆทุกท่าน
อยากโดนส่องบ้างอ่ะ แต่สติ๊กเกอร์ยังไมีได้... 5555
Pajero Sport 2.5 VG - 4 WD / 2011 / ญฎ - 2518 กทม.

ออฟไลน์ ตั้ม..

• Pa Mania
  • *
  • Like: 36
สวัสดีครับพี่เอิรท์ผมมารายงานตัวครับ
พอดีผมได้ยินเสียงมึรถคันงามบีบแตรครับ แต่นึกไม่ออกเคยเห็นที่ไหนจังหวะนั้นผมมองกระจกหลังผมโดนแอบถ่ายเผอิญว่าผมมองกระจกมองหลังเห็นใครสักคนหยิบโทรศัพท์สีส้มขึ้นมาถ่ายรถผม แต่เห็นหน้าไม่ชัด แล้วเขาก็ขับแซงไป แต่ผมไม่ได้ขับตามเพราะต้องลงด่านต่อไป นั่งคิดต้องนานว่ารถคันนี้เคยที่ไหน คิดไปคิดมาอ้อ พี่โต้งเคยนำรูปรถคันงามมาลงไว้ ผมเลยคิดว่าต้องเป็นพี่สมาชิกใน Pamania ของเราสักคนนี่แหละ และแล้วก็ใช่จริง  ;D. :L2754: ผมอยากจะบอกว่ารถพี่สวยมากครับ :L2900:

ส่วนอันนี้จับได้หน้าด่านวันศุกร์ที่ 28 เวลา 8.50 น.

ไม่ได้เอาปาไป ผมบีบแตรทัก แล้วแซงขึ้นไปปาดหน้า ปรากฏว่าพี่เค้าชลอรถหายไปเลย  :sd21:

[/quote]

ออฟไลน์ พีรา-[peeratida]

• Pa Mania
  • *
  • Like: 74
 วันนี้จับปาได้1คัน ที่ ห้างซีคอนสแควร์ จริงๆพี่แกคงชลอให้เลยจับได้ พี่เค้าคงบีบแตรทักทีแรกไม่เห็นนึกว่าบีบไล่ พี่พีราโพสท์ก่อน
 ;D  ;D  ;D จริงๆพี่แกอาจถ่ายไว้เหมือนกัน รูปไม่ค่อยชัดพอดีจังหวะลงลานจอดรถทะเบียน 5501 รถใครหนอ

:L2761:
🤗ความสุข + -  อยู่ที่มุมมอง🤗

manhorse

• บุคคลทั่วไป
วันนี้จับปาได้1คัน ที่ ห้างซีคอนสแควร์ จริงๆพี่แกคงชลอให้เลยจับได้ พี่เค้าคงบีบแตรทักทีแรกไม่เห็นนึกว่าบีบไล่ พี่พีราโพสท์ก่อน
 ;D  ;D  ;D จริงๆพี่แกอาจถ่ายไว้เหมือนกัน รูปไม่ค่อยชัดพอดีจังหวะลงลานจอดรถทะเบียน 5501 รถใครหนอ

มารายงานตัวครับพี่พีรา  :sd23: :sd23: :sd23:
รถผมเองครับพี่พีรา พอดีนัดเพื่อนไปกินข้าวที่ซีคอนสแควร์
ผมแซงขึ้นมาเลยไม่ได้ถ่ายรูปรถพี่พีรา ปาสีดำสวยงามจริงๆ
แต่ผมบีบแตรทักทาย พี่พีราไปสามครั้ง รถพี่พีราเงางามมากเลยครับ
 :sd23: :sd23: :sd23:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 3 ธันวาคม 2014, 20:54:11 โดย ปุ้ย ปาขาวบางแก้ว »

ออฟไลน์ บิ๊กก้า

• Pa Mania
  • *
  • Like: 23
  • บิ๊กก้า
จับได้แถวพระราม 3 เมื่อตอน 2 ทุ่มกว่าๆ ไม่กล้าเข้าไปทัก เพราะมองไม่เห็นว่าเป็นใคร แต่ที่รู้ๆมีใส่กรงแมวด้วย ใครเอ่ยๆๆๆๆๆๆ